PDA

View Full Version : ADM vào xem sét Event mừng năm mới.

Virgo
27-01-2016, 03:38 PM
Như tít: Event ăn pp+ có hợp lý ko???
- Hiện tại sau đợt sát nhập ATN về SV Sức Mạnh còn rất nhiều người tồn số PP+ vào loại khủng mà chưa có chaos để tu luyện thành thần. Vậy giờ lại thêm Event ăn pp+ thì số pp+ đấy để làm gì đây. Đấy là nói riêng với SV ATN, còn với mem cũ SV Sức Mạnh nghĩ ra thì cũng vui nhưng ăn max event rồi chaos ở đâu mà tu luyện đây???
Thiết nghĩ ADM cho ra event thì phải tính toán kỹ lưỡng để A E chơi event xong còn biết hướng mà chơi, chơi event xong ôm 20k pp+ cũng chả biết làm gì. Chaos thì cắm 4 ac 1 ngày may mắn lắm thì được 20V còn ko thì lèo tèo vài viên.
- Theo mình ADM nên cho tu luyện = Cre of đổi cre ra chaos như trước có event rồi đó. Như thế sẽ biết được mình ăn event xong còn có ít cháo mà tu, chứ tùm lùm kiểu này chắc Event Ế mất thôi. Nếu cần thiết thì bán luôn chaos trong wed shop đi ADM, giá cả hợp lý là được.
Tu luyện từ cấp 10 lên 11 mất 100k Gcent hỏi rằng ai chịu được.
Mong ADM xem xét quyết định để có tý tinh thần nào.................

botchien
27-01-2016, 03:44 PM
up..............:104;

avantas
27-01-2016, 04:37 PM
Uppppppppppp

MeoSuper
27-01-2016, 04:50 PM
uppppppp
upppppppp

thieuthien
27-01-2016, 04:51 PM
up !

romrom
27-01-2016, 05:39 PM
Như tít: Event ăn pp+ có hợp lý ko???
- Hiện tại sau đợt sát nhập ATN về SV Sức Mạnh còn rất nhiều người tồn số PP+ vào loại khủng mà chưa có chaos để tu luyện thành thần. Vậy giờ lại thêm Event ăn pp+ thì số pp+ đấy để làm gì đây. Đấy là nói riêng với SV ATN, còn với mem cũ SV Sức Mạnh nghĩ ra thì cũng vui nhưng ăn max event rồi chaos ở đâu mà tu luyện đây???
Thiết nghĩ ADM cho ra event thì phải tính toán kỹ lưỡng để A E chơi event xong còn biết hướng mà chơi, chơi event xong ôm 20k pp+ cũng chả biết làm gì. Chaos thì cắm 4 ac 1 ngày may mắn lắm thì được 20V còn ko thì lèo tèo vài viên.
- Theo mình ADM nên cho tu luyện = Cre of đổi cre ra chaos như trước có event rồi đó. Như thế sẽ biết được mình ăn event xong còn có ít cháo mà tu, chứ tùm lùm kiểu này chắc Event Ế mất thôi. Nếu cần thiết thì bán luôn chaos trong wed shop đi ADM, giá cả hợp lý là được.
Tu luyện từ cấp 10 lên 11 mất 100k Gcent hỏi rằng ai chịu được.
Mong ADM xem xét quyết định để có tý tinh thần nào.................

haha,,,bán chao trong web shop chắc 500GC/1 chao :)) khác gì tu luyện trực tiếp :D

o0oTienKoyo0o
27-01-2016, 05:44 PM
adm cho SV SM ăn envet Nap Tien Cho no nhanh đi :))

1stphuly_HN
27-01-2016, 06:04 PM
adm cho SV SM ăn envet Nap Tien Cho no nhanh đi :))

nap du sotien la co tan do pp+ thế mà lại hay

Motel
27-01-2016, 06:31 PM
Bo me cai pp + di. Do lang nhanh mat time mat viec

Ghét Lũ Óc Chó
27-01-2016, 06:46 PM
Bỏ mẹ hết mấy cái nguyên liệu Bán Xuân, Cành Hoa Xuân, Rượu Xuân, đằng nào mục đích cũng là hút máu, tận diệt vcent để gamer nạp tiền vào, thì cần hình thức làm gì đi thẳng vào mục đích luôn cho gamer đỡ cực, còn BQT lại có nhiều tiền và nhanh chóng.

Tổng Cục Trưởng
27-01-2016, 07:00 PM
Chúng tôi sẽ sớm cho đổi Creation sang Chaos nhé.

romrom
27-01-2016, 07:18 PM
Chúng tôi sẽ sớm cho đổi Creation sang Chaos nhé.

ngài ko cần cho đổi,,,mục đích cũng chỉ nạp tiền thôi,,,nên ngài ra cái event nạp tiền đc đồ đi cho nhanh,,,bỏ cái event pp+ ở sv SM và HT đi,,,bởi vì 2 sv già tuổi thiếu gì point nữa mà cần phải pp để tu luyện...các ae từ ngày đến giờ bỏ công sức ra cày over tự dưng ngài cho ăn pp thế cày làm mẹ gì nữa,,,ngài nên cân nhắc cho sv còn tồn tại được lâu dài,,,

1stphuly_HN
27-01-2016, 07:37 PM
ngài ko cần cho đổi,,,mục đích cũng chỉ nạp tiền thôi,,,nên ngài ra cái event nạp tiền đc đồ đi cho nhanh,,,bỏ cái event pp+ ở sv SM và HT đi,,,bởi vì 2 sv già tuổi thiếu gì point nữa mà cần phải pp để tu luyện...các ae từ ngày đến giờ bỏ công sức ra cày over tự dưng ngài cho ăn pp thế cày làm mẹ gì nữa,,,ngài nên cân nhắc cho sv còn tồn tại được lâu dài,,,

chinh tu PP+de tu luyện+ BS ko cho roi chi cho bán o wen nên sv cang ngay cang nhanh tàn nói chung MUHN ko còn đanh cho sinh viên nữa rùi

romrom
27-01-2016, 07:44 PM
chinh tu PP+de tu luyện+ BS ko cho roi chi cho bán o wen nên sv cang ngay cang nhanh tàn nói chung MUHN ko còn đanh cho sinh viên nữa rùi

:D,,,sinh viên là tầng lớp trí thức,,,mà chỉ có tầng lớp trí thức là đông đảo nhất,,,thế nên ko có sinh viên ADM sẽ mất đi 1 nguồn thu nhập đáng kể,,,

vumanhhung1991
27-01-2016, 08:36 PM
thấy các ae nói cũng đúng thôi cứ cho nạp thẻ vào ăn gì thì ăn chứ ăn even lấy PP + xong lấy chào tu luyện, ôi nghĩ đã mệt rồi

1stphuly_HN
27-01-2016, 08:42 PM
:D,,,sinh viên là tầng lớp trí thức,,,mà chỉ có tầng lớp trí thức là đông đảo nhất,,,thế nên ko có sinh viên ADM sẽ mất đi 1 nguồn thu nhập đáng kể,,,

đéo nạp the cho bon nó chết đói

Tổng Cục Trưởng
27-01-2016, 08:47 PM
đéo nạp the cho bon nó chết đói

Bạn nên chú ý lời nói của mình nhé.
Chúng tôi mở Event không kề dao vào cổ bạn ép bạn tham gia được. Không mở Event thì kêu ko có Event để chơi. Mở Event thì kêu hút máu. Yêu sách nó cũng vừa phải thôi.
Bạn không tôn trọng BQT tôi sẽ buộc phải Ban nick của bạn đấy. Tôi cảnh cáo 1 lần thôi.

traipk
27-01-2016, 08:50 PM
Chúng tôi mở Event không kề dao vào cổ bạn ép bạn tham gia được. Không mở Event thì kêu ko có Event để chơi. Mở Event thì kêu hút máu. Yêu sách nó cũng vừa phải thôi.
Bạn không tôn trọng BQT tôi sẽ buộc phải Ban nick của bạn đấy. Tôi cảnh cáo 1 lần thôi.

nên cho cái even ăn hộp vàng thì hơn

ShopRac
27-01-2016, 09:21 PM
Dư âm SCL vẫn còn chưa đủ Chaos để tiêu hoá số PP+. giờ lại đến Qua Xuân ,ko biết đến ngày tháng nào mới nhai sog số PP sau 2 lan Even liên nhau như này

locx002
27-01-2016, 09:24 PM

dai ca cach' uoto nhat the' nao` the'

traipk
27-01-2016, 09:26 PM
dai ca cach' uoto nhat the' nao` the'

auto nhặt vàng ak cu