PDA

View Full Version : Có ong Mod nao vao tra loi cho toi 1 cai dut khoat dc ko

OngTuongHN
31-03-2016, 05:39 AM
Trong tất cả các viên NNT.
Viên nào là có tác dụng và loại nào ko có tác dụng. Hay mấy cái chỉ số ghi trên NNT chỉ mang tính chất minh họa..?

o0HacAm0o
31-03-2016, 10:01 AM
Trong tất cả các viên NNT.
Viên nào là có tác dụng và loại nào ko có tác dụng. Hay mấy cái chỉ số ghi trên NNT chỉ mang tính chất minh họa..?

Để mình trả lời giúp cho nhé.. ^^.. NNT thì viên nào cũng có tác dụng cả... nhưng vấn đề là MU này nó giới hạn tỉ lệ % của NNT nên ko phải là... càng nhiều thì càng cộng dồn đâu bạn... Ở HT mình ko có dk để test cụ thể nhưng những gì mình biết về nv và MU thì nó là như vậy, bạn test và tự cảm nhận.. chứ adm có lẽ cũng hiểu chung chung thôi.
P/s: Tiện thể cả vấn đề ở HT có bạn nào nói set BT +15 đánh 1k gì đấy... muốn xuyên giáp cao hơn thì các bạn cũng phải chỉnh lại hay GC lại NNT phù hợp thì sẽ thay đổi mức đame xuyên giáp thôi . Cái này mình cũng ko có dk tét ở MU này..nhưng ở những MU khác thì từ lâu rồi mình cũng đã từng gặp ..^^..

OngTuongHN
31-03-2016, 10:19 AM
Để mình trả lời giúp cho nhé.. ^^.. NNT thì viên nào cũng có tác dụng cả... nhưng vấn đề là MU này nó giới hạn tỉ lệ % của NNT nên ko phải là... càng nhiều thì càng cộng dồn đâu bạn... Ở HT mình ko có dk để test cụ thể nhưng những gì mình biết về nv và MU thì nó là như vậy, bạn test và tự cảm nhận.. chứ adm có lẽ cũng hiểu chung chung thôi.
P/s: Tiện thể cả vấn đề ở HT có bạn nào nói set BT +15 đánh 1k gì đấy... muốn xuyên giáp cao hơn thì các bạn cũng phải chỉnh lại hay GC lại NNT phù hợp thì sẽ thay đổi mức đame xuyên giáp thôi . Cái này mình cũng ko có dk tét ở MU này..nhưng ở những MU khác thì từ lâu rồi mình cũng đã từng gặp ..^^..

đây là những viên xiên có ghi % ko biết nó như thế nào. còn những viên + thực tế vào nhân vật là ko đc
nhưng ở những viên xiên khảm vào Amo nhiều viên ko có tác dụng nhé. (hiện tại chỉ thấy viên % SD và HP là mắt nhìn thấy là có sự khác biệt)
Con tôi chơi RF 65kstr đánh đc 9k tới 11k với set BT 15 GC+0 .
Tóm lại đứng lên so sánh giữa Mu HN với MU khác

o0HacAm0o
31-03-2016, 10:49 AM
..^^.. Vậy bạn nên hài lòng với sự im lặng bấy lâu nay ... hoặc tự mình làm gì đó để thích nghi với những gì hiện tại có sẵn.. adm, mod hay kĩ thuật chắc họ cũng chẳng biết phải trả lời thế nào đâu .^^..

ShopRac
31-03-2016, 10:55 AM
..^^.. Vậy bạn nên hài lòng với sự im lặng bấy lâu nay ... hoặc tự mình làm gì đó để thích nghi với những gì hiện tại có sẵn.. adm, mod hay kĩ thuật chắc họ cũng chẳng biết phải trả lời thế nào đâu .^^..

CCMNR- báo lỗi thì lúc đéo nào cũng kêu để chỉnh sửa lại.
Kut trâu để lâu ra bùn hết. Nói chung đội ngũ Kỹ thuật làm ăn đéo ra gì ^^

ngocngoc1111
31-03-2016, 10:59 AM
CCMNR- báo lỗi thì lúc đéo nào cũng kêu để chỉnh sửa lại.
Kut trâu để lâu ra bùn hết. Nói chung đội ngũ Kỹ thuật làm ăn đéo ra gì ^^

lại muốn ban ních rùi đây :))

botchien
31-03-2016, 11:03 AM
BT +15 GC 0%....dk + sum max 3cot...hut' máu đuọc 1k máu.....^^
--Nv7...đánh BT + 15 0%...20k máu.. ngoai ra các NV khác...đánh BT +15 0% như matxa...hi`hi`....:8;

ShopRac
31-03-2016, 11:09 AM
lại muốn ban ních rùi đây :))

Sự thật bao giờ nó cũng phũ phàng như thế mà..?
Mới từ đảo cập bến vào bờ. Chút bầu bực tức tí

- - - Updated - - -

BT +15 GC 0%....dk + sum max 3cot...hút' máu được 1k máu.....^^
--Nv7...đánh BT + 15 0%...20k máu.. ngoài ra các NV khác...đánh BT +15 0% như matxa...hì`hì`....:8;

RF đánh đc khoảng 22k-25k là lúc ko có 1 tí buf nào. Khi thắng mặc set GC+0 nó full buf thì đc ~9k.
RF 65k str 2 set thần Rave+Horus đánh đc có 11k. bố tớ làm ra cái set từ 1 thằng phế vật trở thành siêu nhân

botchien
31-03-2016, 11:21 AM
--Hi`hi`....Nv7 vậy là vip hơn dk + sum gấp...10 lần rồi......^^
--Mod + AD....không tets xem có phải như anh em góp ý hem...:8;
--khong fix duoc BT + 15 GC 0%...thì nên fix lại...những đô exl +15 về GC 7% di...đùng nên cho GC đồ 15 thành 0%....:41;

ShopRac
31-03-2016, 11:26 AM
--Hi`hi`....Nv7 vậy là vip hơn dk + sum gấp...10 lần rồi......^^
--Mod + AD....không tets xem có phải như anh em góp ý hem...:8;
--khong fix duoc BT + 15 GC 0%...thì nên fix lại...những đô exl +15 về GC 7% di...đùng nên cho GC đồ 15 thành 0%....:41;

Tôi nghĩ chắc mấy thằng kỹ thuật ko fix đc..?
Thôi đành sống chung với lũ..?
Lỗi như thế này mà cũng tồn tại đc lâu nhỉ,may mà mình ko để chúng nó hút máu =))

o0HacAm0o
31-03-2016, 11:27 AM
..^^.. Có bạn nào chơi Rf ở HT nghĩ đến việc Pk sẽ dùng 1 skill khác ko ^^ ngoài những skill quen thuộc của nó

ShopRac
31-03-2016, 11:31 AM
..^^.. Có bạn nào chơi Rf ở HT nghĩ đến việc Pk sẽ dùng 1 skill khác ko ^^ ngoài những skill quen thuộc của nó

Thế ông nghĩ dùng skill gì. Ngoai AALH ra , boi toi nó quay 1 cái là chết.
Mà nói thẳng ra mấy cái skill Ngọa hổ hay mãnh long MU này ko dùng đc

botchien
31-03-2016, 11:32 AM
skil nào cũng tets hết rối....chỉ co AALH là đánh lẹ + mạnh nhất...chứ mấy skil khác đánh chậm rì...nếu hack thì AALH...gúm lằm....hi`hi`......:8;

o0HacAm0o
31-03-2016, 11:41 AM
Thế ông nghĩ dùng skill gì. Ngoai AALH ra , boi toi nó quay 1 cái là chết.
Mà nói thẳng ra mấy cái skill Ngọa hổ hay mãnh long MU này ko dùng đc

Khi mà max poin như huyền thoại thì mãnh long và ngoạ hổ ko ai dùng nữa bởi mức giới hạn mức agi, có thể dùng AALH ,hoặc cũng có thể dùng các skill khác nữa kết hợp với nhau mà..^^.. hình như còn hình thành 1 chuỗi combo như DK được đó, cái gì đó thì quên mất mẹ nó rồi =)) bạn nào rảnh thì test thôi

ShopRac
31-03-2016, 11:45 AM
Khi mà max poin như huyền thoại thì mãnh long và ngoạ hổ ko ai dùng nữa bởi mức giới hạn mức agi, có thể dùng AALH ,hoặc cũng có thể dùng các skill khác nữa kết hợp với nhau mà..^^.. hình như còn hình thành 1 chuỗi combo như DK được đó, cái gì đó thì quên mất mẹ nó rồi =)) bạn nào rảnh thì test thôi

RF cung co Compo (Vat nga+Manh Long). Kho cai MU nay tang 65kagi la ko dung dc manh long.
Đã test và nhận đc 1 câu trả lời đầy tâm huyết : Đội ngũ kỹ thuật đang chỉnh sửa . Chinh tu năm 2014 den gio van chua su dung dc

botchien
31-03-2016, 11:56 AM
đợi combo cua Nv7....chắc 1 xoay kiếm đã nằm........^^..........:8;

betiteo
31-03-2016, 12:01 PM
Cứ sét huyết long 15 ful 5 sock +dk gồng máu xem thế nào mang đồ thần cùi vk ex cùi 15 thì đánh sao được

botchien
31-03-2016, 12:12 PM
ban acc Playboy ai mua hem.........:8;

o0HacAm0o
31-03-2016, 12:25 PM
RF cung co Compo (Vat nga+Manh Long). Kho cai MU nay tang 65kagi la ko dung dc manh long.
Đã test và nhận đc 1 câu trả lời đầy tâm huyết : Đội ngũ kỹ thuật đang chỉnh sửa . Chinh tu năm 2014 den gio van chua su dung dc

O HT thì ko dùng combo vật ngã +mãnh long vì mãnh long là skil mặc định giới hạn mức Agi rồi, dùng combo với skill khác nhé.. ^^.. mà ko phải là cứ bạn nào đó là chờ combo thì dk xoay kiếm chết rồi.... Đấy mới là sự khác biệt ,tôi nhớ lâu lắm rồi xưa ở 1 cái mu nào đó.. dk xoay thì kệ con mẹ nó thôi.. làm sao mà nó xoay mình bấm vit +sd mà sống là đuợc, rồi húc nó ra, rồi combo gì gì đó..

botchien
31-03-2016, 12:31 PM
....Nv7...mà bom hp+SD SHOP...chắc phá sản.....voi dk xoay kiếm...sv HT...vài xoay la nằm...bom ko kip.^^
--cac sv khác....mới thì ok....:8;

ShopRac
31-03-2016, 12:51 PM
O HT thì ko dùng combo vật ngã +mãnh long vì mãnh long là skil mặc định giới hạn mức Agi rồi, dùng combo với skill khác nhé.. ^^.. mà ko phải là cứ bạn nào đó là chờ combo thì dk xoay kiếm chết rồi.... Đấy mới là sự khác biệt ,tôi nhớ lâu lắm rồi xưa ở 1 cái mu nào đó.. dk xoay thì kệ con mẹ nó thôi.. làm sao mà nó xoay mình bấm vit +sd mà sống là đuợc, rồi húc nó ra, rồi combo gì gì đó..

Mọi thần thánh bơi vào đây mà thử nghiệm.. Lý thuyết 1 bụng mà thực hành =0 chém như đúng rồi.

botchien
31-03-2016, 12:57 PM
Tốt nhất AD không fix được...thì fix tất cả đồ exl +15 GC 0%.....BT +15 GC 0%...về phien bản cho GC +15...7%...ko cho GC 0% là...hợp lý nhất....:8;

o0HacAm0o
31-03-2016, 01:22 PM
Mọi thần thánh bơi vào đây mà thử nghiệm.. Lý thuyết 1 bụng mà thực hành =0 chém như đúng rồi.

=)) Đây là hỏi thì ngta cho ý kiến ..^^.. đúng sai, đến bản thân người hỏi còn ko chắc chắn, đến người nghe,bàn thêm vào cũng ko hiểu hết ý thì mọi thứ nó cũng chỉ dừng lại là ý kiến cá nhân mà thôi . 1 điều hiển nhiên ở cái Mu này là đôi khi chấp nhận những gì nó vẫn tồn tại như thế thôi... phần còn lại là sự im lặng,cũng có thể là bất lực,hay vài thứ gì đó cứ để thế lại là hay... biết thế nào là đủ...đu đủ là được rồi ^^

betiteo
31-03-2016, 01:37 PM
....Nv7...mà bom hp+SD SHOP...chắc phá sản.....voi dk xoay kiếm...sv HT...vài xoay la nằm...bom ko kip.^^
--cac sv khác....mới thì ok....:8;

bác sắm huyết long 15 ful leve5 cho nv7 đi còn 3 sock với 4 sock thì trang trí đẹp ac ko thì phi shop hết đi

botchien
31-03-2016, 01:39 PM
làm gì ai có sét đó....có cuũng mua về sài cho đẹp......^^

betiteo
31-03-2016, 01:56 PM
làm gì ai có sét đó....có cuũng mua về sài cho đẹp......^^

Lại đua tôp thui ^^ chứ rf đồ ex cùi mấy thanh niên cứ đòi đấm chêt dk BT 15 5 sock ful leve5 ảo vãi

botchien
31-03-2016, 03:27 PM
dua di em.....dc top anh mua cho.....hi`h`i...........:8;