PDA

View Full Version : [Phoenix] Xin 1 lời nói công bằng từ anh Hòa TCT

đẹp trai ko = dai sức
26-02-2016, 07:39 AM
https://www.youtube.com/watch?v=qZYC9nh8fok

Anh xem giúp em cái clip em quay từ đầu tới cuối trận pk, xem có bất kỳ 1 phần mềm nào can thiệp hack or bug vào game của anh hay ko ??? Để cho thằng thua trong clip nó tâm phục khẩu phục chứ đôi co với nó em mệt lắm rồi.

Mong anh cho em 1 câu trả lời để giải quyết mâu thuẫn giữa ae HuynhDe và HaiXom.

Thanks !.

HaiXomHN_MUHN
26-02-2016, 10:00 AM
hahahahah phải đi xin à

trùn rồi sao :))

video ko dc quay full màn hình kể từ lúc vào game thì chưa nói lên điều gì cả :))

hahahaha cả G ầm ĩ cả diễn đàn h phải đi xin à :)) :)) :))

- - - Updated - - -

bạn đang đi xin là bạn đang thể hiện bạn đang hak đó..à nhàm bug thủ :))

cứ âm thầm chờ mubank vào là bạn sẽ có 1m5 VND tiểu :D

việc nhẹ lương cao :D

đẹp trai ko = dai sức
26-02-2016, 10:25 AM
giao cho m việc theo đuổi tới cùng nhé. t đợi kết qả đấy ^^!. cuối tuần đi xoã thoy hâhha

zl0v3g4m3z
26-02-2016, 11:14 AM
Sẽ không có ADM nào vào trả lời cho mày đâu nhé T . Người lớn người ta làm việc khác với trẻ con mình lắm
Không cần phải lập thêm topic nữa . Coi như mình dạy cho em nó 1 bài học cho bớt ngố hơn đi :D

Hẹn gặp BaDao HX Darus ... các kiểu tại sv mới nhé ! Hi vọng 1 sv lâu dài hơn nữa , chứ chơi mấy hôm lại để dép lại chạy thì Huynh Đệ bọn mình buồn lắm . Cũng hi vọng 1 sv không còn phải đi năn nỉ để được pk với các đại gia nạp tiền nữa hi .. xin hết !

HaiXomHN_MUHN
26-02-2016, 12:09 PM
Sẽ không có ADM nào vào trả lời cho mày đâu nhé T . Người lớn người ta làm việc khác với trẻ con mình lắm
Không cần phải lập thêm topic nữa . Coi như mình dạy cho em nó 1 bài học cho bớt ngố hơn đi :D

Hẹn gặp BaDao HX Darus ... các kiểu tại sv mới nhé ! Hi vọng 1 sv lâu dài hơn nữa , chứ chơi mấy hôm lại để dép lại chạy thì Huynh Đệ bọn mình buồn lắm . Cũng hi vọng 1 sv không còn phải đi năn nỉ để được pk với các đại gia nạp tiền nữa hi .. xin hết !

đừng trùn
và tôi cũng hiểu bạn với muhn này ntnao mà với ông linh mubank ntnao mà

nếu bạn k hak + bug thủ thì bạn đã cầm tiền của ta từ hôm qua rôi :))

dự là sv mới WL và AEHN toàn ĐẠI PHÚ ĐẠI QUÝ với ĐẠI GIA thôi :))

newstar148
26-02-2016, 02:25 PM
đại phú đại quý hay đại gia k quan trọng , mà quan trọng là có dám đi pk các sự kiện k thôi :)) :))

MrNhat
26-02-2016, 02:41 PM
Lên là lên lên là lên luôn ~

9718153
26-02-2016, 04:53 PM
thôi mình thua luôn cái độ cù nhày của bạn rôi . bạn vô đick rồi ! thế nhé ko noi thêm nữa ok