PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] mời a TCT vào đây nói rõ ràng

MeoSuper
02-04-2016, 09:48 AM
sự việc là hqua đi mds , adm meohoang bảo ef Phoneix của e hack spedd r block e trong khi e k sử dụng bất cứ phần mềm nào , thật sự thì e k hiểu là e spedd chỗ nào :)) , và e muốn adm meohoang cho e xem cái bằng chứng là e hack chứ adm meohoang nói " chính mặt tôi nhìn thấy " như vậy là k đc , nếu chỉ nói thế là block nta thì hoá ra các a cậy chức cậy quyền à , và nếu chỉ 1 câu nói đó mà block đc ngta thì ADM cứ ghét ai là nói câu đó xog block là :)) , và e nghe nói MUHN mình có phần mềm ai hack hiện lên máy chủ đúng k :)) , vậy a check cho e xem hqua e có hack k cái :)) r cho e xem , chứ đừng nói 1 câu " Chính mắt tôi nhìn thấy " vì AD mèo có làm bên aitihack đâu mà nhìn = mắt thường là ra đc :)) , nhỡ lúc đó lag hay gì thì sao , thật sự khi mình k hack mà bị nói là hack r block thì nó ức chế lắm a à . Mong a ghé qua xem sét 1 cách kĩ lưỡng , khách quan truòng hợp này vì e cũng tốn khá nhiều công sức cày quốc và lên đồ để đi pk để r chỉ vì 1 câu nói mà mất tất cả =))

CậuSáng
02-04-2016, 09:54 AM
cố gắng lên ông bạn ơi :)) Chúc may mắn

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:57 AM
Đồng ý với quan điểm của bạn ! Trước mình chơi lronMans cũng bị trường hợp tương tự . ADM log acc vào rồi bị mình đấm chết rồi kết luận mình sử dụng phần mềm hack . Nhưng sau đó mình kiện cáo các kiểu và đã được test lại thì lại đc thả acc vì đấm chết được ADM =))) ADM không thể giải quyết theo kiểu cậy quyền cậy thế . Nếu còn tiếp tục làm việc theo kiểu phương pháp này thì sau này mấy ADM tạo acc chơi với nhau là cái chắc :D Pháp luật ở đâu cũng vậy phải có đủ chứng cứ chứ kiểu gài bẫy người chơi thì khó có thể bền ... ! ADM lên nhìn lại time gần đây . Lượng mem còn lại thật sự là bao nhiêu ? Đây chỉ là quan điểm của riêng cá nhân mình . Góp ý và mong muốn MUHN phát triển hơn nữa . Mình đang thấy cánh cửa của MUHN đang gần tới

MeoSuper
02-04-2016, 10:10 AM
thật sự mình k hack mà bị nói là hack r block thì nó ức lắm , mà lại block cái kiểu vớ vẩn này chứ , r lại mang cái tiếng hack nữa , thật sự thì rất chán

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 10:21 AM
thật sự mình k hack mà bị nói là hack r block thì nó ức lắm , mà lại block cái kiểu vớ vẩn này chứ , r lại mang cái tiếng hack nữa , thật sự thì rất chán

Sáng cafe chiều đọc báo :D

botchien
02-04-2016, 10:25 AM
up..........:8;

kiendeptrai102
02-04-2016, 10:28 AM
Hóng. Mà adm nếu k có bằng chứng thì lên thả acc bạn ấy ra. Bồi thường và công khai xin lỗi bạn ý đi. Nếu có thì post cho bạn ấy cũng ra đi đc nhẹ nhàng =.=

MeoSuper
02-04-2016, 10:32 AM
Sáng cafe chiều đọc báo :D

mình chiến nốt cuộc chiến vì danh dự của mình r thì chắc là cũng giống b thôi =))

- - - Updated - - -

Hóng. Mà adm nếu k có bằng chứng thì lên thả acc bạn ấy ra. Bồi thường và công khai xin lỗi bạn ý đi. Nếu có thì post cho bạn ấy cũng ra đi đc nhẹ nhàng =.=

bằng chứng là điều t mong ADM mang ra đây cho t xem chứ t k thể chấp nhận công sức tiền của của mình ra đi vì 1 lời nói =))

nuhoang
02-04-2016, 10:41 AM
lỡ block rồi , giờ mà thả ra thì khó ăn nói lắm đây :)) xem vụ này giải quyết sao

Extracting
02-04-2016, 11:02 AM
Chờ đấy mà công khai xin lỗi nhé

Chỉ thả acc thôi. Mắt mèo nó sáng lắm. Nhất là vào ban đêm

Tổng Cục Trưởng
02-04-2016, 11:05 AM
Admin vào Game đi tuần ko phải làm bù nhìn nhé. Hack trước mặt ADMIN thì ko cần phải clip gì hết. Chúng tôi chỉ xử lý các trường hợp quá lộ liễu coi thường Admin ngay cả khi biết ADMIN đứng trước mặt. Bạn làm gì bạn tự biết. Trường hợp này Admin meohoang đã khẳng định thì tôi cũng đồng quan điểm với Admin MeoHoang. Không phải cứ thích nói ko hack là ko hack đâu nhé.Các trường hợp tương tự như của bạn nếu chúng tôi làm ngỏ sau này Admin vào game cũng chỉ để làm cảnh , sẽ không ai coi có sự tồn tại của Admin nữa.
Tôi là Admin MeoHoang thì cũng xử lý như thế thôi !

--- Mako ---
02-04-2016, 11:11 AM
chiều lòng mấy thánh này là rất khó
Hack nhiều quá thì kêu sao ko cho ADM vào tuần tra bắt hack đi
Đến lúc ADM vào bắt hack thì lại kiện tụng .

MeoSuper
02-04-2016, 11:15 AM
Admin vào Game đi tuần ko phải làm bù nhìn nhé. Hack trước mặt ADMIN thì ko cần phải clip gì hết. Chúng tôi chỉ xử lý các trường hợp quá lộ liễu coi thường Admin ngay cả khi biết ADMIN đứng trước mặt. Bạn làm gì bạn tự biết. Trường hợp này Admin meohoang đã khẳng định thì tôi cũng đồng quan điểm với Admin MeoHoang. Không phải cứ thích nói ko hack là ko hack đâu nhé.Các trường hợp tương tự như của bạn nếu chúng tôi làm ngỏ sau này Admin vào game cũng chỉ để làm cảnh , sẽ không ai coi có sự tồn tại của Admin nữa.
Tôi là Admin MeoHoang thì cũng xử lý như thế thôi !

vậy tôi xin hỏi a 1 câu : công an bắt tội phạm r ra toà cũng phải có bằng chứng , đây chỉ 1 câu nói của ADM meohoang là xog à , làm việc kiểu cậy chức cậy quyền à , bọn hack thì k blcok , ng k hack thì bị block :)) , nực cười quá đấy , vẫn biết quyền quyết định ở các bạn nhưng t k nghĩ là các bạn lại làm ăn cái kiểu này đâu , ADM meohoang lấy cái gì ra mà bảo t hack , lúc đó lag hay như nào b có biết đc k :)) hay là những ng hack kia là ng quen nên k block r tìm 1 ai đó bblock để có việc à , nói thật làm việc cái kiểu đó đéo ai nể đâu , tôi chơi đàng hoàng k hack thì tôi phải lên kêu oan chứ , phải đòi bằng chứng chứ , còn nói như các ông đéo ai trả nói đc , cho thằng trẻ con vào nó cũng nói đc là ' chiính mắt tôi nhìn thấy" và block , cái ở đây tôi cần là sự công bằng . CÂY NGAY K SỢ CHẾT ĐỨNG

- - - Updated - - -

chiều lòng mấy thánh này là rất khó
Hack nhiều quá thì kêu sao ko cho ADM vào tuần tra bắt hack đi
Đến lúc ADM vào bắt hack thì lại kiện tụng .

BẮT ĐÚNG NGƯỜI THÌ AI NÓI LÀM GÌ ĐÂU HẢ BẠN , MÀ MÌNH K HACK THÌ MÌNH TRẢ PHẢI KIỆN THÌ GÌ , NẾU LÀ BẠN BẠN CÓ LÀM GIỐNG TÔI ?????

hatoanbg1
02-04-2016, 11:17 AM
Căng quá. Người chơi ít dần

rOtk
02-04-2016, 11:21 AM
Chuẩn rồi. làm gì cũng phải có bằng chứng. Chứ có nhìn thấy tận mắt nó giết người nhưng ko quay lại được thì cũng chỉ vậy.

--- Mako ---
02-04-2016, 11:24 AM
Mình nghĩ ADM cấp cao như A.Mèo là ng nắm giữ sự uy tín và công bằng cho SV mà cũng cần bằng chứng thì chẳng khác gì member ah . vậy cần ADM phân sử để làm gì

MeoHoang1102
02-04-2016, 11:26 AM
Bạn gọi TCT thì TCT trả lời bạn rồi đấy .
ADM đi bắt hack thì không cần bằng chứng gì hết nhé .
Bạn nghĩ tôi không trong team anti thì không có quyền bắt hack sao ? Bạn nghĩ hack speed chạy ko thấy hình như bạn thì có phải lag không ? Và tôi ko biết đâu là hack à ?
Không thằng ăn cắp nào tự nhận ăn cắp đâu.

Trường hợp nv : Phoenix hack bị adm bắt được , Block Vĩnh Viễn.
Closed topic !