PDA

View Full Version : Cần lắm lắm lắm 1 sever tồn tại vài năm.maf adm vẫn có 1 khoản duy trì sự sống

DauGau002
08-04-2016, 05:52 PM
Tính đến nay đã trải qua vài xịch sv rồi. Tôi chưa thấy sv nào tồn tại vs lượng member đông trong khoảng thời gian lâu lẩu lầu lâu. Ngoài bãi rác sm vs ht được vài mống ol ra. Ev thì cả tỉ năm 2 sv này mới có 1 lần. Vậy lên xin phép ae muon adm suy nghĩ. Triển khai 1 sv có thể tồn tại 2 đến 3 năm. 1 sv nói không vs
Hack
Bug
Ev iteam
Top tháng
Mong rằng sớm có 1 sv hoàn hảo mà ng chơi vs adm đêug giữ được mong muốn của riêng mình

671164796
08-04-2016, 05:54 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

ADM cần ra bản AnTiHack mới đi nào .....tới giờ săn boss chưa đầy 5' là hết boss :v:v:v:v:v

- - - Updated - - -

cũng cần lắm AnTihack mới của ADM lém

rengudan
08-04-2016, 05:58 PM
top tháng tốt nhất ko cho đồ mà cho gcen vcen hoặc nguyên liệu quay đồ
bỏ train nhặt đc cre chỉ đi MDS hay CC mới cho rớt cre tăng gái trị cre
bỏ bán B S trong shop mình thấy để B S như sv ATN hoặc phuc hưng là đẹp giá tầm 2 đến 3k 1 viên là ổn

romrom
08-04-2016, 05:59 PM
chuyện nhỏ chỉ cần các nhieu member nạp nhiều tiền là duy trì đuợc ngay :))

DauGau002
08-04-2016, 06:05 PM
Góp chút ý kiến cho topic
Lên làm 1 sv không rs nhanh. 1 ngày cầy bục mả dc 2.3 lần là oke.ng chơi ko phải ngồi 20.24 hay cứ 10.15p lại rs. Mà là cắm máy 3 4 tiếng quay lại rs. Hoặc /pt 5 ae 1 bãi ngồi chém gió tại chỗ cấy cầy cho vui
Rs dc tính phí cao hơn bt để adm có khoản thu nhập ổn định. Đưa tỉ lệ exp drop về vị trí thấp nhất.
Tính thuế ol từng acc( adm cân nhắc)
Góp ý vậy. Vì sao tôi nói đến việc phí cho adm. Đó ko chỉ lợi cho adm mà còn lợi cho gảme thủ. Nhìn sv pds coi. Bỏ ra 1m để cầy đến bh. Bác nào may nhất bán dc 3 lit tiền đồ
Acc thì vừa bán vừa cho. Chán.chi bằng 1m đó -đi 3 lit. Chia đôi. Cúng cho adm 350k nữa. Ae game thủ sẽ ko rơi vào tình trạng bán chả chó nào mua. Thay vào đó là mua bán nhộn nhịp hơn
. Bỏ cái lệnh post thế giới. Tăng tỉ lệ acc đăng nhập sv1 tạo điều kiện xho ae thích buôn bán 1 cơ hội. Mua 5k sáng. Im im chieu gặp khách bán 10k.
Nghe ổn

- - - Updated - - -

chuyện nhỏ chỉ cần các nhieu member nạp nhiều tiền là duy trì đuợc ngay :))

Mjk ko phải là tuyên truyền nhưng bạn lên google check chất xám. Sẽ có cách làm cho ng ta nộp thẻ cho bạn mà vẫn vui. Nộp thẻ để mạnh. Oke. Nhưng mạnh thế nào . Chứ ki phai như bh. Nộp đến vào chục củ. 3 tháng sau. Vài trăm nghìn k ai lấy vì tan cmn chợ rồi

rengudan
08-04-2016, 06:08 PM
Góp chút ý kiến cho topic
Lên làm 1 sv không rs nhanh. 1 ngày cầy bục mả dc 2.3 lần là oke.ng chơi ko phải ngồi 20.24 hay cứ 10.15p lại rs. Mà là cắm máy 3 4 tiếng quay lại rs. Hoặc /pt 5 ae 1 bãi ngồi chém gió tại chỗ cấy cầy cho vui
Rs dc tính phí cao hơn bt để adm có khoản thu nhập ổn định. Đưa tỉ lệ exp drop về vị trí thấp nhất.
Tính thuế ol từng acc( adm cân nhắc)
Góp ý vậy. Vì sao tôi nói đến việc phí cho adm. Đó ko chỉ lợi cho adm mà còn lợi cho gảme thủ. Nhìn sv pds coi. Bỏ ra 1m để cầy đến bh. Bác nào may nhất bán dc 3 lit tiền đồ
Acc thì vừa bán vừa cho. Chán.chi bằng 1m đó -đi 3 lit. Chia đôi. Cúng cho adm 350k nữa. Ae game thủ sẽ ko rơi vào tình trạng bán chả chó nào mua. Thay vào đó là mua bán nhộn nhịp hơn
. Bỏ cái lệnh post thế giới. Tăng tỉ lệ acc đăng nhập sv1 tạo điều kiện xho ae thích buôn bán 1 cơ hội. Mua 5k sáng. Im im chieu gặp khách bán 10k.
Nghe ổn

- - - Updated - - -

Mjk ko phải là tuyên truyền nhưng bạn lên google check chất xám. Sẽ có cách làm cho ng ta nộp thẻ cho bạn mà vẫn vui. Nộp thẻ để mạnh. Oke. Nhưng mạnh thế nào . Chứ ki phai như bh. Nộp đến vào chục củ. 3 tháng sau. Vài trăm nghìn k ai lấy vì tan cmn chợ rồi

giảm tỉ lệ exp xuống là 0% như vậy ae mua bùa TS + seke là 200% là ok

Đạt Warlord
08-04-2016, 06:17 PM
Hóng 1 sever Mới Sever PSD hết vẹo rồi :)) :55;:55;:55;

9718153
08-04-2016, 06:30 PM
sẽ ko con sv mới nữa ^^ tập trung vào sv POS nâng cấp máy chủ và hệ thống anty hack

Đạt Warlord
08-04-2016, 06:33 PM
Nâng cấp song khéo cũng còn đc vài 3 mạng chơi :)) Tưởng có antihack mới từ đầu sever nào ngờ tàn nhanh hơn cả Zeus

danchoi97
08-04-2016, 07:05 PM
trình độ của các adm đến đâu mà đòi làm như thế :))

traipk
08-04-2016, 11:55 PM
Tính đến nay đã trải qua vài xịch sv rồi. Tôi chưa thấy sv nào tồn tại vs lượng member đông trong khoảng thời gian lâu lẩu lầu lâu. Ngoài bãi rác sm vs ht được vài mống ol ra. Ev thì cả tỉ năm 2 sv này mới có 1 lần. Vậy lên xin phép ae muon adm suy nghĩ. Triển khai 1 sv có thể tồn tại 2 đến 3 năm. 1 sv nói không vs
Hack
Bug
Ev iteam
Top tháng
Mong rằng sớm có 1 sv hoàn hảo mà ng chơi vs adm đêug giữ được mong muốn của riêng mình

nếu có tao rủ cả ngõ tao chơi

ngalo
09-04-2016, 01:25 AM

Chuan men neu co a ru ca ho. a choi Mui` a` haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Dao nay lam an the nao on ko e kiem dc ko e, a thi cang` ngay` cang` ngheo `haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

--- Mako ---
09-04-2016, 09:50 AM
chắc hẹn kiếp sau mới đc chơi 1sv như thế =))

botchien
09-04-2016, 09:51 AM
up..........^^

Andy2402
13-04-2016, 07:00 PM
Không biết khi nào RF tại 2 sv mới đc cải thiện hoàn chỉnh hơn. fix rồi mà vẫn thọt quá