PDA

View Full Version : BQT MUHaNoi cho toi hoi co lam viec nua ko the

ShopRac
25-02-2016, 01:13 PM
1 : lick CTC công cho đăng ký nữa ko hay . Nếu còn thì làm cho đàng hoàng con ko làm thì nói luôn 1 câu cho đỡ mệt .
2 : Cái lệnh War G có sửa đc ko hay để cho mấy con clon lợi dụng cái lệnh này làm trò ..??

romrom
25-02-2016, 01:36 PM
fix cái lệnh war G di các ngài

Racing
25-02-2016, 01:37 PM
Bạn vui lòng đợi chút các ADM đang kiểm tra rồi nhé :)

LegendHeroes
25-02-2016, 01:46 PM
1 : lick CTC công cho đăng ký nữa ko hay . Nếu còn thì làm cho đàng hoàng con ko làm thì nói luôn 1 câu cho đỡ mệt .
2 : Cái lệnh War G có sửa đc ko hay để cho mấy con clon lợi dụng cái lệnh này làm trò ..??

Bắt đầu đăng ký CTC là thứ 2 tuần tới ngày 29/02 nhé . Còn vấn đề có sửa lệnh war Guild hay không chúng tôi cần tham khảo ý kiến của nhiều người chứ không phải 1 người bảo là làm phải làm luôn. Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến !

ShopRac
25-02-2016, 01:57 PM
Bắt đầu đăng ký CTC là thứ 2 tuần tới ngày 29/02 nhé . Còn vấn đề có sửa lệnh war Guild hay không chúng tôi cần tham khảo ý kiến của nhiều người chứ không phải 1 người bảo là làm phải làm luôn. Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến !

thế thứ 7 tuần này có CTC hay ko thể...?
Hay lại có chuyện ko có CTC mà vẫn đc hưởng phần thưởng ..?
Cái lệnh War G đúng là có thể các bạn ko thể sửa đc, vậy để chúng tôi còn biết để còn trị mấy con clon đang nghĩ mình là quá tài giỏi

romrom
25-02-2016, 06:44 PM

a cứ tham khảo đi a,,,muốn bỏ lệnh đó để pk cho đỡ mất công a à,,,chứ ko ai bên war G rồi đứng nhìn nhau à a