PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Cần ADM Nước Mặt vào đọc !

mrbom
22-04-2016, 07:49 PM
T có tí muốn hỏi ADM Nước Mắt :
Hôm trước t có đánh thua uotgame ở vòng 4 đấu trường rực lửa, nhưng outgame lại k có video ? T biết Outgame có xử dụng hách hay k ?
Đánh xong ADM chỉ bảo bên thắng lưu video chứ k bảo bên thua lưu video ! Nên T k chấp nhận cách làm việc như thế của ADM ! anh Nước Mắt nên xem lại hộ e !

9718153
22-04-2016, 07:56 PM
loại cả 2 nếu không có video bạn à . Mình thấy admin có nói là các bạn luu video lai nhé. chứ ko thấy nói bên thắng lưu video. ban có nhầm lẫn gì ko.

botchien
22-04-2016, 07:59 PM
up..............:45;

mrbom
22-04-2016, 08:00 PM
loại cả 2 nếu không có video bạn à . Mình thấy admin có nói là các bạn luu video lai nhé. chứ ko thấy nói bên thắng lưu video. ban có nhầm lẫn gì ko.

ADM chẳng bảo cả 2 lưu video bao giờ cả ! chỉ bảo bên thắng lưu video chứ k bảo bên thua bạn à !

Ging
22-04-2016, 08:07 PM
ko đọc luật à 2 bên ko có video lạoi cả 2 :D

Nước Mắt
22-04-2016, 08:32 PM
T có tí muốn hỏi ADM Nước Mắt :
Hôm trước t có đánh thua uotgame ở vòng 4 đấu trường rực lửa, nhưng outgame lại k có video ? T biết Outgame có xử dụng hách hay k ?
Đánh xong ADM chỉ bảo bên thắng lưu video chứ k bảo bên thua lưu video ! Nên T k chấp nhận cách làm việc như thế của ADM ! anh Nước Mắt nên xem lại hộ e !

Do bạn ko chịu đọc thể lệ thi đấu thôi , đừng trách móc người khác ,
Thể lệ có ghi rõ ràng đáng nhẽ mình ko cần thông báo trong game tuy nhiên lúc nào thi đấu xong mình cũng nhắc lưu lại video nhé 2 bên hoặc lưu lại video nhé các bạn !

- Khi kết thúc trận đấu bên thắng phải up clip lên youtube và gửi cho ban tổ chức . Nếu bên thắng không up đủ số lượng clip mà bên thua có đủ số lượng clip thì bên thua sẽ được quyền vào vòng trong . Trường hợp cả 2 bên đều ko có đủ số lượng clip thì sẽ bị loại cả 2 đội .

buivandat
22-04-2016, 08:33 PM
Do bạn ko chịu đọc thể lệ thi đấu thôi , đừng trách móc người khác ,
Thể lệ có ghi rõ ràng đáng nhẽ mình ko cần thông báo trong game tuy nhiên lúc nào thi đấu xong mình cũng nhắc lưu lại video nhé 2 bên hoặc lưu lại video nhé các bạn !

Cứ ko có video là loại