PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Event Song Đấu Anh Hùng Để Xem Kết Cục Ra Sao

BoDitHD
01-04-2016, 11:03 PM
Hãy đọc kĩ câu trả lời của tôi nhé . Nếu làm thẳng tay thì ngày đầu tiên ko có 1 trận đấu nào diễn ra ,

Warlord 1 - Warlord ( Warlord loại do vắng mặt )
KingPK - GodNight ( GodNight loại do đến giờ thi đấu ko có đủ 10 thành viên )
ThongASS - PhongBi ( Phong Bi loại do ko có mặt )
AeHaNoi - cuibap ( AeHaNoi loại do ko có mặt )
GamePK - Fang A Đi ( FangAĐi loại do đến giờ thi đấu ko có đủ 10 thành viên )

Và người là người làm sự kiện tôi ko muốn điều đó xảy ra

- Vòng Này Đã Xong và Qua rồi
- Hóng Clip KingPK + ThongASS ( Nhân Vật Joker) Có Task Trên Chính Máy Tính Tham Gia Event Thì thật là Vi Diệu
- Nếu Có Task Thì ADM Biết Là Như Thế nào Rồi đó

MeHoangDe
01-04-2016, 11:12 PM
tất nhiên rồi. ko BH H có tesk đâu nghĩa mày yên tâm

ngocngoc1111
01-04-2016, 11:17 PM
vấn đề linh động cho qua vụ ko bật thanh Task là ko dc vì dù bạn có quên hay ko thì việc ko bật thanh Task có liên quan đến hack <ko biết là bạn có hack hay k vv...>. còn thiếu người lập G hay quên các kiểu ... vẫn linh động đc vì vấn đề lập G ko liên quan gì đến hack. mà ai giai thích hộ vì sao phải bật thanh Task k

Nước Mắt
01-04-2016, 11:19 PM
Mình cũng góp ý thẳng thắn giữa những người đàn ông nè ,
Đã thua thì đừng làm mọi thủ đoạn để được thắng , các thành viên đội GodNight họ mới cần là người lập những bài viết này . Tuy nhiên mình nghĩ họ cũng ko lập bài viết đâu vì KingPK đã hỗ trợ họ quá nhiều để họ được PK 1 trận đấu giải trí .

Vấn đề muốn nhắc đến ở đây nữa là mình tiếp cận được với ý kiến về vấn đề mở TASK này từ đội Fang A Đi mà đội các bạn đã mắc sai lầm gì ở vòng một và đội GamePK họ hỗ trợ các bạn ra sao thì các bạn cũng nên xem xét . Hết lý thì hãy sử dụng 1 chút tình .
Đây là góp ý ko liên quan gì đến công việc . Các bạn có thể chém thoải mái !

HaiXomHN_MUHN
01-04-2016, 11:22 PM
hãy làm việc đúng chức trách của BQTMUHN đề ra ok

cứ làm sai sau cãi lý cãi cùn

rất khổ cho những ai sống ko thật với lòng mình

còn mệt còn khổ nhiu

sieuhacker
vấn đề linh động cho qua vụ ko bật thanh Task là ko dc vì dù bạn có quên hay ko thì việc ko bật thanh Task có liên quan đến hack <ko biết là bạn có hack hay k vv...>. còn thiếu người lập G hay quên các kiểu ... vẫn linh động đc vì vấn đề lập G ko liên quan gì đến hack. mà ai giai thích hộ vì sao phải bật thanh Task k

đã có người chứng minh là có thể dùng hack đem đy quay hack để hãm hại người khác ở sv even trước nhớ ko nhầm là hack sp nên ADM mới quy định khi quay phải có task . để tránh tình trạng hại nhau trong đua top hay pk sự kiện

BoDitHD
Đã thua thì đừng làm mọi thủ đoạn để được thắng , các thành viên đội GodNight họ mới cần là người lập những bài viết này . Tuy nhiên mình nghĩ họ cũng ko lập bài viết đâu vì KingPK đã hỗ trợ họ quá nhiều để họ được PK 1 trận đấu giải trí .

Vấn đề muốn nhắc đến ở đây nữa là mình tiếp cận được với ý kiến về vấn đề mở TASK này từ đội Fang A Đi mà đội các bạn đã mắc sai lầm gì ở vòng một và đội GamePK họ hỗ trợ các bạn ra sao thì các bạn cũng nên xem xét . Hết lý thì hãy sử dụng 1 chút tình .

Để xem hồi kết thế nào đang hóng mà Thấy chuyện nó k đúng thì lập topic AE thảo luận CÒn vấn đề Thiêu menber thì Chính ADM đã cho cơ hội Còn K mở Task Mà dc vào Thì là nHư nào nHỉ ?????

vietdq0909
01-04-2016, 11:23 PM
:)) cái giải thưởng có vẻ quan trọng quá nhỉ :)) mình chơi MU vì thik pk chứ acc chinh cno del cmnr :)) dang mong chờ admin cho cái event PK đấu trường như ở zues quá :))

Extracting
01-04-2016, 11:25 PM
Quy định cái lol
Lúc ko ngon: cứ theo quy định mà làm nhé. Close topic
Lúc ngon: tuỳ vào trường hợp nhé. Close topic

Hỏi ADM nhé. Tổ chức 1 sự kiện
Dù nó ko quan trọng đi chăng nữa. Thì nó vẫm có cái qquy định riêng của nó. Vd ông tổ chức 1 buổi ca nhạc nhỏ thì cũng có quy định từng nhóm lên hát. Ko có quy định nó thành cái chợ à. Đừng nói tình cảm. Thằng nào cũng quen thằng nào cũng muốn lên trước thì ông làm sao làm gì
Còn đây 1 là 1 sự kiện lớn. Ông ko tuân thủ quy định mà chính bản thân ông cho ra. Mà ông ko tôn trọng
Nói thật ko còn ai tôn trọng ông đâu. Trên đời sống làm sao cho m.n kính chứ đừng để nó khinh
Nói ra làm đc chứ đừng nó ra rồi bỏ
:19;

vietdq0909
01-04-2016, 11:26 PM
giải thưởng có vài trăm k vcent mà căng quá nhỉ :))

Champions
01-04-2016, 11:27 PM

gm xem có thêm giải đội ấn tượng và đẹp zai nhất ko? xin cho godnight cái cơ hội lấy vinh dự :))

ngocngoc1111
01-04-2016, 11:27 PM
đã có người chứng minh là có thể dùng hack đem đy quay hack để hãm hại người khác ở sv even trước nhớ ko nhầm là hack sp nên ADM mới quy định khi quay phải có task . để tránh tình trạng hại nhau trong đua top hay pk sự kiện

giờ mới bít

HaiXomHN_MUHN
01-04-2016, 11:30 PM
Quy định cái lol
Lúc ko ngon: cứ theo quy định mà làm nhé. Close topic
Lúc ngon: tuỳ vào trường hợp nhé. Close topic

Hỏi ADM nhé. Tổ chức 1 sự kiện
Dù nó ko quan trọng đi chăng nữa. Thì nó vẫm có cái qquy định riêng của nó. Vd ông tổ chức 1 buổi ca nhạc nhỏ thì cũng có quy định từng nhóm lên hát. Ko có quy định nó thành cái chợ à. Đừng nói tình cảm. Thằng nào cũng quen thằng nào cũng muốn lên trước thì ông làm sao làm gì
Còn đây 1 là 1 sự kiện lớn. Ông ko tuân thủ quy định mà chính bản thân ông cho ra. Mà ông ko tôn trọng
Nói thật ko còn ai tôn trọng ông đâu. Trên đời sống làm sao cho m.n kính chứ đừng để nó khinh
Nói ra làm đc chứ đừng nó ra rồi bỏ
:19;

rất chuyên nghiệp like

Nước Mắt
01-04-2016, 11:30 PM
Mọi người cũng góp ý giúp mình luôn , nếu bây giờ mình làm lại từ đầu và làm đúng 100% luật đưa ra .

Sẽ cho đánh lại vòng 2 gồm các cặp :

KingPK - ThongASS
cuibap - GamePK

Và sẽ có đền bù cho KingPK , ThongASS , cuibap , GamePK thì các bạn có thấy hợp lý ko ?
Nhắc lại đây là topic thảo luận kết thúc event song đấu chém thoải mái giữa những người đàn ông :D

HaiXomHN_MUHN
01-04-2016, 11:32 PM
gm xem có thêm giải đội ấn tượng và đẹp zai nhất ko? xin cho godnight cái cơ hội lấy vinh dự :))

sẽ có sự kiện SDAH solo đồ shop :D

MeHoangDe
01-04-2016, 11:33 PM
lúch oponi DW tốp 2 hách spe rõ ràng ai cũng biết điều đó la Spe. ADM kêu là ko có tesk chung tôi ko sét Sử dc hahaha. H ko có tesk ko biết có dc vào vòng 3 ko nhỉ ^^. đén chịu ADM

ngocngoc1111
01-04-2016, 11:34 PM
giải thưởng có vài trăm k vcent mà căng quá nhỉ :))

cái vấn đề này là ko phải là tiền đâu ông. mà là vấn đề người nhà ADM sắp bị loại khỏi vòng 2 . ví von như bạn vặt lông con gà các kiểu nhưng bạn ko bật đc lửa đến lúc ăn thì bạn ngồi nhìn ý. bạn có thấy tức k.

Champions
01-04-2016, 11:34 PM
thắng thua rõ ràng rồi còn lại gì nữa. Pk vui vẻ chứ cay cú như thằng trẻ trâu thì mình khuyên tốt nhất về bú sữa mẹ thôi cày MU làm gì cho hỏng 1 thế hệ MU online ra. Còn đây chém gió tý: gm xem có giải thưởng phong cách không cho những đội thau cuộc được vui vẻ chút :))

Nước Mắt
01-04-2016, 11:35 PM
Mọi người cũng góp ý giúp mình luôn , nếu bây giờ mình làm lại từ đầu và làm đúng 100% luật đưa ra .

KingPK - ThongASS
cuibap - GamePK

Và sẽ có đền bù cho KingPK , ThongASS , cuibap , GamePK thì các bạn có thấy hợp lý ko ?
Nhắc lại đây là topic thảo luận kết thúc event song đấu chém thoải mái giữa những người đàn ông :D

Úp để nghe góp ý !

MeHoangDe
ko cần đánh lại đâu ADM ơi đợi Joker up Video đã xem có tesk ko. ko có cho loại luôn đi đánh lại lam gì tốn SD lắm ^^

Ging
Hãy đọc kĩ câu trả lời của tôi nhé . Nếu làm thẳng tay thì ngày đầu tiên ko có 1 trận đấu nào diễn ra ,

- Hóng Clip KingPK + ThongASS ( Nhân Vật Joker) Có Task Trên Chính Máy Tính Tham Gia Event Thì thật là Vi Diệu

thánh cho hỏi FangADi bị loại khi nào ấy nhỷ trong khi quá giờ mà ko bị loại xong 0utgame nó bị đứng hình thì ko cho đánh lại vẫn cứ cho đánh tiếp để DL nso bem gần 6 7 mạng các bạn lí sự cùn v.k.l =))

sieuhacker
01-04-2016, 11:44 PM
cứ đúng quy định mà fang ai cũng vui vẻ. để lần sau khi tham gia ev các bạn cũng đọc lỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. ko cứ xong xuôi rồi mới rắch việc

MrG9x
01-04-2016, 11:44 PM

KingPK - ThongASS
cuibap - GamePK

Cái này là do quyết định của các adm thôi. FangADi thiếu người trong guid mình cũng chờ để các bạn vào G đủ. adm cho 5p là đến 21h nếu ko có mặt là bị loại. mà đến 21h1 các bạn mới có mặt. nếu làm đúng luật các bạn đã bị loại 2 lần. trong trận đấu mình bị lag ko di chuyển được. có pm với mod STREAM trong G và mod bảo cứ đánh đi. để đánh xong các adm họp nội bộ. đến gần cuối trận còn 1p tỉ số đang bằng nhau thì nhân vật MrKiller lại bị giống mình đứng im ko di chuyển đc. Nói chung cái này các ADM cứ họp với nhau rồi đưa ra quyết định.

rengudan
01-04-2016, 11:54 PM

nói thằng ra hôm đấy t mà cùn như chúng m team FangADi loại mẹ rùi nhưng t t vẫn muốn đánh kể cả lúc )utGame nso bị đứng hình chết đến 6 7 mạng t vẫn vui vẻ đánh cho đến lúc thua nói thằng ra cái thằng đàn bà như m mới hay có tính soi mói =))

MrG9x
01-04-2016, 11:55 PM

KingPK - ThongASS
cuibap - GamePK

còn nếu adm nói thế thì những đội thua như đội tôi ai chả muốn như adm nói :)) Nếu các bạn WL với AEHN thích công bằng đúng luật thì cứ như này mà triển

buivandat
02-04-2016, 12:22 AM
còn nếu adm nói thế thì những đội thua như đội tôi ai chả muốn như adm nói :)) Nếu các bạn WL với AEHN thích công bằng đúng luật thì cứ như này mà triển

liên Quan đến aehn vc

MeHoangDe
02-04-2016, 12:24 AM
ko bực tesk ai biết chúng mày hách ^^. cứ phải có ko dc cãi

Đat Warlord
02-04-2016, 12:49 AM
;));));));));));))

0962474696
02-04-2016, 12:53 AM

Cứ theo luật mà xử đi adm.nếu thongass và Gamepk đều thiếu or sai luật thì loại về vòng 3 hoặc loại trực tiếp để để các đội còn lại thi đấu.vì adm lúc nào cũng nói theo luật mà xử nên k có đấu lại..mong adm cứ làm đúng theo các su kiện của mọi sever và đúng quy định của MUHN đã đưa ra.:lt70lt70lt36;lt70lt70bb5;nh52;

Kenzen37
02-04-2016, 04:33 AM
Thôi tối ra ngồi quán nét rồi ns bạn miss cài cho cái hack đánh cho công bằng ! Quán nét là tiêu chí cho cac sự kiện :v

nuhoang
02-04-2016, 05:22 AM
Úp để nghe góp ý !

thể lệ quy chế cuộc thi thế nào thì cứ thế mà là đừng phá luật em ơi, ai giúp ai cái gì thì ở bên trong bên ngoài game mn đều hiểu, con cuộc thi phải có luật, giống thi đại học ấy ko ai giúp ai dc gì đâu thế mới có sân chơi mà mọi người ko thể nói gì được mình

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 07:06 AM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

thienton00
02-04-2016, 08:10 AM
thắng thua rõ ràng rồi còn lại gì nữa. Pk vui vẻ chứ cay cú như thằng trẻ trâu thì mình khuyên tốt nhất về bú sữa mẹ thôi cày MU làm gì cho hỏng 1 thế hệ MU online ra. Còn đây chém gió tý: gm xem có giải thưởng phong cách không cho những đội thau cuộc được vui vẻ chút :))

Bên GodNight cũng hài lòng về trận đấu của họ với KingPK là không có gì gian lận đáng phải nghĩ ! Đúng không nhỉ ?

Còn thành phần khóc mướn không công hay nay nọ thì sang topic " Up video " Trận vòng 2 mà ý kiến !

Mất 1 bữa ăn đêm cho thằng chủ quán để bật được cái Task, vụ này lỗ ! ^^ !

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 08:35 AM
Còn bạn DL 2.5 đáng để chờ đợi :D :D :D

BoDitHD
02-04-2016, 08:35 AM
Và Thế Là Tren Cùng 1 Máy Tính Jorker Đã bật dc Task 1 cách đơn giản thật là Thần Kỳ 1 Sức Mạng Thật Siêu Nhiên

https://www.youtube.com/watch?v=DzjPcxDpPGg

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 08:36 AM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

thienton00
02-04-2016, 08:41 AM
Và Thế Là Tren Cùng 1 Máy Tính Jorker Đã bật dc Task 1 cách đơn giản thật là Thần Kỳ 1 Sức Mạng Thật Siêu Nhiên

https://www.youtube.com/watch?v=DzjPcxDpPGg

Đám cưới hỏi ở tận xóm trên cơ mà nhỉ ? Trận đấu của KingPK - GodNight mà nhỉ ? Đằng ấy là ai ở đâu ra đới ! :31; !

BoDitHD
02-04-2016, 08:47 AM
Đám cưới hỏi ở tận xóm trên cơ mà nhỉ ? Trận đấu của KingPK - GodNight mà nhỉ ? Đằng ấy là ai ở đâu ra đới ! :31; !

Đấu Với ai thì đấu bạn AK Tại Sao Bnhiu Video k có task là k hợp lý
- QUán net nào mà mở dc Task hay thế bạn chỉ minh dc k Trả có cái quán net deo nào mở dc Task - Key sv máy chủ cả
- và theo Nước Mắt đã check bạn là máy quán nét

- k cần giải thích nhiều để bên ADM chịu trách nhiệm làm việc Thienton00 ( Sương Đêm ) ak

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 08:50 AM
Đấu Với ai thì đấu bạn AK Tại Sao Bnhiu Video k có task là k hợp lý
- QUán net nào mà mở dc Task hay thế bạn chỉ minh dc k Trả có cái quán net deo nào mở dc Task - Key sv máy chủ cả
- và theo Nước Mắt đã check bạn là máy quán nét

- k cần giải thích nhiều để bên ADM chịu trách nhiệm làm việc Thienton00 ( Sương Đêm ) ak

Người ta đã đánh trận 2 tức là BQT đã chấp nhận chiến thắng rồi . Khóc dòng làm gì nữa vậy bạn ?

BoDitHD
02-04-2016, 09:02 AM
Người ta đã đánh trận 2 tức là BQT đã chấp nhận chiến thắng rồi . Khóc dòng làm gì nữa vậy bạn ?

Việc của mày là vào đây ẳng ak ??? thế clip k Task cũng chấp nhận ak ??? Nếu Task mà Được Chấp Nhận THì Nẩy Sinh nhiều vấn đề hay để nói lắm

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:14 AM
Đây là sự linh động trong quá trình xử lí luôn giúp đỡ , hỗ trợ các game thủ tham gia sự kiện một cách cao nhất có thể , Ví dụ như 2 guild ngày đầu thi đấu không đọc kĩ thể lệ sự kiện đã không cho đủ 10 người vào guild nếu làm hà khắc đúng luật thì sẽ có 2 guild đó bị loại luôn không cần đánh . Đó là đội FangAdi và đội GodNight gặp đôi KingPK
Vì vậy chúng tôi không thiên vị một ai cả bạn nhé .
Trong clip ko có task maneger tuy nhiên số lần nhân vật class dw chết thì nhiều mà đánh được người khác thì quá ít . Và không có nghi vấn hack , cũng như chủ nhân vật Joker có nói và chúng tôi có kiểm là sử dụng ở quán nét . Mà quán net thì ko thể bật Task .

Hi vọng có vấn đề nẩy sinh để mình đc xem hii

BoDitHD
02-04-2016, 09:18 AM
Đây là sự linh động trong quá trình xử lí luôn giúp đỡ , hỗ trợ các game thủ tham gia sự kiện một cách cao nhất có thể , Ví dụ như 2 guild ngày đầu thi đấu không đọc kĩ thể lệ sự kiện đã không cho đủ 10 người vào guild nếu làm hà khắc đúng luật thì sẽ có 2 guild đó bị loại luôn không cần đánh . Đó là đội FangAdi và đội GodNight gặp đôi KingPK
Trong clip ko có task maneger tuy nhiên số lần nhân vật class dw chết thì nhiều mà đánh được người khác thì quá ít . Và không có nghi vấn hack , cũng như chủ nhân vật Joker có nói và chúng tôi có kiểm là sử dụng ở quán nét . Mà quán net thì ko thể bật Task .

Tao déo cần biết nó chết hay k chết Cứ Clip k đủ thì phạm luật thế thôi Còn trong trận nó thắng hay thua 100d tao cũng k quan tâm tao quan tâm đến Tanh Taskmanaget . Hết

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:20 AM
Thế cứ up đi bạn nhé ! Rảnh rảnh mình vào :24; cho thêm hưng phấn :4;:4;:4;:4;:4;:4;

BoDitHD
02-04-2016, 09:21 AM
Căn Cứ vào Clip để Quyết Định mà k cần Taskmanager ak THế các Clip Quay hack SP Delay các kiêu k có clip tại sao k xử lý ????? Dừng đi vòng vo làm gì vào vấn đề chính Taskmanager đi

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:23 AM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;:24;

thienton00
02-04-2016, 09:27 AM
Bố mẹ, ông bà ơi con thua rồi con Ứ chịu đâu ! :19; !

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 09:35 AM

vào game mà thể hiện này với tao nè.chứ đừng ngoài này mà sủa = mồm..đúng là thằng Xàm Lồn G hD :D

thế cái vụ các cược 10-0 trị giá 3m VND đấy.ko có tiền.lần sau bớt sủa = mồm nhé.sống thật tế lên 1 chút :D

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:37 AM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;

0962474696
02-04-2016, 09:50 AM

Thằng nói đúng ý tao vừa nói đấy tao trả phải ở bên nào nhưng theo luật mà làm thiêu task thì loại + thiêu ng cũng có thể Loại..
Vậy chỉ Còn 2 G WarLord 1 và G FangADi đánh chung kết...Cứ đúng luật mà làm thôi. làm jz có chuyện linh động người nhà hả..
theo luật mà xử đừng cò quay và quy định của luật là k có đánh lại trong 2 lỗi trên...

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 09:58 AM
Thằng nói đúng ý tao vừa nói đấy tao trả phải ở bên nào nhưng theo luật mà làm thiêu task thì loại + thiêu ng cũng có thể Loại..
Vậy chỉ Còn 2 G WarLord 1 và G FangADi đánh chung kết...Cứ đúng luật mà làm thôi. làm jz có chuyện linh động người nhà hả..
theo luật mà xử đừng cò quay và quy định của luật là k có đánh lại trong 2 lỗi trên...

ADM mà làm đúng luật thì MUHN giờ này chắc chẳng ít mem thế này đâu ha ha

0962474696
02-04-2016, 10:04 AM
ADM mà làm đúng luật thì MUHN giờ này chắc chẳng ít mem thế này đâu ha ha

Người chơi ngỉ nó cũng nhiều vấn đề và lý do...chứ kiểu Mà thiên vị cho bên nào hay làm vớ vẩn thì người chơi Nghỉ thì cũng là hợp lý thôi...

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 10:22 AM
Nhìn xa trông rộng hơn

Kenzen37
02-04-2016, 10:29 AM
Thôi kệ cmn đi a kêu nựa kêu mãi adm vẫn thê thôi ,
Tối nay khi vao trong adm yêu cầu thay đổi nv thì ns admin yêu cầu thoát hẳn ra game rồi vào lại là đc , thê thì co hack = trời ,
Cứ phải thoát hẳn game vào lại , k đc thay đổi nv hay chọn sv mà cứ phai thoat hẳn

MrG9x
02-04-2016, 10:58 AM

Theo đúng luật thì FangADi bị loại từ vòng 1 rồi nhé bạn ^^!

0962474696
02-04-2016, 11:08 AM
Theo đúng luật thì FangADi bị loại từ vòng 1 rồi nhé bạn ^^!

ừ thì ý t là như thế mà bị loại từ vòng 1 mà...Và GamePk k có task thì cũng bị loại luôn :)) đúng luật mà chảm

Ging
02-04-2016, 11:12 AM
ừ thì ý t là như thế mà bị loại từ vòng 1 mà...Và GamePk k có task thì cũng bị loại luôn :)) đúng luật mà chảm

nếu GamePk có tast thì sao mà còn để nguyên tast từ đầu đến cuối luôn ko phải cái kiểu mở lên xong ẩn đi :19;

Nước Mắt
02-04-2016, 11:16 AM

KingPK - ThongASS
cuibap - GamePK

Nếu có vụ đánh lại và làm đúng luật 100% thì ko có GamePK hay KingPK nào bị loại đâu bạn ,
Chỉ có FangADi bị loại vì đến giờ ko có đủ 10 thành viên trong guild thôi.
Đọc kĩ lại bài viết của mình đi nha !

0962474696
02-04-2016, 11:20 AM
Nếu có vụ đánh lại và làm đúng luật 100% thì ko có GamePK hay KingPK nào bị loại đâu bạn ,

Nhưng có phải là từ Vòng 1 GamePk đã k bật táker khi thi đấu k hả adm.

- - - Updated - - -

à nhầm KingPk chứ

Kenzen37
02-04-2016, 11:29 AM

Hôm đấy e nhớ k nhầm thì là đang cho acc bao adm su kiện viêt thông báo màn hình là k cân tuyên thêm ng mà chỉ cần 2 ng thôi , hỏi adm sự kiện ấy , hôm đây viêt trên màn hinh luôn hỏi guild mấy ông xem

Ging
02-04-2016, 12:10 PM
Bố mẹ, ông bà ơi con thua rồi con Ứ chịu đâu ! :19; !

thôi a à vào viết cái toppic cho chúng nó về nhẩt cho cái team thông ass thông điss vào luôn, 3 cái giải set luck 1op cho chúng nó hết đàn ông đéo j đi soi mói kiểu mặc váy đi bốt =)) lúc nó sai bị loại thì mình thoải mái cho đánh tiếp vào trận cú giang đứng hình bị bem 5 6 phát vẫn tiếp tục cuối trận e cũng bị 4 5 phát đứng im cho chúng nó đánh mà thua vẫn vui vẻ
p/s : nói thẳng ra cái G WL nhiều trẩy bỏ mẹ =))

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 12:18 PM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

Nước Mắt
02-04-2016, 12:50 PM

- - - Updated - - -

à nhầm KingPk chứ

Bạn đọc ko hiểu hả , GodNight bị loại luôn ko được đánh vì thiếu 10 người và KingPK vào thẳng luôn .

BoDitHD
02-04-2016, 01:04 PM
Bạn đọc ko hiểu hả , GodNight bị loại luôn ko được đánh vì thiếu 10 người và KingPK vào thẳng luôn .

Thê Làm lại Event đi Loại luôn những đội k đủ yêu cầu và những đội k có taskmanager chúng tôi chấp nhận luôn làm lại di hay k giám làm lại bao tre nhau ???

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:13 PM

loại vì ko đủ thành viên thì nó đơn giản mà :))

còn đi pk ko có Task mà các ông cũng cho win dc :))

thì tôi cũng ạ các ông............

- - - Updated - - -

cách tốt nhất kêu hủy cái SDAH này đi :))

có đồ thì càng làm sv nát...dc đồ lại tốn tiền nạp thẻ để lên +9 :)) :))

BoDitHD
02-04-2016, 01:17 PM
loại vì ko đủ thành viên thì nó đơn giản mà :))

còn đi pk ko có Task mà các ông cũng cho win dc :))

thì tôi cũng ạ các ông............

- - - Updated - - -

cách tốt nhất kêu hủy cái SDAH này đi :))

có đồ thì càng làm sv nát...dc đồ lại tốn tiền nạp thẻ để lên +9 :)) :))
việc gì phải hủy làm ăn kiểu bao che thiên vị cho nhau kêu check IP máy quan nét tao nói thật máy quan net nào bật dc Taskmanger Thời 2016 Win7 này tao cho chúng mày tất dừng vì 1 thằng GM làm ảnh hưởng tới Quy định của 1 MUHN
- tại sao Leoric Vòng 1 Choi ở nhà vòng 2 ra quan net để cố tình k bật dc Task Các bạn k có não mà suy nghĩ ak ?? hay là vì 1 thằng là ảnh hưởng tới cả 1 cái game đã gây dựng dc 6 năm nay ??

- - - Updated - - -

DM cây ngay k sợ chết dừng việc cc gì phải che giấu

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:26 PM
việc gì phải hủy làm ăn kiểu bao che thiên vị cho nhau kêu check IP máy quan nét tao nói thật máy quan net nào bật dc Taskmanger Thời 2016 Win7 này tao cho chúng mày tất dừng vì 1 thằng GM làm ảnh hưởng tới Quy định của 1 MUHN
- tại sao Leoric Vòng 1 Choi ở nhà vòng 2 ra quan net để cố tình k bật dc Task Các bạn k có não mà suy nghĩ ak ?? hay là vì 1 thằng là ảnh hưởng tới cả 1 cái game đã gây dựng dc 6 năm nay ??

- - - Updated - - -

DM cây ngay k sợ chết dừng việc cc gì phải che giấu

G kinhpk có người làm mod thành viên g KingPK toàn dân chơi.toàn thánh cào thẻ,ADM nào là ko quý ko ưu ái :D

1 thằng trong game a rua nhau nghỉ game.sẽ có G kinhpk lên tiếng nghỉ thì nghỉ đi đừng lôi kéo ng khác :)) :))

ko thiên vị G KinhPK thì ADM lấy j àm sống :)) :))

cái j nó cũng có giá của nó thôi :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

đời chẳng j sợ j..sợ mỗi lẽ phải :D

chơi mu chẳng sợ ku nào.sợ mỗi gian lận,người nhà ADM ,người quen.vvvv.....

tiền và thời gian thằng này chấp cả cái thế giới ảo này luôn.........ko tin cứ thử khà khà

Ging
02-04-2016, 01:29 PM
G kinhpk có người làm mod thành viên g KingPK toàn dân chơi.toàn thánh cào thẻ,ADM nào là ko quý ko ưu ái :D

1 thằng trong game a rua nhau nghỉ game.sẽ có G kinhpk lên tiếng nghỉ thì nghỉ đi đừng lôi kéo ng khác :)) :))

ko thiên vị G KinhPK thì ADM lấy j àm sống :)) :))

cái j nó cũng có giá của nó thôi :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

đời chẳng j sợ j..sợ mỗi lẽ phải :D

chơi mu chẳng sợ ku nào.sợ mỗi gian lận,người nhà ADM ,người quen.vvvv.....

tiền và thời gian thằng này chấp cả cái thế giới ảo này luôn.........ko tin cứ thử khà khà

bao nhiều sv bao nhiêu vụ lùm xùm ông thấy KIngPk ai lên kêu gào đòi nghỉ lôi kéo cả G chưa hay là mấy ông WL các ông làm vậy, tôi cười vào cái cmt cùn này của ông =))

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:32 PM
bao nhiều sv bao nhiêu vụ lùm xùm ông thấy KIngPk ai lên kêu gào đòi nghỉ lôi kéo cả G chưa hay là mấy ông WL các ông làm vậy, tôi cười vào cái cmt cùn này của ông =))

chả sao...........

chả quan tâm :D :D :D :D :D :D

nhưng thằng này nói sai thằng này méo mồm ok

9718153
02-04-2016, 01:33 PM
người ta pk thế có admin bên cạnh hack biêt ngay mà . vả lai người ta đã bật tak nhưng o quan nét ko dc. đã báo luôn với gm sự kiện và dc đông y rồi còn gi . Có gi đâu pk gà thì thua tra thu sau vậy .

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:36 PM
người ta pk thế có admin bên cạnh hack biêt ngay mà . vả lai người ta đã bật tak nhưng o quan nét ko dc. đã báo luôn với gm sự kiện và dc đông y rồi còn gi . Có gi đâu pk gà thì thua tra thu sau vậy .

mày bit j àm nói thằng PHONG BI

100 nghe k = mắt thấy.dân đên như chúng tôi cần có Task :)) :))

9718153
02-04-2016, 01:40 PM
mày bit j àm nói thằng PHONG BI

100 nghe k = mắt thấy.dân đên như chúng tôi cần có Task :)) :))

thế cứ tiếp tục kêu gào đi nhé .

- - - Updated - - -

nay muốn làm gì thì phong bì là đi trước .:30;

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:41 PM
câu nói này mày nghĩ ra hay ai xui mày thế : nay muốn làm gì thì phong bì là đi trước

Ging
02-04-2016, 01:46 PM
câu nói này mày nghĩ ra hay ai xui mày thế : nay muốn làm gì thì phong bì là đi trước
bọn tui phong bì rùi bạn cả ông BoDitHD đừng kêu gào nữa =))
mà cái ông kia 2016 thay cái tên cái 4rum cho có văn hóa tí :19;

MeHoangDe
02-04-2016, 01:50 PM
thế ADM làm dánh lại đi có dam ko, hay thế nào.đánh lại phải có task ko có cút

- - - Updated - - -

mà thằng nào ko liên quan đừng có sủa vào ko lại bị chửi lại khổ thân DKm HD à

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 01:55 PM
bọn tui phong bì rùi bạn cả ông BoDitHD đừng kêu gào nữa =))
mà cái ông kia 2016 thay cái tên cái 4rum cho có văn hóa tí :19;

chả sao chả quan tâm cho lắm :)) :))

có tiền là có quyền :)) tôi nghĩ các ông ko PHONG BI mà là 1 cú điện thoai cơ :))

các ông đi pk với ai thì chả thế thôi.pk win ngta mà ko task thì thằng thua chẳng bao h chấp nhận dc đâu

làm việc cứ thật tế chút đỡ mệt mỏi hơn :))

Ging
02-04-2016, 01:58 PM
thế ADM làm dánh lại đi có dam ko, hay thế nào.đánh lại phải có task ko có cút

- - - Updated - - -

mà thằng nào ko liên quan đừng có sủa vào ko lại bị chửi lại khổ thân DKm HD à

ok đúng luật thì đnáh lại chỉ thiệt team FangADi thôi :D

9718153
02-04-2016, 01:58 PM

ko cần biết ai xui hay nghi ra nhưng về hỏi bố mày xem ý nghĩa có đúng ko . :41;

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 02:03 PM
ko cần biết ai xui hay nghi ra nhưng về hỏi bố mày xem ý nghĩa có đúng ko . :41;

Nói nhiều cũng được
Nói ít cũng được
Mõm đừng dài ra là được... :D

9718153
02-04-2016, 02:08 PM
Nói nhiều cũng được
Nói ít cũng được
Mõm đừng dài ra là được... :D

bố mày vừa ném miếng xương ra mày gặm ngay giờ mày lai quay ra cắn bố mày à .

HaiXomHN_MUHN
02-04-2016, 02:19 PM

nghe nhiều cũng được
nghe ít cũng được
đừng thối tai là được :)) :))

kiendeptrai102
02-04-2016, 02:34 PM
Tham gia sự kiện mà cứ như chuốc vạ vào người ấy nhỉ. Thua không sao. Thắng cũng nhiều điều bàn cãi. Event nào cũng vậy. E cũng đến ạ các anh = ))))))))))) là thằng đàn ông sống thoải mái và nghĩ thoáng ra chút đi :v

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 03:10 PM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;:24;

MrNhat
02-04-2016, 03:29 PM
Phải có đầy đủ kể cả G cuibap cũng mong Có hết

BoDitHD
02-04-2016, 03:37 PM

Xin Phép Được Đái Vào Mõm CM mày K Liên Quan cấm Sửa nhàng Ok

Kenzen37
02-04-2016, 03:57 PM
A oi thôi tôi đê suc đanh nhau , k ns nua a đê suc đi a

MeHoangDe
02-04-2016, 04:29 PM
vâng spe rõ ràng, nhưng ko có tesk chúng tôi ko đủ thuyết Phục:-?:-?. H pk event bảo quay Video Full + bật tesk để chugn tôi kiểm tra. H ko bực tesk vẫn dc vào. Tao nói thật. Tao cũng Ạ Chúng mày:77;:77;:77;:77;:77;:77;:77;:77;:77;:77;

zl0v3g4m3z
02-04-2016, 05:42 PM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;

Ging
02-04-2016, 05:58 PM
:21;:21;:21;:21;:21;:21;:21;

Tao là Luyện
06-04-2016, 09:59 AM
upppppppppppppppppppppppp