PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] HD ơi lập it topic thôi.Tâp trung vào 1 toppic thôi

HaiXomHN_MUHN
25-02-2016, 09:29 PM
ca G chúng mày bớt xàm đi.cả G bớt sủa đi :)) :))

chúng mày có tin tao hak bật Task manger cho chúng mày teem vào máy tinh tao mà tao vẫn hak dc ko

tất cả đợi MUBANK vào rồi mọi chuyên sẽ vui thôi các bạn trẻ HD Xàm Lồn ơi :))

- - - Updated - - -

với cái video tối quay iromans hak + bug....
1.bạn kêu tôi + 20k ene chết 10-0 là điểu bt..vậy bạn có điểu j chứng minh ko?????
2.tôi + 20k ene 10-0 là bt ( giải thích dùm cái ) thế mà cũng làm antinhak dc hỡi nhưng bộ phận antinhak chuyên nghiệp chuyên nghiệp thì giải thích dùm mình cái đó giải thích dc
3.tôi nói cho bán GM đảo phủ biết nè. tôi khẳng định 100%,với thời điểm hien tai sv Zeus này DL với DL đồ ngang nhau máu shop sd với nhau thì chả bao h đame chết dc nhau 1 cách nhanh đến như vậy đâu( ko hak )....chưa nói đến đồ tôi hơn iromasn + poi hơn?????????
4.làm mog muhn h hak, game quay dc nếu mà ADM bock khác gì nuôi ong tay áo...các bán nói rất chuẩn 1 like
5.thách thức gamethu MUHN DL SV Zues mà dame dc tôi chết 10-0 như video này mà ko hak::http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...79#post1342779
6.thường nóng 1m VND + 500k thẻ gate cho sv mới..tiền sẽ chuyển trước cho mubank

zl0v3g4m3z
25-02-2016, 09:33 PM
Dân chơi ninh hiêp nay thành .... lt76;lt76;lt10;lt10;

đẹp trai ko = dai sức
25-02-2016, 09:33 PM
clip từ đầu lúc chưa đánh tới lúc xong chuyện r mà vẫn khóc dc à

m xem hack chỗ nào, di chuyển delay hay speed như m sủa đấy à

muốn bắt chước free thì nói thẳng cm bạn đê ....

HaiXomHN_MUHN
25-02-2016, 09:37 PM
clip từ đầu lúc chưa đánh tới lúc xong chuyện r mà vẫn khóc dc à

m xem hack chỗ nào, di chuyển delay hay speed như m sủa đấy à

muốn bắt chước free thì nói thẳng cm bạn đê ....

éo quan tâm hahah

tất cả đợi mubank vào rồi nc tiếp :))

banyboon
25-02-2016, 09:40 PM
Lý luận của trẻ trâu thì đường nào cũng nói đc.
Đã pk từ ThanDarus,BaDao,BTQM giờ tới NghienMu pk ăn 10-0 suốt tất cả có video,tash,c,đồ.
PK thì ngu mà cứ nào hack delay+bug dame,có clip chứng minh khi pk 10-0 thì ngậm mồm chuyển sang thách pk như clip mà ăn tiếp 10-0 thì thua car,dù ăn mày 10-0 vài lần nửa thì thể loại trẻ trâu vẩn là trẻ trâu ko lớn hơn đc.

9718153
25-02-2016, 09:41 PM
chac thua 10-0 bắt người ta quay clip để nhìn điểm point + theo đây mà ^^

Ging
25-02-2016, 09:47 PM
poin pk soi đc với BMQTV nè : 2ktr 18kagi 8kvit 25kene
poin soi đc trong clip solo với BADao : 2ktr 20k5agi 8kvit 25kene :))

- - - Updated - - -

poin pk soi đc với BMQTV nè : 2ktr 18kagi 8kvit 25kene
poin soi đc trong clip solo với BADao : 2ktr 20k5agi 8kvit 25kene :))
mà tốt nhất làm kèo solo GM trung gian chứ các thím làm loạn hết 4rum rùi vụ này hot hơn cả sv mới :D

o0HacAm0o
25-02-2016, 09:48 PM
chac thua 10-0 bắt người ta quay clip để nhìn điểm point + theo đây mà ^^

Hãy để A.. ai mua gì a bán hết... kể cả chẳng biết gì vẫn cứ đoán bừa rồi bán ..^^.. Niềm tin trong chính bán thân mình.. em mua gì ko cưng.. A bán nè.. gần như tất cả ^^.. pm yh fc zl.. sdt gmail để biết thêm chi tiết

9718153
25-02-2016, 09:50 PM

chúng mày có tin tao hak bật Task manger cho chúng mày teem vào máy tinh tao mà tao vẫn hak dc ko

- - - Updated - - -

1.bạn kêu tôi + 20k ene chết 10-0 là điểu bt..vậy bạn có điểu j chứng minh ko?????
2.tôi + 20k ene 10-0 là bt ( giải thích dùm cái ) thế mà cũng làm antinhak dc hỡi nhưng bộ phận antinhak chuyên nghiệp chuyên nghiệp thì giải thích dùm mình cái đó giải thích dc
3.tôi nói cho bán GM đảo phủ biết nè. tôi khẳng định 100%,với thời điểm hien tai sv Zeus này DL với DL đồ ngang nhau máu shop sd với nhau thì chả bao h đame chết dc nhau 1 cách nhanh đến như vậy đâu( ko hak )....chưa nói đến đồ tôi hơn iromasn + poi hơn?????????
4.làm mog muhn h hak, game quay dc nếu mà ADM bock khác gì nuôi ong tay áo...các bán nói rất chuẩn 1 like
5.thách thức gamethu MUHN DL SV Zues mà dame dc tôi chết 10-0 như video này mà ko hak::http://forum.mu-hanoi.net/threads/12...79#post1342779
6.thường nóng 1m VND + 500k thẻ gate cho sv mới..tiền sẽ chuyển trước cho mubank

Mày thử hack mà bật C+V +Task maneger tao xem nào bố mày thách cả nhà mày đấy !

beomuoi
25-02-2016, 09:52 PM
thg này hay thật sủa tốt =))

đẹp trai ko = dai sức
25-02-2016, 10:44 PM
éo quan tâm hahah

tất cả đợi mubank vào rồi nc tiếp :))

tao chả cần cái task hay c v gì của m cả

m cứ quay clip m hack và đánh tao 10-0 xem nhân vật của m có được bình thường như của tao ko thì hẵng post nhé

nếu ngộ ra rồi thì stop tại đây và làm việc nên làm đi.... còn khóc mãi thì t thua, đéo ai dỗ mãi được, cũng lớn rồi.

HaiXomHN_MUHN
25-02-2016, 11:07 PM
tao chả cần cái task hay c v gì của m cả

m cứ quay clip m hack và đánh tao 10-0 xem nhân vật của m có được bình thường như của tao ko thì hẵng post nhé

nếu ngộ ra rồi thì stop tại đây và làm việc nên làm đi.... còn khóc mãi thì t thua, đéo ai dỗ mãi được, cũng lớn rồi.

đừng trùn mà đừng lùi bước :))

hãy sống thật với lòng mình đi :))

tất cả đợi mubank hahahaha ngồi đó mà già mồm

đẹp trai ko = dai sức
25-02-2016, 11:16 PM
đừng trùn mà đừng lùi bước :))

hãy sống thật với lòng mình đi :))

tất cả đợi mubank hahahaha ngồi đó mà già mồm

v thì m vác cái video của t mà up cho TCT xem rồi bảo anh ấy phán xem có cái gì can thiệp ko nhé

hay là vác cái clip ghẻ của m đi rêu rao t hack delay + speed gì gì ấy cho bọn hùa nó có niềm tin mà cãi tiếp.

ilovemuhn
25-02-2016, 11:27 PM
hehe Haixom em oi dc bai hoc quy gia do

banyboon
25-02-2016, 11:53 PM

- - - Updated - - -

1/ + point ngu nên Iron ăn 10-0 có clip của Iron đấy.
2/ Nghĩ đã + point chuẩn thì vì ngu éo suy nghĩ nhiều đc.
3/ Hơn point hơn đồ nhưng IQ thì chắc hơn con lợn.
4/Những thằng ngu là ko thể khá hơn đc và Haixom đã bị block vĩnh viễn là chứng minh.
5/Tất cả đã chứng minh là mày ko thể thông minh hơn đc.
6/http://photo.ssc.vn/images/4241462977_31812918499642.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=4241462977_31812918499642.jpg)