PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Góp ý sever mới

ngocngoc1111
24-02-2016, 08:54 PM
Như ta đã biết tết vừa hết niềm vui mới qua đi nay niềm vui lại rội về cùng sv mới ae gặp nhau niềm vui phấn khởi phấn chấn tâm hồn nhiều điều mới lạ vạn điều yêu thương. nhìn lại sv zeus.

+ tệ nạn hack vẫn còn
+ lỗi class
+ tự ý tăng giảm dame class làm ae ko kịp trở tay thay iếm
+ hiện tượng lag đầu máp lại diễn ra
+ vấn để sử lý hack nhiều người thấy chưa thỏa đáng < đánh trong thành kết luận hack, búp trong thành kết luận lag>
+ hiện tượng lừa đảo trong game vẫn còn làm nhiều ae ôm hận mà tơ vương
...
góp ý sv mới:

+ sửa lại 1 số class lỗi, set đồ lỗi, wing lỗi
+ mức độ dame các class sao cho phù hợp
+ sử lý lag đầu máp
+ ADM nên tuyên truyền nhiều, khuyến cáo ae tránh bị lừa đảo
+ các sự kiện trên diễn đàn sao cho cả nhà cùng vui
+ vấn đề đứng đầu chủng tộc có nên xem lại hình thức thi đấu cho đúng với ý nghĩa của nó
+ even mới có nên thêm nhiều độc và lạ
+ cần tìm lắm 1 lối đi chung
...
còn nhiều ý kiến ae góp ý tại đây.
sắp có niềm vui mới, khám phá mới rồi .hãy bỏ qua hận thù , mọi điều đi... vân vân và vân vân!

thơ:
tết đến vui xuân nhiều may mắn
cuộc đời vui vẻ ôm hận chi
trống đánh chiêng vang cờ đã điểm
se vờ vẫy cánh ta tung bay

p/s: vừa rồi có cãi vã với ông tuan141russ có gì bỏ qua ông nhé.

DauGau002
24-02-2016, 09:05 PM
Góp ý làm gì. Bạn vào goole đánh góp ý cách muhanoi.net nó ra 1 mả bài. Topic close dc r

Tổng Cục Trưởng
24-02-2016, 10:20 PM
Góp ý làm gì. Bạn vào goole đánh góp ý cách muhanoi.net nó ra 1 mả bài. Topic close dc r

Đừng nói thiếu tinh thần xây dựng thế nhé bạn.
Chúng tôi luôn mong các bạn đưa ra góp ý nhưng không phải góp ý nào cũng được thực hiện vì nó còn phải suy xét nhiều khía cạnh.

HaiXomHN_MUHN
24-02-2016, 10:27 PM
Chúng tôi luôn mong các bạn đưa ra góp ý nhưng không phải góp ý nào cũng được thực hiện vì nó còn phải suy xét nhiều khía cạnh.

sv mới có bug dc ko a ơi

bộ bận antinhak ntnao hả anh

ShopRac
24-02-2016, 10:31 PM

Nhung that su co qua nhieu gop y nhung chua 1 cai gop y nao ma cac ban thuc su quan tam

InTro
24-02-2016, 11:23 PM
Đề nghị ADM xử lý triệt để hack. Open Beta cần theo dõi chặt chẽ luôn có đội ngũ Antihack vào game kiểm tra trực tiếp!

Ghét Lũ Óc Chó
24-02-2016, 11:59 PM

Bao nhiêu cái góp ý xây dựng của server Sức Mạnh không có được 1 câu trả lời thóa đáng rồi toàn bị quăng lơ. Hay vì là server cũ nên muốn bỏ không quan tâm, còn server mới thì sợ chả mà nào chơi nên mới nhảy vào nói vài ba lời hoa mỹ rồi coi như xong?

beomuoi
25-02-2016, 05:51 AM
Toàn lũ hak bị bắt lock acc h mở miệng ra đòi hỏỉ hay thật :))