PDA

View Full Version : - Góp ý về các event, và quyền lợi của gammer

XeDapOi
23-03-2016, 04:03 AM
- Mình chơi mu-hanoi.net tuy cũng lâu nhưng cũng được 5 năm rồi
từ các sv huyền thoại, hoàng kim, sức mạnh, anubis, đế vương v.v
và rồi đến sv gần nhất là POS, theo mình thấy ADM tổ chức các event chưa hợp lí 1 chút nào
đơn giản như event song đâu sắp diễn ra, các ae game thủ bình thường thì làm gì nghĩ đến cửa ăn được giải
những event pk khủng, chỉ giành cho những nhân vật đang cầm set đồ khủng, mà nói thằng ra là set đồ
đua tốp được, còn những anh em khác thì sao ? gom cả tháng trời mới được 1 set, pk chằng dám
gom được set thì cũng đến lúc có sv mới :)) vậy sao ADM ko tổ chức những event hợp lí như solo với
Gamemaster, cho mốc số point cố định chẳng hạn, mặc đồ shop v.v.. như thế mình thấy công bằng hơn
chứ ng` khủng thì càng khủng, ai cùi thì mãi ko ngóc lên được :)) biết là bỏ tiền bỏ sức ra là hơn hẳn
nhưng đừng hơn quá. Sao AD ko thay vào đua top tháng là vcent, hoặc up set đồ hoặc món đồ mình đang có
lên +11,12,13 hoặc thưởng Vcent, gcent, b,s , BKHC
chứ sv nào cũng những set đồ khủng như thế chỉ tồn tại được vài time rồi lại vắng khách

Còn về vấn đề hack:
mong AD và phía BQT để ý 1 chút, chằng hạn như giờ boss log 1 hay vài acc vào xem tình hình
thăm dò c.sống của game như nào, vấn để hack, bug đã ổn chưa, chứ cứ ngồi 1 chỗ mà cổ động
tinh thần cố gắng hết sức nọ kia thì cũng thế :D chả giải quyết được gì

theo mình thấy đây là 2 vấn đề đang cần lưu ý nhất mong BQT để ý chứ đừng để mu-hanoi ngày càng vắng khach
--------------------------------------------
đây là ý kiến cả nhân thôi ai đồng ý, góp ý kiến thì cho
1 up = 1 like :41; tks !

- - - Updated - - -

- trích dẫn của 1 game thủ cho hay:
" Rất hoan nghênh cái việc GM tạo điều kiện cho ae có cơ hội để đoạt được những sét đồ mà ae mong muôn,cũng cho mình hỏi là bao giờ có sv mới để mình chuẩn bị !"
:)) :)) chả biết adm có biết và để ý ko nhỉ :))

- - - Updated - - -

- chẳng hạn như tổ chức cuối tuần vào tối thứ 7 chẳng hạn vì time này hợp lí với tất cả mọi người
tổ chức pk class :) phí đăng kí 10k hoặc 20k vcent hoặc gcent
giải nhất class: 50k vcent + 1 set đồ cấp 6 hoặc 7 < thời hạn 24h >
giải nhì: 30k vcent
giải 3: 20k vcent +1 gấu hoặc 1 ske chẳng hạn
như thế vừa mang tính giải trí mà vui vẻ giao lưu pk chứ ko train suốt đâm nhàn chán ^^!

CaFeSex
23-03-2016, 04:43 AM
upppppppppppp

kiemvuong
23-03-2016, 06:30 AM
tao 2 đấu trường
1 cho hàng khủng ( hoàng kim )
2 cho người bình thường ( bạch ngân )

đơn giản dễ chơi hơn nhiều

9718153
23-03-2016, 07:33 AM
Vua đi vi hành hồi truớc mình rất thick phong cách này ^^

MeHoangDe
23-03-2016, 09:21 AM
bạn nói ngu VKL. bạn thích sét đồ Ngon để chuẩn bin cho Trận Xong đấu này ko. sét MG 54L+11 nè, 4m thôi mua về mà PK Xong đấu cho nó Win. xinh ra đầu tư để làm cái gì. hay thích mua W2.5 RF +11 + set BH +11 về mà PK. có dám bỏ tiền ra hay ko. đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

OngTuongHN
23-03-2016, 09:46 AM
bạn nói ngu VKL. bạn thích sét đồ Ngon để chuẩn bin cho Trận Xong đấu này ko. sét MG 54L+11 nè, 4m thôi mua về mà PK Xong đấu cho nó Win. xinh ra đầu tư để làm cái gì. hay thích mua W2.5 RF +11 + set BH +11 về mà PK. có dám bỏ tiền ra hay ko. đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Ai cũng có cách nghĩ và chơi khác nhau,đừng áp đặt cách chơi của mình lên người khác. đây là người ta nêu ra ý tưởng góp ý chứ ko phải khoe xem ai nhiều tiền hơn.
Vậy mày đầu tư thế chỉ để chơi 1 tháng cùng lắm là 3 tháng liệu có đáng ko.

Ging
23-03-2016, 09:53 AM
uppppppppppppp cho bài viết hay :D

Đat Warlord
23-03-2016, 09:54 AM
và rồi đến sv gần nhất là POS, theo mình thấy ADM tổ chức các event chưa hợp lí 1 chút nào
đơn giản như event song đâu sắp diễn ra, các ae game thủ bình thường thì làm gì nghĩ đến cửa ăn được giải
những event pk khủng, chỉ giành cho những nhân vật đang cầm set đồ khủng, mà nói thằng ra là set đồ
đua tốp được, còn những anh em khác thì sao ? gom cả tháng trời mới được 1 set, pk chằng dám
gom được set thì cũng đến lúc có sv mới :)) vậy sao ADM ko tổ chức những event hợp lí như solo với
Gamemaster, cho mốc số point cố định chẳng hạn, mặc đồ shop v.v.. như thế mình thấy công bằng hơn
chứ ng` khủng thì càng khủng, ai cùi thì mãi ko ngóc lên được :)) biết là bỏ tiền bỏ sức ra là hơn hẳn
nhưng đừng hơn quá. Sao AD ko thay vào đua top tháng là vcent, hoặc up set đồ hoặc món đồ mình đang có
chứ sv nào cũng những set đồ khủng như thế chỉ tồn tại được vài time rồi lại vắng khách

Còn về vấn đề hack:
mong AD và phía BQT để ý 1 chút, chằng hạn như giờ boss log 1 hay vài acc vào xem tình hình
thăm dò c.sống của game như nào, vấn để hack, bug đã ổn chưa, chứ cứ ngồi 1 chỗ mà cổ động

theo mình thấy đây là 2 vấn đề đang cần lưu ý nhất mong BQT để ý chứ đừng để mu-hanoi ngày càng vắng khach

- - - Updated - - -

" Rất hoan nghênh cái việc GM tạo điều kiện cho ae có cơ hội để đoạt được những sét đồ mà ae mong muôn,cũng cho mình hỏi là bao giờ có sv mới để mình chuẩn bị !"

- - - Updated - - -

- chẳng hạn như tổ chức cuối tuần vào tối thứ 7 chẳng hạn vì time này hợp lí với tất cả mọi người
như thế vừa mang tính giải trí mà vui vẻ giao lưu pk chứ ko train suốt đâm nhàn chán ^^!

Nghe bạn nói Thế này. Thì thôi mình khuyên bạn nên chơi MU có Wepshop thế đồ cho nó cân bằng :)) người ta bỏ cả đống tiền ra đầu tư để có đồ. lại bảo ra even bỏ đồ đi. mắc cười :)) sao bạn không đầu tư vào mà có đồ ngon. :))

Kenzen37
23-03-2016, 10:28 AM
Thế mình đầu tư vjp làm j nhỉ , cứ event post bài kêu adm pk đồ shop cho rồi , bỏ tiền ra lên đồ cũng vì cho manh tham gia các event chứ , nếu công bằng cho các ông ai công băng cho bọn tôi :(

betiteo
23-03-2016, 11:25 AM
Even theo mid là rất hay ko phải ai cũng muốn có một set đồ đẹp sao . Chỉ đua tôp mới được thưởng hỏi có được bao nhiêu người có thoi gian ngồi chơi cả tháng mới được vậy mid hỏi bạn những người thích chơi và dk kinh tế ko cho phép quá tay vào game giải trí cuộc sống còn nhiều việc cần đến tiền nhiều hơn là để giải tri bạn ạ. Ko có even như vậy mãi mãi ko có sự công bằng bạn ơi.

aloanh
23-03-2016, 11:41 AM
Ý Kiến Thứ Nhất Nhảm Nhí

Ý Kiến Thứ Hai Vãi Lồn Nhảm Nhí =))

quylataohp
23-03-2016, 12:19 PM
Ý Kiến Thứ Nhất Nhảm Nhí

Ý Kiến Thứ Hai Vãi Lồn Nhảm Nhí =))

Có cái con mẹ mày nhảm ấy. Đầu toàn bã đậu đéo thể khôn lên được

- - - Updated - - -

Chúng mài lắm tiền cái này tao đồng ý. Chúng mài thích thể hiện tao cũng đồng ý. Chúng mài thích khoe chúng mài mua được đồ nhiều cả 2 3 triệu tao đéo quan tâm OK. Nhưng đừng có oảng mấy cái câu ngu lol ấy ra. Nhảm cái cc. Đời có người giầu người không được giầu. Game có người nạp nhiều người nạp ít. Chúng mài mở mồm ra là đòi hỏi vậy bọn tao không được đòi hỏi? Có giỏi mặc đồ shop solo 1 vs 1 với tao.

aloanh
23-03-2016, 05:30 PM
Có cái con mẹ mày nhảm ấy. Đầu toàn bã đậu đéo thể khôn lên được

- - - Updated - - -

Chúng mài lắm tiền cái này tao đồng ý. Chúng mài thích thể hiện tao cũng đồng ý. Chúng mài thích khoe chúng mài mua được đồ nhiều cả 2 3 triệu tao đéo quan tâm OK. Nhưng đừng có oảng mấy cái câu ngu lol ấy ra. Nhảm cái cc. Đời có người giầu người không được giầu. Game có người nạp nhiều người nạp ít. Chúng mài mở mồm ra là đòi hỏi vậy bọn tao không được đòi hỏi? Có giỏi mặc đồ shop solo 1 vs 1 với tao.

mày biết không nghe cách nc của mày tao đã thấy mày là 1 thằng ngu học rồi lên k chấp :))
solo với mày cho bẩn người . next

XeDapOi
23-03-2016, 05:38 PM
- thôi nào :) chỗ này là góp ý chứ ko phải là chỗ để chửi nhau nhé
toàn người lớn mà văng toàn mấy thứ phụ khoa ra làm gì :)

upppppppppppppppppppppppp

quylataohp
23-03-2016, 05:44 PM
Cái loại rr như mài chỉ biết oảng trên forum thì câm mõm lại đi ok. Để yên không sao nhìn cái commend thấy ngứa mắt

OngTuongHN
23-03-2016, 05:48 PM
Even theo mid là rất hay ko phải ai cũng muốn có một set đồ đẹp sao . Chỉ đua tôp mới được thưởng hỏi có được bao nhiêu người có thoi gian ngồi chơi cả tháng mới được vậy mid hỏi bạn những người thích chơi và dk kinh tế ko cho phép quá tay vào game giải trí cuộc sống còn nhiều việc cần đến tiền nhiều hơn là để giải tri bạn ạ. Ko có even như vậy mãi mãi ko có sự công bằng bạn ơi.

Làm gì co 2 chữ công bằng ha ban..?
Cuộc sống thực cũng như game ảo..?
Phần thắng luôn thuộc về những thằng nhiều tiền hơn mình..?
Tot nhat la noi ko voi "nap card". cu lam vai em clon nhat zen v.v. bom cho chung no lam ong vua ong tuong..?
Dôi 3 tháng sau no lai khỏi điêm như mình, cung lam thi cung chi dc den 5 thang. ko viec gi phai ganh ti.

MeHoangDe
23-03-2016, 05:52 PM
cuộc đời la thế, người ăn ko hết người thì như cứt rỏ Rớt ^^.:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52 ;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;: 52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52 ;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

quylataohp
23-03-2016, 05:54 PM
Ai cũng có quyền nói ra suy nghĩ của mình, ai cũng có sự tự trọng riêng. Nạp nhiều hay nạp ít thì cũng đều là những người đã và đang đưa MU tiến lên. Không phải cái kiểu mang tiếng nạp được tí đồng tiền là lên mặt ông lớn nhé. Tao trong game tuy chẳng mạnh cũng chẳng nạp nhiều nhưng cũng chẳng phải dạng vô danh. Tôn trọng lời nói của người khác người khác mới tôn trọng lại. Mở mồm ra là nói mày nhãm lol hay gì gì đó. Nghĩ xem ở ngoài mai vừa đưa ý kiến có thằng ném cức vào có đau không? Còn nếu muốn pk ấy. Cứ vào game gọi zMiracle. Tao đảm bảo mài không khóc tao không lấy tiền.

aloanh
23-03-2016, 07:04 PM
cái nick 4r XeDepOi không có trong G nào nhưng cũng đi theo mu này cũng khá lâu rồi lên tao cũng biết
chỉ là vào cmt trêu thôi chẳng có hàm ý gì . mày bại não à hay có lớn không có khôn ăn nói kiểu đó
nói cho mày luốn ý kiến thứ nhất của mày viết ra ở bài viết của mày tao cảm thấy k hợp lý và k quen k cmt
còn đây là 2pic của người khác lên tao nói luôn là
ý kiến thứ nhất không hợp lý . vì đồ người ta bỏ tiền ra đầu tư . ai không có chơi kiểu không có không lên áp đặt phải chơi theo kiểu đồ = đồ
đồ ngon chưa chắc đã thắng . đây là pk team chứ k phải solo lên k nói lên điều gì
7set even mà chỉ để + 9 thì cũng = các set 1 op +9 kia thôi và cái cản bản là + poi và cách pk nữa
nhiều yếu tố dẫn đến win chứ đừng nghĩ cứ mặc set even là khủng bố bi la đen
- even người ta cho ra 6 set even như kia đều có mục đích cả
ai win bán hay dùng thì đều có 6 set đó xuất hiện gặp người chơi bt sẽ để +9 còn dân chơi sẽ để + 11 và cỏ thể để 13 như vậy là admin sẽ kiếm lời từ khoản B S BKHC lên họ mới có sự tính toán như thế
còn đừng kêu even như thế thằng có đồ khủng lại càng khùng thêm hay ăn chắc các even này . đó là suy nghĩ thiển cận
-- vấn đề thứ 2
thì ok . nếu việc anti mà chưa làm ngon lành thì tốt nhất cho đội ngũ săn bắt hack vào game truy tìm người đột biến Gen
những even MDS - Bos _ Nhện _ Sum
phải mò mẫm chấp nhận bỏ 1 thời gian ra vào sống với lũ chứ ngồi đợi mọi quay clip rồi gửi sử lý thì hơi buồn . vì chính bản thân admin chưa khắc phục đc sự cố đó thì phải chấp nhận bỏ thời gian ra mà làm cái này chứ ngồi đó đợi chờ sẽ làm mất lòng khá nhiều gamer thủ
và yêu tiên việc sử lý hack đầu tiên . khi có clip tố cáo hack admin lên vào sử sớm nhất chứ k lên để 2 3 ngày mới sử lý
những cmt chửi tục phải band ngay để họ nói câu thứ 2
làm việc phải dứt khoảt
-- còn ai cảm thấy game này không còn phù hợp với mình thì nghỉ khi nào cảm thấy hài lòng thì quay lại chơi hay ....
chứ đừng động tí post tôi chán nản như này rồi báo nghỉ kéo rủ người nghỉ lên 4r viêt bài này lọ . nhìn buồn cười
làm vậy không khác gì trẻ con
việc ai nạp thẻ nhiều hay ít điều đó với tôi k tâm vì tôi k phải là admin cũng như mn chơi game này đều mất tiền
nạp ít nhưng 10 người 100 người nạp ít kiểu gì cũng = người nạp nhiều và số lượng chơi càng đông lại càng lôi kéo đc bạn bè và vào sv càng đông người chơi . người nạp nhiều tiền và ít tiền mới có hào hứng chơi
còn nạp nhiều thì cũng làm cho khoản thu nhập của admin cao lên nhưng chỉ đếm trên đầu ngon tay vào game cũng chỉ có vài mống sẽ dẫn đến người nạp nhiều cũng chán nản chỉ 1 đến 2 căng 3 sv họ cũng sẽ chán sẽ nghỉ vì sv quá nhàn chán k có người chơi họ tự nghỉ như vậy admin cũng chết
thế lên không cần phải nói những điều thiên vị hay gì ở đây admin họ mở ra MU này họ có sự tính toán cả rồi . khốn hơn tôi và mn nhiều
thôi k nói nữa đi uống bia cho thanh lọc cơ thể mát gan bổ thận

OanhVang
23-03-2016, 07:26 PM
không quan tâm..........

XeDapOi
23-03-2016, 07:40 PM
- quylataohp và aloanh thôi ko chửi nhau nữa :)
góp ý thì góp ý =)) sao cứ lôi những vấn đề nhạy cảm khác vào làm gì
toàn bố trẻ con hết rồi mà :D

zl0v3g4m3z
23-03-2016, 07:45 PM

Còn về vấn đề hack:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Xin thưa với bạn là trước đến giờ cũng tổ chức kiểu Event đó nhiều lần lắm rồi .
Mà mỗi lần tổ chức mấy cái Event như vậy thì mấy thánh cầm đồ VIP lại chẳng bg đc giải
Toàn mấy tay chơi chuyên nghiệp tên quen quen như MrHieuBeo Joker và thêm vài người nữa
ADM nhận ra điều đó lên đã chuyển sang kiểu Event này để thúc đẩy mem lên đồ ưu ái các đại gia

Với bạn thì có vẻ là không công bằng với chả không hợp lí . Nhưng với Ae tui thì quá dễ hiểu :24;:24;:24;

XeDapOi
23-03-2016, 07:54 PM
- chỉ là 1 ý kiến góp ý mang tính giải trí nho nhỏ mà sao các bạn cứ phải áp đặt quá vào làm gì nhỉ
còn nói thật góp ý thì nói tử tế, chứ đừng cái kiểu mình đây 4062 :)) các bạn có dám chắc các bạn chơi game chân chính
không ? nói thế chứ bản thân ai như nào thì tự biết chứ mình ko muốn gạch đá nữa, ai cảm thấy nói đc tử tế thì nc
không thì ra topic khác nhé
tks !

zl0v3g4m3z
23-03-2016, 08:02 PM
Event cũng mới đổi kiểu chơi cả đồ từ sv trước thôi mà
Cũng phụ bạn up nhiệt tình để ADM đổi lại nội quy tham gia Event để cho những người nghèo và những người chơi game không chân chính như tụi mình có đất diễn ^^!

Crystal..KingPK
23-03-2016, 08:15 PM
Chung Quy là nhão SV thế thôi ... ra đua top tháng còn đua top all thì vất đấy =)) công bằng cho thằng giàu với thằng nghèo ở chỗ đấy đấy .. còn các b ko có tiền thì chơi vui . các bạn có tiền thì đầu tư =)) . ko thì thi thoảng bảo top nó post đồ cho ngắm chơi chơi thôi .
1 người có tiền thì ngta đẹp người ta khủng
1 người không tiền thì chơi vui đỡ buồn .

Chủ yếu là ad ra even ntn thôi . muốn làm loãng game thì ra nhiều đồ vậy thôi . còn nói thẳng ra là a e mình có phải adm éo đâu mà hiểu đc . =))
Công lý ở đâu =>> Công lý ở gặp nhau cuối tuần nhá a e .
Thân a e giàu và nghèo nhá . đừng cãi nhau nữa . chủ yếu Mu ko có hack thì tôi chơi thôi chứ đồ đạc có tiền có tất cả =))

zl0v3g4m3z
23-03-2016, 08:26 PM
Lượng mem có giới hạn , muốn thêm người đăng kí event để kéo thêm chút hấp dẫn thì đành phải tăng giá trị thành phẩm
Bao nhiêu sv nay rồi . Các sv lúc nào cũng thầy đầy tràn nhưng thử lượn 1 vài vòng ở các map thì sẽ hiểu rõ vde hơn ...
Biết đến bao giờ MUHN mới trở lại quãng thời gian thăng hoa ??? Biết đến bao giờ cán cân công lý mới xuất hiện ??????

phandinhthanh
23-03-2016, 08:58 PM
Nói thật cái mu này chán lắm,phải học hỏi các mu khác nhiều.

- - - Updated - - -

Cán cân công lý nghiêng về bạc.

TranQuangThai
23-03-2016, 09:50 PM
upppppppppppppppppppppp

NoThingHpv
24-03-2016, 01:40 AM
Mu này ngày càng vắng khách . Mà động tí tổ chức event là phải sét đồ , giải thưởng như vp hợp lý nhất . Người thì gục đầu cày cả tháng top mới đc sét đồ . Còn đây chỉ 1 event game mà cũng đc sét đồ hỏi sao mem ngày càng vắng . SV thì đầy hack . Thử những mu khác ko có đua top event đồ toàn thưởng vp , mà thấy đông khách . Sét đồ có giá trị hơn. Nhìn lại MUHN những các sv trk HK , HT , SM full 15 sv mà giờ còn 10 sv mà k đc nổi full chưa đầy 1 tháng . Đi quanh các sv toàn acc cắm đồ nào còn có ng`. Chốt 1 câu là ADM lên thay đổi lại giải thưởng event đi.

betiteo
24-03-2016, 10:37 AM
- chỉ là 1 ý kiến góp ý mang tính giải trí nho nhỏ mà sao các bạn cứ phải áp đặt quá vào làm gì nhỉ
còn nói thật góp ý thì nói tử tế, chứ đừng cái kiểu mình đây 4062 :)) các bạn có dám chắc các bạn chơi game chân chính
không ? nói thế chứ bản thân ai như nào thì tự biết chứ mình ko muốn gạch đá nữa, ai cảm thấy nói đc tử tế thì nc
không thì ra topic khác nhé
tks !
Kaka ai nói được câu chơi game mà hack dù chỉ một lần là chó có ai nói được câu này như mid ^^

botchien
24-03-2016, 10:56 AM
ngu~ di em.....beteo`teo.....^^......:8;

betiteo
24-03-2016, 11:16 AM
ngu~ di em.....beteo`teo.....^^......:8;

Mà nói thẳng luôn súc vật dis vào lồn mẹ thằng nào hack dù chỉ một lần mà chơi bất kể game gì luôn đi cho hot em nói được câu đó đấy bác a . Nghe bọn trẻ trâu hach xong chửi hack ko ra thể thống gì cả

Nước Mắt
24-03-2016, 01:51 PM
Cơ cấu giải thưởng và cách thức là chúng tôi đều nhận được góp ý từ rất nhiều người và qua họp bàn mới dẫn đến thay đổi .
Event mỗi người đều có sở thích và sự đầu tư khác nhau nên việc muốn chiều lòng tất cả là không thể .
Event của tháng này sẽ tính đồ đạc của các bạn sang tháng sẽ có event pk đồ shop để thể hiện trình pk . Như vậy là có thể đáp ứng được sở thích của 2 bên .
Rất cảm ơn bạn đã góp ý .

XuânĐiệp
24-03-2016, 05:37 PM
ippppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

botchien
24-03-2016, 05:42 PM
up............do SHOP.....nv7 len ngôi......mau + SD Shop...pen + ring SHOP......win........:8;

XeDapOi
25-03-2016, 12:56 AM
- DAtMan sủa đi
cái địt cụ mày con chó rẻ rách này =)) chơi thì ngu solo point 20k đi master = 300
1-1 như nào bố cũng nghe :)) d..m chỉ được cái đe lây là đéo ai bằng
tầm cái loại mày solo xanh chín đua top, ko gift code, train thông thì có cái tuổi 8==D thằng trẻ con
chưa hết lớp 9 này =))

- - - Updated - - -

- ko đua được top thích nhờ à? đua với bố mày đi :) là người lớn thì đừng nhờ ai
đừng có khuyết tật xong sủa,riêng mày nhé bố đang ở hn đấy có số đấy alo cmn luôn gặp nhau đi sao phải game

gamethu845
25-03-2016, 10:29 AM
upppppppppppppppppppppppppppppp

Hoangnhi
25-03-2016, 04:35 PM
uppppppppppppppppppppppp

botchien
25-03-2016, 04:58 PM
căng nhỉ.......^^