PDA

View Full Version : [Kundun] Vẫn là cái vầ để về even và sác nhập pos

gamecucda
29-04-2016, 10:31 AM
Mấy bác adm quyền cao chức trọng muồn làm gì thì làm như vậy. Cho em xin cái wing 2 rf dau 1 tuần đêm hôm cày cục mời đc. nhân tiện mở acc khuonglit3 cho em chuyên lốt đồ chưa chuyển vì không biết mấy bác có thể khóa tài khoản của em lại khi em chuyển nhân vật sang pos. mà nhân tiện lần sau tên nhân vật các bác ghi rõ là sẽ trùng với tên nhân vật đc tạo bên sv pos để mọi người đc biết. nhân vật em bên pos 1234rrr ( tên như kạc).
thanks các bác quyền cao chức trọng nhiều !

- - - Updated - - -

Nhận đc rồi nhé cám ơn mấy bác quyền cao chức trọng. Nhân tiện cho em hỏi có mở khóa tài khoản bên even cho em không để em chuyển nốt đô

MeoHoang1102
29-04-2016, 10:44 AM
Bạn đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm 1 việc gì đó nhé .
Không phải tự nhiên mà phải khóa acc sau khi chuyển đâu bạn .
Rất tiếc không thể mở đc bất kỳ acc nào sau khi chuyển .

MrNhat
29-04-2016, 11:04 AM
quá buồn :D

gamecucda
29-04-2016, 11:04 AM
Cái thông báo sẽ khóa tài khoản khi chuyển nhân vật của các bạn ở đâu vây? mình nói với các bạn từ đầu cái sv even này các bạn đã mang tính chất minh hoạ rôi. các bạn thông báo mở 5 sub có phá tháp tinh luyện có MDS. rồi cuối cùng khi mở các bạn có những gì. đc mấy mạng đua top thì để hack chàn lan để mấy người chơi game chân chính hit khói hít bụi. riêng clast rf thằng kia nó mải săn boss chứ không mình cũng hit bui. các bạn thích làm gì thì làm vì đơn giản các bạn có quyền. Nhưng các bạn đang đc chúng tôi nuôi đấy.

MrNhat
29-04-2016, 11:05 AM
Cái thông báo sẽ khóa tài khoản khi chuyển nhân vật của các bạn ở đâu vây? mình nói với các bạn từ đầu cái sv even này các bạn đã mang tính chất minh hoạ rôi. các bạn thông báo mở 5 sub có phá tháp tinh luyện có MDS. rồi cuối cùng khi mở các bạn có những gì. đc mấy mạng đua top thì để hack chàn lan để mấy người chơi game chân chính hit khói hít bụi. riêng clast rf thằng kia nó mải săn boss chứ không mình cũng hit bui. các bạn thích làm gì thì làm vì đơn giản các bạn có quyền. Nhưng các bạn đang đc chúng tôi nuôi đấy.

Chuẩn mơn
1 sv 1 niềm vui Even

Lời Hẹn Ước
29-04-2016, 11:18 AM

Mỗi tài khoản chỉ chuyển được 1 nhân vật, cho nên nếu còn bất kì món đồ nào cần chuyển các bạn vui lòng chuyển sang tài khoản khác.
Do bạn k đọc kỹ điều lệ đấy bạn ạ

bangelnino
29-04-2016, 11:19 AM
Haizz chán thật đấy 1 đống đồ đạc ngọc ngà châu báu :))) thôi bán acc ngki game thôi. bán acc MaxSpeed ai xuc mail trong game nhé :))))))))))))