PDA

View Full Version : [Kundun] ADM vào gấp

49MotCaiTen
25-04-2016, 11:30 AM
Nhân vật CAFEDEN1 bị xóa thế còn FULL hòm gấu sake và đại quỷ trong đó k trả lại mà đi xóa hết luôn thế
Chưa kể trên cửa hàng cũng treo full nhé
Đề nghị adm trả lại số tài sản trên. có 1 bình SD vs Máu shop lớn nữa nhé

Sương Đêm
25-04-2016, 11:37 AM
Nhân vật CAFEDEN1 bị xóa thế còn FULL hòm gấu sake và đại quỷ trong đó k trả lại mà đi xóa hết luôn thế
Chưa kể trên cửa hàng cũng treo full nhé
Đề nghị adm trả lại số tài sản trên. có 1 bình SD vs Máu shop lớn nữa nhé

Nhân vật Admin tạo ra với mục đích để gamer thủ tham gia Event. Những trường hợp xảy ra sự cố làm ảnh hưởng đến tính công bằng, lợi ích trong quá trình tham gia Event của nhân vật, chúng nó sẽ có trách nhiệm và xử lý. Khi kết thúc Event thì nhân vật đương nhiên sẽ bị xóa bỏ bạn nhé. Cái này là nguyên nhân chủ quan từ cá nhân bạn, bạn phải hiểu là Admin tạo ra nhân vật để các bạn tham gia Event chứ không phải để các bạn đi săn quỷ vương, ks thỏ hay làm acc chứa đồ bạn nhé !

49MotCaiTen
25-04-2016, 11:53 AM
Nhân vật Admin tạo ra với mục đích để gamer thủ tham gia Event. Những trường hợp xảy ra sự cố làm ảnh hưởng đến tính công bằng, lợi ích trong quá trình tham gia Event của nhân vật, chúng nó sẽ có trách nhiệm và xử lý. Khi kết thúc Event thì nhân vật đương nhiên sẽ bị xóa bỏ bạn nhé. Cái này là nguyên nhân chủ quan từ cá nhân bạn, bạn phải hiểu là Admin tạo ra nhân vật để các bạn tham gia Event chứ không phải để các bạn đi săn quỷ vương, ks thỏ hay làm acc chứa đồ bạn nhé !

Các bạn nhiều lý do để phi tang đồ của người khác quá
ADM bắt tạo chứ tôi muốn tạo à
hết chỗ chứa đồ thì mang phi shop à
nói thế cũng nói đc. đồ là tài sản của game thủ
các ông lấy quyền gì mà thích xóa là xóa
iteam tôi buôn lậu mà có chắc. vào mà trả lại đi

botchien
25-04-2016, 12:10 PM
up...........^^

betiteo
25-04-2016, 12:11 PM
lam mid mat het 2 cai vk BH cua RF L skil 20 cd+ring pen ^^