PDA

View Full Version : Phong Cách Chơi Bá Đạo Của HD ,AE LM WL nhận hàng :))

HaiXomQM
07-05-2016, 09:27 PM
topic trước chê mình phong cách chơi :))

thế phong cách buff đểu là phong cách j thế ,ae HD trả lời giúp mình với :))

nhân cách thối tha,có phịt nước hoa nó vẫn nạng mùi :))

đẳng cấp đi pk ko buf đểu từ thời Kilres chủ G ( Quang ), 2 bên thống nhất là ko buf đểu

từ lúc có RR HD là mọc buf để ở MUHN.buf đểu nó thể hiện sự yếu kém,chiu khó cào thẻ.sống lương tựa vào hak.bọn này ko hak pk dc với ai.bon này hak khôn lắm.1 số ae làm mog gm cuối tháng dc lương thì gọi là khỏe chút :))
đi theo teem mới hak.1 sô ae HD k có ng làm antinhak hải này nói vuông đét 1 câu nhiu thằng phải bock với tôi.ko chiu cào thẻ .sống lương tựa vào hak đi.cứ thế mà phát huy cho muhn phát triển :))

xem video đếm phải đên 10 con buf đểu HD nhìn hài éo chiu dc :)) :)) :))
https://www.youtube.com/watch?v=de9RvsOnpRs

Đat Warlord
07-05-2016, 09:33 PM
Bọn RR này nói mãi nói thế nói chán chê rồi chúng nó có bỏ được đâu :))

Đạt Warlord
07-05-2016, 09:47 PM

nhân cách thối tha,có phịt nước hoa nó vẫn nạng mùi :))

đẳng cấp đi pk ko buf đểu từ thời Kilres chủ G ( Quang ), 2 bên thống nhất là ko buf đểu

từ lúc có RR HD là mọc buf để ở MUHN.buf đểu nó thể hiện sự yếu kém,chiu khó cào thẻ.sống lương tựa vào hak.bọn này ko hak pk dc với ai.bon này hak khôn lắm.1 số ae làm mog gm cuối tháng dc lương thì gọi là khỏe chút :))
đi theo teem mới hak.1 sô ae HD k có ng làm antinhak hải này nói vuông đét 1 câu nhiu thằng phải bock với tôi.ko chiu cào thẻ .sống lương tựa vào hak đi.cứ thế mà phát huy cho muhn phát triển :))

xem video đếm phải đên 10 con buf đểu HD nhìn hài éo chiu dc :)) :)) :))

Cái DM bọn RR HuynhDe Phong cách chơi chứ nói k biết ngượng mặt...Hết Bug k thấy Sủa to từ hôi quay Lại Lại có trò quay hack :)) giờ thì tiếp tục lại có team buff huyền thoại để người ta chửi cho vào mặt ( đây là phong cách :)

Sever này nhục quá lại phải LM vào AePhoNui k giám lập G nữa :)) tức cười
:24;:24;:24;:24;:24;:24;

HaiXomQM
07-05-2016, 09:53 PM
Cái DM bọn RR HuynhDe Phong cách chơi chứ nói k biết ngượng mặt...Hết Bug k thấy Sủa to từ hôi quay Lại Lại có trò quay hack :)) giờ thì tiếp tục lại có team buff huyền thoại để người ta chửi cho vào mặt ( đây là phong cách :)

Sever này nhục quá lại phải LM vào AePhoNui k giám lập G nữa :)) tức cười
:24;:24;:24;:24;:24;:24;

ukm nhỉ..mấy sv trước toàn thấy HD tuyển châu bò sv này thế éo nào lại im thế :))

hết bug ko dám lên mặt làm chủ G .phải trui sang LM :))

kinhnkung1
07-05-2016, 09:58 PM
Cái Bọn rẻ rách Này có Bg nó khá lên đc đâu :)) bổ cái não của nó ra cũng k bg khôn ra đc Phong Cách Đéo gì Cái Bọn Này

MeHoangDe
07-05-2016, 10:08 PM
bổ não chúng nó ra. ra bổ não chó ra con hơn, :24;:24;:24;:24;:24;:24;

Ging
07-05-2016, 10:11 PM
:110;:110;:110;:110;:110;:110;:110;:110;:8;:8;:8;: 8;:8;:8;:8;:8;

nuhoang
07-05-2016, 10:17 PM
cho nó buft đểu thì đã sao :))

zl0v3g4m3z
07-05-2016, 10:26 PM
Anh em chúng tôi không hoàn toàn là Killer . Cũng không phủ định là Ae chúng tôi còn yếu kém , Ae Huynh Đệ trước nay vẫn yếu về khoản đầu tư mạnh tiền vào game , không muốn bỏ quá nhiều tiền vào 1 sv tuổi thọ ngắn và không cần thiết . Các bạn giao kèo không F cùi cũng . Bên mình kèo lại là các bạn đập hết đồ + cao xịt về 9 đi nhé ! Nếu không chịu thì đừng bắt người khác chơi theo cách của các bạn :) Mạnh miệng ngoài này làm gì trong khi ingame đồ công cao , đồ mạnh và vip bậc nhất sv nhưng thấy 1 em F buf cùi lại quay đầu bỏ chạy ... Gió cũng vừa vừa phai phải thôi . Công nghệ thời nay phát triển nhà ai cũng có điều hoà rồi ^^

Đạt xốm
07-05-2016, 10:38 PM
Anh em chúng tôi không hoàn toàn là Killer . Cũng không phủ định là Ae chúng tôi còn yếu kém , Ae Huynh Đệ trước nay vẫn yếu về khoản đầu tư mạnh tiền vào game , không muốn bỏ quá nhiều tiền vào 1 sv tuổi thọ ngắn và không cần thiết . Các bạn giao kèo không F cùi cũng . Bên mình kèo lại là các bạn đập hết đồ + cao xịt về 9 đi nhé ! Nếu không chịu thì đừng bắt người khác chơi theo cách của các bạn :) Mạnh miệng ngoài này làm gì trong khi ingame đồ công cao , đồ mạnh và vip bậc nhất sv nhưng thấy 1 em F buf cùi lại quay đầu bỏ chạy ... Gió cũng vừa vừa phai phải thôi . Công nghệ thời nay phát triển nhà ai cũng có điều hoà rồi ^^

1 thanh niên xàm lồn cho biết :))))

Ging
07-05-2016, 10:44 PM

http://pre-load.com/images/2016/05/07/12987013_2077312269159944_1403728319911000401_n.jp g

Đạt Warlord
07-05-2016, 10:48 PM
Sv này k thấy Kêu Gào tuyển Trâu bò lên k4 sv6 nhỉ :))
Huynh Đệ trước nay vẫn yếu về khoản đầu tư mạnh tiền vào game ( Nge bố đừng nói ngu nữa con à sever trk k biết con chó nào ẳng nạp 5tr vào :)) đm thag xàm lồn
đập hết đồ về 9 :)) sv trk nó đồ 11 có w.25 có thấy nó sủa jz đâu :)) đúng là bọn đàn bà sao cũng nói đc
đi trại cải tạo đi con à cho cái óc nó phát triển thêm tý ( thương thay )
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;

cut3boyyd
07-05-2016, 10:49 PM
Sv này k thấy Kêu Gào tuyển Trâu bò lên k4 sv6 nhỉ :))
Huynh Đệ trước nay vẫn yếu về khoản đầu tư mạnh tiền vào game ( Nge bố đừng nói ngu nữa con à sever trk k biết con chó nào ẳng nạp 5tr vào :)) đm thag xàm lồn
đập hết đồ về 9 :)) sv trk nó đồ 11 có w.25 có thấy nó sủa jz đâu :)) đúng là bọn đàn bà sao cũng nói đc
đi trại cải tạo đi con à cho cái óc nó phát triển thêm tý ( thương thay )

mang cái sv trc ra nói sv này là sao ??? mỗi sv mỗi khác mà =))

9718153
07-05-2016, 10:52 PM
nắng ấm xa dần rồi !nắng ấm xa dần rồi ...........

Đạt Warlord
07-05-2016, 10:53 PM
mang cái sv trc ra nói sv này là sao ??? mỗi sv mỗi khác mà =))

nó bảo là Ae HuynhDe trước này vẫn yếu về khoản đầu tư không muốn bỏ quá nhiều tiền vào 1 sv tuổi thọ

( Thế thì Nó là cái jz :)) đọc kĩ hướng dẫn trk khi dùng :))

cut3boyyd
07-05-2016, 10:55 PM
nó bảo là Ae HuynhDe trước này vẫn yếu về khoản đầu tư không muốn bỏ quá nhiều tiền vào 1 sv tuổi thọ

( Thế thì Nó là cái jz :)) đọc kĩ hướng dẫn trk khi dùng :))

ừ thì từ trc đến nay nó bỏ ít mà =)) , có bao h vượt qua đc các bạn WL đâu mà đoi nhiều :)) , phải không =))

Đạt Warlord
07-05-2016, 10:58 PM
ừ thì từ trc đến nay nó bỏ ít mà =)) , có bao h vượt qua đc các bạn WL đâu mà đoi nhiều :)) , phải không =))

ồ so vs thế giới thì nó giộng lắm :)) nhưng 5tr vào 1sver tuổi thọ mà giờ sủa câu này thì nge nó khắm lồn :))

sv trk đồ 11 sao k sủa jz về +9 PK đứt mà vẫn team buff đểu huyền thoại ( rr vẫn mãi cứ thế thôi k khá đc đâu )

HaiXomQM
07-05-2016, 11:08 PM

nịnh hót giỏi

xàm cũng giỏi

:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;

Cmtsuthat
07-05-2016, 11:08 PM
Đánh nhau đê.

HaiXomQM
07-05-2016, 11:09 PM
nắng ấm xa dần rồi !nắng ấm xa dần rồi ...........

sinh viên nghèo vượt khó cho biết

bạn nói j về vấn đề này đi :))

9718153
07-05-2016, 11:19 PM
sinh viên nghèo vượt khó cho biết

bạn nói j về vấn đề này đi :))

Sinh viên ở đâu thế =)) . co nhầm lẫn gì ko ^^

Ging
07-05-2016, 11:42 PM
đang tưởng tượng ko být a hòa cho off toàn thể mu-hanoi.net lần cuối vớ vẩn cồn vào 2 bên nhìn a hòa tưởng con MDS :100;:100;:100;:100;:100;:42;:42;:42;:42;:42;:42;: 21;:21;:21;:21;:21;:21;

Gái Đĩ Già Mồm
08-05-2016, 12:03 AM
GamePlay ní có gì chơi lấy ! Sợ nhất là thể loại gian lận lạm dụng hack vào game thôi, đó mới là trái phép ! Con trong khuôn khổ có thì mỗi người có một hướng đi, sao cứ ép người ta phải đi theo hướng của mình thế mấy thằng WL, chúng mày chỉ là con ruồi đậu trên đầu buồi con chó thôi ! Còn kể cả HD, WL, AeHN, AePN thằng nào dám thề từ giờ trở đi sẽ chỉ dùng những gì game có, game cho phép thôi, nếu mà còn sử dụng hack, sử dụng phần mềm bên ngoài can thiệp vào game với mục đích mưu lợi cá nhân thì sau này vô sinh, tuyệt tử tuyệt tôn, bệnh tật, ôm đau nằm liệt giường liệt chiếu, ăn ỉa một chỗ cho đến lúc chết. Những thằng có vợ con rồi hoặc vợ đang mang bầu thì sinh con dị tật quái thai, con cái chết non chết yểu, gia đình lụi bại, hậu vận tối tăm ! Thanh niên nào mạnh dạn dám không nào ? Toàn 1 lũ sống ảo mồm đéo bằng lồn con đĩ ! Nói trúng thằng nào thì thằng đó tự vận vào thân như câu trên nhé !

Đat Warlord
08-05-2016, 02:48 AM

Đây mong là các bác adm đọc được bài viết này iroman mà các bác đang ưu tiên khuyến khíc người chơi không nạp tiên lên đồ. Thế này mà aehn + wl nghỉ chắc các bác chết đói.

zl0v3g4m3z
08-05-2016, 05:07 AM
chuyển sang chế độ vào thét hả bạn :D :D :D Cố gắng nhé biết đâu lai có nhiều thay đổi

Cmtsuthat
08-05-2016, 07:14 AM
Sinh viên ở đâu thế =)) . co nhầm lẫn gì ko ^^

Quét rác phòng photo chứ có pai sv đâu. Kk

- - - Updated - - -

chuyển sang chế độ vào thét hả bạn :D :D :D Cố gắng nhé biết đâu lai có nhiều thay đổi

Siêu nhân nói hay quá

huybote3
08-05-2016, 07:19 AM
đang tưởng tượng ko být a hòa cho off toàn thể mu-hanoi.net lần cuối vớ vẩn cồn vào 2 bên nhìn a hòa tưởng con MDS :100;:100;:100;:100;:100;:42;:42;:42;:42;:42;:42;: 21;:21;:21;:21;:21;:21;

=))
thèn mặt xệ này nói hay phét :))

ShopRac
08-05-2016, 07:43 AM

Ôg rất giống tôi o Sver SM- 1 lu VND (đa so la DK Item+ tuong doi cao).
Elf 65k thi deo co, chu cai loai tu 500-2k ene thi 1 dong.
Noi chung VND don gian chi 1 con elf 1k ene la giai quyet hết

Cai lu LM chung no co nguoi khien elf thi deo thay hu het ,thang nay buf nay buf no . Ko co nguoi khien la ngoac cai mom len buf deu v.v.

- - - Updated - - -

nhân cách thối tha,có phịt nước hoa nó vẫn nặng mùi :))

đẳng cấp đi pk ko buf đểu từ thời Kilres chủ G ( Quảng ), 2 bên thống nhất là ko buf đểu

từ lúc có RR HD là mọc buf để ở MUHN.buf đểu nó thể hiện sự yếu kém,chịu khó cào thẻ.sống lương tựa vào hak.bọn này ko hak pk đc với ai.bọn này hak khôn lắm.1 số ae làm mog gm cuối tháng đc lương thì gọi là khỏe chút :))
đi theo teem mới hak.1 sô ae HD k có ng làm antinhak hải này nói vuông đét 1 câu nhiu thằng phải bock với tôi.ko chịu cào thẻ .sống lương tựa vào hak đi.cứ thế mà phát huy cho muhn phát triển :))

xem video đếm phải đến 10 con buf đểu HD nhìn hài éo chịu đc :)) :)) :))

còn thằng làm topic, cho tao hỏi chút
Máy định nghĩa thế nào là buff đểu..?
ko co elf 65k ene thi chang choi elf 650 ene.

MrNhat
08-05-2016, 07:44 AM
Đề nghị ADM cắt Búp Ngoài Tem trong Tem mới búp được cho nhau

ShopRac
08-05-2016, 07:45 AM
Đây mong là các bác adm đọc được bài viết này iroman mà các bác đang ưu tiên khuyến khíc người chơi không nạp tiên lên đồ. Thế này mà aehn + wl nghỉ chắc các bác chết đói.

Vắng cô thi chợ vẫn đông..?

EAKAR
08-05-2016, 08:06 AM
Người ta bug, hack, buff đểu cũng là quyền của người ta. VÌ SAO vì chỉ có những con SÚC VẬT 4 CHÂN mới sử dụng phần mềm không riêng gì G HD, mà toàn thể những thằng nào HACK từ khi lúc đua tốp đến khi săn box đeùu đéo bằng con súc vật từ thằng già cho đến trẻ con.
ĐỘNG TÝ MỞ MỒM ANTI - hack vẫn còn, XIN ĐC ĐM mấy thằng VẪN có khái niệm CHƠI MU FREE mà muốn đc 99% như quảng cáo nhé, Nếu anti cùi chúng m không hack + HƠN THUA như mấy thằng trẻ trâu ( NHƯ TAO ) động tý là nghỉ game ,, bán acc, để HÙ ai BQT à, họ đéo quan tâm đâu :))))) thì game nó vẫn thăng hoa như thời sv PHỤC HƯNG cmnr :)))
con Đội ngũ BQT thì ... làm ăn cc toàn nói suông, phải chăng sv đã không còn giá trị làm tiền thì các bác không còn quan tâm....

Đạt Warlord
08-05-2016, 08:59 AM
GamePlay ní có gì chơi lấy ! Sợ nhất là thể loại gian lận lạm dụng hack vào game thôi, đó mới là trái phép ! Con trong khuôn khổ có thì mỗi người có một hướng đi, sao cứ ép người ta phải đi theo hướng của mình thế mấy thằng WL, chúng mày chỉ là con ruồi đậu trên đầu buồi con chó thôi ! Còn kể cả HD, WL, AeHN, AePN thằng nào dám thề từ giờ trở đi sẽ chỉ dùng những gì game có, game cho phép thôi, nếu mà còn sử dụng hack, sử dụng phần mềm bên ngoài can thiệp vào game với mục đích mưu lợi cá nhân thì sau này vô sinh, tuyệt tử tuyệt tôn, bệnh tật, ôm đau nằm liệt giường liệt chiếu, ăn ỉa một chỗ cho đến lúc chết. Những thằng có vợ con rồi hoặc vợ đang mang bầu thì sinh con dị tật quái thai, con cái chết non chết yểu, gia đình lụi bại, hậu vận tối tăm ! Thanh niên nào mạnh dạn dám không nào ? Toàn 1 lũ sống ảo mồm đéo bằng lồn con đĩ ! Nói trúng thằng nào thì thằng đó tự vận vào thân như câu trên nhé !

1 thanh Niên Xàm Lồn cho biết ( sever này k Bug đc bắt đầu sủa k hack k bug ư )

Đừng có cay Cú quá Mà sủa bừa sủa bãi thế Còn t nói HD WL AEHN AEPhonui trả bên nào là k có mem hack cả cho nên đừng có sủa nhiều về hack (Còn m giám khẳng định 1 G nào k hack ở MUHN trong các sever gần đây rồi hay sủa )
1 sự ức chế k hề nhẹ :)) :)) :)) Từ game suy ra đời thường luôn :)) khéo ức đến phải cắn dái mà chết

:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:57;

Cmtsuthat
08-05-2016, 09:06 AM
K hack lsao ks bosss dc ha mấy bố

beomuoi
08-05-2016, 09:22 AM
Tuyển trâu bò hoài k thấy 1 bóng ai, mà h còn ra đây nói hay thật :24;:24;:24;:24;:24;:24;

Thích thì từ mai se tuyển hàng ngày coi các bạn có mặt hay k :D

Gái Đĩ Già Mồm
08-05-2016, 09:31 AM
1 thanh Niên Xàm Lồn cho biết ( sever này k Bug đc bắt đầu sủa k hack k bug ư )

Đừng có cay Cú quá Mà sủa bừa sủa bãi thế Còn t nói HD WL AEHN AEPhonui trả bên nào là k có mem hack cả cho nên đừng có sủa nhiều về hack (Còn m giám khẳng định 1 G nào k hack ở MUHN trong các sever gần đây rồi hay sủa )
1 sự ức chế k hề nhẹ :)) :)) :)) Từ game suy ra đời thường luôn :)) khéo ức đến phải cắn dái mà chết

:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:57;

Vậy là ko dám từ bây giờ WL chúng mày vẫn hack, bug, các kiểu đúng không ? Thế thì chúng mày còn cái lồn mẹ mày nhân phẩm nữa à? Cái loại không còn chút ra trị con người như mày và bầy đàn của mày còn mang người khác ra bình phẩm cơ đấy ! Bố mẹ mày địt nhau đẻ ra cái loại như mày chỉ đau lồn, hại buồi ! Rồi lại còn nuôi lớn nữa chứ, thà ra chợ mua con chó con gà về nuôi còn được thịt ! Chứ đẻ ra và nuôi lớn mày để rồi này có hình hài, tiếng nói con người mà bản chất không bằng bất cú loại sinh vậy nào !

Còn thằng nào ức chế thì thằng đó tạp topic kêu gào ! Một lần nữa địt vào lồn mẹ những thằng nào hiện tại đang dùng hack,l và vẫn sẽ tiếp tục dùng ! Thanh niên nào động lòng, trúng tim đen không nhi?

beomuoi
08-05-2016, 09:36 AM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;

thienton00
08-05-2016, 09:44 AM
Còn thằng nào ức chế thì thằng đó tạp topic kêu gào ! Một lần nữa địt vào lồn mẹ những thằng nào hiện tại đang dùng hack,l và vẫn sẽ tiếp tục dùng ! Thanh niên nào động lòng, trúng tim đen không nhi?

Hay cho câu này !

huybote3
08-05-2016, 09:57 AM
Hay cho câu này !

hay sao chả thấy m like :))

Cmtsuthat
08-05-2016, 10:05 AM
Hay cho câu này !

Quả cmt là biết chất người rồi. Tn mà cũng đòi mang cái mác người của nhà quản lý

Đạt Warlord
08-05-2016, 10:13 AM
Vậy là ko dám từ bây giờ WL chúng mày vẫn hack, bug, các kiểu đúng không ? Thế thì chúng mày còn cái lồn mẹ mày nhân phẩm nữa à? Cái loại không còn chút ra trị con người như mày và bầy đàn của mày còn mang người khác ra bình phẩm cơ đấy ! Bố mẹ mày địt nhau đẻ ra cái loại như mày chỉ đau lồn, hại buồi ! Rồi lại còn nuôi lớn nữa chứ, thà ra chợ mua con chó con gà về nuôi còn được thịt ! Chứ đẻ ra và nuôi lớn mày để rồi này có hình hài, tiếng nói con người mà bản chất không bằng bất cú loại sinh vậy nào !

ok m có giám khẳng định là Bọn aePhonui vs LM HD chung mày k hack ko :)) nếu có tự những câu sủa này áp dụng lên bọn đàn bà xàm lồn như m :))
Giờ k hack đc sủa Cùn :)) BI hành có cần ức chế đến vậy ko :)) óc chó của năm :)) phải lập 4rum phụ vào sủa :))

Đat Warlord
08-05-2016, 10:19 AM

Uất dái đập đầu vào tường mà chết :))
Cay Cú lắm rồi
bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;bb13;
Ae thôi k nói nữa k nó Lại văng cả Lồn mẹ nó ra ném giờ bb55;bb55;bb55;bb55;bb55;

huybote3
08-05-2016, 10:22 AM
ok m có giám khẳng định là Bọn aePhonui vs LM HD chung mày k hack ko :)) nếu có tự những câu sủa này áp dụng lên bọn đàn bà xàm lồn như m :))
Giờ k hack đc sủa Cùn :)) BI hành có cần ức chế đến vậy ko :)) óc chó của năm :)) phải lập 4rum phụ vào sủa :))

bên LM nào hack hay ko hack thì bạn cũng rõ rùi hỏi gì nữa :))

Đạt Warlord
08-05-2016, 10:26 AM
bên LM nào hack hay ko hack thì bạn cũng rõ rùi hỏi gì nữa :))

ohm Tôi khẳng định là ở LM WarLord có hack và bên bạn cũng vậy nên thấy nó sủa Ngu nên bảo thế thôi :)) chứ MUHN hết hack thì lúc ý k có member chơi :)) Game mà Nó sủa Ngu vcl :)) chắc cục ức lên tận Não bộ rồi :))
Có cần phải cay cú đến vậy ko :77;:77;:77;:77; Các sever trk HD Bug đc nó có sủa jz đâu mà :))

huybote3
08-05-2016, 10:30 AM
ohm Tôi khẳng định là ở LM WarLord có hack và bên bạn cũng vậy nên thấy nó sủa Ngu nên bảo thế thôi :)) chứ MUHN hết hack thì lúc ý k có member chơi :)) Game mà Nó sủa Ngu vcl :)) chắc cục ức lên tận Não bộ rồi :))
Có cần phải cay cú đến vậy ko :77;:77;:77;:77; Các sever trk HD Bug đc nó có sủa jz đâu mà :))

bên mình là ai ???noi thẳng cái tên và cho xin cái bằng chứng....mình sút thẳng tay lun
bên này đồ ko = bên kia nhưng não dài hơn bên kia 1 tí
đồ ngon chỉ là cái vẻ bề ngoài để bên kia xử dụng hack thôi bạn nhé
wl ko hack chắc chả còn ai chơi đc vì hack nó ăn sâu vào máu của wl rùi..bỏ ra thì chả khác gì .....vì ko thể thích nghi đc với hiện tại :))

beomuoi
08-05-2016, 10:57 AM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;

Ging
08-05-2016, 11:08 AM

bên nào mà chả có hack từ trước đến nay game nào mà chả có hack quan trọng ý thức ng chơi là chính
làm j có thằng ăn trộm nào ko bị bắt quả tang mà nhận mình ăn trộm ko :77;
mình thấy cái mu này đi xuống 100% thì đến 70% là do game thủ :43;:43;:43;:43;

Đạt Warlord
08-05-2016, 11:20 AM
bên mình là ai ???noi thẳng cái tên và cho xin cái bằng chứng....mình sút thẳng tay lun
bên này đồ ko = bên kia nhưng não dài hơn bên kia 1 tí
đồ ngon chỉ là cái vẻ bề ngoài để bên kia xử dụng hack thôi bạn nhé
wl ko hack chắc chả còn ai chơi đc vì hack nó ăn sâu vào máu của wl rùi..bỏ ra thì chả khác gì .....vì ko thể thích nghi đc với hiện tại :))

Thế bạn bảo WL hack mà các bạn hàng ngày đi Pk quay Clip sao k tố cáo lên hay vẫn cứ nói bóng gió từ trước :))
Bạn bảo ai trog WL hack nhỉ ??
đồ Ngon G tôi chắc k nổi = G bạn đâu :))
khẳng định WL k bỏ đc hack thì 1 acc = 50kgcen đó quay nhiệt tình mà tố cáo bạn à :))

- - - Updated - - -

bên nào mà chả có hack từ trước đến nay game nào mà chả có hack quan trọng ý thức ng chơi là chính
làm j có thằng ăn trộm nào ko bị bắt quả tang mà nhận mình ăn trộm ko :77;
mình thấy cái mu này đi xuống 100% thì đến 70% là do game thủ :43;:43;:43;:43;

chuẩn luôn bạn này nói hợp lý 70% do game thủ :)) Còn bên nào giám khẳng định mình k hack rồi hãy sủa những câu vô Học :))
Chửi bọn dùng hack thì tự minh chửi AE mình thôi :)) Hại não lắm
bao giờ mới có đc 1 game k hack :))

huybote3
08-05-2016, 11:32 AM
Thế bạn bảo WL hack mà các bạn hàng ngày đi Pk quay Clip sao k tố cáo lên hay vẫn cứ nói bóng gió từ trước :))
Bạn bảo ai trog WL hack nhỉ ??
đồ Ngon G tôi chắc k nổi = G bạn đâu :))
khẳng định WL k bỏ đc hack thì 1 acc = 50kgcen đó quay nhiệt tình mà tố cáo bạn à :))

- - - Updated - - -

chuẩn luôn bạn này nói hợp lý 70% do game thủ :)) Còn bên nào giám khẳng định mình k hack rồi hãy sủa những câu vô Học :))
Chửi bọn dùng hack thì tự minh chửi AE mình thôi :)) Hại não lắm
bao giờ mới có đc 1 game k hack :))

những thành phần đã ra đi...trc giờ toàn của bên LM thui
nói hay ko nói để làm gì....lớn rùi động não tí đi :))

Đạt Warlord
08-05-2016, 11:34 AM

Thế nên tốt nhận bạn cũng đừng bảo Ae WL hack và hack thì cứ quay cứ tố cáo k mất jz lại có chuyện vui đúng là có thưởng

:14;:14;:14;

huybote3
08-05-2016, 11:56 AM
[QUOTE=0961122399;1357487]Thế nên tốt nhận bạn cũng đừng bảo Ae WL hack và hack thì cứ quay cứ tố cáo k mất jz lại có chuyện vui đúng là có thưởng

:))
ko hack mà bảo là hack mới tức chứ hack mà người ta bảo là hack thì có gì sai :))
hack đó là câu cửa miệng của tất cả men ở đây rùi =))

Ging
08-05-2016, 12:34 PM
[QUOTE=0961122399;1357487]Thế nên tốt nhận bạn cũng đừng bảo Ae WL hack và hack thì cứ quay cứ tố cáo k mất jz lại có chuyện vui đúng là có thưởng

ko hack mà bảo là hack mới tức chứ hack mà người ta bảo là hack thì có gì sai :))

1 xích về làng bb46;bb46;

HaiXomQM
08-05-2016, 01:11 PM

chó chê mèo lắm lông :))

:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;

Đạt xốm
08-05-2016, 01:48 PM
chó chê mèo lắm lông :))

:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;

toàn 1 lũ HD óc chó , nói chuyện đéo ji chúng nó

huynui1
08-05-2016, 01:54 PM
Cut Cut ra cho a the Hien Thanh ThuocLao :))

Hulk184
08-05-2016, 02:20 PM
Vẫn chờ đợi những topic, câu nói hay hơn là những tiếng cười trừ và những câu nói ngớ ngẩn của dăm ba kẻ ngáo đá :109;:109;
Nếu các bạn, hay ai có tầm nhìn sâu một chút. Hãy nhìn vào clip và xem cái cách mà bạn ấy đi pk Ctrl nhầm phía bên mình và cách đánh class MG, hơi nặng lời một chút nếu nói rằng đó là một sự xỉ nhục lớn cho những ai yêu thích class MG.
Quá ngu và bảo thủ, trong liên minh huyền thoại họ sẽ gọi bạn là team gánh chứ không phải là gánh team ;))

Ameriican
08-05-2016, 02:22 PM
Vẫn chờ đợi những topic, câu nói hay hơn là những tiếng cười trừ và những câu nói ngớ ngẩn của dăm ba kẻ ngáo đá :109;:109;
Nếu các bạn, hay ai có tầm nhìn sâu một chút. Hãy nhìn vào clip và xem cái cách mà bạn ấy đi pk Ctrl nhầm phía bên mình và cách đánh class MG, hơi nặng lời một chút nếu nói rằng đó là một sự xỉ nhục lớn cho những ai yêu thích class MG.
Quá ngu và bảo thủ, trong liên minh huyền thoại họ sẽ gọi bạn là team gánh chứ không phải là gánh team ;))

Cả topic mới thấy câu nói hay này. Nói hay là phải like lun =]] tí đi chơi nhé đại ca :P ra quán e đợi :D

zl0v3g4m3z
08-05-2016, 08:58 PM
13k Agi mà sao quạt ngon lành thế nhỉ =)))))))

MrHieuBeo
08-05-2016, 11:24 PM

nhìn thấy lạ lạ 13k agi kìa sao thấy cái gì đó lạ lạ

HaiXomQM
08-05-2016, 11:41 PM

hak đấy...đầu tối um

úp cái nồi cơm điện lên đầu bạn vừa zin ^^

Còi Luxury
09-05-2016, 12:21 AM

- biết vì sao bên Chúng mày hack mà ko bị block ko
- vì bọn tao đéo thiếu 50k gc mà đi quay bọn mày nên cmay ko bị block là phải thôi
- còn đi đêm lắm ắt sẽ có ngày gặp ma

- - - Updated - - -

- đừng tự khẳng định G mình 100% ko hack
- đừng ra đây nói vài 3 câu nghe ko lọt tai

MrNhat
10-05-2016, 09:25 AM
ADM gạt ngay búp ngoài PT khi có sv mới đê

HaiXomQM
10-05-2016, 09:32 AM
ADM gạt ngay búp ngoài PT khi có sv mới đê

tạo điều kiện cho sinh viên nghèo vượt khó nũa chứ bạn.định chơi 1 mình à bạn :))

tạo điều kiện kẻ yếu còn ăn dc kẻ mạnh :)) :)) thế mà k tạo điều kiện cho chúng nó nạp thẻ :))))))))))))