PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] GM Sương Đêm ko phải thích band là band đâu nhé vào giải thích hộ cái

Đạt xốm
08-05-2016, 02:59 PM
- Tại sao bạn band id : bangelnino của tôi với lý do vớ vẩn là làm giảm uy tín của ban quản trị
thế nào là làm giảm uy tín của ban quản trị ...?? bạn cho tôi câu trả lời chống triệt để
- tôi hỏi lại bạn như này có phải là giảm uy tín của ADM ko nhé : ADM của MUHN ra antihack mới nói lá triệt để tất cả các loại hack , thế mà chưa đc 1 ngày đã có hàng loạt topic nghi vấn hách và đến nay ngày nào cũng có topic nghi vấn hack => thế hóa ra ADM nói xuông à :))
- mà tôi chỉ ra bạn : ADM Sương Đêm chính là thienton00 và cũng là Joker trong game là giảm Uy tín của ban quản trị à . bạn có dám khẳng định với tôi và mọi người bạn ko phải là thienton00 ko? . cái này ai cũng biết chẳng lẽ cần bằng chứng

Cmtsuthat
08-05-2016, 03:01 PM
Máu me thế.

Út Cưng
08-05-2016, 03:44 PM
- Tại sao bạn band id : bangelnino của tôi với lý do vớ vẩn là làm giảm uy tín của ban quản trị
thế nào là làm giảm uy tín của ban quản trị ...?? bạn cho tôi câu trả lời chống triệt để
- tôi hỏi lại bạn như này có phải là giảm uy tín của ADM ko nhé : ADM của MUHN ra antihack mới nói lá triệt để tất cả các loại hack , thế mà chưa đc 1 ngày đã có hàng loạt topic nghi vấn hách và đến nay ngày nào cũng có topic nghi vấn hack => thế hóa ra ADM nói xuông à :))
- mà tôi chỉ ra bạn : ADM Sương Đêm chính là thienton00 và cũng là Joker trong game là giảm Uy tín của ban quản trị à . bạn có dám khẳng định với tôi và mọi người bạn ko phải là thienton00 ko? . cái này ai cũng biết chẳng lẽ cần bằng chứng
Út sẽ nói thế này cho bạn hiểu hơn về vấn đề hack nhé.

Hack từ đâu ra, cũng chính là những game thủ rất giỏi về IT, bởi họ rất giỏi nên họ sẽ có thể code ra được những phần mềm và xâm nhập vào những khe hở của Mu để hack. Và khi chúng tôi fix được khe hở đó thị họ lại code ra cái khác, cứ như thế tiếp diễn. Bởi thế tập thể BQT luôn nỗ lực hết sức của mình nhằm tối ưu hóa tình trạng hack.

Bạn phải hiểu rằng, nếu chúng tôi ko không khắc phục được hack 1 cách có thể nhất là đồng nghĩa Mu-hanoi.net của chúng tôi sẽ đi xuống. Nhưng xã hội ngày nay rất nhiều nhân tài, ngay cả những game sừng sỏ như Audition vẫn là còn bị.

Cái ức chế của bạn là chứng kiến những game thủ chơi bằng tiểu xảo hack, còn chúng tôi ức chế vì chính những người đó là những kẻ luôn phá hoại MU. Bạn hiểu chúng tôi ko?

Đạt xốm
08-05-2016, 05:01 PM

Hack từ đâu ra, cũng chính là những game thủ rất giỏi về IT, bởi họ rất giỏi nên họ sẽ có thể code ra được những phần mềm và xâm nhập vào những khe hở của Mu để hack. Và khi chúng tôi fix được khe hở đó thị họ lại code ra cái khác, cứ như thế tiếp diễn. Bởi thế tập thể BQT luôn nỗ lực hết sức của mình nhằm tối ưu hóa tình trạng hack.

Bạn phải hiểu rằng, nếu chúng tôi ko không khắc phục được hack 1 cách có thể nhất là đồng nghĩa Mu-hanoi.net của chúng tôi sẽ đi xuống. Nhưng xã hội ngày nay rất nhiều nhân tài, ngay cả những game sừng sỏ như Audition vẫn là còn bị.

Cái ức chế của bạn là chứng kiến những game thủ chơi bằng tiểu xảo hack, còn chúng tôi ức chế vì chính những người đó là những kẻ luôn phá hoại MU. Bạn hiểu chúng tôi ko?

Bạn nhầm với ý tôi à . Ý tôi thế nào làm mất uy tín của ban quản trị . Sương đêm band id của t vì mất uy tín nên tôi phải hỏi cho rõ . Ko thể cậy quyền làm càn

Cmtsuthat
08-05-2016, 05:01 PM

Chắc không hiểu. Nói rõ hơn đi. K lên nói dài. Dọc chán mắt lắm út ít ìn ị ơi

Đạt xốm
08-05-2016, 05:03 PM
Bạn nhầm với ý tôi à . Ý tôi thế nào làm mất uy tín của ban quản trị . Sương đêm band id của t vì mất uy tín nên tôi phải hỏi cho rõ . Ko thể cậy quyền làm càn

Tôi đưa ra dẫn chứng . Những đứa báo nghi vấn hack ko phải là làm mất uy tín à . Trong đó có thienton00 tức là sương đêm đấy . Nghi vấn vớ va vớ vẩn . Làm gm mà đéo biết thế nào là lag thế nào là hack

suri2014
08-05-2016, 05:05 PM

VTC game Đột Kích hùng mạnh như thế nào mà củng bị hack như điên,

Cmtsuthat
08-05-2016, 05:07 PM
Tôi đưa ra dẫn chứng . Những đứa báo nghi vấn hack ko phải là làm mất uy tín à . Trong đó có thienton00 tức là sương đêm đấy . Nghi vấn vớ va vớ vẩn . Làm gm mà đéo biết thế nào là lag thế nào là hack

Hehe. Sương đêm. Nghe lạnh lẽo quá. Hụ hụ

Đạt xốm
08-05-2016, 05:12 PM
Band vớ band vẩn . Làm gm mà bừa bãi

Cmtsuthat
08-05-2016, 05:16 PM
Band vớ band vẩn . Làm gm mà bừa bãi

1 ng làm quan cả họ oai tơ

betiteo
08-05-2016, 07:57 PM
up...............

zl0v3g4m3z
08-05-2016, 08:50 PM
còn chủ để nào để nói nữa không nhỉ ??? Tẻ nhạt qá

Đạt xốm
08-05-2016, 08:55 PM
còn chủ để nào để nói nữa không nhỉ ??? Tẻ nhạt qá

dạng mày rẻ rách tao k thèm nói chuyện , hack , bug , lừa đảo may đều có cả mà làm vẻ thanh cao

zl0v3g4m3z
08-05-2016, 08:59 PM
cướp của giết người đấy thì làm thao :4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

Cmtsuthat
08-05-2016, 09:04 PM

Thanh niên cứng

Đạt xốm
08-05-2016, 09:13 PM

:)) mày ngáo đá à :)))

zl0v3g4m3z
08-05-2016, 09:15 PM
ngáo thì làm thao :4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

Ging
08-05-2016, 09:27 PM

bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13; bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;

Đạt xốm
08-05-2016, 09:31 PM

thì bố mẹ mày sắp chết :)))

quynhs
08-05-2016, 09:36 PM
thì bố mẹ mày sắp chết :)))

đang đợi câu " Bố mẹ chết thì làm thao " =)))))))))))))))))))))))))))

Đạt xốm
08-05-2016, 10:02 PM
đang đợi câu " Bố mẹ chết thì làm thao " =)))))))))))))))))))))))))))

tôi cũng đang đợi :)))

Cmtsuthat
08-05-2016, 10:18 PM

Thì cho mày thành chó ăn cứt. Đang đợi câu ăn cứt thì lam sao. Kk

Đạt xốm
08-05-2016, 10:24 PM
Lm huynh đề là cho => chó thì làm thao

Lời Hẹn Ước
08-05-2016, 10:28 PM
chào các bạn
các bạn vui lòng cmt lịch sự,k nên văng tục nhé
nếu còn chửi nhau tôi đành close toppic đấy

vanloveaoe
10-05-2016, 09:15 AM
không thấy trả lời thắc mắc của dân nhỉ

HaiXomQM
10-05-2016, 09:37 AM
bao h cho đến bao h hết cái bệnh đâu đầu hại não này :))

Tanker
10-05-2016, 10:12 AM
Band id này lập id khác . Đang mong band nốt id