PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Block theo cảm hứng

aloanh
11-04-2016, 08:52 PM
Đến với muhn cũng đc 4 năm . chưa bao giờ biết đến hack như nào
chỉ khi nghỉ hoặc acc cho ai đó mượn họ hack mình không dám nói
khi đua top chưa biết sử dụng hack như nào chỉ khi những đối thủ của mình sử dụng hack thì lúc đó những đứa em mình mới sử dụng hack
còn khi mình đã chơi thì nói thật với tôi dùng hack cảm thấy thật yếu đuối
mình nhớ 1 sv Quyên Năng hay phục hưng gì đó . mình nghỉ giao lại acc cho đứa em trong vũng tau nó chơi
nó đi pk và quay clip tố cáo hack . nhưng người bị quay thì k bị sao người quay tố cáo thì bị block vì admin nói người quay sử dụng hack
rồi vụ đó cũng đc làm sáng tỏ chỉ với 1 chức năng là điều chỉnh trong youtobe mà admin k biết
và nhận đc 1 lời xl
và tiếp đây nữa là vụ đứa em mình . mình tin tưởng giao acc của mình cho nó chơi
nó là đứa giống mình cũng k thích hack và k muốn hack
vì hack sẽ làm cho game nhạt rất nhanh và chơi không cảm nhận đc niềm vui khi pk
mới đây amin lại block nick em mình vì có clip tố cáo . chưa cần tes gì admin đã khẳng định đó là hack và block
xin hỏi nếu nó không hack mà block như thế rồi lại nhận đc 1 lời xl . vậy admin cho mình hỏi các bạn làm bộ phận antinhack đó chắc chỉ để có mặt cho vui và làm việc cảm nhận qua con mắt chứ không phải = chất xám đúng không ?
tôi thấy thật vọng về cách làm việc này vl
khi mới mở sv admin nói chống hack 100% . tôi rất vui quay lại . nhưng trong thời gian đua top . 7 ông trong đó phải có 5 ông hack
nhìn mà nản vkl
nếu mà cứ sử lý hack như này xl . tôi sẽ k bao giờ quay lại mu luôn . 1 cách làm việc không khác gì trẻ con
dù biết admin muhn này đã giúp đỡ tôi rất nhiều . nhưng cũng đến lúc nói câu chia tay
chào thân ái kinh khán giả

ChanDoi113
11-04-2016, 08:55 PM
đến cũng nhanh và ra đi cũng nhanh :))

MrBamboo
11-04-2016, 08:59 PM
Cảm đông qua anh ơi , cảm ơn anh đã nói nên những điêu em muốn nói mấy hôm nay

Đã đến lúc
11-04-2016, 09:01 PM
- làm việc này là làm việc kiểu trẻ con lên lớp 3
- thuê bọn antihack về làm mà toàn bắt member phải test nói thật số tiền đó adm hoà nên để đầu tư code hack thỳ hiện lên máy chủ cho adm biết hoặc thuê bọn lớp 5 về ko câgn trả cno lương chỉ cần cho nó chữ màu là bọn nó thích chứ thuê mấy thằng anti ăn ko ngồi rồi , làm việc ức chế cho gamethu mà đéo giải quyết đc cái đầu buồi gì
- clip nào cũng bắt member tự giải thích thỳ nghỉ cm nó việc cho nhanh

- - - Updated - - -

- xem muhn còn chỗ nào ko nát ko
- từ game cho đến ng quản lý chỗ cặc nào cũng làm gamethu chán nản

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:13 PM
MU HN xong đợt này chắc chả có ai chơi mấy nữa đâu nhỉ! thuê mấy thằng thiếu năng lực làm việc xong blogg người ta! xong làm câu xin lỗi là xong thấy nhạt VL

buivandat
11-04-2016, 09:14 PM
Chính thức thả Blog + xin lỗi rồi ^^

MrBamboo
11-04-2016, 09:15 PM
Yêu câu daophu phai lam topcic rieng xin lỗi nha

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:16 PM
cứ thích Blog là Blog xong bắt chứng minh mất thời gian xong xin lỗi là xong nhỉ! làm ăn vớ vẩn vkl

Đat Warlord
11-04-2016, 09:16 PM
Vỗ tay . . . Bh k có hack thì quay lại a nhé. E cũng không thíc chơi hack đâu. Nhưng cứ đầu tư tiền vào bóng đẹp nhoáng lại k ăn đc mấy con bẩn bẩn. Thì cũng phải chơi hack thôi. Tất cả là do ai do adm hết. Nên các adm chú ý nhé. Thấy chúng nó cứ post video WL hack thì lại gét WL nhưng adm hãy thử là game thủ bỏ tiền vào thua bọn hack đi thì hiểu. Và biết vì sao toàn video WL hack nữa k. Là vì bên kia ng ta ăn rồi chỉ đi quay. Bên này k ai đi quay cả. Chứ nếu đi quay chắc 1 tá.

betiteo
11-04-2016, 09:21 PM
up........^^

Artemis
11-04-2016, 09:21 PM
Adm chữ đỏ kìa. Chạy đi
Đao phủ tới. Ahihi
À còn a shb04 nữa

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:22 PM
mấy thằng G HĐ ko thấy vào ẳng nữa nhỉ cam đoan hack cơ mà

Artemis
11-04-2016, 09:25 PM
mấy thằng G HĐ ko thấy vào ẳng nữa nhỉ cam đoan hack cơ mà

Nó biết cặc gì đâu a
Sủa theo đàn mà
Thằng bé gì gì vào nói hộ bố cái
Cái đm guil huynh đệ
Huynh cái lmm chỉ làm đệ thôi nhé

Đat Warlord
11-04-2016, 09:26 PM
SHB04 iroman đâu vào xin lỗi các bố nhanh con trai :))

150289
11-04-2016, 09:28 PM
chỉ vì máu hơn thua mà cứ dựa vào hack chán thật, ko chơi vui vẻ dc à các bạn

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:29 PM
Quan điểm cá nhân của tôi : Không có gì là hoàn toàn đúng và luôn luôn đúng. Ai cũng có lúc sai và quan trọng là biết sửa sai.
BQT MUHN đã bắt đầu mạnh tay với các trường hợp hack để mang lại môi trường trong sạch cũng chính là lợi ích của các bạn. Cho nên ko thể tránh đc những lúc nhầm lẫn thiếu sót.
Chúng tôi luôn mong các bạn hợp tác với tinh thần xây dựng để góp phần đẩy mạnh sự phát triển của Mu Hà Nội. Chứ ko phải chỉ trực chờ xem Admin thiếu sót gì để lôi ra chỉ trích và tiêu cực.
Rất mong các bạn hiểu và thông cảm !

Artemis
11-04-2016, 09:29 PM
HuynhDe đlm nhà m
Ẳng nữa đi.
Ú ù

Đạt Warlord
11-04-2016, 09:30 PM
khi đua top chưa biết sử dụng hack như nào chỉ khi những đối thủ của mình sử dụng hack thì lúc đó những đứa em mình mới sử dụng hack
mình nhớ 1 sv Quyên Năng hay phục hưng gì đó . mình nghỉ giao lại acc cho đứa em trong vũng tau nó chơi
nó đi pk và quay clip tố cáo hack . nhưng người bị quay thì k bị sao người quay tố cáo thì bị block vì admin nói người quay sử dụng hack
rồi vụ đó cũng đc làm sáng tỏ chỉ với 1 chức năng là điều chỉnh trong youtobe mà admin k biết
và nhận đc 1 lời xl
và tiếp đây nữa là vụ đứa em mình . mình tin tưởng giao acc của mình cho nó chơi
vì hack sẽ làm cho game nhạt rất nhanh và chơi không cảm nhận đc niềm vui khi pk
mới đây amin lại block nick em mình vì có clip tố cáo . chưa cần tes gì admin đã khẳng định đó là hack và block
xin hỏi nếu nó không hack mà block như thế rồi lại nhận đc 1 lời xl . vậy admin cho mình hỏi các bạn làm bộ phận antinhack đó chắc chỉ để có mặt cho vui và làm việc cảm nhận qua con mắt chứ không phải = chất xám đúng không ?
khi mới mở sv admin nói chống hack 100% . tôi rất vui quay lại . nhưng trong thời gian đua top . 7 ông trong đó phải có 5 ông hack
nhìn mà nản vkl
nếu mà cứ sử lý hack như này xl . tôi sẽ k bao giờ quay lại mu luôn . 1 cách làm việc không khác gì trẻ con
dù biết admin muhn này đã giúp đỡ tôi rất nhiều . nhưng cũng đến lúc nói câu chia tay

A ngĩ Thế Nào chứ Sever POS vơi đội ngũ antihack và team Even chuyên ngiệp mang đẳng cấp quốc Tế mà a lại nói thế này thì biết giấu mặt đi đâu.:)). Vs cách làm việc thế này chỉ có các Sửu nhi tinh thần thép mới có thể tâm huyết được..bb14;bb14;bb14;bb14;bb14;bb14;bb14;bb14 ; phát khóc thích là Block :)) :Redbull::Redbull: làm Lon cho Tỉnh ngũ đi đội Mod huyền thoại

Đã đến lúc
11-04-2016, 09:31 PM
- sai mà cứ 1 câu xl r mắc tiếp sai làm thỳ tôi cứ sai cả đời

Artemis
11-04-2016, 09:34 PM
Cứ sai đi vì cuộc đời cho phép
Sai mà ko biết sửA. Ns thật ko khá lên đc

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:36 PM
Quan điểm cá nhân của tôi : Không có gì là hoàn toàn đúng và luôn luôn đúng. Ai cũng có lúc sai và quan trọng là biết sửa sai.
BQT MUHN đã bắt đầu mạnh tay với các trường hợp hack để mang lại môi trường trong sạch cũng chính là lợi ích của các bạn. Cho nên ko thể tránh đc những lúc nhầm lẫn thiếu sót.
Chúng tôi luôn mong các bạn hợp tác với tinh thần xây dựng để góp phần đẩy mạnh sự phát triển của Mu Hà Nội. Chứ ko phải chỉ trực chờ xem Admin thiếu sót gì để lôi ra chỉ trích và tiêu cực.
Rất mong các bạn hiểu và thông cảm !

vấn đề là các ông có tét clib hack không hay ko tét cứ thích blog là blog! xong bắt game thủ đi làm clib chứng minh! bọn tôi có phải rảnh rỗi thời gian đâu suốt ngày đi làm clib chứng minh để kêu gào với các ông!

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:38 PM
Nếu nói thích là Block thì rất nhiều ng đã bị block rồi nhé !
Bất kỳ 1 clip nào khi tiếp nhận đều được phân tích kĩ + Test rồi mới đưa ra quyết định.
Không có lửa không bao giờ có khói :)

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:39 PM
Bất kỳ 1 clip nào khi tiếp nhận đều được phân tích kĩ + Test rồi mới đưa ra quyết định.

tét rồi sao giờ bọn tôi tét lại lại kết quả khác :))

sieuhacker
11-04-2016, 09:39 PM
nói thật minh cũng hack nhưng adm có hiểu là những người hack cũng muốn chơi game ko có hack ko . rồi mấy thằng mod bên đối địch nữa cứ thấy video của WL+AEHN là mững vẫy đuôi đéo cần biết hack hay ko cứ block, cứ có pic của aehn+wl là nhảy vao ầm ầm cả mod even đéo liên quan zy tới hack. và quản lý frum cũng nhảy vào cmt ầm ĩ. ADM cho những game thủ làm mod và antihack là 1 sai lầm lớn.

Đã đến lúc
11-04-2016, 09:40 PM
- gamethu làm sao mà cãi đc adm
- nhưng a hoà nên xem lại nhân sự của a đi
- a xem muhn giờ còn lại những gì

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:42 PM
tét rồi sao giờ bọn tôi tét lại lại kết quả khác :))
Như tôi đã nói ở trên đấy. KHông có ai là không phạm sai lầm. OK chúng tôi sai chúng tôi đã nhận lỗi và đền bù.
Còn bạn, đừng vì lần này mà đắc chí cho rằng mình abc xyz...
Không phải lần nào cũng may mắn thế đâu.

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:43 PM
- gamethu làm sao mà cãi đc adm
- nhưng a hoà nên xem lại nhân sự của a đi
- a xem muhn giờ còn lại những gì

em đừng nói GAME THỦ KHÔNG CÃI ĐC ADMIN . Nếu đúng là thế đã không có cơ hội để chứng mình em nhé.
Anh và anh em trong BQT vẫn đang cố gắng vì cái mục tiêu TRIỆT HACK và NHỮNG THẰNG BÁN HACK :)

sieuhacker
11-04-2016, 09:43 PM

anh xem lại vấn đề thanh task đy . nếu em ra net bảo thằng bán hack gửi 1 bản dung thử dùng 1h. để em đánh even ở quan net nó gửi ngay. còn khi hack đánh even chỉcan ko lộ quá agi ko cần max 65k + hack dame hack thủ lên 1tý . mỗi thứ hơn 1tý thôi thỳ nhìn clip các anh đoán dc ko

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:45 PM
anh xem lại vấn đề thanh task đy . nếu em ra net bảo thằng bán hack gửi 1 bản dung thử dùng 1h. để em đánh even ở quan net nó gửi ngay. còn khi hack đánh even chỉcan ko lộ quá agi ko cần max 65k + hack dame hack thủ lên 1tý . mỗi thứ hơn 1tý thôi thỳ nhìn clip các anh đoán dc ko
Sang tuần sau em sẽ được trải nghiệm nhiều thứ mới mẻ hơn đấy.

CristianoRonaldo
11-04-2016, 09:46 PM
Như tôi đã nói ở trên đấy. KHông có ai là không phạm sai lầm. OK chúng tôi sai chúng tôi đã nhận lỗi và đền bù.
Còn bạn, đừng vì lần này mà đắc chí cho rằng mình abc xyz...
Không phải lần nào cũng may mắn thế đâu.

công nhận các bạn test kỹ thật trình độ cao và thật là vi diệu

TranQuangThai

Em cũng chơi Mu này cùng vs lúc A Thịnh và các AE chơi, nhưng quả thật em thấy anh Hòa nói rất đúng và đúng thật sự là không lên làm thế này

Tổng Cục Trưởng

Ừ :)))))))))

zl0v3g4m3z
11-04-2016, 09:47 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Artemis
11-04-2016, 09:47 PM
E ns thật cách đây gần 1 năm thôi
Vs bh. Mở sv mới lúc nào cũng 15-16 sv full
Giờ 10 sv vắng như chùa. Thế e hỏi tình trạng ở đâu
A xem cũng phải nghĩ chứ

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:49 PM
E ns thật cách đây gần 1 năm thôi
Vs bh. Mở sv mới lúc nào cũng 15-16 sv full
Giờ 10 sv vắng như chùa. Thế e hỏi tình trạng ở đâu
A xem cũng phải nghĩ chứ
Nó nhiều nguyên nhân khách quan em ạ.
Anh cũng không phủ nhận là trong đó nó bao gồm cách quản lý + antihack ko triệt để.
Anh và anh em BQT vẫn đang luôn cố gắng để mọi thử trở nên tốt hơn.
Đương nhiên là cần sự giúp đỡ , hợp tác của game thủ cũng như ng chơi tâm huyết bọn em.

Artemis
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Đệ vào này ae ơi

Đạt Warlord
em đừng nói GAME THỦ KHÔNG CÃI ĐC ADMIN . Nếu đúng là thế đã không có cơ hội để chứng mình em nhé.
Anh và anh em trong BQT vẫn đang cố gắng vì cái mục tiêu TRIỆT HACK và NHỮNG THẰNG BÁN HACK :)

vậy à anh giờ e mới biết...đơn giản như Vụ DaTMan bị Block thì luật nào mà block cả đồ khi chuyển đồ đi rồi thế a..a cho e xin cái giải thích chính đáng đc ko...Đồ chuyển đi hết rồi trưa đưa ra Quy định mà block hết song ngay hôm sau update quy định là Game thủ có cãi đc ADM k thê a.:55;

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:51 PM
vậy à anh giờ e mới biết...đơn giản như Vụ DaTMan bị Block thì luật nào mà block cả đồ khi chuyển đồ đi rồi thế a..a cho e xin cái giải thích chính đáng đc ko...Đồ chuyển đi hết rồi trưa đưa ra Quy định mà block hết song ngay hôm sau update quy định là Game thủ có cãi đc ADM k thê a.:55;
Chính chủ ACC chấp nhận việc đó em nhé. Em có thể kêu chủ ACC lên đây đối chấp với anh .

newstar148
11-04-2016, 09:52 PM

Chuyện Lạ hiển nhiên tét rồi mới ra Quy định mà lại nhầm đc cả 2 vụ mới đen...Khó hiểu..Vừa thấy ai bảo đội Ngũ antihack sever mới ngang tầm quốc tế :)) chắc bọn HS cấp 2 trăng :))

150289
11-04-2016, 09:53 PM
lúc đó bao nhiêu topic hỏi tại sao lại block cả đồ thì có bố nào trả lời ko
cứ im im với lại cờ lâu tô pich thì nó chả nản , chả nghỉ chả chấp nhận à =)) =)) =))

Đạt Warlord
11-04-2016, 09:54 PM
Chính chủ ACC chấp nhận việc đó em nhé. Em có thể kêu chủ ACC lên đây đối chấp với anh .

Vì sao nó đồng ý chấp nhận chắc a hiểu.Vì e thấy nó quá vô lý vì trưa có quy định mà các a lại bảo nó là block cả đồ thì nó trả bảo ok...Nhưng thôi tự bọn a hiểu thôi...Làm thế nào để giữ lại người tâm huyết và cống hiến vs MU...nó cũng ngỉ rồi e k muốn nói nhiều :))

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:55 PM
lúc đó bao nhiêu topic hỏi tại sao lại block cả đồ thì có bố nào trả lời ko
cứ im im với lại cờ lâu tô pich thì nó chả nản , chả nghỉ chả chấp nhận à =)) =)) =))

Không phải cái gì cũng cần phải trả lời. Chính chủ ACC chấp nhận block toàn bộ nên chúng tôi làm theo nguyện vọng nhé.

Đã đến lúc
11-04-2016, 09:56 PM
- a hoà cho hỏi sắp tới a update antihack mới thỳ liệu anti đc khoảng bn phút đc 2 tiếng ko a

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 09:57 PM
- a hoà cho hỏi sắp tới a update antihack mới thỳ liệu anti đc khoảng bn phút đc 2 tiếng ko a

Khi anh Update thì em sẽ biết. Anh không nói trước gì hết. Nhưng đây là sẽ bản Antihack + Game mới hoàn toàn so với 4 năm trở lại đây.

CristianoRonaldo

bạn hỏi câu hỏi khó thế sao không hỏi chống được 2 phút thôi 2 tiếng hơi lâu đấy =))

newstar148
Không phải cái gì cũng cần phải trả lời. Chính chủ ACC chấp nhận block toàn bộ nên chúng tôi làm theo nguyện vọng nhé.

yes yes yes k phải TCT close topic mà mấy thag là đội ngũ chuyên ngiệp :))

150289
11-04-2016, 09:59 PM
Khi anh Update thì em sẽ biết. Anh không nói trước gì hết. Nhưng đây là sẽ bản Antihack + Game mới hoàn toàn so với 4 năm trở lại đây.

hãy chờ xem xao

Đã đến lúc
11-04-2016, 10:00 PM

- oke a để tuần sau e quay trở lại nếu mà antihack của a xứng tầm quốc tế thỳ lúc đó chắc k có những vụ kiện hack a nhỉ , nếu có cũng k giẢi quyết phải k a :)) rồi oke

thongbv86
11-04-2016, 10:01 PM
anh em hỏi gì thì làm 1 bài mới nha , đây la bài của anh em tôi viết nên suy nghi của mình , không phải chỗ cho anh em hỏi ADM nha

sieuhacker
11-04-2016, 10:02 PM

game nào chẳng có hack mu gamethu. còn ko tránh đc chẳng qua adm bên đó sử lý nghiêm và fix hack rất nhanh thôi . bên mình chủ yếu loạn cả lên là do mấy ong mod +antihack .

Đat Warlord
11-04-2016, 10:10 PM

A ơi đừng nói là e chấp nhận block cả đồ. Acc e bỏ chuyển sang DL để chơi. Các a log vào lấy hết đồ của e. Xong nói là đồ này phải block. E tức vì e cũng là 1 mem lâu năm rồi. Trưa ai bị block cả đồ mà e lại là người đầu tiên trong khi trưa có luật. sét đồ của e gần chục triệu các a bảo block. K hiểu các a muốn để e chơi hay ép ae chúng e phải nghỉ. Nên làm như thế đây.

- - - Updated - - -

A ơi đừng nói là e chấp nhận block cả đồ. Acc e bỏ chuyển sang DL để chơi. Các a log vào lấy hết đồ của e. Xong nói là đồ này phải block. E tức vì e cũng là 1 mem lâu năm rồi. Trưa ai bị block cả đồ mà e lại là người đầu tiên trong khi trưa có luật. sét đồ của e gần chục triệu các a bảo block. K hiểu các a muốn để e chơi hay ép ae chúng e phải nghỉ. Nên làm như thế đây.
Toàn quen biết cả mà các a lấy đồ e từ acc DL của e rồi bảo đồ này phải block thì e biết nói gì. Bảo là a k đc block đồ e hay là ntn. Chính vì quen biết nên e k muốn nói. Các a làm thế là ép e rồi.

Đạt Warlord
11-04-2016, 10:11 PM

đấy a ơi nó vào đối chứng kìa lại có cả nguyện vọng ư........a giải thích sao cho hợp lý kìa........

newstar148
11-04-2016, 10:13 PM

:55;:55;:55;:55;:55;:55;:55;:55;:55;

rOtk
11-04-2016, 10:22 PM

Cái này nó khác gì bỏ tù oan xong rồi thả. Cái acc mình nó mà sinh mệnh trong game rồi còn gì. Với công cụ trong tay adm thì chỉ có thể test kĩ lượng và vi diệu kiểu định tính thôi thì mãi mãi ko ăn thua =)). Ngoài đời nợ máu trả = máu ấy chứ, may mà game các ông hồi sinh đc account ko thì vỡ alo :)). Chỉ muốn nói cho adm là, đã ko có cái 100% anti thì đừng có vẽ ra mà câu khách, thứ 2 là đừng có "cứng" kiểu máy móc :)). Vâng, ta đây làm triệt để hack, triệt cmn để luôn khổ nỗi bắt sai thì phốt để ngàn đời :))). Chắc chắn 100% thì hãy block :77;

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 10:27 PM

- - - Updated - - -

Toàn quen biết cả mà các a lấy đồ e từ acc DL của e rồi bảo đồ này phải block thì e biết nói gì. Bảo là a k đc block đồ e hay là ntn. Chính vì quen biết nên e k muốn nói. Các a làm thế là ép e rồi.

Linh nói nguyên văn lại với anh như thế em nhé.

HaiXomHN_MUHN
11-04-2016, 10:29 PM
Vỗ tay . . . Bh k có hack thì quay lại a nhé. E cũng không thíc chơi hack đâu. Nhưng cứ đầu tư tiền vào bóng đẹp nhoáng lại k ăn đc mấy con bẩn bẩn. Thì cũng phải chơi hack thôi. Tất cả là do ai do adm hết. Nên các adm chú ý nhé. Thấy chúng nó cứ post video WL hack thì lại gét WL nhưng adm hãy thử là game thủ bỏ tiền vào thua bọn hack đi thì hiểu. Và biết vì sao toàn video WL hack nữa k. Là vì bên kia ng ta ăn rồi chỉ đi quay. Bên này k ai đi quay cả. Chứ nếu đi quay chắc 1 tá.

quá chuẩn cho đội lê duẩn ^^

Đat Warlord
11-04-2016, 10:31 PM
Linh nói nguyên văn lại với anh như thế em nhé.
Vâng nhưng e không nói thế a à. Nếu đã gọi nhau 1 câu là ae thì các a lúc đấy phải hướng cho e 1 đường đi. Đây lại ép e như thế. E coi các a như thế nào. Còn các a đối với e thế nào. Đầu sever có vụ. E pmm các a k thấy trả lời e còn gọi điện báo. Thế mà các a ép e quá nên chán đành phải nghỉ :)

NhimSuper
11-04-2016, 10:36 PM
Vâng nhưng e không nói thế a à. Nếu đã gọi nhau 1 câu là ae thì các a lúc đấy phải hướng cho e 1 đường đi. Đây lại ép e như thế. E coi các a như thế nào. Còn các a đối với e thế nào. Đầu sever có vụ. E pmm các a k thấy trả lời e còn gọi điện báo. Thế mà các a ép e quá nên chán đành phải nghỉ :)

Thôi em cai gì qua cho qua 1 bước sai để cho mình nhìn lại những gì đã bỏ ra và làm

Tổng Cục Trưởng
11-04-2016, 10:41 PM
Sao em nói thế. Bọn anh ép em được gì đâu @@
Nhưng thôi dù sao chuyện nó qua rồi em ạ. Hướng tới cái trước mắt thôi. Anh cũng rất cám ơn em đã giúp rất nhiều cho bọn anh.

Đat Warlord
11-04-2016, 10:41 PM
Thôi em cai gì qua cho qua 1 bước sai để cho mình nhìn lại những gì đã bỏ ra và làm

Vâng. A e nói để mọi chuyện đc giải quyết thôi chứ k có ý xin lại. Nói chung là do mình k đc tôn trọng thôi a :D

Đã đến lúc
11-04-2016, 10:42 PM
- cố gắng nữa cũng chẳng đc chi

Đat Warlord
11-04-2016, 10:44 PM
Sao em nói thế. Bọn anh ép em được gì đâu @@
Nhưng thôi dù sao chuyện nó qua rồi em ạ. Hướng tới cái trước mắt thôi. Anh cũng rất cám ơn em đã giúp rất nhiều cho bọn anh.

- Ok a. Ở đâu người ta tôn trọng e thì e ở. Còn coi thường e thì e đi :D

romrom
11-04-2016, 10:50 PM
thôi túm đi túm lại thì a hòa cho sức mạnh về với huyền thoại đi anh :))

beomuoi
11-04-2016, 10:50 PM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

NhimSuper
11-04-2016, 10:52 PM
- Ok a. Ở đâu người ta tôn trọng e thì e ở. Còn coi thường e thì e đi :D

Em đặt vào địa vì của nhưng người tạo ra cái sân chơi người cầm cân nẩy mực nó khó lắm em ak cho lên hãy hiểu và thông cảm cho a cũng chỉ khuyên em như thế còn em quay lại luôn luôn đón chào em và sẽ có nhiều đồ chơi đẹp

Đới Xuân Tùng
11-04-2016, 10:55 PM
Trả thấy trừ lương với phạt mấy thằng làm ăn mất khách gì cả =)) :))

NhimSuper
11-04-2016, 10:57 PM
Trả thấy trừ lương với phạt mấy thằng làm ăn mất khách gì cả =)) :))

Đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh người chạy lại biết sai thì sửa có lỗi thì nhận mọi chuyện sáng tỏ ae nhẹ lòng là được k bị oan ức gì nữa thì chúng ta lên kết thúc sự việc này tại đây được rồi

NguyenHuu5
11-04-2016, 11:01 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

1n0jbu0n
11-04-2016, 11:09 PM
bối rối quá :-ss

gamecucda
11-04-2016, 11:15 PM
Rất hay và rất có ý nghĩa gửi đến cộng đồng mu-hanoi.net nói chung và guild aehanoi nói riêng. Anh ra đi các em của anh cũng ra đin sv sẽ bớt đi đc vài người sử đụng hach. Cám ơn anh rất nhiều.

CristianoRonaldo
11-04-2016, 11:30 PM
Đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh người chạy lại biết sai thì sửa có lỗi thì nhận mọi chuyện sáng tỏ ae nhẹ lòng là được k bị oan ức gì nữa thì chúng ta lên kết thúc sự việc này tại đây được rồi

mày nói khắm quá thằng béo ạ

NhimSuper
11-04-2016, 11:36 PM
mày nói khắm quá thằng béo ạ

10 -3 về tao thông cai nhá Vẩu

rengudan
11-04-2016, 11:58 PM
bài viết hay đến nỗi quy tụ bn mem tâm huyết vào TCT nên xem lại các làm việc đi :D

rocket1h
12-04-2016, 12:27 AM
noi that ra toi choi mu nay cung dc hon 2 nam roi` .nhung toi cam thay may ong mod hay adm rat ga`..cha bik phan biet dc hack hay k la toi cung bi blog 1 lan` vi` lag o dau` map oan uon?....neu may ong adm muon lam an lau dai` thi` phai dung` chat xam nhieu` vao` ..dung de ae game thu? phang` nang` ve viec ay'...

haily
12-04-2016, 01:33 AM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

thật sự chơi từ sv đầu tiên của muhn từ sv Anh Hung đến giờ chả quan tâm đến gì mặc kệ hết sự đời.thỉnh thoảng vào frum thấy ghét thằng này với thằng iromen vl.toàn cmt khiêu khích người khác trong khi đó mình thì chắc l gì = ng ta

aloanh
12-04-2016, 08:40 AM
xóa đi
coi như bỏ không ai nợ ai !

HaiXomHN_MUHN
12-04-2016, 09:06 AM
và nhận đc 1 lời xl
nhìn mà nản vkl

bock theo kiểu thù địch :))

mấy ngay nay nó hak não ảmbambo va tieulogvan h 1 câu XL VKL..cảm thấy yếu lòng :)) hại não VKL khi tham gia muhn toàn mod thiếu năng .thiếu trí tuệ :))

botchien
12-04-2016, 09:23 AM
ANh bi log do goc lag....k4....di du lich. tâm 10 lần.........^^
--Gio toan o k1 cho hết di du lịch.....hi`hi`....:55;

Hulk184
12-04-2016, 09:51 AM
Block oan, phần mềm video là Sv quyền lực :)

askimo1992
12-04-2016, 11:19 AM

nghe hấp dẫn quá, có khi nên quay lại. ^^

botchien
12-04-2016, 11:29 AM
AD..có truong trình ai bật hack...tự động văn ra MU....+ cặp nhật len máy chủ ai hack...tự khoá nick...luôn...cái đó mới VIP.....Luc đó MUHN....càng hay + hấp dẫn....:55;

9718153
12-04-2016, 11:47 AM
AD..có truong trình ai bật hack...tự động văn ra MU....+ cặp nhật len máy chủ ai hack...tự khoá nick...luôn...cái đó mới VIP.....Luc đó MUHN....càng hay + hấp dẫn....:55;

thế có mà block hết cả G warlol voi ae hanoi a`

botchien
12-04-2016, 11:50 AM
Thì ai hack phải chịu thôi.....^^............:3;

Đã đến lúc
12-04-2016, 12:21 PM

- bố mày sợ lúc ý G HD lại đéo có thằng nào chịu nổi thôi

HaiXomHN_MUHN
12-04-2016, 12:40 PM

tôi sợ lúc ý G hD các bạn 1 minh tôi cân con mẹ nó cả G rồi.toàn thằng RR nhìn bẩn bẩn :)) như bọn chết đói năm 1945

chấp cả G HD máu shop SD miễn phí...những thằng sông trui lủi eo bao h chấp.eo bao h thọ dc lâu :D

1stTomVkL
12-04-2016, 12:54 PM
- bố mày sợ lúc ý G HD lại đéo có thằng nào chịu nổi thôi

mở mồm ra là nói HuynhDe hách =)) mày không xem các Clib HD đi PK lần nào cũng có Clib lưu lại à
WL chúng mày giám thế ko hay là vào ăn MDS + Rakion chạy vù vù như thằng mu. ( như chó đứt xích )
nói thẳng ra nếu MU chống hách 100% thì WL chẳng có vẹo gì đâu :112;:112;:112;:112;:112;

hàng cây xanh
12-04-2016, 05:10 PM
mở mồm ra là nói HuynhDe hách =)) mày không xem các Clib HD đi PK lần nào cũng có Clib lưu lại à
WL chúng mày giám thế ko hay là vào ăn MDS + Rakion chạy vù vù như thằng mu. ( như chó đứt xích )
nói thẳng ra nếu MU chống hách 100% thì WL chẳng có vẹo gì đâu :112;:112;:112;:112;:112;

up cho bạn này cay cú