PDA

View Full Version : [Kundun] antihack ms chống 100% hack là đây sao , hay là lag đầu map nhỉ :D

newstar148
03-03-2016, 09:02 PM
https://youtu.be/VeaL4_3jbw8 nv Shalala nhé

Ging
03-03-2016, 09:44 PM
bảo rùi tui đứng xem nó từ lúc 8h để ý trừ DK ra còn lại đứng gần khoảng nó dame AALH đc là nó dame chết
đang bối rối kiểu này chắc chơi từ từ ko dám đầu tư mạnh :18;

newstar148
03-03-2016, 10:04 PM
tôi nhìn nó 1 lúc tôi ms quay video , skill k trúng đc ng nó chắc k phải là lag đầu map nhỉ :D :D

tienhyhy
03-03-2016, 10:21 PM
Các bạn lên nhớ Quảng cáo thì nó vẫn mãi là Quảng cáo chả có Quảng cáo nào lại nói sự thật về sản phẩm của bên mình chỉ có tâng bốc nó lên chứ ko bao giờ hạ thấp sản phẩm của mình cả Và MUHN cũng vậy chơi thì cứ chơi thôi chứ khi Open thì lỗi này lỗi khác qua nửa tháng là bắt đầu trò chỉnh sửa lại từng nhân vật rồi các thứ khác linh tinh 2 năm trở lại đây MUHN đc mỗi seve SỨc Mạnh là có dấu ấn trong lòng game thủ
đầu tư mạnh à để đc ji khi 3 tháng nữa lại có 1 seve mới nữa ra mắt Lên theo mình hành động hacks và lỗi sắp tới ở seve mới này ko có ji ngạc nhiên Ha Ha
mình chơi MU hà nội này cứ 3 tháng 1 seve mình chơi vui đến khoảng 1 tháng 15 ngày tới 2 tháng là nghỉ nghỉ ngơi 1 tháng an dưỡng sau là có seve mới lại vào quẩy tiếp chơi 1 2 tháng đầu vui thôi tháng cuối nát lắm

hàng cây xanh
03-03-2016, 10:40 PM
Các bạn lên nhớ Quảng cáo thì nó vẫn mãi là Quảng cáo chả có Quảng cáo nào lại nói sự thật về sản phẩm của bên mình chỉ có tâng bốc nó lên chứ ko bao giờ hạ thấp sản phẩm của mình cả Và MUHN cũng vậy chơi thì cứ chơi thôi chứ khi Open thì lỗi này lỗi khác qua nửa tháng là bắt đầu trò chỉnh sửa lại từng nhân vật rồi các thứ khác linh tinh 2 năm trở lại đây MUHN đc mỗi seve SỨc Mạnh là có dấu ấn trong lòng game thủ
đầu tư mạnh à để đc ji khi 3 tháng nữa lại có 1 seve mới nữa ra mắt Lên theo mình hành động hacks và lỗi sắp tới ở seve mới này ko có ji ngạc nhiên Ha Ha
mình chơi MU hà nội này cứ 3 tháng 1 seve mình chơi vui đến khoảng 1 tháng 15 ngày tới 2 tháng là nghỉ nghỉ ngơi 1 tháng an dưỡng sau là có seve mới lại vào quẩy tiếp chơi 1 2 tháng đầu vui thôi tháng cuối nát lắm

ui tg muhn bền lắm ai ngờ đọc lời bạn viết cảm thấy lo ngại...

Mutizen
03-03-2016, 11:18 PM
Tôi thấy sever này chả có gì khác ZEUS cả!!! GamePlay, Vấn đề ngọc ngà anh em kêu rất nhiều mà không chịu tiếp thu. Quyết định không tham gia, chơi sv cũ cho lành.

Ging
03-03-2016, 11:25 PM
Tôi thấy sever này chả có gì khác ZEUS cả!!! GamePlay, Vấn đề ngọc ngà anh em kêu rất nhiều mà không chịu tiếp thu. Quyết định không tham gia, chơi sv cũ cho lành.

like về zeus a cave cho :))

KillerLove
03-03-2016, 11:42 PM
Vấn đề này mà cứ tiếp tục xảy ra khi open thì Sever sẽ vắng game thủ !

Kenzen37
04-03-2016, 04:56 AM
Tỉ lệ rơi đồ nhiều thì mất giá trị thế ai dám chơi ,mà đạ co hack ms à ta mày mò mãi chua co ma chay top :(

ShopRac
04-03-2016, 04:58 AM
Ko có gì là hoàn hảo cả. như thế là đc lắm rồi..?
Trong clip nhiều Wig SS8 thế nhỉ.
Ko biet có sự xuất hiện của mấy con vật yếu đuối sud2 Sver sức mạnh ở trong đây ko :52;

Kenzen37
04-03-2016, 06:30 AM
Ngay cả gamethu.vn hay webzen hack còn chạy ngang nhiên huống hồ , đạ bước vào thê gioi game thì xac định là sẽ có hack , k có game nào mà k có hack + bug cả nên mây bác xd đi 1 là chơi 2 là lo học chăm vk con đi :v

GameThuMUHN
04-03-2016, 10:03 AM
Đầu tu nhiu tiền thi ai dám hak ngang nhiên :))

Cứ cùi cùi rồi hak mất acc mua acc khác :))

- - - Updated - - -

Ngay cả gamethu.vn hay webzen hack còn chạy ngang nhiên huống hồ , đạ bước vào thê gioi game thì xac định là sẽ có hack , k có game nào mà k có hack + bug cả nên mây bác xd đi 1 là chơi 2 là lo học chăm vk con đi :v

Nghiêm cấm nạp tiền dưới mọi hình thức
Cứ set cấp 1 + hak la ok, bock mua acc khác ok :)₫

newstar148
04-03-2016, 04:30 PM
uppppppppppppppppppp

MeoSuper
04-03-2016, 07:44 PM
upppppppppp