PDA

View Full Version : Có ADM nào ngó ngàng đến SV Sức Mạnh vào cho hỏi cái!

Virgo
01-02-2016, 08:52 AM
Như tit:
- Sau khi có cái thông báo tóp tháng 2 đã có đa số ý kiến phản đối từ A E chơi SV Sức Mạnh mà k thấy ý kiến phản hồi gì. Mình đề nghị ADM xem xét 1 cách nghiêm túc nhất ý kiến của Game thủ, chúng tôi bỏ tiền ra để mua niềm vui chứ ko phải để mua sự im lặng như vậy. Ít ra các anh cũng phải ngó ngàng chút rồi đưa ra câu trả lời để chúng tôi yên tâm chứ.
- Vấn đề top tháng 2 set bão táp thì rất oke rồi. Còn vấn đề NNT được khảm các anh làm vậy có được ko? Muốn có 1 sét đồ ngon để PK phải mất ít nhất là 3-4 tháng vậy mà các anh giờ gói gọn trọng 1 tháng cả sét lẫn khảm ngọc. quay NNT 3 thì mis vkl, vậy mà 1 tháng dual top làm 15 viên NNT5 như vậy có hợp lý ko? Theo riêng tôi và theo đa số a e cũ của SV Sức Mạnh thì nên bỏ cái khảm ngọc vào 3 shock đi và thay vào đó là cho sét Bão Táp lên 11 luôn là đc.
- Vấn đề nữa là sét bão táp là cấp 2 thì dual RF có được nhận sets Huyết Long ko???
- ADM nào xem trả lời sớm để A E còn biết. Nếu vẫn giữ nguyên top tháng 2 thì ae SV SM chuẩn bị tinh thần chuyển nhà đi là vừa. mà đảm báo chuyển nhà là 100% nghỉ game luôn và ngay

MeoHoang1102
01-02-2016, 09:03 AM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1214344-co-adm-nao-on-ko-cho-hoi-gap-cai.html?p=1340846#post1340846
Topic này phải không ?
VỚi 3 người đồng tình trên tỉ lệ gần 200 người online như sức mạnh , chúng tôi ko thể trả lời khi chưa chắc chắn bạn nhé !

Virgo
01-02-2016, 09:10 AM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1214344-co-adm-nao-on-ko-cho-hoi-gap-cai.html?p=1340846#post1340846
Topic này phải không ?
VỚi 3 người đồng tình trên tỉ lệ gần 200 người online như sức mạnh , chúng tôi ko thể trả lời khi chưa chắc chắn bạn nhé !

Vậy em xin hỏi anh MeoHoang vấn đề top tháng 2 các anh đã nghiên cứu kỹ chưa??? Anh cứ vào topic dual top tháng mà xem AE SM CMT thế nào??? EM xin lỗi anh chứ SV Sức Mạnh ăn cắp ra 200 người chơi, tâm huyết chỉ có đến 10 mem còn lại toàn ac close. Trong khi đó top với đồ khủng là 2 sét bão táp thì bọn em đang cầm, mà đó là công sức 3 tháng trời mới kiếm đc sét mà xin thưa với anh rằng sét của em mới khảm đc 2 NNT5 trong khi anh cho dual top 1 phát khảm 3 viên luôn hỏi rằng có thiệt thòi cho những ng chơi như em ko? Nếu không có gì thay đổi top tháng 2 em xin dừng cuộc chơi tại đây.

MeoHoang1102
01-02-2016, 09:18 AM
Vậy em xin hỏi anh MeoHoang vấn đề top tháng 2 các anh đã nghiên cứu kỹ chưa??? Anh cứ vào topic dual top tháng mà xem AE SM CMT thế nào??? EM xin lỗi anh chứ SV Sức Mạnh ăn cắp ra 200 người chơi, tâm huyết chỉ có đến 10 mem còn lại toàn ac close. Trong khi đó top với đồ khủng là 2 sét bão táp thì bọn em đang cầm, mà đó là công sức 3 tháng trời mới kiếm đc sét mà xin thưa với anh rằng sét của em mới khảm đc 2 NNT5 trong khi anh cho dual top 1 phát khảm 3 viên luôn hỏi rằng có thiệt thòi cho những ng chơi như em ko? Nếu không có gì thay đổi top tháng 2 em xin dừng cuộc chơi tại đây.

Nếu chưa nghiên cứu kỹ chúng tôi sẽ không cho post topic đua top.
CÒn server có những ai , Acc clone hay không tôi đều biết. đương nhiên 1 người chơi clone thì vẫn phải tính vào số online chứ. Bạn tin hay không thì tùy.
Phần thưởng không giá trị thì ko có tính kích thích. và phần thưởng phải phù hợp với tổng quan server hiện tại , không phải phù hợp với từng cá nhân 1 nhân vật nào cả.
Nếu bạn muốn bạn có thể đua top này để lấy set item khủng kia .
Top tháng 1 này sẽ không có thay đổi gì .

Virgo
01-02-2016, 09:23 AM
Nếu chưa nghiên cứu kỹ chúng tôi sẽ không cho post topic đua top.
CÒn server có những ai , Acc clone hay không tôi đều biết. đương nhiên 1 người chơi clone thì vẫn phải tính vào số online chứ. Bạn tin hay không thì tùy.
Phần thưởng không giá trị thì ko có tính kích thích. và phần thưởng phải phù hợp với tổng quan server hiện tại , không phải phù hợp với từng cá nhân 1 nhân vật nào cả.
Nếu bạn muốn bạn có thể đua top này để lấy set item khủng kia .
Top tháng 1 này sẽ không có thay đổi gì .

Kick thick thì nó cũng vừa phải thôi chứ anh. 1-2 viên là quá đáng lắm rồi đằng này các anh cho hẳn 3 viên. Thế thì các anh cho cmn sét lên 15 luôn đi cho nó kick thick luôn. xong event pp+ xông top tháng 2 các anh cho về Huyền Thoại luôn đi

MeoHoang1102
01-02-2016, 09:25 AM
Tôi đã trả lời chính xác và đầy đủ những gì bạn thắc mắc. CÒn yêu cầu của bạn tôi chưa thấy phù hợp với hiện tại Nên ko thể chấp nhận.

Chúc bạn và gia đình có 1 ngày lễ vui vẻ và ngày xuân hạnh phúc.

Closed topic !