PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Chưa đầy 2 phút một lần rs. Mu-hanoi.net toàn thánh

quylataohp
28-03-2016, 01:05 AM
không phải nói gì các bác toàn thánh cả với nhau em xin bái phục sát đất.
Rs nhanh đến kinh khủng. Bác nào chỉ em phát. Em dân cày thuê mà cũng chưa từng rs nhanh như các bác. Rs 3 phút 1 lần tính cả chạy map rồi ra vào web đã là kỉ lục của em rồi. Xin hỏi các bác có bí quyết gì thế? Chỉ em với. Anh TCT vào xem các anh ấy chạy kiểu gì chỉ em được không?

1stTomVkL
28-03-2016, 01:27 AM
không phải nói gì các bác toàn thánh cả với nhau em xin bái phục sát đất.
Rs nhanh đến kinh khủng. Bác nào chỉ em phát. Em dân cày thuê mà cũng chưa từng rs nhanh như các bác. Rs 3 phút 1 lần tính cả chạy map rồi ra vào web đã là kỉ lục của em rồi. Xin hỏi các bác có bí quyết gì thế? Chỉ em với. Anh TCT vào xem các anh ấy chạy kiểu gì chỉ em được không?

hôm nay mới có người mạnh dạng nói hã =))
16 lần reset dw chạy trong 21p vi diệu vl ấy chứ

quylataohp
28-03-2016, 01:41 AM
Cái này em chỉ thắc mắc tí thôi. Em biết các anh ấy pro chạy map nhanh lắm. Thế nên em mới tỉnh hỏi các anh ấy dùng phần mềm gì. À nhầm chạy map ntn dạy em tí em chạy thử xem ntn

zzVUITIVIzz
28-03-2016, 01:45 AM
Có người phá nữa mà chúg nó còn lm đc vậy thì quá là vi diệu luôn ấy chứ

- - - Updated - - -

Chắc là pod vẫn còn dùng đc lệnh trace của zeus cũg nên 😂😂😂

quylataohp
28-03-2016, 01:48 AM
em cũng nghĩ thế. vừa em chơi cùng sv anh dw zozo gì đó. thấy anh ây thoắt ẩn thoắt hiện như ma. Máy em lai cùi không có camera. Tiếc quá không thể chụp hình cùng thần tượng.

Lun Ti Te
28-03-2016, 02:18 AM
như chủ topic nói 3p rs 1 lần. đối với mình là còn chậm :D còn hack nhanh hơn hay ko thì ko biết. với mình có thể chưa đến 2p rs 1 lần đối với cái mốc lever 2xx

Sexy Night
28-03-2016, 02:26 AM
như chủ topic nói 3p rs 1 lần. đối với mình là còn chậm :D còn hack nhanh hơn hay ko thì ko biết. với mình có thể chưa đến 2p rs 1 lần đối với cái mốc lever 2xx

Nói chung là cũng căng :v

OngTuongHN
28-03-2016, 03:02 AM
Cái này em chỉ thắc mắc tí thôi. Em biết các anh ấy pro chạy map nhanh lắm. Thế nên em mới tỉnh hỏi các anh ấy dùng phần mềm gì. À nhầm chạy map ntn dạy em tí em chạy thử xem ntn

phải xem cái mốc để ryset là lv bao nhiêu nữa chứ

quylataohp
28-03-2016, 11:10 AM
mốc là 266 lvl bác ạ. ^^ nhanh kinh khủng khiếp

- - - Updated - - -

vậy bạn thử làm một clip cho mình học tập với^^. mốc lvl 266. Điều kiện là cả khi rs xong bác vừa rs vừa ra vào web nhé

Ging
28-03-2016, 11:23 AM
mốc là 266 lvl bác ạ. ^^ nhanh kinh khủng khiếp

- - - Updated - - -

vậy bạn thử làm một clip cho mình học tập với^^. mốc lvl 266. Điều kiện là cả khi rs xong bác vừa rs vừa ra vào web nhé

làm để lộ bí quyết đua mất top à :))

quylataohp
28-03-2016, 11:26 AM
làm để lộ bí quyết đua mất top à :))

:v Đua top với các thánh này chỉ có khóc. Nói thật em đua rất nhiều MU luôn, chưa ngán bố con thằng nào. Cơ mà qua mu này em ngán cmnr. =))

OngTuongHN
28-03-2016, 11:41 AM
:v Đua top với các thánh này chỉ có khóc. Nói thật em đua rất nhiều MU luôn, chưa ngán bố con thằng nào. Cơ mà qua mu này em ngán cmnr. =))

chan chơi sver Pod thì sang Sver HT of SM đưa cho nó hưng phấn

ChanDoi113
28-03-2016, 11:43 AM
qua bên ht đua top cho vui, ít ít cũng tầm 4k>>8k thôi, đua vậy mới hưng phấn :))

quylataohp
28-03-2016, 11:55 AM
Em xin các bác. Em sợ mu này lắm rồi. Hack xuyên lục địa thì có cho em thêm tiền em cũng không dám đua đâu. Cày thuê cho người ta mà cảm thây bất lực với các thánh.