PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] chúc ae MU-HANOI.NET và BQT mu ngày càng mạnh mẽ nhé và cho ae 1 sân chơi lành mạnh

HiNoFG
18-04-2016, 10:19 PM
ko biết phải nói gì hơn và cũng bỏ mu lâu rồi lí do ko biết phải nói thế nào.
nhưng vẫn theo giỏi topic coi mu mà mình yêu thích ntn.vô thấy a Hoà và toàn bộ ae BQT
vẫn còn nhiệt huyết lắm cảm ơn mn và các a đã tạo ra 1 game mà ae đang đam mê và nhiệt huyết
cũng ko biết phải nói như nào nữa chỉ biết chúc cho các ae luôn mạnh khoẻ lo cho vợ con là 9 nhé
game thì cũng chơi nhưng phải biết lo cho gia đình nữa.mong 1 ngày nào đó gặp lại các bạn ở 1 sv nào đó

I LOVE YOU MU-HANOI.NET
oOTheSexOo.TuanDell.DAIPHAPSU.NAM béo vv..vv...

hienminh
18-04-2016, 10:47 PM
nhưng vẫn theo giỏi topic coi mu mà mình yêu thích ntn.vô thấy a Hoà và toàn bộ ae BQT
vẫn còn nhiệt huyết lắm cảm ơn mn và các a đã tạo ra 1 game mà ae đang đam mê và nhiệt huyết
cũng ko biết phải nói như nào nữa chỉ biết chúc cho các ae luôn mạnh khoẻ lo cho vợ con là 9 nhé
game thì cũng chơi nhưng phải biết lo cho gia đình nữa.mong 1 ngày nào đó gặp lại các bạn ở 1 sv nào đó

I LOVE YOU MU-HANOI.NET
Mì tôm phải ko vậy?

HiNoFG
19-04-2016, 08:24 PM
Mì tôm phải ko vậy?
oh đúng oy nek

quynhs
19-04-2016, 10:41 PM
lại nâng bi rồi

romrom
19-04-2016, 11:59 PM
:D,,,thiếu tên anh kìa hảo ơi :D

hienminh
20-04-2016, 12:18 AM
oh đúng oy nek

hi anh thuthiem đây! bnbn nên chơi lai

botchien
20-04-2016, 10:09 AM
up...........:108;

HiNoFG
20-04-2016, 10:10 PM
hi a TRUNG của em há há :DDDDDDDDDDDDD

:D,,,thiếu tên anh kìa hảo ơi :D

- - - Updated - - -

hi anh thuthiem đây! bnbn nên chơi lai
e chưa biết dc a ơi a dạo ny khoẻ ko a

hienminh
20-04-2016, 10:15 PM
hi a TRUNG của em há há :DDDDDDDDDDDDD

- - - Updated - - -

e chưa biết dc a ơi a dạo ny khoẻ ko a

à, a cũng vẫn vậy. Sang tháng chắc a cũng giống chú! bận một số công vc nên cung ko online đc. Đi làm, bận hơn và thấy khác hơn nhiều chứ e?

HiNoFG
20-04-2016, 10:25 PM
à, a cũng vẫn vậy. Sang tháng chắc a cũng giống chú! bận một số công vc nên cung ko online đc. Đi làm, bận hơn và thấy khác hơn nhiều chứ e?
hì a thôi lo lm a ạ khi nào e rãnh thì e sẽ quay lại với mấy ae dc hi

- - - Updated - - -

mấy a e mình ai onl face thì để sdt lại e kb face nhé

OanhVang
20-04-2016, 10:36 PM

I LOVE YOU MU-HANOI.NET

cút con mẹ mày đi

QuyDracula
20-04-2016, 10:37 PM
uppppppppppppp