PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn nạn sv mới

MrNhat
02-03-2016, 11:12 AM
Mong ADM bán Mana Máu Shop trở lại 255 hay 500 / bình càng tốt
Cộng hưởng vẫn để 11
Tăng Rơi BS cũng như Thỏ Rồng đất
Rơi bớt đồ Ex đi
Tăng thêm Boss 4 để có thêm đồ rxanh Trieu hon gì đó rinh pen
Bỏ cái bos 1 khi đi bc cho đồ có giá trị
Nếu ADM bảo yếu k săn đc bos thì cho thêm mỗi máp 1 em bos1 ( No ria a_Loren _ Devias ):41;:41;:41;

aloanh
02-03-2016, 11:14 AM
thế có định để amdin xấy biệt thư không mà đòi hỏi như thế =))

Còi Đua Đòi Muzik
02-03-2016, 11:17 AM
- thế này thì bảo adm bán trong shop cho nhanh săn làm chi cho mệt
- nta muốn săn khó để sv đc kéo dài

Ging
02-03-2016, 11:43 AM
ko cho bos vàng tt ở loren nữa nên để mỗi loại nó về 1 máp cho ae săn cho kích thích chứ tầm 50k poin chưa đầy 5p loren ko thấy 1 con bosss nào thì quá kinh :D

Bóng Tối
02-03-2016, 11:50 AM
chào bạn
cám ơn các bạn đã góp ý
theo ý kiến cá nhân mình là 1 menber như các bạn
theo mình B S drop it rất hay
Rồng đất đầu sv zues có, nhưng time sau sv đã bỏ vì nó gây ra lạm phạt ngọc
về vấn đề tăng box 4 . để có thêm nhiều đồ exl giá trị cao. cũng k phù hợp >> đồ đạc nhiều sv nhanh chán
còn về box 1 khi đi bc là hợp lý r. thay box giá trị cao hơn thì lạm phát quá nhiều. bạn thử tính 1 sub có 7 mốc 8 mức đi bc. m 1 team pt 5 ng thì trả Q rớt 5 box. và với số lượng sub là 15. thì bạn có thể thấy được sự lạm phát đó
đây là ý kiến của mình cũng như cách nhìn của mình từ 1 menber như các bạn

linhtinh1
02-03-2016, 12:00 PM
chào bạn
cám ơn các bạn đã góp ý
về vấn đề tăng box 4 . để có thêm nhiều đồ exl giá trị cao. cũng k phù hợp >> đồ đạc nhiều sv nhanh chán
còn về box 1 khi đi bc là hợp lý r. thay box giá trị cao hơn thì lạm phát quá nhiều. bạn thử tính 1 sub có 7 mốc 8 mức đi bc. m 1 team pt 5 ng thì trả Q rớt 5 box. và với số lượng sub là 15. thì bạn có thể thấy được sự lạm phát đó

theo mình B+S co giá trị mới hay
nhưng riêng vấn đề +H thi lên giu ở mức +11 và 2op vì +H 1món đồ đâu fai đơn giản mất rất nhiều TG và công sức cũng như tiền của mà tỷ lệ thành công lại thấp....để +9 2op thì món đồ làm gì còn dc giá trị xứng đáng vs nhũng gì bỏ ra nữa lên ván đề này mong ADM xem xét kĩ

Còi Đua Đòi Muzik
02-03-2016, 12:09 PM
- 1 vấn đề hack thì game nào cũng có nhưng mà adm nên tìm 1 anti nào nó giảm đc tầm 80 90% cho ae đỡ chán nản
- 2 : vấn đề về Đội ngũ Mod + GM làm ăn như kiểu ông hoàng làm member cũng chán nản theo , a hòa nên xem sét lại đội ngũ nhân viên
- 3 : Cre : từ lúc open mu-hanoi sv nào chaos cre cũng như 1 loại rác ko ai thèm nhặt , nhặt về chật rương sao adm k tính đến chuyện làm cho Viên Cre và chaos nó giá trị hơn : ví dụ Giảm tỉ lệ của Cre rơi thấp nhất có thể để Viên Cre nó có giá , cụ thể là vào việc ép cánh hay RL , hoặc nếu có cái gì đó cần đến Cre thì cũng có giá trị
- Vấn đề về Đua top đc thưởng item : tại sao ko áp dụng thưởng B S với Vcent BKHC đi , thưởng set item làm gì đc 2 3 tháng lại tàn sv , cứ thưởng B S hoặc BKHC cho ae ép sét đồ tự kiếm thì nó mới hay và trường tồn đc
- Sv PSD làm thêm 1 mục , cho xem đồ [ để xem có phải adm tuồn đồ ra ngoài k ] + số điểm point cụ thể trên web quản lý : ví dụ point PP đc bao nhiêu , Point rs đc bn , và master đc bao nhiêu [ ko cần phải xem cách tăng point hay master chỉ cần xem điểm là đc ]
- Vấn Đề Nhiệm vụ hàng ngày : 1 là adm nên xóa master trong nv này , 2 là cho max ngày là đc nhận điểm master , chứ kiểu để max over mới đc điểm master như vậy suốt ngày phải đi train chán nản lắm , ng` rảnh thì ngồi đc 5 10 tiếng , còn ng` đi làm ng` công việc lsao mà ngồi đc như vậy , adm nên xem sét

- mình nghĩ là bỏ luôn cả Thỏ Ngọc , và thay 1 con thỏ ngọc xuống 1 Map của 1 sv nào đó thả rông toàn Map trong vòng 10p , để mọi ng` đi săn , săn đc thì đc 1 box may mắn đập ra có thể Zen , B S chao +10 +20 +30 và Cre thì +1 , và bỏ cái phần thưởng khi nạp thẻ đc jewen + Lông VŨ và giảm thiểu nguyên liệu khi RL để các loại ngọc + Lông vũ có giá hơn

MrNhat
02-03-2016, 12:22 PM
Mà 1 mong muốn sv đông vui là để ủy thác sv 1 có điểm ủy thác để anh em PK
Chứ sinh ra Los 0 non pk giờ để làm cảnh à hay trang trí los 0 cho đủ máp
muốn sv sôi động ADM lên để đc điểm Ủy thác bên sv 1 còn max rs anh em còn sang đó giải trí mua bán
Còn BS nói thật sv Zeus tôi kiếm cả 500 đến 1Tr VND tiền BS / 1 tháng nhưng tôi không thích
thế kỷ 21 rồi
Chứ không phải Thể kỷ 19
Giờ lại quay về bản 1.0 để nghe tiếng leng keng săn tọa độ mấy viên ngọc à
Giờ là w3 w4 chứ ADM
Ngọc đắt đồ thần làm đồ rác ADM anh hòa à
Anh lên xem xét
Bán mấy viên BS trong shop có giầu hơn đâu anh
Giảm đi độ bóng của Game đáy anh à
Em tâm huyết mới Úp thôi :

sieuhacker
02-03-2016, 12:57 PM
like phần thưởng top tháng chỉ nên bs bkhc . đồ +15 lên 9%gsst chạy đua vũ trang mới máu chứ cứ top tháng mà đồ cấp 8 là sv tàn như cc

suhao
02-03-2016, 02:06 PM
Zeus là 1 sai lầm còn rất nhiều vấn đề cần dc hoàn thiện mong rằng ADM sẽ hòa thiện nó ở PSD

MrNhat
02-03-2016, 07:16 PM
Zeus là 1 sai lầm còn rất nhiều vấn đề cần dc hoàn thiện mong rằng ADM sẽ hòa thiện nó ở PSD

1 like cho em :))

- - - Updated - - -

thế có định để amdin xấy biệt thư không mà đòi hỏi như thế =))

Cái này đã có các đại gia như bác lo mà :D

vietlien
02-03-2016, 07:53 PM
chào bạn
cám ơn các bạn đã góp ý

hợp lý quá ak

whitehorse2
02-03-2016, 08:20 PM
Mong ADM bán Mana Máu Shop trở lại 255 hay 500 / bình càng tốt
Cộng hưởng vẫn để 11
Tăng Rơi BS cũng như Thỏ Rồng đất
Rơi bớt đồ Ex đi
Tăng thêm Boss 4 để có thêm đồ rxanh Trieu hon gì đó rinh pen
Bỏ cái bos 1 khi đi bc cho đồ có giá trị
Nếu ADM bảo yếu k săn đc bos thì cho thêm mỗi máp 1 em bos1 ( No ria a_Loren _ Devias ):41;:41;:41;

SV này có úp được lông 3 ko thì nói 1 câu để ae còn đi xay
như SV Zeus thì ko bao giờ có cái lông 3 đâu

MrNhat
03-03-2016, 06:10 PM
SV này có úp được lông 3 ko thì nói 1 câu để ae còn đi xay
như SV Zeus thì ko bao giờ có cái lông 3 đâu

Kiểu này mãi mà mút chỉ
Không có cơ hội đâu mà đua top 1 tháng đc 3 cái
Anh Hòa Bán đấy Tương đương 1m5 đến 2m VND mới đc 1 cái top nghĩa là 3 người phải lạp mua bùa mua Drop mua vc hay rs = gcen các bạn hiểu không
Mơ mà quay ra w3

cr7_Ronaldo
03-03-2016, 11:32 PM
bỏ phần thưởng đua tốp là sét đồ đi
thay vào đó là b s BKHC hoặc vũ khí rồng +9 +11 j j đấy tháng nào cũng thế
hoặc được set vip hay W3 W4 j j đó nhưng chỉ được dùng 30 ngày thôi ( phải có hạn sử dụng)
các set VIP t khủng phải tự đi kiếm vậy mới hay

sieuhacker
04-03-2016, 09:23 AM
thôi cứ thế này thỳ xác định mỗi sv chỉ ăn được của toa 1 củ ko hơn ko kém =))

MrNhat
04-03-2016, 08:19 PM
thôi cứ thế này thỳ xác định mỗi sv chỉ ăn được của toa 1 củ ko hơn ko kém =))

Thế thôi sv này mà như Zeus tôi thể không lạp xu nào

Zeus Acc Ctrl với Ozil lạp hơn 1 củ sv này thì thôi
Vì mình rs vượt mức họ đằng sau lại đuổi đc mình vì tên top 1 chạy Over tên đằng sau cách xa lại đc chạy rs nhiều :D chán