PDA

View Full Version : [Kundun] vấn đền liên quan đên nv NhoMaSock

TranQuangThai
15-04-2016, 10:54 PM
Giờ chiều test xong em cũng ko nghĩ là bị Blog, em nói thật là hôm ý PK em ko có hack còn Clip tố cáo hack vs clip test AE vào xem thì nhiều ng cũng thấy rõ DK mặc set 4% vs zez. Em chỉ nói câu cuối thật lòng thế này nếu check hack test và team view thế liệu có rõ ràng ko? nếu cứ đi PK xong giết đc ng rồi bị quay Clip xong test team view rồi khẳng định, vậy giờ ai còn muốn đi PK nữa??? mu có nhiều cái tìm hiểu để chơi hay mà giờ cứ tình trạng PK quay clip và Blog thế này liệu có ổn ko???

Em xin thề là trong Clip quay tối hôm PK đấy em ko dùng hack. Còn bản hack em có, em dùng lúc săn boss, lúc train đuổi top RL1/1xx mà em có 170 lần và thi thoảng solo vui vs vài AE cũng có hack. Em ko mong muốn acc đc thả ra nữa nhưng em khẳng đinh lần cuối cùng hôm PK trong Clip em ko hack.

llvllrchoi
15-04-2016, 10:59 PM
yêu rôi đấy dám làm dám nhận :)) em cũng đéo dám vác acc Zoro đi pk nũa sợ bị blog lại mất sét even :)) chác để ngắm cho đẹp =)):))

danchoi97
15-04-2016, 11:01 PM
bạn ơi. mình thật sự xin lỗi vì đã đăng clip đó. mình rất tiếc cho bạn. Vì ae G cứ bảo: e qua nhanh rồi quay hack đi máy a ko có came, â gần 200k máu mà nó 1 hít e à :)). thôi đành chấp nhận qua 1 chuyến thử vận may phát :))
p/s: adm tâm lí thật vừa +50k G+. yêu rồi đấy :))

Đới Xuân Tùng
15-04-2016, 11:04 PM
Giờ chiều test xong em cũng ko nghĩ là bị Blog, em nói thật là hôm ý PK em ko có hack còn Clip tố cáo hack vs clip test AE vào xem thì nhiều ng cũng thấy rõ DK mặc set 4% vs zez. Em chỉ nói câu cuối thật lòng thế này nếu check hack test và team view thế liệu có rõ ràng ko? nếu cứ đi PK xong giết đc ng rồi bị quay Clip xong test team view rồi khẳng định, vậy giờ ai còn muốn đi PK nữa??? mu có nhiều cái tìm hiểu để chơi hay mà giờ cứ tình trạng PK quay clip và Blog thế này liệu có ổn ko???

Em xin thề là trong Clip quay tối hôm PK đấy em ko dùng hack. Còn bản hack em có, em dùng lúc săn boss, lúc train đuổi top RL1/1xx mà em có 170 lần và thi thoảng solo vui vs vài AE cũng có hack. Em ko mong muốn acc đc thả ra nữa nhưng em khẳng đinh lần cuối cùng hôm PK trong Clip em ko hack.

- Tha Blog vì chúng tôi Tin bạn không hack hôm đấy
- Blog vĩnh viễn nv NhoMaSock vì hack vào những hôm khác ( trich lời thay ADM )
:)))))))))))))))))))))))))))))))))

TranQuangThai
15-04-2016, 11:04 PM
yêu rôi đấy dám làm dám nhận :)) em cũng đéo dám vác acc Zoro đi pk nũa sợ bị blog lại mất sét even :)) chác để ngắm cho đẹp =)):))

thôi kệ chém nhầm còn hơn bỏ sót

llvllrchoi
15-04-2016, 11:08 PM
:)) lốt tháng này em cũng té chứ nói thật chơi nhiều lúc úc vl :)) chắn lắm mấy năm chơi mu đúng hôm nay đc lên tivi :))

danchoi97
15-04-2016, 11:08 PM
thật ra là có vài clip chứ ko phải 1 clip lần này đâu. vì ae cứ bảo cho 4rum đi nên mới ngậm lòng mà cho lên thôi :))

TranQuangThai
15-04-2016, 11:10 PM
thật ra là có vài clip chứ ko phải 1 clip lần này đâu. vì ae cứ bảo cho 4rum đi nên mới ngậm lòng mà cho lên thôi :))

chú thấy anh đeo gống có vẻ khoái chí nhỉ??

llvllrchoi
15-04-2016, 11:11 PM

quay đc bạn cứ cho lên chả ai trách cả cảm thấy lúc ý ko hack mà bị blog thì lòng nó cảm giác bị ẩm ức thôi nhưng cũng ko biết làm gì cả ... như dân thôi làm sao mà cãi đc công an còn cái acc nó chả đáng giá bán 100k chả ai mua cả

danchoi97
15-04-2016, 11:21 PM
mấy ông kia cứ bảo: nó hack nhiều rồi thì cho nó lên tivi tý e ạ :))

llvllrchoi
15-04-2016, 11:24 PM
mấy ông kia cứ bảo: nó hack nhiều rồi thì cho nó lên tivi tý e ạ :))

ôk nói từ trên xuóng dưới vẫn nhận là có hack mà nhưng cái clip bị blog này ......

ShopRac
15-04-2016, 11:27 PM
Vụ việc này mà bị block ,chắc tôi phải bị block tạm 1K lần mất.
ĐK tầm khoảng 500khp Rdo ko biết 2op hay 3 op +Wss8. xin lỗi chí 1 đấm. chưa kịp đạp thêm cái nào nó đã lăn ra rôi (sver SM)

TranQuangThai
15-04-2016, 11:33 PM
Vụ việc này mà bị block ,chắc tôi phải bị block tạm 1K lần mất.
ĐK tầm khoảng 500khp Rdo ko biết 2op hay 3 op +Wss8. xin lỗi chí 1 đấm. chưa kịp đạp thêm cái nào nó đã lăn ra rôi (sver SM)

mu giờ ko phải là tìm tòi cách chơi nữa mà là học quay phim làm clip như Toàn sinoda ý

ShopRac
15-04-2016, 11:40 PM
Đen thôi chắc dùng đến thằng Mod nó thiếu chỉ tiêu lên hát luôn bài tiễn bạn lên đường...?
Nghi ngoi lay suc sap co sver moi roi ^^

TranQuangThai
15-04-2016, 11:43 PM
Đen thôi chắc dùng đến thằng Mod nó thiếu chỉ tiêu lên hát luôn bài tiễn bạn lên đường...?
Nghi ngoi lay suc sap co sver moi roi ^^

Đợi SM của ông về HT đi xong tôi sang, có mấy acc sv HT mà :))

đoàn koi
16-04-2016, 10:55 AM
thôi rồi
công nhận là ko thích hack tí nào
nhg công nhân cu thái đen thật
^^ chơi game bgio lúc nào cũng có săn CAM rồi
tốt nhất cứ cắm acc loren sv1 đéo thàng nào giám quay :24;

llvllrchoi
16-04-2016, 11:36 AM
nói chung là cần ADM cho 1 cái trống hack tuyệt đối và đi car máp ko bị lag chứ đi pk éo hacg mà sợ đái ra quần :)) lỡ em sbh mà có .... thì khéo lại bay vài ngay rồi XL :))):))

zl0v3g4m3z
16-04-2016, 11:41 AM
Vậy thì cứ cho là bạn đen đi

botchien
16-04-2016, 01:25 PM
nv7....oanh dk ban đồ exl cho full luon....vài matxa dk nằm......Nv7 dmg nó ảo lắm AD ko giải thích được đâu....:108;

betiteo
20-04-2016, 12:17 PM
Up.........,,,

ptv_hung76
20-04-2016, 02:58 PM
ăn cắp la làng

TranQuangThai
20-04-2016, 03:11 PM
ăn cắp la làng

may thi biet cai dau buoi gi ma sua
ADM vs Mod close ho cai

o0HacAm0o
20-04-2016, 04:05 PM

Học cách chơi Hay như hack và hay hơn cả hack đi em...bao tháng năm trôi qua rồi cách chơi vẫn ko thay đổi..^^.. vài ba con box hay là cách kiếm đồ đạc đâu nhất thiết phải sài hack mới kiếm được..^^.. đọc e viết mà chết cười quá đi...

nobita2
20-04-2016, 06:32 PM
Học cách chơi Hay như hack và hay hơn cả hack đi em...bao tháng năm trôi qua rồi cách chơi vẫn ko thay đổi..^^.. vài ba con box hay là cách kiếm đồ đạc đâu nhất thiết phải sài hack mới kiếm được..^^.. đọc e viết mà chết cười quá đi...

a đang phương trời nao ^^

o0HacAm0o
20-04-2016, 07:39 PM
a đang phương trời nao ^^

A hiện đang ở Địa ngục Hắc Ám.. Lol Korea..^^.. Nhưng hôm nay có vào 1 acc DL hứa hẹn mạnh nhất sv này.. ^^ hi vọng có dịp chứng kiến vài video về nó

anhtoan123
20-04-2016, 07:49 PM
A hiện đang ở Địa ngục Hắc Ám.. Lol Korea..^^.. Nhưng hôm nay có vào 1 acc DL hứa hẹn mạnh nhất sv này.. ^^ hi vọng có dịp chứng kiến vài video về nó

a bỏ e mà đi vậy ak. còn đâu những phi vụ sắm đồ cho e giá rẻ bất ngờ.

o0HacAm0o
20-04-2016, 10:33 PM
a bỏ e mà đi vậy ak. còn đâu những phi vụ sắm đồ cho e giá rẻ bất ngờ.

Những gì a biết các em biết hết rồi còn gì..^^ đồ đạc chắc giờ tự kiếm cũng rất nhanh.. vd như đầu sv làm 5-10 cái Lv là đủ tiền sắm sét đồ thôi.. Giờ em chắc giống a,chơi 2 acc mà 1 tháng kiếm 10 cái LV là ok rồi .. Đầu tiên là thế.. nó là kết quả cho câu hỏi tiền đâu ..^^.. 10 cái LV = 2m vc ,tha hồ mà sắm đồ nhé ..^^..=))

anhtoan123
20-04-2016, 10:44 PM
Những gì a biết các em biết hết rồi còn gì..^^ đồ đạc chắc giờ tự kiếm cũng rất nhanh.. vd như đầu sv làm 5-10 cái Lv là đủ tiền sắm sét đồ thôi.. Giờ em chắc giống a,chơi 2 acc mà 1 tháng kiếm 10 cái LV là ok rồi .. Đầu tiên là thế.. nó là kết quả cho câu hỏi tiền đâu ..^^.. 10 cái LV = 2m vc ,tha hồ mà sắm đồ nhé ..^^..=))

vẫn thích có a chơi cũng hơn. k có a. giờ vẫn set shop +9 :114;:114;:114;:114;

gamecucda
22-04-2016, 05:44 PM

game thủ chân chính ^^ bác nói chuẩn quá. Lâu rồi em mới chơi mu thấy cộng đồng mu-hanoi.net của mình đông và mạnh ghê. nhưng buồn cái là nhiều hack quá. Biết bao giờ mới hết vấn nạn này đây.

TranQuangThai
22-04-2016, 11:28 PM
da ban het vc va do dac, ko cay cuoc nua :D kiem acc so cua thi thoang vao chem gio