PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn đề Sud 1 và điểm Ủy thác PP+

MrNhat
02-03-2016, 12:25 PM
Anh Hòa Soi xét
Mà 1 mong muốn sv đông vui là để ủy thác sv 1 có điểm ủy thác để anh em PK
Chứ sinh ra Los 0 non pk giờ để làm cảnh à hay trang trí los 0 cho đủ máp
muốn sv sôi động ADM lên để đc điểm Ủy thác bên sv 1 còn max rs anh em còn sang đó giải trí mua bán
Với lại max rs để anh em đứng cho G nó đông và khí thế
Chứ max quay ra ủy thác ngoài web
Đúng là miếng cơm manh áo
Còn BS nói thật sv Zeus tôi kiếm cả 500 đến 1Tr VND tiền BS / 1 tháng Có tháng 1 tr 500k VND:52;:52; nhưng tôi không thích
thế kỷ 21 rồi
Chứ không phải Thể kỷ 19
Giờ lại quay về bản 1.0 để nghe tiếng leng keng săn tọa độ mấy viên ngọc à
Giờ là w3 w4 chứ ADM
Ngọc đắt đồ thần làm đồ rác ADM anh hòa à
Anh lên xem xét
Bán mấy viên BS trong shop có giầu hơn đâu anh
Giảm đi độ bóng của Game đáy anh à
Em tâm huyết mới Úp thôi :
:52;:52;:52;:52;
Ai đi qua có ý kiến xin góp thêm Nhé

botchien
02-03-2016, 12:37 PM
up..........:41;

sieuhacker
02-03-2016, 12:50 PM
nên xoá cái pp đy để ut nhu bt vì có phải ai cũng treo máy 24/24 đâu nên chênh lệch poin khó bắt kịp dẫn đến chán nản để điểm ut chênh rs còn đuổi kịp chênh điểm pp đuổi kiểu mẹ zy BQT bao nhieu sv vẫn gà anh em góp ý mãi rồi làm zy thỳ làm chênh item chenh lần rs ko lúc này thỳ lúc khác đầu tư sắm sủa cày quốc còn được chứ động đến poin là a e chán nản hết tao chưa thấy sv nào xong even ăn poin mà sv còn trên 5sup ng đầu tư ăn cũng chán chứ ăn nhiều poin xong thỳ quanh đy quẩn lại cũng chỉ pk với những người wen bit đếm trên đầu ngón tay =)) đừng nói là tao ko co acc mã poin nhé nói lên cảm xuc ng chơi thôi thay phần thưởng đua top =bs càng tốt và cho đồ +15 gc lên 9% gsst để a e chạy đua vũ trang cho máu max cộng hưởng phải 3op mới chuẩn

Tổng Cục Trưởng
02-03-2016, 01:09 PM
Điểm UT từ máy chủ Zeus đã cố tình hạn chế để tránh tình trạng bug điểm.
Hơn nữa điểm PP cũng là 1 cai vĩnh cửu sao lại ko thích nhỉ @@

kiendeptrai102
02-03-2016, 01:18 PM
Đua tốp tặng b s bkhc đi a. +H max +9 cũng đc. Nhưng 3 ọp cho ae nó kích thích =.= mong muốn nhỏ nhoi

imLee
02-03-2016, 01:28 PM
nên bỏ cái pp+ để anh em ủy thác như xưa. ai cũng kêu gào ADM hút máu quá trời.
Chaos ở đâu ra mà tu luyện cơ chứ.....

Tổng Cục Trưởng
02-03-2016, 01:38 PM

Tại máy chủ POISEIDON khi đi Blood Clastle sẽ nhận đc Chaos không phải là Box nữa nhé.

Đới Xuân Tùng
02-03-2016, 01:42 PM

e thấy như sv zeus là chuẩn rồi chỉ có điều là đua top nên tặng BS BKHC thôi chứ đồ cứ 1 tháng 1 sét nhanh chán lắm :D :D

- - - Updated - - -

Ông bạn này nói thế nào chứ chaos có đầy nhưng bạn ko biết cách kiếm thôi
tôi toàn phải đóng cục 30 rồi vứt 1 xó kìa :)) kẹp 1 2 acc phụ ở các map có mà tu luyện tẹt ga

imLee
02-03-2016, 02:32 PM
e thấy như sv zeus là chuẩn rồi chỉ có điều là đua top nên tặng BS BKHC thôi chứ đồ cứ 1 tháng 1 sét nhanh chán lắm :D :D

- - - Updated - - -

Ông bạn này nói thế nào chứ chaos có đầy nhưng bạn ko biết cách kiếm thôi
tôi toàn phải đóng cục 30 rồi vứt 1 xó kìa :)) kẹp 1 2 acc phụ ở các map có mà tu luyện tẹt ga

vẫn thích ủy thác = cách đứng sv1 như trước.
Còn có time ae nói chuyện,chém gió ......

KillerLove
02-03-2016, 02:38 PM
nên xoá cái pp đy để ut nhu bt vì có phải ai cũng treo máy 24/24 đâu nên chênh lệch poin khó bắt kịp dẫn đến chán nản để điểm ut chênh rs còn đuổi kịp chênh điểm pp đuổi kiểu mẹ zy BQT bao nhieu sv vẫn gà anh em góp ý mãi rồi làm zy thỳ làm chênh item chenh lần rs ko lúc này thỳ lúc khác đầu tư sắm sủa cày quốc còn được chứ động đến poin là a e chán nản hết tao chưa thấy sv nào xong even ăn poin mà sv còn trên 5sup ng đầu tư ăn cũng chán chứ ăn nhiều poin xong thỳ quanh đy quẩn lại cũng chỉ pk với những người wen bit đếm trên đầu ngón tay =)) đừng nói là tao ko co acc mã poin nhé nói lên cảm xuc ng chơi thôi thay phần thưởng đua top =bs càng tốt và cho đồ +15 gc lên 9% gsst để a e chạy đua vũ trang cho máu max cộng hưởng phải 3op mới chuẩn

ko treo dc 24 /24 thi vẫn còn offtrade zen để lấy điểm pp+ mà bạn

Đới Xuân Tùng
02-03-2016, 02:38 PM
vẫn thích ủy thác = cách đứng sv1 như trước.
Còn có time ae nói chuyện,chém gió ......

thì sv 1 vẫn ủy thác và gd được đó thôi. Ngoài ra bg còn có thể uy thác mà ko cần treo máy :)) quá tiện lợi còn gì nữa

Extracting
02-03-2016, 03:41 PM
Lâu ko vào game vs 4rum. thế sv1 ko đc điểm UT nữa à. với cái điểm PP+ là cái gì :3

Thế đêm ko còn cái kiểu kich vài phút mới vào đc sv1 UT nữa à.. chán nhỉ =))

Mất cả chỗ chém gió đêm khuya

kinhnkung1
02-03-2016, 03:48 PM
Anh Hòa Lên Để A.e UT ở sv1 như trước để ank chém gió vẫn để UT PP+ và UT Off nhưng mở lại UT 0nline như trước tại sv1 ae vừa gd buôn bán và đứng UT hơn ank hòa ank 1 ý kiếm nho nhỏ

quang036tb
02-03-2016, 04:22 PM
để ut như trc hơn chỉ cần đứng sv 1 là dc k cần pp+ lzi :) ý kiến của mình là vậy

hienminh
02-03-2016, 04:38 PM
Tại máy chủ POISEIDON khi đi Blood Clastle sẽ nhận đc Chaos không phải là Box nữa nhé.

Chà!!! Nếu đi Blood Clastle chỉ được 1 chaos thì không biết bao nhiêu Bl mới đủ tăng cấp tu luyện từ cấp 10 trở lên.

MrNhat
02-03-2016, 05:46 PM

không cần anh à miễn có người qua sv 1 PK điểm Ủy thác rs coi như cũng có Point mà anh em lại đông vui nhộn nhịp
Anh có thấy các sv trước anh em các G hẹn hò PK khí thế ntn k
Giờ và sv Zeus chán nghẽo anh ơi buồn lắm
Max rs các Pro hay anh em off sạch chỉ còn cái sv 1 trống rỗng thôi a

- - - Updated - - -

đấy thế mới hay coi như anh đã lắng nghe game thủ rồi đấy
Như trước vui hơn anh à 1 người mua 1 người bán Vcen ắt có tiêu mà tiêu sẽ dùng hết hết sẽ lạp thẻ đâu sẽ vào đó a à
Ủy thác đc điểm rs tốn hơn càng thích chứ sao a
anh tính sao cho 4 tháng 5 tháng vẫn đúng quy trình

imLee
02-03-2016, 06:42 PM
max rs anh em vào chém gió + pk các kiểu mới vui.
chứ max rồi cày cái over lấy điểm uỷ thác hay uỷ thác off thì không biết mọi người có còn hứng thú nữa không. trước qua sv 1 buôn bán - trao đổi nhộn nhịp bao nhiêu thì giờ qua sv 1 chơi 1 mình :D

traipk
02-03-2016, 06:53 PM
bỏ hẳn cái pp+ đi là chuẩn,ngang poin ,hơn thua nhau về đồ, độ chịu chơi,tăng poin từng mốc va số tiền rs cũng được,công = tí cho người ít time

- - - Updated - - -

max rs anh em vào chém gió + pk các kiểu mới vui.
chứ max rồi cày cái over lấy điểm uỷ thác hay uỷ thác off thì không biết mọi người có còn hứng thú nữa không. trước qua sv 1 buôn bán - trao đổi nhộn nhịp bao nhiêu thì giờ qua sv 1 chơi 1 mình :D

trươc kia ở map loẻn rồi é noỉa D4 các kiểu tầm 3 tháng người buôn bán vẫn đông mà mấy cái sv gần đây toàn thấy offtrade

imLee
02-03-2016, 07:00 PM
bỏ hẳn cái pp+ đi là chuẩn,ngang poin ,hơn thua nhau về đồ, độ chịu chơi,tăng poin từng mốc va số tiền rs cũng được,công = tí cho người ít time

- - - Updated - - -

trươc kia ở map loẻn rồi é noỉa D4 các kiểu tầm 3 tháng người buôn bán vẫn đông mà mấy cái sv gần đây toàn thấy offtrade

Thích cũ hơn mới,thích kiểu buôn bán ở d4 :))))))

MrNhat
02-03-2016, 07:14 PM
Thích cũ hơn mới,thích kiểu buôn bán ở d4 :))))))

Chuẩn anh em Up Cho Anh Hòa Hiểu Chơi Game cần có anh có em vui NTN

imLee
02-03-2016, 07:18 PM
Chuẩn anh em Up Cho Anh Hòa Hiểu Chơi Game cần có anh có em vui NTN

ngày đầu tiên bị lừa là ở D4,lúc đấy chưa biết các mánh khóe bán 10k vpoint = 999m zen.
Bán ring 5% 120k thì nó gọi ra xa 1 tí,bảo là cần zen rửa tội mua giúp nó 10k này. vừa mua xong thì nó mua lại của mình cái ring = 99m zen vì zen không full -_-
mua được 10k vpoint = 999m zen thì lỗ mẹ 900m với 110k vp :20;:20;:20;.
Kỉ niệm đáng nhớ =)))))) từ sever Hoàn Mỹ

MrNhat
02-03-2016, 07:23 PM
ngày đầu tiên bị lừa là ở D4,lúc đấy chưa biết các mánh khóe bán 10k vpoint = 999m zen.
Bán ring 5% 120k thì nó gọi ra xa 1 tí,bảo là cần zen rửa tội mua giúp nó 10k này. vừa mua xong thì nó mua lại của mình cái ring = 99m zen vì zen không full -_-
mua được 10k vpoint = 999m zen thì lỗ mẹ 900m với 110k vp :20;:20;:20;.
Kỉ niệm đáng nhớ =)))))) từ sever Hoàn Mỹ

Ha ha ha tôi mua đc 1 cái w3 SM nhưng không phải đi lừa mà nó mua gấu của ai ấy mình đi qua thấy hay hay mua thử đc cái w3 SM cả quán nét nhảy múa ( thằng em mua được ha ha )
Con của ông bố làm hiệu trường an Ninh Thái Nguyên _ tiền tiêu thả ga không hết
Nhưng vì thế bọn xúc vật lừa nó thế là nó bỏ Game MuHN luôn từ SV HM

imLee
02-03-2016, 07:29 PM
Ha ha ha tôi mua đc 1 cái w3 SM nhưng không phải đi lừa mà nó mua gấu của ai ấy mình đi qua thấy hay hay mua thử đc cái w3 SM cả quán nét nhảy múa ( thằng em mua được ha ha )
Con của ông bố làm hiệu trường an Ninh Thái Nguyên _ tiền tiêu thả ga không hết
Nhưng vì thế bọn xúc vật lừa nó thế là nó bỏ Game MuHN luôn từ SV HM

Con công an thì nạp thẻ thoải mái =)))))) chơi từ Hoàn Mỹ là lâu lắm rồi.
Bỏ mấy năm mới chơi,giờ bỡ ngỡ quá.từ lúc quyết định không thi ĐH nên mới quay lại chơi game.
Cho em xin fb học hỏi kinh nghiệm nào :3 qua sv mới đỡ bị bắt nạt :19;

vietlien
02-03-2016, 07:59 PM

cái này ko life dc
vì phải UT dc điểm UT mới hay anh ak .

- - - Updated - - -

anh nên giữ nguyên tất cả

chỉ thay đổi bỏ box1 ở BC+ time hỗn nguyên lâu về 1h 7h như cũ

tránh trùng time sự kiện

hết !

sieuhacker
02-03-2016, 09:41 PM
bỏ phần thưởng top tháng=item thay vào bằng b s voi bkhc chuẩn nhất khi đã có poin even thỳ acc đua top lấy đò xong cũng vứt mà adm nhận dc bnhiu thẻ nạp từ những ng đua top tháng đâu. so với lượng game thủ bỏ game thỳ mất nhiều hơn là được mình nghĩ vậy

traipk
02-03-2016, 09:55 PM
tốt nhất là không cho cai even liên quan tới poin ma cho even ăn BS ma BS đập mãi cũng hêt,poin thì những người chơi sau nhin poin even nản cmnr,

Tổng Cục Trưởng
02-03-2016, 10:17 PM
Uỷ thác bây giờ bị trừ 50% vào 12h trưa hàng ngày mà , nếu được điểm Uỷ Thác thì có tác dụng gì mấy đâu @@

XeDapOi
02-03-2016, 10:59 PM
- ko nên cho ủy thác PP+
- tăng drop ngọc
- đua top nên cho vũ khí không nên cho đồ
- cho rơi tỉ lệ DXMM như các sv cũ, ko bán b,s BKHC đua top được thì mới có giá trị

MrNhat
03-03-2016, 02:37 AM
Uỷ thác bây giờ bị trừ 50% vào 12h trưa hàng ngày mà , nếu được điểm Uỷ Thác thì có tác dụng gì mấy đâu @@

Kệ thế mới k bị tăng số lần như anh nói 100% anh em thích điểm UT

dinhlogiao
03-03-2016, 05:59 AM
ADM lên giữ lại bộ sét khi đua top.chỉ thưởng B +S+pp+ tôi thấy hợp lý hơn như vậy sv k nhanh nhạt

suhao
03-03-2016, 06:02 AM
đúng đó ADM xem lại đi k lên thưởng sét nữa chỉ thưởng B+S thui như vậy sv mí nâu tàn

vietlien
03-03-2016, 11:38 AM

em nói thật anh nói hơi cùn so với ae game thủ đó

tính bảo thủ của anh lại trở lại

phải có điểm UT chứ !

sieuhacker
03-03-2016, 12:39 PM

anh nói cùn ghê rồi tăng tỷ lệ +hưởng thành công nhưng giảm xuống chỉ còn +9 đến thằng ngu nó cũng biết khi có thêm nhiều món đồ từ +h mà +9 thỳ sẽ có thêm rất nhiều vnd bỏ vào WS để mua bkhc +bs ngoc tỷ lệ những thứ gần như chỉ WS mới đáp ứng dc độ ảo của gbin hút máu trắng trợn wa anh đừng nghĩ game thu ngu nhìn lượng member giảm và kho gắn bó anh nên tự hiểu . sv này mà vẫn như zeus thỳ tiền về túi các anh càng ít thôi đảm bảo luôn

MrNhat
03-03-2016, 05:56 PM
em nói thật anh nói hơi cùn so với ae game thủ đó

tính bảo thủ của anh lại trở lại

phải có điểm UT chứ !

Like cho bạn
Và lên trừ 50% vào ban đêm 00h anh Hòa Ngày anh em trian max hoặc tranh thủ trian cả đêm để max ngày đi làm treo máy a lên trừ buổi tối thay vào đó trưa a trừ nhẹ tay 10% 20% 30% thôi

- - - Updated - - -

anh nói cùn ghê rồi tăng tỷ lệ +hưởng thành công nhưng giảm xuống chỉ còn +9 đến thằng ngu nó cũng biết khi có thêm nhiều món đồ từ +h mà +9 thỳ sẽ có thêm rất nhiều vnd bỏ vào WS để mua bkhc +bs ngoc tỷ lệ những thứ gần như chỉ WS mới đáp ứng dc độ ảo của gbin hút máu trắng trợn wa anh đừng nghĩ game thu ngu nhìn lượng member giảm và kho gắn bó anh nên tự hiểu . sv này mà vẫn như zeus thỳ tiền về túi các anh càng ít thôi đảm bảo luôn

Chuẩn like càng ngày anh càng có ít mem
Người ta bảo ăn ít mà đông khách còn hơn quán chặt chém nhưng chỉ có 1 vài 3 khách lèo tèo

cr7_Ronaldo
03-03-2016, 11:38 PM
bỏ phần thưởng top tháng=item thay vào bằng b s voi bkhc chuẩn nhất khi đã có poin even thỳ acc đua top lấy đò xong cũng vứt mà adm nhận dc bnhiu thẻ nạp từ những ng đua top tháng đâu. so với lượng game thủ bỏ game thỳ mất nhiều hơn là được mình nghĩ vậy

1 like cho ban
toi cung y kien vs ban

- - - Updated - - -

ADM xem xet ý kiến ae đê

Mutizen
03-03-2016, 11:40 PM
Anh Hòa Soi xét
Mà 1 mong muốn sv đông vui là để ủy thác sv 1 có điểm ủy thác để anh em PK
Chứ sinh ra Los 0 non pk giờ để làm cảnh à hay trang trí los 0 cho đủ máp
muốn sv sôi động ADM lên để đc điểm Ủy thác bên sv 1 còn max rs anh em còn sang đó giải trí mua bán
Với lại max rs để anh em đứng cho G nó đông và khí thế
Chứ max quay ra ủy thác ngoài web
Đúng là miếng cơm manh áo
Còn BS nói thật sv Zeus tôi kiếm cả 500 đến 1Tr VND tiền BS / 1 tháng Có tháng 1 tr 500k VND:52;:52; nhưng tôi không thích
thế kỷ 21 rồi
Chứ không phải Thể kỷ 19
Giờ lại quay về bản 1.0 để nghe tiếng leng keng săn tọa độ mấy viên ngọc à
Giờ là w3 w4 chứ ADM
Ngọc đắt đồ thần làm đồ rác ADM anh hòa à
Anh lên xem xét
Bán mấy viên BS trong shop có giầu hơn đâu anh
Giảm đi độ bóng của Game đáy anh à
Em tâm huyết mới Úp thôi :
:52;:52;:52;:52;
Ai đi qua có ý kiến xin góp thêm Nhé

Bạn nói quá chuẩn. B, S khan hiếm nên nhìn ZEUS mà xem, tàn sv rồi mà không ai quay ra nổi 1 cái lông vũ condor, đồ thần chỉ có 20-30k/1 món, thật là thảm hại. chơi MU có 2 thú vui: 1 là PK, 2 là up đồ. B, S quá khan dẫn đến niềm vui mất đi 1 nửa đấy anh TCT ah.

cr7_Ronaldo
03-03-2016, 11:46 PM
Tham gia Game từ năm 2011 ....

sever nao cũng đua tốp tháng nhận Sét item hay vũ khí khủng

ADM thử đổi mới đua tốp tháng k có set item đi xem sao

biết đâu lại là cái hay đấy

XeDapOi
03-03-2016, 11:52 PM
Tham gia Game từ năm 2011 ....

sever nao cũng đua tốp tháng nhận Sét item hay vũ khí khủng

ADM thử đổi mới đua tốp tháng k có set item đi xem sao

biết đâu lại là cái hay đấy

- dân chơi đã tham chiến :D

MrNhat
04-03-2016, 08:15 PM
Bạn nói quá chuẩn. B, S khan hiếm nên nhìn ZEUS mà xem, tàn sv rồi mà không ai quay ra nổi 1 cái lông vũ condor, đồ thần chỉ có 20-30k/1 món, thật là thảm hại. chơi MU có 2 thú vui: 1 là PK, 2 là up đồ. B, S quá khan dẫn đến niềm vui mất đi 1 nửa đấy anh TCT ah.

Thế mới nói chơi nhìn cái nhân vật phải đẹp chứ nhìn đồ + 9 đến 11 là căng nản
Tôi sv Zues Up 3 xét đồ lên 9 mà phát hoảng
Xét Phục Ma Luck 4 với Luck 5% up mất 1m2 vc mới lên 9 đấy là đồ luck
Xét Thánh Nữ luck 10% úp mất 400k
Xét Ma Vương Luck 5% với đồ luck 10% mất 500k
Chán nản

sieuhacker
04-03-2016, 08:30 PM
Thế mới nói chơi nhìn cái nhân vật phải đẹp chứ nhìn đồ + 9 đến 11 là căng nản
Tôi sv Zues Up 3 xét đồ lên 9 mà phát hoảng
Xét Phục Ma Luck 4 với Luck 5% up mất 1m2 vc mới lên 9 đấy là đồ luck
Xét Thánh Nữ luck 10% úp mất 400k
Xét Ma Vương Luck 5% với đồ luck 10% mất 500k
Chán nản

up set thỳ ko tiếc quan trọng là item mất giá quá nhanh vì nhũng even đua item vào game nên khi up set lên muốn bán thỳ bán cả set +9 ko lấy lại dc tiền ngọc item mất giá quá nhanh nên tốt nhất bỏ phần thưởng top tháng =item đy

nuhoang
04-03-2016, 08:50 PM
sv này dự định tồn tại 1năm rồi hãy ra sv mới thì làm thế được, chứ 3-4 tháng nữa ra 1 sv thì theo tôi nên để như cũ các ông cải tiến thì ít cả lùi thì nhiều, tôi hỏi sv trước +H đồ lên 11, sv này+9 đến bao giời mới bằng đc sv cũ, sau 3-4 tháng lòi ra 1 sv nữa thử hỏi đồ đạc sv này có bằng đc sv cũ không rồi sát nhập vào chênh lệch về đồ đạc thử hỏi công bằng ở đâu , cái này nên xem sét

bengls
04-03-2016, 11:21 PM
trong khoảng 2 năm nay chắc k phải riêng mình mà mấy ae đều ấn tượng với sv Sức Mạnh nhất, càng ngày nên có những thay đổi nhưng BQT nên lắng nghe game thủ hơn chút nữa tất nhiên sẽ được lợi cả đôi bên thôi, BQT làm sao cho sv mới này càng giữ được như sv Sức Mạnh thì sẽ tồn tại khá lâu đấy, ôi còn đâu thời mã rs lang thang từ loren lên d2 d3 d4 los0 noria atlan chỉ để xem chúng nó buôn bán cái khỉ mẹ gì =))

hhcl
05-03-2016, 12:49 AM
Đơn giản WS chỉ có 1 thẻ bài Chaos ( để quay ra ngọc ) Mu còn hốt tiền nhiều hơn
Hmmmm

MrNhat
05-03-2016, 07:15 AM
up set thỳ ko tiếc quan trọng là item mất giá quá nhanh vì nhũng even đua item vào game nên khi up set lên muốn bán thỳ bán cả set +9 ko lấy lại dc tiền ngọc item mất giá quá nhanh nên tốt nhất bỏ phần thưởng top tháng =item đy

đã vậy thì đanh thế
tôi thấy cứ như trước kia thì ngon

- - - Updated - - -

trong khoảng 2 năm nay chắc k phải riêng mình mà mấy ae đều ấn tượng với sv Sức Mạnh nhất, càng ngày nên có những thay đổi nhưng BQT nên lắng nghe game thủ hơn chút nữa tất nhiên sẽ được lợi cả đôi bên thôi, BQT làm sao cho sv mới này càng giữ được như sv Sức Mạnh thì sẽ tồn tại khá lâu đấy, ôi còn đâu thời mã rs lang thang từ loren lên d2 d3 d4 los0 noria atlan chỉ để xem chúng nó buôn bán cái khỉ mẹ gì =))

Anh Hòa Thấy Chưa đâu chỉ có mình em hay 1 vài Mem
Vì mấy cái viên BS anh làm mất hết giá của Game
Và cái Điểm pp+ nữa mất hết Mem của sv 1
Nhộn nhịp là thế
Đông vui là thế nay còn đâu
Mâm nhậu nay thiếu 4 chân còn 2 ai tâm sự với ai

- - - Updated - - -

sv này dự định tồn tại 1năm rồi hãy ra sv mới thì làm thế được, chứ 3-4 tháng nữa ra 1 sv thì theo tôi nên để như cũ các ông cải tiến thì ít cả lùi thì nhiều, tôi hỏi sv trước +H đồ lên 11, sv này+9 đến bao giời mới bằng đc sv cũ, sau 3-4 tháng lòi ra 1 sv nữa thử hỏi đồ đạc sv này có bằng đc sv cũ không rồi sát nhập vào chênh lệch về đồ đạc thử hỏi công bằng ở đâu , cái này nên xem sét

Đại gia lại tâm huyết là đây
Anh ơi đi ofHN không anh

- - - Updated - - -

Đơn giản WS chỉ có 1 thẻ bài Chaos ( để quay ra ngọc ) Mu còn hốt tiền nhiều hơn
Hmmmm

Hên Xui thôi tôi quay có lần 10 cái chả có gì ngoài Ngựa quạ
Mà DL ngựa dùng bao giờ mới hết 1 con
lần quay 2 cái ra ngay mấy chục BS :))