PDA

View Full Version : [Kundun] vấn đề hackvaf bắt hack

nuhoang
22-04-2016, 06:22 PM
có một số vấn đề mà GM đao phủ cũng như đội bắt hack làm mà ae game thủ ko phục,
1- cứ 1 nhân vật dc gọi là full bùft bị đánh chết thì sẽ cho là hack mới có thể đánh chết, vậy thế nào là full buft, và nhân vật buft có chỉ số buft bao nhieu ene, agi ??????????????????????/ ko ai biết. và đến khi mà test hack , nhân vật được buft có chỉ số như thế nào.
2-khi test hack, ko thể cùng thời điểm, ko cùng map, ko thể có dame loại bỏ phòng thủ, dame x 2 3 thì tính sao, cứ nói khi tets có cả dame nhân 2 3, nhưng có phải lúc nào cũng xuất hiện dame đó.
3-cứ 1 một người được báo lên có clip tốcaos hack, phái 3-4 ngày sau mới được tiếp nhận xử lý, và test nội bộ ( ko hiểu từ nội bộ ở đay là như thế nào ) và 2-3 ngày sau mới có kết luận, trong thời gian đó nhân vật bị tố cáo cứ thấp thỏm, đồ đạc rao bán ko ai mua, vì sợ liên luỵ vì cái quy định vớ vẩn bị block khi mua đồ, thử hỏi như vậy có ảnh hưởng tới người chơi không,
phải dám thừa nhận sự yếu kém của mình, khi không chống được hack, mà cứ đổ hết lên ae game thủ, như vậy có công bằng không, nếu antihack tốt đã không có chuyện này xảy ra .

buivandat
22-04-2016, 06:35 PM
Like điên đảo luôn :)))

kell
22-04-2016, 06:39 PM
Nói thật mình chưa thấy MU nào Admin nhiệt tình test hack như MU này!
Cái này là trường hợp bất khả kháng k có phần mêm chống hack 100% thì người ta phải chịu chứ có chống hack thì việc gì người ta không update luôn?
Sao các bạn không nhìn vào mặt tích cực của các admin mà cứ đi soi mấy cái nhỏ nhặt như thế!
Người ta nghi ngờ chưa dám khẳng định người ta mới phải tét!
Nói như bạn thì ai còn nghĩ đến chuyện quay clip tố cáo nữa?
Rồi đến khi hack tràn lan ra thì cái MU này còn tồn tại được lâu dài không!
Suy nghĩ về lâu về dài đi bạn

ShopRac
22-04-2016, 06:47 PM
Nói thật mình chưa thấy MU nào Admin nhiệt tình test hack như MU này!
Cái này là trường hợp bất khả kháng k có phần mêm chống hack 100% thì người ta phải chịu chứ có chống hack thì việc gì người ta không update luôn?
Sao các bạn không nhìn vào mặt tích cực của các admin mà cứ đi soi mấy cái nhỏ nhặt như thế!
Người ta nghi ngờ chưa dám khẳng định người ta mới phải tét!
Nói như bạn thì ai còn nghĩ đến chuyện quay clip tố cáo nữa?
Rồi đến khi hack tràn lan ra thì cái MU này còn tồn tại được lâu dài không!
Suy nghĩ về lâu về dài đi bạn

Ok ve mat tich cuc test thi ko ai phu nhan ,rat nhiet tinh test..?
Những cách làm thì ko mấy đc người chơi nể phục

nhocxau2012
22-04-2016, 07:05 PM
Hack đa phần do ý thức ng chơi, chã ai muốn tuyên truyền, cũng không ai muốn làm Game ma bi phá
Cãm thấy mấy a cũng rất là nhiệt tình rồi...
Sống thật chã ai hoàn hảo, nói j sống ảo...

Đat Warlord
22-04-2016, 07:31 PM
Nói chung là không có anti thì vứt. Chứ full buff biết đâu bị buff đểu rồi. Bị dame chết cũng bảo người ta hack thì bó tay. :D

nuhoang
22-04-2016, 08:16 PM
lìu tìu lắm :)) mấy con MG dùng agi đánh skill như quạt chả ai biết đâu mà bắt , hình như ko bắt được con nào thì phải, các cụ nói rồi " con cá sổng là con cá to "

--- Mako ---
22-04-2016, 09:33 PM
thấy TCT với ADM bảo sớm update antihack mới mà ngóng mãi chưa thấy gì !!!!!!!!!!!

Đao phủ
22-04-2016, 09:41 PM
Tôi sẽ trả lời thắc mắc trong 3 câu hỏi của bạn

1 : Tất cả clip test khi chúng tôi kết luận sử dụng hack và block acc đều đầy đủ point , do những clip test sơ bộ hầu hết những acc buff đều ko thuộc quyền sở hữu của chủ acc hoặc chỉ trong team buff để tránh lộ point nên chúng tôi khi test sơ bộ sẽ không để lộ point . 1 khi đã test trực tiếp với chủ acc hoặc 1 khi đã có kết luận thì tất nhiên sẽ rất đầy đủ theo quy trình

2: khi test damg thì tất cả map đều chung 1 hệ thống ko như lag hoặc speed phải test đúng map vì map nào damg chả giống nhau ? Nên bạn đừng đặc quá vấn đề nghiêm trọng như thế . Riêng class rf chúng tôi test tới mức ra x2 x3 đamg đầu tiên mới kết luận chứ k phải kiểu như bạn nói vào pk bậy bạ để có kết quả ?

3 : khi có clip tố chúng tôi mất rất nhiều thời gian . Check point , tạo NV , copy NV , test qua test lại + với việc nếu các bạn bị tố cáo tại sao lại không chủ động tìm đến chúng tôi hoặc tự chủ động bản thân tìm cách chứng minh nếu muốn thanh lý đồ , thay vào đó các bạn lại đi đổ lỗi cho chúng tôi

Chúng tôi đang rất cố gắng để hoàn thiện tốt , cho nember có 1 cái nhìn mới .

Dù sao củng cám ơn bạn đã quan tâm và cùng đồng hành với MUHN

HaiXomHN_MUHN
22-04-2016, 10:35 PM
có một số vấn đề mà GM đao phủ cũng như đội bắt hack làm mà ae game thủ ko phục,
1- cứ 1 nhân vật dc gọi là full bùft bị đánh chết thì sẽ cho là hack mới có thể đánh chết, vậy thế nào là full buft, và nhân vật buft có chỉ số buft bao nhieu ene, agi ??????????????????????/ ko ai biết. và đến khi mà test hack , nhân vật được buft có chỉ số như thế nào.
2-khi test hack, ko thể cùng thời điểm, ko cùng map, ko thể có dame loại bỏ phòng thủ, dame x 2 3 thì tính sao, cứ nói khi tets có cả dame nhân 2 3, nhưng có phải lúc nào cũng xuất hiện dame đó.
3-cứ 1 một người được báo lên có clip tốcaos hack, phái 3-4 ngày sau mới được tiếp nhận xử lý, và test nội bộ ( ko hiểu từ nội bộ ở đay là như thế nào ) và 2-3 ngày sau mới có kết luận, trong thời gian đó nhân vật bị tố cáo cứ thấp thỏm, đồ đạc rao bán ko ai mua, vì sợ liên luỵ vì cái quy định vớ vẩn bị block khi mua đồ, thử hỏi như vậy có ảnh hưởng tới người chơi không,
phải dám thừa nhận sự yếu kém của mình, khi không chống được hack, mà cứ đổ hết lên ae game thủ, như vậy có công bằng không, nếu antihack tốt đã không có chuyện này xảy ra .

quá chuẩn cho đội lê duẩn :))

khi pk nó ko đeo 2 nhẫn dame

khi tes nó lại đeo 2 nhẫn đame ( ai biết ) ko ăn bùa ở x shop khí tes nó lại ăn bùa trong x shop vvv....

chả biết đâu mà lần..bock oan 1 lời xin lỗi và mấy trăm k GCen :)) :)) hak não ngta xg em lời XL alf xg..gặp ta nó là 1 vấn ề ác :))

1 lần nũa antinhak k ngon muhn mãi mãi k bao h khá hơn dc...h muhn đang cảm thấy chẳng có dân chơi, tay choi, đai gia, nào cả :D

zl0v3g4m3z
22-04-2016, 10:46 PM
gooddddddddddd ideaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ShopRac
22-04-2016, 11:34 PM

1 : Tất cả clip test khi chúng tôi kết luận sử dụng hack và block acc đều đầy đủ point , do những clip test sơ bộ hầu hết những acc buff đều ko thuộc quyền sở hữu của chủ acc hoặc chỉ trong team buff để tránh lộ point nên chúng tôi khi test sơ bộ sẽ không để lộ point . 1 khi đã test trực tiếp với chủ acc hoặc 1 khi đã có kết luận thì tất nhiên sẽ rất đầy đủ theo quy trình

2: khi test damg thì tất cả map đều chung 1 hệ thống ko như lag hoặc speed phải test đúng map vì map nào damg chả giống nhau ? Nên bạn đừng đặc quá vấn đề nghiêm trọng như thế . Riêng class rf chúng tôi test tới mức ra x2 x3 đamg đầu tiên mới kết luận chứ k phải kiểu như bạn nói vào pk bậy bạ để có kết quả ?

3 : khi có clip tố chúng tôi mất rất nhiều thời gian . Check point , tạo NV , copy NV , test qua test lại + với việc nếu các bạn bị tố cáo tại sao lại không chủ động tìm đến chúng tôi hoặc tự chủ động bản thân tìm cách chứng minh nếu muốn thanh lý đồ , thay vào đó các bạn lại đi đổ lỗi cho chúng tôi

Ban noi hoan toan sai, voi class khac toi ko ro. nhung voi RF nhieu khi chi dam 1 cai la chet ..?
Còn về map thì có sự khác nhau chứ ko phải như bạn nói là ở đâu cũng như nhau..?
Vidu K4: đa số Pk đều ở đầu map,mà đâu mập ở K4 rất hay bị lag. 1 số RF đã lợi dụng đc cái lỗi này của game ...?
Cái này Phi Đôi Anti lên cân nhắc clip quay o dau thi cho moi nguoi test o chinh o map day,neu nguoi co bi block thi cung ko the co ly do gi đổi lỗi hay lý do v.v..?
Còn vấn đề check poi buff. nguoi ta đã xác định nghi vấn nhân Hack, thì chắc cũng ko ngai de biet so poi cua buff

NhimWarLord
22-04-2016, 11:39 PM
Ban noi hoan toan sai, voi class khac toi ko ro. nhung voi RF nhieu khi chi dam 1 cai la chet ..?
Còn về map thì có sự khác nhau chứ ko phải như bạn nói là ở đâu cũng như nhau..?
Vidu K4: đa số Pk đều ở đầu map,mà đâu mập ở K4 rất hay bị lag. 1 số RF đã lợi dụng đc cái lỗi này của game ...?
Cái này Phi Đôi Anti lên cân nhắc clip quay o dau thi cho moi nguoi test o chinh o map day,neu nguoi co bi block thi cung ko the co ly do gi đổi lỗi hay lý do v.v..?
Còn vấn đề check poi buff. nguoi ta đã xác định nghi vấn nhân Hack, thì chắc cũng ko ngai de biet so poi cua buff

Các bạn cứ đóng gop để có 1 người cầm cân nẩy mực chuẩn

- - - Updated - - -

Bạn nói rất hay

Lun Ti Te
23-04-2016, 12:52 AM
Like cho a.antihack vẫn chán lắm......hack vẫn ầm ầm chưa thấy điểm gì chưa thấy điểm gì khác

- - - Updated - - -

Like cho a.antihack vẫn chán lắm......hack vẫn ầm ầm chưa thấy điểm gì chưa thấy điểm gì khác

Cần 1 Sự thay đổi mạnh từ MUHN.Ng ta tố cáo thì làm luôn và check luôn lúc đó. tét luôn lúc đó sao cứ phải 2>3 ngày xong mới có kết luận

MrNhat
23-04-2016, 08:19 AM
Không chống được hack thì chả vậy thì sao

nuhoang
23-04-2016, 09:51 AM

tôi chỉ thắc mắc khi nhân vật cố tình quay hack, cứ nói bùft full , thế họ dung ef chiến để bùft, hay dw máu để buft với loại buft như thế tôi khẳng định có cũng như không , xin hỏi ADM check được điều này không,

- - - Updated - - -

nếu không rõ ràng sẽ có thằng tiểu nhân suốt ngày cầm khiên ngồi như ngồi ỉa để quay hack mồm kêu buft full nhưng là phun phì phì :)) để che mắt thiên hạ