PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Nói thật chúng tôi chán lắm rồi. Admin cho chúng tôi một câu trả lời thuyết phục

quylataohp
22-03-2016, 10:00 PM
Trong khoảng thời gian vừa qua. Nói dài không phải dài mà nói ngắn cũng chẳng ngắn. Chỉ nói riêng sv Poseidon này LM AEPhoNui cũng chẳng ít người đã ra đi. Vấn đề ở đây là cách thức điều hành của các admin, mod quá sức lạc hậu. Anti hack mới nhất 99,99%. Nhưng hỡi ơi đi đâu cũng thấy các thánh chay như bay. RS yếu hơn cả trăm lần mà tốc đánh cứ như máy.

Săn boss hack, đi sự kiện hack. Event thì toàn đồ 2 opt. Xin hỏi những món đồ đó sẽ thuộc về ai? tất cả đều về tay những người tay to và ... Trong cái 3 chấm chắc mọi người cũng thừa biết rồi.
Những nỗi buồn cứ nhân lên theo thời gian. Nói thực ae chúng tôi đã nản, đã ngán ngẩm những hình ảnh đứng giữa lorencia ngoáy rông xài kill bùng nổ tele các kiểu. Đã ngán lắm rồi những hình ảnh 1 hít 1 mạng người. Chúng tôi muốn một câu trả lời thích đáng hoặc chúng tôi phải tự mình tìm tới một câu trả lời phù hợp với chính mình.

Chỉ là đôi dòng trút đi sự uất ức. Chúng tôi cũng chẳng còn tha thiết gì nữa, chỉ tiếc những anh em đã chinh chiến cùng nhau bao nhiêu ngày qua giờ gần như tan rã. Có lẽ tôi cũng nên nói lời tạm biệt. Nỗi buồn này đến khi nào các bạn mới hiểu. TCT có biết sv đang rất tệ không? Sao không thử log acc vào và xem các event đi...

Kí tên:
Miracle

- - - Updated - - -

Tổng Cục Trưởng
22-03-2016, 10:06 PM
Chào bạn.
Tôi biết tình trạng hack trong game đang xảy ra rất nhiều và chúng tôi cũng đang luôn cố gắng để giảm tối thiểu tình trạng này.
Sắp tới sẽ có bản cập nhật riêng cho Antihack và hi vọng rằng nó sẽ giảm đc đáng kể.
Rất mong các bạn hãy tiếp tục ủng hộ Mu Hà Nội và hãy tin tưởng vào BQT.

beomuoi
22-03-2016, 10:10 PM
Đã bít thừa chẳng qa k mún béo cho BQT nữa thui =))

quylataohp
22-03-2016, 10:13 PM
Rất nhiều người tham gia event. Chỉ nói riêng 8h sáng nay LM chúng tôi cũng chẳng dưới 10 người đi summer. Nhưng chỉ với 1 acc DL NghienMuHN đã tiễn tất cả về làng. HuyBote. Tidus. Miracle... Rất nhiều người không chịu nổi quá 3 hít. Hi vọng càng nhiều thất vọng càng cao

beomuoi
22-03-2016, 10:15 PM
Rất nhiều người tham gia event. Chỉ nói riêng 8h sáng nay LM chúng tôi cũng chẳng dưới 10 người đi summer. Nhưng chỉ với 1 acc DL NghienMuHN đã tiễn tất cả về làng. HuyBote. Tidus. Miracle... Rất nhiều người không chịu nổi quá 3 hít. Hi vọng càng nhiều thất vọng càng cao

Nói gì nữa nghỉ là xog MU nát bấy rùi, nát hơn lol của con đĩ nữa =))

huybote3
22-03-2016, 10:17 PM
sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....:))
đứng ngay cổng nhện canh thì ào 1 phát thấy nó đứng dưới chân con nhện.....
chỉ mong Mu-HaNoi.net này bớt hack đi....tràn lan quá ko đỡ nổi đâu =))
ko thể làm đc hay là đang làm và sẽ cố gắng làm cho đc???? xin 1 câu trả lời

Tổng Cục Trưởng
22-03-2016, 10:20 PM
sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....:))
Chúng tôi đã và đang cố gắng để làm nhé. Chắc chắn sẽ có 1 ngày bạn hài lòng về Antihack của MUHN.

beomuoi
22-03-2016, 10:21 PM
[QUOTE=huybote3;1348159]sv này éo trace đc...mà mới giết nó xong nó lại lên tận hang nhện....:))
Câu trả lời là: Sắp tới sẽ có bản cập nhật riêng cho Antihack và hi vọng rằng nó sẽ giảm đc đáng kể. muôn đời vẩn câu này

9718153
22-03-2016, 10:21 PM
hack bh tinh vi hơn xưa nhiều . trong khi đó admin cũng vì kiếm tiền thôi đâu giám làm gì chúng nó. sợ block chúng nó thì ko còn ai nạp thẻ ^^

beomuoi
22-03-2016, 10:22 PM
hack bh tinh vi hơn xưa nhiều . trong khi đó admin cũng vì kiếm tiền thôi đâu giám làm gì chúng nó. sợ block chúng nó thì ko còn ai nạp thẻ ^^

vừa mất tiền của tụ nó vừa tốn thuê anti hack mới :)) ngu sao mà làm thế hả :))

huybote3
22-03-2016, 10:23 PM
Chúng tôi đã và đang cố gắng để làm nhé. Chắc chắn sẽ có 1 ngày bạn hài lòng về Antihack của MUHN.

nói thật nhé ....mình chơi ko đc nhiều nhưng cũng ko dưới 5 cái sv rùi
mà sv nào cũng hack loạn xa....nhưng riêng cái sv pos này.....là cái sv nát nhất mà t đã và đang chơi..
còn nát hơn cả sv Tình Yêu cũ nữa.....
Gm cứ thử 1 lần đi dạo chổ bos + nhện +MDS đi....
hãy thử 1 lần xem rùi sẽ bjk :))
ngồi đó nói ai cũng có thể nói đc....nhưng mình nghĩ hãy hành động đi đừng nên mơ ước hay chờ điều gì cả

Ging
22-03-2016, 10:26 PM
nói thật nhé ....mình chơi ko đc nhiều nhưng cũng ko dưới 5 cái sv rùi
mà sv nào cũng hack loạn xa....nhưng riêng cái sv pos này.....là cái sv nát nhất mà t đã và đang chơi..
còn nát hơn cả sv Tình Yêu cũ nữa.....
Gm cứ thử 1 lần đi dạo chổ bos + nhện +MDS đi....
hãy thử 1 lần xem rùi sẽ bjk :))
ngồi đó nói ai cũng có thể nói đc....nhưng mình nghĩ hãy hành động đi đừng nên mơ ước hay chờ điều gì cả

hãy cho huy tè bô 1 cơ hội :))

huybote3
22-03-2016, 10:28 PM
hãy cho huy tè bô 1 cơ hội :))

chả có cơ hội gì...t sống trc giờ với lũ quen rùi nên cũng hiểu....
1 số ae cũ quay trở lại nó gặp cái cảnh này nó nản thui :))
Nhện+MDS đi đc pk thì đc nhưng ăn ko đc vì mình đi lên hang nhện tận >2p còn các thánh WL chỉ chưa đầy 3s :))
MDS thì tụi t đá ra khỏi bãi trâu 20p éo ra đc...còn WL thì chưa đc 20s đã ra khỏi bãi trâu rùi =))
Thật là Vi DIệu

quylataohp
22-03-2016, 10:30 PM
Admin ạ. Chúng tôi không phải thợ săn. Cũng chẳng phải gián điệp luôn theo sát các đối tường và cầm trong tay những phần mềm quay clip. Chúng tôi chỉ là người chơi game. Chúng tôi chỉ là những người đã làm cho MUHN này phát triển cho tới ngày nay. Theo chân MUHN đã 5 6 năm. Cũng trải qua không ít sv. Bạn biết không, cứ một lần rồi một lần tôi tự nhủ với mình rằng "Đây sẽ là sv cuối cùng tôi chơi" nhưng rồi lại quay lại và lại chơi. Hi vọng rồi thất vọng.
Hack Game. Phần thưởng toàn item khủng. Nay bị hacker phá mai bị ddos. Hãy tự vào game và xem đứa con của các bạn ra sao ntn. Mu của các bạn làm ra. Các bạn phải vào game, không làm được thì các bạn hãy tìm những người có thể thay các bạn tìm kiếm những khiếm khuyết và sửa chữa. Đừng ỷ lại vào gamer. Họ không phải ... săn. Họ muốn giải trí, họ muốn tìm niềm vui sau những ngày làm việc, học tập căng thẳng chứ không phải tìm những sự ức chế lớn hơn.

9718153
22-03-2016, 10:32 PM
Chào bạn.
Tôi biết tình trạng hack trong game đang xảy ra rất nhiều và chúng tôi cũng đang luôn cố gắng để giảm tối thiểu tình trạng này.
Sắp tới sẽ có bản cập nhật riêng cho Antihack và hi vọng rằng nó sẽ giảm đc đáng kể.
Rất mong các bạn hãy tiếp tục ủng hộ Mu Hà Nội và hãy tin tưởng vào BQT.

Admin có 1 lần thử vào game tham gia các event rồi sẽ hiểu ^^.còn để mà đợi người ta quay hack xong mới block thì có lẽ đến 10 năm nữa vẫn như hôm nay thôi ^^.

MR bin
22-03-2016, 10:33 PM
Uoc gì gio moi SV HoangKIm
nho Sv HoangKim đéo bao gio có thag nào hack
mà có hack cung đéo an dc cn :))

Ging
22-03-2016, 10:35 PM
chả có cơ hội gì...t sống trc giờ với lũ quen rùi nên cũng hiểu....
1 số ae cũ quay trở lại nó gặp cái cảnh này nó nản thui :))
Nhện+MDS đi đc pk thì đc nhưng ăn ko đc vì mình đi lên hang nhện tận >2p còn các thánh WL chỉ chưa đầy 3s :))
MDS thì tụi t đá ra khỏi bãi trâu 20p éo ra đc...còn WL thì chưa đc 20s đã ra khỏi bãi trâu rùi =))
Thật là Vi DIệu

uk khoản này nge cũng vô lý lần nào cũng thấy tầm 5p sau là MDS mất hình rùi :40;

đẹp trai ko = dai sức
22-03-2016, 10:37 PM
admin vào game tạo acc full đồ full point để bắt hack, vào game ầm thầm như acc bt thì bắt dc khối thằng.. đằng này vác cái acc max vào lại còn có chữ trên đầu thì vào doạ khỉ bắt bướm ^^!

Đat Warlord
Trong khoảng thời gian vừa qua. Nói dài không phải dài mà nói ngắn cũng chẳng ngắn. Chỉ nói riêng sv Poseidon này LM AEPhoNui cũng chẳng ít người đã ra đi. Vấn đề ở đây là cách thức điều hành của các admin, mod quá sức lạc hậu. Anti hack mới nhất 99,99%. Nhưng hỡi ơi đi đâu cũng thấy các thánh chay như bay. RS yếu hơn cả trăm lần mà tốc đánh cứ như máy.

Săn boss hack, đi sự kiện hack. Event thì toàn đồ 2 opt. Xin hỏi những món đồ đó sẽ thuộc về ai? tất cả đều về tay những người tay to và ... Trong cái 3 chấm chắc mọi người cũng thừa biết rồi.
Những nỗi buồn cứ nhân lên theo thời gian. Nói thực ae chúng tôi đã nản, đã ngán ngẩm những hình ảnh đứng giữa lorencia ngoáy rông xài kill bùng nổ tele các kiểu. Đã ngán lắm rồi những hình ảnh 1 hít 1 mạng người. Chúng tôi muốn một câu trả lời thích đáng hoặc chúng tôi phải tự mình tìm tới một câu trả lời phù hợp với chính mình.

Chỉ là đôi dòng trút đi sự uất ức. Chúng tôi cũng chẳng còn tha thiết gì nữa, chỉ tiếc những anh em đã chinh chiến cùng nhau bao nhiêu ngày qua giờ gần như tan rã. Có lẽ tôi cũng nên nói lời tạm biệt. Nỗi buồn này đến khi nào các bạn mới hiểu. TCT có biết sv đang rất tệ không? Sao không thử log acc vào và xem các event đi...

Kí tên:
Miracle

- - - Updated - - -

Vấn đề hack không nói.... vấn đề đồ ngon. bạn chịu bỏ tiền ra mua bạn sẽ có đồ như người ta thôi. chơi game đầu tư thì mới có đồ. không đầu tư thì nói gì nữa. đồ trên giời rơi xg cho bạn dùng à

HaiXomHN_MUHN
Admin có 1 lần thử vào game tham gia các event rồi sẽ hiểu ^^.còn để mà đợi người ta quay hack xong mới block thì có lẽ đến 10 năm nữa vẫn như hôm nay thôi ^^.

lúc HD iromasn 1 minh cân cả WL +Aehn thì chẳng kêu than khổ.cứ đến cửa ải iromasn là nằm hết lượt :))

h mới kêu than khổ :)) h mới kêu TCT vào game :))

nói chung ae ta PHONG BI hết rồi :))

cố gắng cào thẻ sẽ dc như AEHN+WL

chứ đừng sống lựa tựa vào hak với bug :))

MR bin
22-03-2016, 10:38 PM
cung mua hack vao ma choi so đéo gì. chúng nó mình cung hack sao fai xoan :))

HaiXomHN_MUHN
22-03-2016, 10:38 PM
lúc HD iromasn 1 minh cân cả WL +Aehn thì chẳng kêu than khổ.cứ đến cửa ải iromasn là nằm hết lượt :))

sống lượng tựa vào hak với bug nói thật 1 câu éo bao h thọ dc lâu :))

9718153
22-03-2016, 10:40 PM

Huy bote vứt cho thằng này miếng xương cái . Nó có vẻ sủa nhiều ^^

quylataohp
22-03-2016, 10:40 PM
Hack là một môn nghệ thuật. Và những người hack bây giờ là một nghệ sĩ. Cứ hack và được mọi người trong Liên Minh ca tụng như một vị thánh. Cân All

Đat Warlord
22-03-2016, 10:43 PM
admin vào game tạo acc full đồ full point để bắt hack, vào game ầm thầm như acc bt thì bắt dc khối thằng.. đằng này vác cái acc max vào lại còn có chữ trên đầu thì vào doạ khỉ bắt bướm ^^!

Lúc hack với bug đc thì trả thấy ẳng. sever hết Bug cái quay ra ẳng đc ngay :)) Đúng là mấy thánh HD chán quá :))

huybote3
22-03-2016, 10:45 PM
Vấn đề hack không nói.... vấn đề đồ ngon. bạn chịu bỏ tiền ra mua bạn sẽ có đồ như người ta thôi. chơi game đầu tư thì mới có đồ. không đầu tư thì nói gì nữa. đồ trên giời rơi xg cho bạn dùng à

đồ ngon thì cần đến hack làm gì??
hay là bạn chỉ quan niệm thắng chỉ pãi thắng người ta cho = đc dù làm bất cứ điều gì :))
ko mún mang tiếng đồ ngon pãi thua mà chịu nhục hã
chơi game để zui zẻ thui chứ éo pãi chơi game để làm nát game đâu nhé
QUân Mập send cho Hiếu>>> rùi Hiếu ném cho ae trong G :))
WL truyền kiếp chỉ đc có như thế thui sao...hãy chứng tỏ mình là người đoàn hoàn và sống đúng với bản thân mình ko đc à :))
mà cũng nói thật....nếu có bị block thì cũng bay ko cái xác thui chứ có mất mát gì đâu :))
cứ PM admin rùi nó lại bảo cứ chơi đi...sau này nó sẽ =))
mấy cái chiêu này xưa lắm rùi....
Bực tức nói hơi quá lời...có gì thông cảm nhé :))

beomuoi
22-03-2016, 10:46 PM
Ae cho bọn nó cục xương cho nó bớt ẳng di =))

HaiXomHN_MUHN
22-03-2016, 10:50 PM
Huy bote vứt cho thằng này miếng xương cái . Nó có vẻ sủa nhiều ^^

mày bớt sủa đi...

vào game thẻ hiện ta cái tìm tòi cái :))

trong game hak như chó.ra diễn đàn tỏ vẻ mình trong sạch :))

NoThingHpv
22-03-2016, 10:53 PM
Nói chung thằng nào hack thằng đấy bik , rẻ rack vcc" . Có thằng đua top 40h lấy acc phụ hack kéo acc chính đấy mà vẫn ăn ngon sét đồ đấy , thằng nào làm trò chó đấy chak tự bik k cần phải nói ra =)))))))~.

quylataohp
22-03-2016, 10:54 PM
Người chơi không có tí kĩ năng, chỉ biết cầm tools hack. Đến bao giờ MUHN mới thoát khỏi cái vũng lầy này đây.

Đat Warlord
22-03-2016, 11:15 PM
đồ ngon thì cần đến hack làm gì??
hay là bạn chỉ quan niệm thắng chỉ pãi thắng người ta cho = đc dù làm bất cứ điều gì :))
ko mún mang tiếng đồ ngon pãi thua mà chịu nhục hã
chơi game để zui zẻ thui chứ éo pãi chơi game để làm nát game đâu nhé
QUân Mập send cho Hiếu>>> rùi Hiếu ném cho ae trong G :))
WL truyền kiếp chỉ đc có như thế thui sao...hãy chứng tỏ mình là người đoàn hoàn và sống đúng với bản thân mình ko đc à :))
mà cũng nói thật....nếu có bị block thì cũng bay ko cái xác thui chứ có mất mát gì đâu :))
cứ PM admin rùi nó lại bảo cứ chơi đi...sau này nó sẽ =))
mấy cái chiêu này xưa lắm rùi....
Bực tức nói hơi quá lời...có gì thông cảm nhé :))

À mình như vậy là chơi hack với nhưng thằng chơi hack. thôi bạn à. còn bạn không chơi hack mình cũng không chơi làm kèo chấp 3 win :))

tocbacviai
22-03-2016, 11:27 PM
mu vấn đề hack là muôn thủa, chả mu nào là anti 100% đc ngay đến game thủ còn ko chống đc. nên ae cũng p? hiểu cho ô gm. nhưng bù lại gm cũng p? hiểu cho ae hack quá nhiều tràn lan thậm chí còn công khai mà ko có cách sử lý thích đáng thì thật là đáng buồn.
chơi game để giải trí, ý thức game thủ là điều tất yếu. ăn chia vênh váo nhờ tý mưu mẹo tốt nhất đừng lên chơi mu cho nó mất chất.

motgoctoi
22-03-2016, 11:29 PM

Kí tên:
Miracle

- - - Updated - - -

bạn có phải là Liên mình bên Quảng NInh không nhỉ bên đấy ăn Nhện còn nhanh hơn đấy và theo như được biết các bạn được 2 NL 2.5 cua RF và Dk

còn 1 bạn RF của 1stTN cũng da được 1 nl mà toàn ks nhau đấy nhé.

vậy hỏi ai hack đây, còn nhện các bạn đã từng thấy ADM theo các member bên WL 1 lần rồi chuẩn team ăn MDS. team pk thì chưa chuẩn lắm nhưng cũng bảo kê được. các bạn còn ko qua vòng gửi xe thì team ăn MDS dame lien tục rồi. hẹn ADM lên tét tiếp lần nữa xem nhất là Nhện guil QN ks kinh lắm nhé. hỏi LM bạn đi hay đi pk không rủ họ theo. Làm luôn lich MDS có ADM tét ngay mai luôn đi. khỏi phải bàn tán nhiều làm gì

betiteo
22-03-2016, 11:32 PM
Nạn hack thật sự mid nghĩ do ý thức game thủ đố kị .ko có kỹ năng chỉ biết hack để có cơ hội bằng và hơn người.hack đánh người thắng cười kaka...hỏi thật bạn có thấy vui ko...? thật sự chơi để tiêu khiển giải trí các bạn sẽ rất vui.

motgoctoi
22-03-2016, 11:33 PM
bạn có phải là Liên mình bên Quảng NInh không nhỉ bên đấy ăn Nhện còn nhanh hơn đấy và theo như được biết các bạn được 2 NL 2.5 cua RF và Dk

vậy hỏi ai hack đây, còn nhện các bạn đã từng thấy ADM theo các member bên WL 1 lần rồi chuẩn team ăn MDS. team pk thì chưa chuẩn lắm nhưng cũng bảo kê được. các bạn còn ko qua vòng gửi xe thì team ăn MDS dame lien tục rồi. hẹn ADM lên tét tiếp lần nữa xem nhất là Nhện guil QN ks kinh lắm nhé. hỏi LM bạn đi hay đi pk không rủ họ theo. Làm luôn lich MDS có ADM tét ngay mai luôn đi. khỏi phải bàn tán nhiều làm gì

DL mu này giảm dame hỗn loạn có 20% thôi chứ ko phải giảm thủ nhé>>vì thế nếu đủ team bù DL vẫn cực trâu với poi mới có 28k bây giờ DL đủ buff rất trâu bò>>cái này bạn hỏi chủ acc Ironman hoặc guil Huynhde sẽ rõ

tocbacviai
22-03-2016, 11:34 PM

nói p? biết nghĩ đừng nói bâng quơ. ae qn (godnight) ăn nhện ko có ng toàn p? sang sv ko pk. g toàn rf nó đấm bos lại chả nhanh. nói gì cũng p? dùng cái đầu mà nghĩ. cắn càn là ko có đc hay đâu

SomeHan
22-03-2016, 11:36 PM
ăn nhện. G AE QN 2 team 6 7 RF lại chả nhanh :)

motgoctoi
22-03-2016, 11:43 PM

thế có biết WL mấy team va bao nhieu RF săn MDS và nhện không
và có biết có những RF guil khác có 1 mình mà lại được nguyên lieu vậy

Nói người khác nhìn lại mình đi đã bên đấy 2 nguyên liệu+ 1stTN 1 nguyen lieu+ WL 2 nguyên liệu

những hôm được nguyên liệu không nhầm bên QN sv4 nhé và cũng ko nhiều là 6 7 ngừi RF đâu còn các RF guil khác nữa

thậm chí bên này có 1 team mà vẫn bị 1 mình RF của 1stTN ks 1 nguyên liệu

có nói gì không nào người ta giỏi hơn mình đành chịu tìm hiểu đã đừng nói càn

SomeHan
22-03-2016, 11:46 PM
1 chuyến đi ít nhất 4 RF nhé. ko biết đừng sủa to nhé. còn bên MDS như thế nào thì các anh tài MDS tự biết nhé. còn ADM thì biết quá rõ rồi nhé. bạn xem ai mới là người nói tài nói giỏi. ko biết thì im cái mỗm chó lại mà nghe nhé. :))

motgoctoi
22-03-2016, 11:46 PM

à đúng ông này được nguyên lieu đây rồi guil QN các thành viên khác ko nhớ tên có vài chú chạy cực nhanh

ăn pk không được lại đổ tinh tinh

tocbacviai
22-03-2016, 11:47 PM
thế có biết WL mấy team va bao nhieu RF săn MDS và nhện không
và có biết có những RF guil khác có 1 mình mà lại được nguyên lieu vậy

Nói người khác nhìn lại mình đi đã bên đấy 2 nguyên liệu+ 1stTN 1 nguyen lieu+ WL 2 nguyên liệu

những hôm được nguyên liệu không nhầm bên QN sv4 nhé và cũng ko nhiều là 6 7 ngừi RF đâu còn các RF guil khác nữa

thậm chí bên này có 1 team mà vẫn bị 1 mình RF của 1stTN ks 1 nguyên liệu

có nói gì không nào người ta giỏi hơn mình đành chịu tìm hiểu đã đừng nói càn

2 team full rf bên nào đều dame thì bên đó ăn thôi, bên các ô ăn đều thế còn thắc mắc chi, hay là thắc mắc kiểu các ô ai cũng hack mà ko ks lại đc hả :))) đến là hài

motgoctoi
22-03-2016, 11:49 PM
1 chuyến đi ít nhất 4 RF nhé. ko biết đừng sủa to nhé. còn bên MDS như thế nào thì các anh tài MDS tự biết nhé. còn ADM thì biết quá rõ rồi nhé. bạn xem ai mới là người nói tài nói giỏi. ko biết thì im cái mỗm chó lại mà nghe nhé. :))

bảo ADM vao check ok và nếu biết tăng poi nhên va MDS khác nhau nhé đừng tỏ ra nguy hiểm

- - - Updated - - -

2 team full rf bên nào đều dame thì bên đó ăn thôi, bên các ô ăn đều thế còn thắc mắc chi, hay là thắc mắc kiểu các ô ai cũng hack mà ko ks lại đc hả :))) đến là hài

vậy bên kia hack à sao lại khẳng định bên tôi hack vậy>> vậy theo như ông nói bên ông hack ăn được bên tôi hack thì thua phải im lặng đi đúng không. vậy topic chỉ mục đích gì vậy pk san MDS hay hack ăn nhên

SomeHan
22-03-2016, 11:50 PM
à đúng ông này được nguyên lieu đây rồi guil QN các thành viên khác ko nhớ tên có vài chú chạy cực nhanh

ăn pk không được lại đổ tinh tinh

không ks đc chắc cũng 1 phần cay cú vì mất cái nl2.5, còn có bác bên WL+AEHN log acc phụ zô mail chửi này chửi nọ vì mình chỉ sell cho ae LM xem cái nl2.5 thôi, đâu có bán mà các bác phải cay cú log acc phụ mail chửi này chửi kia. đậm phong cách trẻ trâu của 1 thế hệ Mu online :))

motgoctoi
22-03-2016, 11:51 PM
không ks đc chắc cũng 1 phần cay cú vì mất cái nl2.5, còn có bác bên WL+AEHN log acc phụ zô mail chửi này chửi nọ vì mình chỉ sell cho ae LM xem cái nl2.5 thôi, đâu có bán mà các bác phải cay cú log acc phụ mail chửi này chửi kia. đậm phong cách trẻ trâu của 1 thế hệ Mu online :))

vậy cái ông chủ topic nói ai ăn nhên = hack đấy lạ nhỉ

tocbacviai
22-03-2016, 11:51 PM
bảo ADM vao check ok và nếu biết tăng poi nhên va MDS khác nhau nhé đừng tỏ ra nguy hiểm

- - - Updated - - -

vậy bên kia hack à sao lại khẳng định bên tôi hack vậy>> vậy theo như ông nói bên ông hack ăn được bên tôi hack thì thua phải im lặng đi đúng không. vậy topic chỉ mục đích gì vậy pk san MDS hay hack ăn nhên

cứ ? mọi ng thì biết, tbva chả bh làm cái trò mèo oke, ông về ? lại đồng đội ô xem tướng nào hack kháng kill đẩy mds tướng nào hack click tọa độ thì sẽ rõ :)))

motgoctoi
22-03-2016, 11:52 PM
vậy cái ông chủ topic nói ai ăn nhên = hack đấy lạ nhỉ

à cay cú thì guil tôi sao vẫn bỏ 500kcad ra mua cái nguyên liệu 2.5 DK nhỉ

tocbacviai
22-03-2016, 11:52 PM
pk dã cho chết liên tọi chặn cửa mà xài toàn phân thân chi thuật vèo cái ở ngay sau đít khó chơi thế :))), công khai hack thế còn thế nào, vào bênh nhau thì cũng có mức độ thiên hạ ng ta biết rõ như ban ngày rồi ông còn vỗ ngực ta đây là ng trong sạch làm chi cho nó hổ thẹn

motgoctoi
22-03-2016, 11:55 PM
cứ ? mọi ng thì biết, tbva chả bh làm cái trò mèo oke, ông về ? lại đồng đội ô xem tướng nào hack kháng kill đẩy mds tướng nào hack click tọa độ thì sẽ rõ :)))

quay clip đi ngại gì nhỉ chứng mình luôn hack la block lo gì hoặc báo ADM âm thầm kiểm tra đi cho nó nóng

- - - Updated - - -

pk dã cho chết liên tọi chặn cửa mà xài toàn phân thân chi thuật vèo cái ở ngay sau đít khó chơi thế :))), công khai hack thế còn thế nào, vào bênh nhau thì cũng có mức độ thiên hạ ng ta biết rõ như ban ngày rồi ông còn vỗ ngực ta đây là ng trong sạch làm chi cho nó hổ thẹn

mai cho ông vào guil tôi nhé đi theo xem pk MDs ok chưa. nói chuyện bị pk không vào được xem lại team pk đi tầm này DK chiến làm gì có tuổi với RF va MG va DL

tocbacviai
22-03-2016, 11:58 PM
quay clip đi ngại gì nhỉ chứng mình luôn hack la block lo gì hoặc báo ADM âm thầm kiểm tra đi cho nó nóng

kiểu chày cối đây mà, nói trung game để giải trí cũng ko rảnh mà đi bắt nọn mấy thành phần rác thải làm gì cho mệt tốn time
do ý thức cả. sống mà để cái tiếng sấu nó đồn xa thiên hạ nó cười cho. vẫn vỗ ngực ta đây là ng trong sạch hả, kiểu làm phò chục năm những vẫn tự hào là ta đây còn trinh ý hở :)))

kiemvuong
23-03-2016, 12:14 AM
tóm lại một câu vắng mày thì sever đéo chết

câu thứ 2 là mu nhiều 4 chấn vãi lồn có cả mày , mày nói mày nhận luôn

mấy ông hải phòng về mu hai phòng chơi đê

MrNhat
23-03-2016, 12:18 AM
Toàn mấy acc MG cùi bắp rs k có cả ở Top MG tức dưới 140 lần mà ks dw max rs công 22kafagi k có nổi 1 đam

SomeHan
23-03-2016, 12:22 AM
vâng WL ko hack hãy như WL. :))

MrNhat
23-03-2016, 12:23 AM
:D hãy nói không với không có hack

EAKAR
23-03-2016, 12:24 AM
Các bác cứ nói G người ta ... này nọ, thế các bác nghĩ G các bác không có à :)))
còn thanh niên han cmn sâm trong game thì cũng 1s tới nơi thôi =))), biện minh có DL à :))) chắc bác đi san box lại pt =))) mang cả DL để hồi sinh, skill DL hs chắc 1s =)))))

motgoctoi
23-03-2016, 12:34 AM
kiểu chày cối đây mà, nói trung game để giải trí cũng ko rảnh mà đi bắt nọn mấy thành phần rác thải làm gì cho mệt tốn time
do ý thức cả. sống mà để cái tiếng sấu nó đồn xa thiên hạ nó cười cho. vẫn vỗ ngực ta đây là ng trong sạch hả, kiểu làm phò chục năm những vẫn tự hào là ta đây còn trinh ý hở :)))

Ăn nói cẩn thận bên đấy ăn được đồ bên này có phai lap topic như vậy nói xấu người khác không. thứ 2 nếu mình thua thì phải tim hiểu . thứ 3 bên nào cũng có trẻ trâu hết có chửi nhau khi pk là chuyện binh thường.

Đã hạ mình cho vào guil để test còn nói kiểu không chấp nhận được. vậy thì tự tìm hiểu đi bên nay cũng đang tự tìm hiểu sao các guil khác ăn được nhiêu NL thế. còn MDS không pk được thì ở nhà đi nói nhiều quá

Nỗi Buồn
23-03-2016, 01:19 AM
Tình trạng chung thôi, muốn ủng hộ nhưng biết làm sao được. Khi mình chơi đàng hoàng, nó thì hack ko làm gì được. Chơi chỉ thêm ức chế, biết làm sao với lũ súc vật hack đây.
Cái bọn hack là cái bọn khốn nạn nhất, cái lũ rẻ rách chỉ muốn trên người khác mà ko chân chính. Người ta làm ăn, bỏ tiền ra mở sân chơi cho chúng mày, chúng mày đi phá người ta, chúng mày có đáng sống không ?
Đặt địa vị là ADMIN xem chúng mày bị ngta phá game, làm người chơi bỏ, rồi bao tiền bỏ ra quảng cáo , duy trì server bị chúng mày phá , người chơi bỏ thử hỏi như thế chúng mày đang giết người đúng không?
Chúng mày sống sao để chết còn nhắm mắt đc chứ, tích đức đi chứ , chúng mày sướng vài phút rồi chúng mày sẽ phải trả giá nhé :) . Yên tâm đi , nhân quả không trừ một ai đâu , mấy con súc vật, cặn bã của xã hội ạ .

XeDapOi
23-03-2016, 02:56 AM
Uoc gì gio moi SV HoangKIm
nho Sv HoangKim đéo bao gio có thag nào hack
mà có hack cung đéo an dc cn :))

sv HK nhớ ko nhầm solo event với mrbin class DL
và DJcongtu :)

NhimDK
23-03-2016, 07:55 AM
Chúng tôi sẽ fix phiên bản sau =]] cố gắng sửa ...
FB thì đăng quảng cáo anti hack 100%
Mà dù có fix đi nữa thì sv nó cũng nát rồi vì đồ lúc đầu gom vào tui hack hết còn gì :)) ai chơi nữa

OngTuongHN
23-03-2016, 09:58 AM
Tình trạng chung thôi, muốn ủng hộ nhưng biết làm sao được. Khi mình chơi đàng hoàng, nó thì hack ko làm gì được. Chơi chỉ thêm ức chế, biết làm sao với lũ súc vật hack đây.
Cái bọn hack là cái bọn khốn nạn nhất, cái lũ rẻ rách chỉ muốn trên người khác mà ko chân chính. Người ta làm ăn, bỏ tiền ra mở sân chơi cho chúng mày, chúng mày đi phá người ta, chúng mày có đáng sống không ?
Đặt địa vị là ADMIN xem chúng mày bị ngta phá game, làm người chơi bỏ, rồi bao tiền bỏ ra quảng cáo , duy trì server bị chúng mày phá , người chơi bỏ thử hỏi như thế chúng mày đang giết người đúng không?
Chúng mày sống sao để chết còn nhắm mắt đc chứ, tích đức đi chứ , chúng mày sướng vài phút rồi chúng mày sẽ phải trả giá nhé :) . Yên tâm đi , nhân quả không trừ một ai đâu , mấy con súc vật, cặn bã của xã hội ạ .

1 sự bức súc ko hề nhẹ..?

- - - Updated - - -

Kí tên:
Miracle

- - - Updated - - -

Ai nghĩ thì xin cái xác. ranh roi mang ra thong ass clon ^^ do buon

Motel
23-03-2016, 10:57 AM
định tính quay lại Mu HN ma the này thì biết lam sao. thoi thi cu muviet bậy :3

MeHoangDe
23-03-2016, 11:38 AM
tàn các con gà nhìn mà chán nản.

0962474696
23-03-2016, 11:39 AM

Kí tên:
Miracle

- - - Updated - - -

ĐM bọn Ngu chúng mày Sủa nhiều thế.Có cái game nào là cái game k hack được nếu đã ức thì ngỉ lồn mẹ chúng mày hết đê ở đấy mà kêu WL vs Aehanoi hack chúng m giám khẳng định G mày k ai dùng hack ko.càng nói càng để người ta chửi cho vào mặt là ngu à..Mơi ăn hành giá rẻ nên ức chế thế rồi sao...Nghỉ đc thì bọn t mừng..kêu người ta đồ ngon thì phải biết là nạp tiền vào mới có đồ ngon hay lại ngĩ ADM cho đồ..:12;:12;:12;:12;

aloanh
23-03-2016, 11:42 AM
em chọn phương án C dưng cuộc chơi ạ =))

o0HacAm0o
23-03-2016, 12:25 PM
=)) Hay hoi adm xem bao gio co sv moi ^^.. hen cac ban o sv moi =))

sieuhacker
23-03-2016, 03:16 PM
sv nào WL+AEHN cũng có NL 2?5 trước vì đồ người ta ngon hơn từ lúc đầu. khi poin ít buff và mns còn ít poin các bạn mạc đồ shop +3 thỳ tất nhiên khi đy nhện MDS ít nhất phải tăng máu nhiều hơn đến 3k poin 3k poin vì họ toàn sét even +11 gc5% 2 3k poin kìa họ dồn vào dame có buf nữa. mỗi dame nhện họ hơn bạn 10k là ít .chưa kể thằng nào cũng mua gói quà 10k/1ngày nên tốt nhất thời điểm đầu nên đy sv pk . để tránh nhìn người ta ăn hết nhện rồi ra frum khóc . hoặc có đy ks thỳ nhằm vào con nhện xa nhất mà đánh ăn chắc 1con đừng dại ks làm rè

gacon89
23-03-2016, 03:27 PM
noi chung la an hanh nhieu qua nen quay ra nay no chan bon tre trau

OngTuongHN
23-03-2016, 04:17 PM
sv nào WL+AEHN cũng có NL 2?5 trước vì đồ người ta ngon hơn từ lúc đầu. khi poin ít buff và mns còn ít poin các bạn mạc đồ shop +3 thỳ tất nhiên khi đy nhện MDS ít nhất phải tăng máu nhiều hơn đến 3k poin 3k poin vì họ toàn sét even +11 gc5% 2 3k poin kìa họ dồn vào dame có buf nữa. mỗi dame nhện họ hơn bạn 10k là ít .chưa kể thằng nào cũng mua gói quà 10k/1ngày nên tốt nhất thời điểm đầu nên đy sv pk . để tránh nhìn người ta ăn hết nhện rồi ra frum khóc . hoặc có đy ks thỳ nhằm vào con nhện xa nhất mà đánh ăn chắc 1con đừng dại ks làm rè

Có đầu tư thi no phai khác =)).
Ko như mấy sver cũ có đầu tư ma con deo dam tho mat sang sver PK nua co

Kenzen37
23-03-2016, 05:13 PM
K phải các bạn yếu mà do chúng mình quá mạnh thoi !
Close tại đay :v
Phong độ chỉ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi

Extracting
23-03-2016, 05:14 PM
:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19; :19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19; :19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:1 9;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19; :19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;:19;

kangkuteo
23-03-2016, 05:59 PM
để cho công bằng thì bên ADM sẽ cho 1 đường link download hack về
:)) =))
ai hack hay thì ăn tiền :)) =))

OngTuongHN
23-03-2016, 06:08 PM
để cho công bằng thì bên ADM sẽ cho 1 đường link download hack về
:)) =))
ai hack hay thì ăn tiền :)) =))

Sao tôi thích cái ý tưởng này quá cơ..?
Như thế 1 năm ra tầm 8-10sver moi...?
Dua top lien tuc ^^

zl0v3g4m3z
23-03-2016, 07:41 PM
Sao bảo sống chung với lũ quen rồi :24;:24;:24;:24;:24;:24;
Thấy ai hack thì quay clip lại còn được quà nữa mà :19;

tocbacviai
23-03-2016, 07:53 PM
ĐM bọn Ngu chúng mày Sủa nhiều thế.Có cái game nào là cái game k hack được nếu đã ức thì ngỉ lồn mẹ chúng mày hết đê ở đấy mà kêu WL vs Aehanoi hack chúng m giám khẳng định G mày k ai dùng hack ko.càng nói càng để người ta chửi cho vào mặt là ngu à..Mơi ăn hành giá rẻ nên ức chế thế rồi sao...Nghỉ đc thì bọn t mừng..kêu người ta đồ ngon thì phải biết là nạp tiền vào mới có đồ ngon hay lại ngĩ ADM cho đồ..:12;:12;:12;:12;

ăn nói cho nó lịch sự vào sửu nhi ah. công khai xài phần mềm thứ 3 nhưng vẫn kiểu chầy cối gái đĩ già mồm ah :))
chúng mày đồ ngon ừ oke nhưng chúng mày vẫn ngu như 1 con chó liềm lồn ý thôi bố mặc sắt vụn bố vẫn dã cho chết như 1 con chó vênh váo cl gì ko biết :))

betiteo
24-03-2016, 11:08 AM
Game nào cũng hack được nhưng chơi game mà hack dù chỉ một lần cũng là chó nhỉ ^^

Crystal..KingPK
24-03-2016, 11:46 AM
Các bạn cứ bình tĩnh Sv sau chúng tôi nhất quyết sẽ cập nhập atihack 100% =))
Còn bây giờ tôi đang cố gắng hạn chế hack rồi mong các bạn thông cảm :))
Sv PSD atihack 99,99% thôi chưa đc 100% =))
các bạn cứ hack tự nhiên cho game nhanh loãng bọn tôi còn ra sv mới =))
e thay mặt ad nói với a e như thế . =))

ngocngoc1111
24-03-2016, 02:26 PM
sv zeus chào đón sv mới sát nhập

SiEu_ThiTH02
24-03-2016, 03:41 PM
Vào ngày 6/3, An Gia Investment và Quỹ Đầu Tư Creed Group sẽ tổ chức buổi Lễ Ký Kết Hợp Tác Đầu Tư vào một dự án mới với Công Ty CP Phát Triển BĐS Phát Đạt Can ho river city . Đây là dự án mở đầu cho năm 2016 với quy mô tầm cỡ và số vốn đầu tư “khủng”, hứa hẹn sẽ tạo nên một dấu ấn mới trên thị trường bất động sản. Căn hộ River city quận 7 hứa hẹn sẽ tạo dấu ấn tại thị trường bất động sản khu Nam . Với thiết kế độc đáo ,tiện ích vượt trội và đội ngũ xây dựng chuyên nghiệp từ đơn vị tổng thầu Contecons . Hứa hẹn River City sẽ là căn hộ dẫn đầu thị trường quận 7 sắp tới .

Liên hệ ngay CĐT để có thông tin chi tiết : căn hộ river city quận 7 (http://rivercityquan7.ttnn.com.vn/)