PDA

View Full Version : [Kundun] Cần pk ăn tiền với ae gui huynhdue

DauGau002
25-04-2016, 05:42 PM
Tình hình lá sắp 30.4 chắc la sv dc nhiều khoản trợ cấp. Cần kèo solo vs chủ gui. Phó gui ldct gui hd
Tất tần tập 1 mình t đấu hết
Đếm người tính kèo
Solo tùy chọn nv trong7 nv thế giới mu
Poin 2k mặc đồ gì cũng được
Skill tùy chọn
Hp loren. Mana gì cũng dc. Cho phép dùng tất cả loại bùa trong xshop . Tha hồ bug nhé
Địa điểm pk ngã tư sở. Rồi tìm quán nét.
Kèo từ 5m trở xuống đến 0 đồng
Nếu ok liên lạc tạm 01685522438
Đánh trong mu các quán nét tự có. 2k poin chắc la chuẩn bị 5p la xong. Hihi
Và rất hoan nghênh anh minh. Anh tuấn racing đi theo. 29.4 sân sút hoạt động. Ae nhận kèo nào

GameThuMUHN
25-04-2016, 06:13 PM
căng lên chút bạn ơi

chắc toàn sinh viên nghèo vượt khó.chắc k có đủ 5m đâu bạn à

event vài chữ cuối tháng có vài trăm k vc + gc tiều...vieccj nhẹ lương cao :))

- - - Updated - - -

chỉ cần chủ G hD ho 1 câu mệnh giá tiền....mình sẽ đấp đủ yều cầu với bạn.ko làm bạn thất vọng ok

DauGau002
25-04-2016, 06:21 PM
căng lên chút bạn ơi

- - - Updated - - -

chỉ cần chủ G hD ho 1 câu mệnh giá tiền....mình sẽ đấp đủ yều cầu với bạn.ko làm bạn thất vọng ok

Bạn bên hd à. Có kèo kia bạn. Bảo ae hd phong lên ld hay phó gui đi. Đánh vs mình. Nợ nhiều quá bh chán đời

- - - Updated - - -

căng lên chút bạn ơi

- - - Updated - - -

Căng gì bạn. Mjk đánh it ma. Kèo be bé tầm vài chục nghìn mình cũng chơi. Quan trọng là gặp cái anh từ thời quyền năng quyền lực gì đấy nói mjk ăn trộm ăn cắp bạn ạ. Gặp nhau giao lưu cho vui ý mà

Còi Luxury
25-04-2016, 06:21 PM
Bạn bên hd à. Có kèo kia bạn. Bảo ae hd phong lên ld hay phó gui đi. Đánh vs mình. Nợ nhiều quá bh chán đời

- - - Updated - - -

Căng gì bạn. Mjk đánh it ma. Kèo be bé tầm vài chục nghìn mình cũng chơi. Quan trọng là gặp cái anh từ thời quyền năng quyền lực gì đấy nói mjk ăn trộm ăn cắp bạn ạ. Gặp nhau giao lưu cho vui ý mà

- b biết võ ko

DauGau002
25-04-2016, 06:29 PM
- b biết võ ko

Mjk ko. Ngoài cái xác 90 cân ra chả có gì.mong rằng cả gui hd sẽ đi đánh vs mình. :52;:52;

- - - Updated - - -

Nếu mấy anh hd k muốn đi xa. Có thể cho địa chỉ mình đến đấu tận nơi. Tiền tươi thóc thật. Chỉ cần để lại địa chỉ vs sdt thôi ạ.

Còi Luxury
25-04-2016, 06:32 PM
Mjk ko. Ngoài cái xác 90 cân ra chả có gì.mong rằng cả gui hd sẽ đi đánh vs mình. :52;:52;

- - - Updated - - -

Nếu mấy anh hd k muốn đi xa. Có thể cho địa chỉ mình đến đấu tận nơi. Tiền tươi thóc thật. Chỉ cần để lại địa chỉ vs sdt thôi ạ.

- 90 cân mà chó đuổi chắc k chạy đc đâu :))
- nghe nói HD toàn 4 chân

kinhnkung1
25-04-2016, 06:33 PM
Cái Này Hay Này :))~ địa điểm pk ở đâu cko đi ké xem mặt mấy thanh niên HD nhé Mình là Fan Cuồng của mấy thanh niên HD Đây :)))

DauGau002
25-04-2016, 06:34 PM
Mình chơi giao lưu ma bạn

Hulk184
25-04-2016, 07:05 PM
Nhà nghèo góp 5 gói mỳ cho trận đánh ;))
thế là nhịn 5 bữa rồi haha :))

DauGau002
25-04-2016, 07:21 PM
Nhà nghèo góp 5 gói mỳ cho trận đánh ;))
thế là nhịn 5 bữa rồi haha :))

Bạn khỏi phải góp. Đi cùng huynh đi. Mjk cho bạn 10 gói mì mang về luôn. Đứng cổ vũ là dc 10 gói mì rồi bạn à

Ging
25-04-2016, 07:28 PM
2k poin thôi à ít thế 65k poin max đi cho máu :24;

Alt F4
25-04-2016, 07:39 PM
2k point gọi người nhà mầy lên mà PK
t k phải men HD nhưng mầy nói ngu vkl đi qua chiu cái cho vui @@

phandinhthanh
25-04-2016, 07:42 PM
Chém nhau con mẹ nó đi đừng solo nữa :)))))))))))))

DauGau002
25-04-2016, 07:50 PM
2k point gọi người nhà mầy lên mà PK
t k phải men HD nhưng mầy nói ngu vkl đi qua chiu cái cho vui @@

Tôi mở pic gl là chính. Nếu bạn k hài lòng có thể bỏ qua. Chỉ có 4 chân mới cắn đường
Xin đừng lấy 1 vài cái id bẩn ra gây rối. Hihi. 2k tôi đánh dc. Sao các bạn k đánh dc. Nếu bann đi theo. Sdt kia add zalo đi. Tôi xem mặt bạn rồi 2 ta đánh. Bạn thich bnhiu piin tùy bạn. Tôi chỉ coa 2k poin thôi. Dễ ăn lắm add đi đồng chí. Đừng coa nói bậy nói bạ nhé. Tôi chơi toàn solo lên k quen mod hay gm gì đâu. Đừng gây sự kiếm cớ banned hoặc đonga topic

Ging
25-04-2016, 08:05 PM
Tôi mở pic gl là chính. Nếu bạn k hài lòng có thể bỏ qua. Chỉ có 4 chân mới cắn đường
Xin đừng lấy 1 vài cái id bẩn ra gây rối. Hihi. 2k tôi đánh dc. Sao các bạn k đánh dc. Nếu bann đi theo. Sdt kia add zalo đi. Tôi xem mặt bạn rồi 2 ta đánh. Bạn thich bnhiu piin tùy bạn. Tôi chỉ coa 2k poin thôi. Dễ ăn lắm add đi đồng chí. Đừng coa nói bậy nói bạ nhé. Tôi chơi toàn solo lên k quen mod hay gm gì đâu. Đừng gây sự kiếm cớ banned hoặc đonga topic

làm kèo 10k poin + tất vít ko 100k ăn 10tr :))