PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Chuẩn bị SV mới di các bác oi

dautru
03-02-2016, 01:05 AM
Nghe tin đồn chuẩn bị có sv mới .
mình có ý kiến các bác nghe hay không thì tùy các bác .nhuw tít thì phiên bản MUHN của mình về vấn dề hack .
các bác cỏ thể sửa lại phiên bản của MUHN chúng ta không nói lên từ hack dươc khong các bác nhi.
MU quan trọng nhất la vấn dề hack .
nói dến hack là nghe rât buồn.vaf mất khach MU dúng không các bac nhỉ.
như vấn dề trên các anh nên hãy sửa lại loi chống hack thì theo em.Mu-hanoi.net của chúng ta sẽ dắt khách nhất .mong rằng BQT và 1so ae làm 1phien bản .
ai vào game bật hack là may chủ tự dộng diss .
chắc như thế có dược không nhỉ.

XeDapOi
03-02-2016, 01:07 AM
- :)) chưa có thông tin gì về sv mới nhé thớt :v
close topic :v

DELL
03-02-2016, 01:21 AM
- :)) chưa có thông tin gì về sv mới nhé thớt :v
close topic :v

chuẩn rồi đấy

nntuan
03-02-2016, 07:53 AM
sv giờ chả còn mấy người. adm nên xem mở sv mới để a e chơi tết mà còn hốt bạc đi.
còn vấn đề hack thì muôn thuở rùi bạn à. MU nào cũng hack cả. quan trọng mấy người chơi có chơi đẹp ko thôi. chứ còn để làm 1 phiên bản mà cứ bật hack là dis thì tôi nghĩ adm chưa đủ khả năng ^^, còn nếu thì chắc đã ko như bây giờ.

dautru
03-02-2016, 10:40 AM
sv giờ chả còn mấy người. adm nên xem mở sv mới để a e chơi tết mà còn hốt bạc đi.
còn vấn đề hack thì muôn thuở rùi bạn à. MU nào cũng hack cả. quan trọng mấy người chơi có chơi đẹp ko thôi. chứ còn để làm 1 phiên bản mà cứ bật hack là dis thì tôi nghĩ adm chưa đủ khả năng ^^, còn nếu thì chắc đã ko như bây giờ.

Cái gì chư antihack ADM mình nghĩ sẽ làm dc mà bạn.nhu bên muviet.com cung 100% chống hack gamethu cũng 100% không có hack .chả lẽ bên MU HN mình không làm dươc.minhf tin ADM se làm dc vấn dề hack ma.