PDA

View Full Version : [Bang Hội] Mời Admin Tổng Cục Trưởng Giải Thích Hộ Em Ạ

MrHieuBeo
25-01-2016, 05:43 PM
Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Cái Mà E Và Ae Của Em Coi Anh Là Người Anh Minh Nhất Mu-hanoi.net này

https://www.youtube.com/watch?v=treNvSkEmWU

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé

Mong Anh Hòa Và Đội NGũ BQT Cố Gắng Kiếm Ngay 1 anti thật sự là tốt về phục vụ các game thủ ạ

Hulk184
25-01-2016, 05:54 PM
Công nhận là đã mất công quay hack còn không được xử lí.
Hack là phải block. Phá hoại Mu còn bao che hay sợ tụi nó nghỉ tập thể không ai chơi là một chuyện khác
hóng !!!.:52;

banyboon
25-01-2016, 05:56 PM
Closed topic.
Chờ anti.

traipk
25-01-2016, 05:57 PM
HD vu nay ko xử cũng nghỉ nốt thế là adm đõ phải xử lí nhề adm^^

Kenzen37
25-01-2016, 06:09 PM
Các Anh Làm Gì Cũng Đc Những Đã Là Hack Thì Cần Phải Làm Thẳng Tay Chứ Ai Lại Để Thế Này

Anti Đã ko Đc Tốt Người Chơi Đã Mất Công Quay Hack THì Các Anh Và Đội Ngũ Của Mình Phải Làm Cho Đúng Thì Thôi Đằng Này Khác Gì Bao Che Cho Bọn Hack Clip Dưới Đây Quá Rõ Rồi Nhìn Rõ Thế Này Là CÒn Phải Bật C Lên Ak Nếu KO Xử Lý Đc Vụ Này Thì Cũng Là ...... Mà Thôi

Yêu Cầu Nhỏ Anh Sử Lý Mạnh Tay Với vấn Đề Hack Để Làm Cho Các Game Thủ Yên Tâm Thi Đấu Ạ

Nói Ko Với Hack NHé

HD các bạn RR quá ngày nào cũng kiện cáo , các bạn nghi bọn tôi đập tiền vào để cho đẹp àh các bạn cùng lắm nạp 2tr để rs thôi chứ mấy , sau 1 ngày làm việc về chỉ muốn nc pk cùng ae cho vui mà lúc nào cũng hack này nọ , ae tôi k ns các bạn hack thì thôi chứ đùng ns tôi hack ,
vâng qua event này tôi sẽ phi shop hết đồ đạc acc BaDao vào shop , vs tôi tiền bạc k qtrong bằng sự tâm huyết nhung thấy các bạn rr quá làm tôi cũng phát chán sắp têt rồi xin dừng cuộc chơi ! tôi sẽ phi shop quay clip , ae GiaDinh cac bạn ở lại vv

zl0v3g4m3z
25-01-2016, 06:11 PM
HD các bạn RR quá ngày nào cũng kiện cáo , các bạn nghi bọn tôi đập tiền vào để cho đẹp àh các bạn cùng lắm nạp 2tr để rs thôi chứ mấy , sau 1 ngày làm việc về chỉ muốn nc pk cùng ae cho vui mà lúc nào cũng hack này nọ , ae tôi k ns các bạn hack thì thôi chứ đùng ns tôi hack ,
vâng qua event này tôi sẽ phi shop hết đồ đạc acc BaDao vào shop , vs tôi tiền bạc k qtrong bằng sự tâm huyết nhung thấy các bạn rr quá làm tôi cũng phát chán sắp têt rồi xin dừng cuộc chơi ! tôi sẽ phi shop quay clip , ae GiaDinh cac bạn ở lại vv

Nói được mà không làm được thì mất vui =)) Chờ kết quả anti đi chứ mồm năm miệng mười ăn ai =))

IIChiChiII
25-01-2016, 06:13 PM
cái thằng quay clip này là ng hiểu nhất về cách sủ lý hách .cớ sao nó ko ấn C .hay là cũng bug poi nen ko giám bật C :52;

Tổng Cục Trưởng
25-01-2016, 06:19 PM
Sẽ có đội Anti làm việc nhé bạn. Tôi phụ trách chung ko riêng mảng nào cả. Việc này đội Antihack sẽ vào làm việc. Bạn post bên box tố cáo nhé.

Kenzen37
25-01-2016, 06:21 PM
Nói được mà không làm được thì mất vui =)) Chờ kết quả anti đi chứ mồm năm miệng mười ăn ai =))

xl bạn là minh sẽ làm cho bạn xem , ae toi sẽ làm cho bạn xem , cho HD cac bạn làm trùm , 1 khi đạ chán thì k cần thiết

daica31887
25-01-2016, 06:34 PM
giờ tôi đã khóc
khóc nhiều lắm
bạn bè của tôi giờ đây họ đã....tránh xa tôi...
tôi đã sai rồi....tôi xin lôi :D

zl0v3g4m3z
25-01-2016, 06:34 PM
xl bạn là minh sẽ làm cho bạn xem , ae toi sẽ làm cho bạn xem , cho HD cac bạn làm trùm , 1 khi đạ chán thì k cần thiết

http://forum.mu-hanoi.net/threads/1214242-nghi-van-badao-delay-onehit.html?p=1339855#post1339855

Đợi cái này rồi xoá 1 thể nè =)) Hay xoá trước cho đỡ mất thể diện =)) À mà thôi, để ADM block cho đỡ phải xoá

Đăng :3 À mà thôi

ChiVayThoi
25-01-2016, 06:36 PM

Mình thì nghĩ bạn ko cần phải làm thế, đồ đạc dù sao cũng vẫn là tâm huyết mình gom góp mà có, ko nói đến giá trị vật chất, hãy nói giá trị tinh thần thôi, ko nên để đứa con tinh thần của mình ra đi vì 1 lý do rất vớ vẩn, họ khích bác mình mà mình lại đi bực mình thì có phải là ko nên ko, phải sống sao ae mình thì quý còn đối địch thì nghỉ, chấp làm gì mấy lời khích bác. Nếu bác hack thật thì cứ để đồ đó cho ADM block, mình làm mình chịu, còn ko phải hack thì cứ để đó, để đối địch biết rằng dù mình có nghỉ chơi thì họ vẫn mãi ko thể bằng mình dk, thế có phải hơn ko ^^. Mình là người qua đường, ko chơi sv này, cũng ko bênh ai hay ghét ai, ý kiến cá nhân thôi, mong ae đừng gạch đá nhé :)

Kenzen37
25-01-2016, 07:00 PM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1214242-nghi-van-badao-delay-onehit.html?p=1339855#post1339855

Đợi cái này rồi xoá 1 thể nè =)) Hay xoá trước cho đỡ mất thể diện =)) À mà thôi, để ADM block cho đỡ phải xoá

Đăng :3 À mà thôi

cậu tự tin vây lập cai kèo ăn têt cho ngon k ?

aloanh
25-01-2016, 07:00 PM
vẫn là hack
thằng nào hack thì block hết đi cho được việc . nếu có hack thì nhận cho nhanh . đỡ mất công mấy ông anti vào đeo kinh dâm phán mất thời gian của họ

9718153
25-01-2016, 07:03 PM
Mình thấy quay hack mà phai bật C thì vô lí quá. 1 game thủ coi trong nhất là cách + điểm mỗi lần quay hack lai phải bật lên thì lộ hết cả ky năng của mình. Đây là mình gop y thế thôi nhé .

MeHoangDe
25-01-2016, 07:08 PM
chung mày quay ko C nên ai biết chúng mày hách hay ko sao mày ngu thế HieuBeo ơi, RR

banyboon
25-01-2016, 07:31 PM
chung mày quay ko C nên ai biết chúng mày hách hay ko sao mày ngu thế HieuBeo ơi, RR

Quay clip mở task lên là bít máy có chạy chương trình nào ẩn hay có hack ko.
Còn C kiễm tra point thì adm có thể check point đc nhé.
Suốt ngày chỉ bít chữi ng này rr ng kia rr trong khi mình hack mà vẩn thua thì hóa ra thua cả rẻ rách.

Kenzen37
25-01-2016, 07:32 PM
cho mấy fut nua la sẽ co clip hot nhe cuối năm coi như quà cho ae HD

aloanh
25-01-2016, 07:34 PM
không cần ấn V hay C . chỉ cần task là ok rồi
còn pt có team buff mà vẫn bị giết thì phải ấn C lên để mn biết là các classs bufff kia + đúng là poi buff chứ không chơi kiểu admin chéck . giờ 1m vuông đến 10 thằng ăn cắp . chẳng tin bố con thằng nào hết

HaiXomHN_MUHN
25-01-2016, 07:40 PM
Mình thấy quay hack mà phai bật C thì vô lí quá. 1 game thủ coi trong nhất là cách + điểm mỗi lần quay hack lai phải bật lên thì lộ hết cả ky năng của mình. Đây là mình gop y thế thôi nhé .

chúng mày RR vẫn là RR thôi mấy cón chó DD à

cái j công bằng thì mày kêu là vô lý.....

nếu công = chúng mày éo ăn dc ai đâu. bố khẳng định điểu đó đối với bọn RR HD chúng mày luôn

bố thách cả G mày pk quay Video ăn dc G tao đấy .dm bọn RR...

- - - Updated - - -

Nói Ko Với Hack NHé
Hack Thì Mới Pk Đc Giờ Mới Biết AK

Xin Nhận Luôn Mình Hack Nhé

Đới Xuân Tùng
25-01-2016, 07:46 PM
Thiết nghĩ cái số tiền trả lương cho mấy thằng antihack ngớ ngẩn đấy sao ko mua antihach để đỡ phải nghi ngờ lẫn nhau nhỉ
Thằng tố cáo sai trả mất gì mà thằng bị quay lại mất thời gian để chứng minh
Hay tại số tiền số tiền mua antihach cho Mu mà có nhiều game thủ tâm huyết như này lại đắt gấp nhiều lần so với số tiền lương cho cái bọn mù thông tin đấy nhỉ :7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;

Kenzen37
25-01-2016, 07:50 PM
chúng mày RR vẫn là RR thôi mấy cón chó DD à

cái j công bằng thì mày kêu là vô lý.....

nếu công = chúng mày éo ăn dc ai đâu. bố khẳng định điểu đó đối với bọn RR HD chúng mày luôn

bố thách cả G mày pk quay Video ăn dc G tao đấy .dm bọn RR...

- - - Updated - - -

Nói Ko Với Hak Nhé....

tao nghe ngứa cả đít........

thoi a HẢI oi e quay clip phi đồ rồi xíu e úp coi như quà tặng cuối năm dành cho bon nó mừng , có sv mới e cùng mấy a qua bán acc re cho ae qua sv mới ae mình đầu tư xây dựng thế lực bên đấy nhưng cái bọn rr này kiểu j no cũng qua rồi sv sẽ tàn như sv này nên e qua gamethu.vn chơi , ns lam j nhiều a mệt cuối năm rồi ăn têt vs GD thôi ^^

Đới Xuân Tùng
25-01-2016, 07:54 PM
thoi a HẢI oi e quay clip phi đồ rồi xíu e úp coi như quà tặng cuối năm dành cho bon nó mừng , có sv mới e cùng mấy a qua bán acc re cho ae qua sv mới ae mình đầu tư xây dựng thế lực bên đấy nhưng cái bọn rr này kiểu j no cũng qua rồi sv sẽ tàn như sv này nên e qua gamethu.vn chơi , ns lam j nhiều a mệt cuối năm rồi ăn têt vs GD thôi ^^

sang sân chơi đấy là 1 đẳng cấp khác hẳn :)) bọn HD ko theo được lên mới trở lại mu-hanoi này để thể hiện tài năng bug mà thôi
chứ 2 tuần đầu chưa có hách chúng nó làm gì có lối đi :)) còn dọa bán acc vs nghỉ game

Kenzen37
25-01-2016, 07:56 PM
sang sân chơi đấy là 1 đẳng cấp khác hẳn :)) bọn HD ko theo được lên mới trở lại mu-hanoi này để thể hiện tài năng bug mà thôi
chứ 2 tuần đầu chưa có hách chúng nó làm gì có lối đi :)) còn dọa bán acc vs nghỉ game

mình nghe a hảo xồm ns qua đấy chơi thich hơn giá trị đồ no cao nhưng được cái sẽ k có bọn rr thế này ! hải xồm cũng đầu tư bên đấy nhiều đấy chứ chẳng đùa ^^

DauGau002
25-01-2016, 07:58 PM

Nói Ko Với Hack NHé

Ngứa cả đít. Mày vs thằng hd cắn đít tao cái. Nói ngứa lỗ đít vcl. Bủm

lalalavs
25-01-2016, 09:02 PM
Killers ngày xưa cũng hack vkl ra mà lắm chuyện, thằng nào chơi cái Mu này lâu lâu chả biết hack. k hack thì pk đc mấy thằng tập chơi chứ săn thế éo nào đc boss ngon chứ

quang036tb
25-01-2016, 09:11 PM
Lâu ngày mới vào muHN vẫn lắm chó quá :)))

Kenzen37
25-01-2016, 09:16 PM
quang e nhật ban lạnh k e , bên a lạnh đến nỗi sờ chym k thấy đâu :v

HaiXomHN_MUHN
25-01-2016, 09:19 PM

tùng nó nói chuẩn này..gamethu nó đẳng cấp khác hẩn muhn..chúng nó rr vkl ko theo kip dc gamethu phải về muhn :))

nó còn nói a sang đó chúng ta lại dd chua thấy mặt mũi dd đâu.mà đã bỏ trốn về muhn rồi :))

dm muhn nay k có tiên chơi = thằng có tiền..dm rr như bọn nó sang gamerthu ăn dc ai.chơi éo chiu bỏ tiên mà đòi ăn dc người.thif chỉ có về muhn mà thôi....gamer bọn nay sang a chỉ coi bọn nó là con chó thôi....dm a nói thật luôn.

huybote3
25-01-2016, 10:34 PM
đến khi nào Mu-HaNoi.net ko còn lỗi ---ko bị bug---ko có hack....
Xa vời lắm !!sống chung lâu ngày thành ra quen rùi ;))

Ging
25-01-2016, 10:42 PM
đến khi nào Mu-HaNoi.net ko còn lỗi ---ko bị bug---ko có hack....
Xa vời lắm !!sống chung lâu ngày thành ra quen rùi ;))

chơi với hack mà mình ko hack ăn đc nó mới cảm thấy mình pro v.l =))

kangkuteo
25-01-2016, 10:48 PM
Killers ngày xưa cũng hack vkl ra mà lắm chuyện, thằng nào chơi cái Mu này lâu lâu chả biết hack. k hack thì pk đc mấy thằng tập chơi chứ săn thế éo nào đc boss ngon chứ

huynh đài ko nên vơ đũa cả nắm như thế
tiểu đệ chơi từ sv Hoàn Mỹ
và đến giờ e vẫn ko biết hack nó thế nào
chơi game trên tinh thần fen phờ lây

huybote3
25-01-2016, 10:51 PM
chơi với hack mà mình ko hack ăn đc nó mới cảm thấy mình pro v.l =))

sao mà ăn cho đc :))
chơi 4 sv rùi sv nào cũng sống chung với đủ các thành phần vì thế cũng có tí exp cho bản thân ...
còn việc ko hack mà win đc hack chỉ có trong ảo tưởng thui =))
mà hên hên thì đổi bên đều quày xuống chào nhau ;))

zzzt2vzzz
26-01-2016, 12:23 AM
cái đó là do lỗi bên MU HN lag chết r vẫn đánh....... danh nhưng ko trung ko làm chết ai......... ai rơi vào tình huống như thế này sẽ bjk...... người ko hack bị báo hack.... người hack vẫn hack bt ...... nói chung là Anti bó tay ... xử lý hack = con mắt ko thế vào đúng time địa điểm NV đó dc coi là hack mà test thì còn gọi là đội ngủ anti chuyên nghiệp gì nữa ...... xử lý hack = con mắt nều tôi có time quay clip thì tôi sẽ làm cho cac bạn 1 clip giống như thế nhưng ko dùng hack..... nói chung MU HN người chơi ngày càng bõ đi ..... số phận cũng sẽ như Mu fbt thôi

banyboon
26-01-2016, 12:18 PM
Up cho anh ấy ra đi thanh thản.

Mr.Hùng
26-01-2016, 12:19 PM
upppppppp lâu ngày không onl ^_^

lalalavs
26-01-2016, 05:44 PM
huynh đài ko nên vơ đũa cả nắm như thế
tiểu đệ chơi từ sv Hoàn Mỹ
và đến giờ e vẫn ko biết hack nó thế nào
chơi game trên tinh thần fen phờ lây

Bạn lấy cái Id chính ra nào bạn. k hack bạn có đủ sức pk khi đi k7, sky k bạn

MrHieuBeo
26-01-2016, 05:52 PM
Thiết nghĩ cái số tiền trả lương cho mấy thằng antihack ngớ ngẩn đấy sao ko mua antihach để đỡ phải nghi ngờ lẫn nhau nhỉ
Hay tại số tiền số tiền mua antihach cho Mu mà có nhiều game thủ tâm huyết như này lại đắt gấp nhiều lần so với số tiền lương cho cái bọn mù thông tin đấy nhỉ :7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;

Nghe Câu Này Hay Nhất Từ Trước Đến Giờ

MrNhat
26-01-2016, 07:36 PM
hack cũng là miếng cơm manh áo bạn hiểu không

aloanh
26-01-2016, 08:14 PM
Hiều ah
giờ còn mấy ai đâu . bản thân hiếu cùng dùng hack mà
sao cứ phải thế này nhỉ . có cần thiết phải như thế này không
tất cả mn ở đây ai chơi game tầm này ai cũng biết nhau rồi mà . hãy làm thế nào để dù đối địch hay như nào đi nữa để mai mốt nghỉ game ae vẫn còn nhớ đến và tôn trọng nhau
đừng làm quá hiếu ah . lớn rồi còn bé đâu . có gd rồi . cv ổn định rồi . lên ta lên học cách chấp nhận và tha thứ . đừng dồn ép ai quá khi mình cũng từng như vậy

TruongVoKy
26-01-2016, 08:28 PM
Vẫn là Hack vấn đề muôn thuở. Cũng vì Hack mà các SV MUHN Ko có sv nào. Náo nhiệt quá 4 tháng. =))

MrHieuBeo
26-01-2016, 08:33 PM
Hiều ah
giờ còn mấy ai đâu . bản thân hiếu cùng dùng hack mà
sao cứ phải thế này nhỉ . có cần thiết phải như thế này không
tất cả mn ở đây ai chơi game tầm này ai cũng biết nhau rồi mà . hãy làm thế nào để dù đối địch hay như nào đi nữa để mai mốt nghỉ game ae vẫn còn nhớ đến và tôn trọng nhau
đừng làm quá hiếu ah . lớn rồi còn bé đâu . có gd rồi . cv ổn định rồi . lên ta lên học cách chấp nhận và tha thứ . đừng dồn ép ai quá khi mình cũng từng như vậy

anh nói đúng e có hack nhưng đúng 1 nửa vì sao vì từ 2 sv gần đây e ko chơi hack nữa

hứa danh dự 1 thằng đàn ông với anh từ 2 sv gần đây e bỏ Hack vì chơi rất hại máy tính

và mong muốn có 1 anti hack thật sự tốt để có những AEHN Killer WL HD và rất nhiều Guil tên tuổi khác quay về mu-hanoi.net vì 1 lòng đam mê anh ak

mong là sv anti hack nó khác 1 cách rõ ràng và lúc đó chúng ta chơi = thực lực ko có công nghệ và mong muốn của em a e lên quay video trong lúc anti hack còn ko có tác dụng để tránh bị người khác dùng hack pk chết chửi này kia

aloanh
26-01-2016, 08:48 PM
anh nói đúng e có hack nhưng đúng 1 nửa vì sao vì từ 2 sv gần đây e ko chơi hack nữa

hứa danh dự 1 thằng đàn ông với anh từ 2 sv gần đây e bỏ Hack vì chơi rất hại máy tính

và mong muốn có 1 anti hack thật sự tốt để có những AEHN Killer WL HD và rất nhiều Guil tên tuổi khác quay về mu-hanoi.net vì 1 lòng đam mê anh ak

mong là sv anti hack nó khác 1 cách rõ ràng và lúc đó chúng ta chơi = thực lực ko có công nghệ và mong muốn của em a e lên quay video trong lúc anti hack còn ko có tác dụng để tránh bị người khác dùng hack pk chết chửi này kia

hack hay không hack
hiếu cũng biết mờ . vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
núi cao có núi cao hơn
dù có anti hack như nào đi nữa nhưng vẫn sẽ có người làm hack đc
điều đó không bao giờ dừng lại được mà
vậy sao ta không chơi = thực lực hay cứ sống đúng với bản thân mình
ai hack ai không hack ai tốt hay ai không tốt ta mặc kệ đi
ta sống và chơi đúng với bản chất con người mình như vậy không tốt hơn sao
sao cứ phải họ thế này ta cũng phải như thế
hãy sống đúng với bản chất con người mình như thế mới vui và sẽ nhận lại đc nhiều hơn là mất hiếu ah
hẹn hiếu và anh em đối địch vào 1 lân off muhn hay sn ae ta vẫn cười đùa cạch chén với nhau chứ không phải = con mắt thù hằn ghét nhau !

MrHieuBeo
26-01-2016, 09:08 PM
hack hay không hack
hiếu cũng biết mờ . vỏ quýt dầy có móng tay nhọn
núi cao có núi cao hơn
dù có anti hack như nào đi nữa nhưng vẫn sẽ có người làm hack đc
điều đó không bao giờ dừng lại được mà
vậy sao ta không chơi = thực lực hay cứ sống đúng với bản thân mình
ai hack ai không hack ai tốt hay ai không tốt ta mặc kệ đi
ta sống và chơi đúng với bản chất con người mình như vậy không tốt hơn sao
sao cứ phải họ thế này ta cũng phải như thế
hãy sống đúng với bản chất con người mình như thế mới vui và sẽ nhận lại đc nhiều hơn là mất hiếu ah
hẹn hiếu và anh em đối địch vào 1 lân off muhn hay sn ae ta vẫn cười đùa cạch chén với nhau chứ không phải = con mắt thù hằn ghét nhau !

có ko biết anh còn nhớ những ngày đầu 1 đi off và nhiều lần sau nữa những công việc cũng nhiều lắm anh mong là có 1 ngày nào đó gần nhất a e Đ Đ có thể gặp nhau 1 lần nhưng nghe chừng có vẻ khó quá anh nhỉ

còn từ chuyện hack hay ko hack e nghĩ cũng lên dừng lại thôi vì mong muốn của e chỉ muốn có 1 anti hay và có ít hack thì em nghĩ sẽ kéo đc nhiều thời gian chơi và sv sẽ nhiều men hơn chứ đi đâu bây giờ đi nữa cứ nghe game có hack là chạy hết trong khi đó 1 game tâm huyết như này e chỉ muốn góp ý BQT có thể có 1 quyết định tốt hơn cho tương lai

còn giờ e đang tập chơi LOL rồi cũng gần như mu hay lắm PK suốt ngày =))

MeHoangDe
26-01-2016, 09:10 PM
dkm tao Hiếu Còi ghê thèn RR hiếu Béo nói tao mắc cười, cái G chung may thi lam dc gi, chỉ biết Tựa vào Ironman hách Bung thôi, chứ tui may chang lam dau buoi gi cả tao nói Hơi thô RR Hiếu Béo Thông cảm nhá

o0HacAm0o
26-01-2016, 09:21 PM

Chơi với A mà còn ko biết chơi hay hơn cả Hack thì chắc là bọ xít ra luôn ấy chứ ...=))
P/s: 1 Thần hack thái bình lên tiếng =)).................

MrHieuBeo
26-01-2016, 09:49 PM
Chơi với A mà còn ko biết chơi hay hơn cả Hack thì chắc là bọ xít ra luôn ấy chứ ...=))

từ ngay e bắt đầu quen anh là em đã đẩy xa cái hack ra 1 bên rồi =))

anh đã làm cho e 1 người tốt

- - - Updated - - -

dkm tao Hiếu Còi ghê thèn RR hiếu Béo nói tao mắc cười, cái G chung may thi lam dc gi, chỉ biết Tựa vào Ironman hách Bung thôi, chứ tui may chang lam dau buoi gi cả tao nói Hơi thô RR Hiếu Béo Thông cảm nhá

Uk thì RR Cùi Bắp rồi Đéo Tính Tiền Các Kiểu Nhận Luôn Còn Cái Ngon Từ Nào Hay Hơn Cái Từ RR Thì Nói Luôn Cũng đc

Quần Áo Tớ Có Ăn Mặc Đầy Đủ Có Rách CHỗ Nòa Đâu =))

o0HacAm0o
26-01-2016, 09:51 PM
từ ngay e bắt đầu quen anh là em đã đẩy xa cái hack ra 1 bên rồi =))

anh đã làm cho e 1 người tốt

- - - Updated - - -

Uk thì RR Cùi Bắp rồi Đéo Tính Tiền Các Kiểu Nhận Luôn Còn Cái Ngon Từ Nào Hay Hơn Cái Từ RR Thì Nói Luôn Cũng đc

Quần Áo Tớ Có Ăn Mặc Đầy Đủ Có Rách CHỗ Nòa Đâu =))

Mu thì chẳng còn gì đặc sắc với A nữa rồi.. quá dễ dàng và quen thuộc ^^... LMHT đợi các em ỏ rank cao thủ thách đấu nhé =)) làm team sang korea chơi nữa cho nó phê =))

MrHieuBeo
26-01-2016, 09:52 PM
Mu thì chẳng còn gì đặc sắc với A nữa rồi.. quá dễ dàng và quen thuộc ^^... LMHT đợi các em ỏ rank cao thủ thách đấu nhé =)) làm team sang korea chơi nữa cho nó phê =))

ước mơ ở VN thôi anh cao xa quá =))

o0HacAm0o
26-01-2016, 10:23 PM
ước mơ ở VN thôi anh cao xa quá =))

Lol có nhiều cái hay khi nghĩ ngược lại cái game Mu mình chơi bao nhiêu năm rồi. trong Lol có rất nhiều thằng ngu si óc cứt súc sinh ảo tưởng... =)) cân cả team.. Game Mu cũng vậy 1 số đứa có cứ nghĩ =)) siêu víp siêu khủng.. .. cuối cùng sấp mặt Lol..=)). A xem em đánh mấy trận..rình rập ..rất chi là tiềm năng cao thủ đấy =)) đến lv30 nhớ đánh cẩn thận 10 trân cho lên rank cao đỡ phải mệt người ^^:52;:52;:41;:41;

Ging
26-01-2016, 10:36 PM
Up Admin Cho 1 cái anti hack ở sv mới thật chất lượng ạ

huybote3
27-01-2016, 06:08 AM

Bác này nói chí phải.............chỉ cần Mu-HaNoi.net làm đc điều đó thì member + doanh thu sẽ cao hơn nhìu
và cũng ko có việc 3-4 tháng ra 1 sv
và cũng ko có những sự việc như ngoài 4rom vẫn hay thường xảy ra ntn

whitehorse2
29-01-2016, 10:19 PM
Bác này nói chí phải.............chỉ cần Mu-HaNoi.net làm đc điều đó thì member + doanh thu sẽ cao hơn nhìu
và cũng ko có việc 3-4 tháng ra 1 sv
và cũng ko có những sự việc như ngoài 4rom vẫn hay thường xảy ra ntn

3-4 tháng ra 1 sv là do ADM no cho poin nhiều quá
rs nhanh quá và poin PP+ làm sv nát
ADM bỏ ngay cái PP+ đi
nhiều poin nó ăn được hết boss là chán ngay mà
vấn đề anti hack cần giải quyết sớm nhất
MU update thì hack cũng update
ko thể ngăn cản hay sao

huybote3
30-01-2016, 03:47 AM
3-4 tháng ra 1 sv là do ADM no cho poin nhiều quá
rs nhanh quá và poin PP+ làm sv nát
ADM bỏ ngay cái PP+ đi
nhiều poin nó ăn được hết boss là chán ngay mà

cái điểm pont ở đây ko đáng nói bạn à...cái chính là hack tràn lan.....pk+box+kundun_nhện+mds.....đủ thứ trên đời....nói chung là đi đâu cũng gặp hack chán lắm:(

nuhoang
30-01-2016, 09:21 PM
có phải huybote chơi con DK huybote ko nhi? ông là thằng hach đầu tiên đấy :)) đừng kêu ở đây làm gì

kangkuteo
30-01-2016, 09:59 PM
có phải huybote chơi con DK huybote ko nhi? ông là thằng hach đầu tiên đấy :)) đừng kêu ở đây làm gì

like đại ka này , chuẩn ko cần chỉnh luôn
thành phần đàn bà đó :D

MrHieuBeo
31-01-2016, 01:30 AM
Lol có nhiều cái hay khi nghĩ ngược lại cái game Mu mình chơi bao nhiêu năm rồi. trong Lol có rất nhiều thằng ngu si óc cứt súc sinh ảo tưởng... =)) cân cả team.. Game Mu cũng vậy 1 số đứa có cứ nghĩ =)) siêu víp siêu khủng.. .. cuối cùng sấp mặt Lol..=)). A xem em đánh mấy trận..rình rập ..rất chi là tiềm năng cao thủ đấy =)) đến lv30 nhớ đánh cẩn thận 10 trân cho lên rank cao đỡ phải mệt người ^^:52;:52;:41;:41;

e thi thoảng mới đánh thôi anh ak những nói chung tầm này mới lên đọc cái cm này để trả lời anh là ngày nào cũng 3 4 trận gì đó cố gắng học hỏi và kĩ năng rồi sau đó tìm anh để lấy kinh nghiệm những giờ chưa chơi đc nhiều nhân vật cố gắng luyện thêm để có chút kĩ năng đi cùng team với anh =))

huybote3
01-02-2016, 03:59 AM

trc giờ chơi MU-hanoi.net chả bjk hack là ntn nhé
ns thì ns thế nhưng bjk nhìu người sẽ ko tin
mà cũng cảm ơn vì bạn đã khen mình :19;

YeU1nG
01-05-2016, 05:17 PM
topic bị trôi à. lâu rồi k vào thăm cái wed này. thấy buồn hiu à.. thân chào ae Killers nhé....

NhoxWindHate
01-05-2016, 05:59 PM
trc giờ chơi MU-hanoi.net chả bjk hack là ntn nhé
ns thì ns thế nhưng bjk nhìu người sẽ ko tin
mà cũng cảm ơn vì bạn đã khen mình :19;

Thiết nghĩ nên quay cái video cho mọi người xem giải trí cách anh, bạn ...bán hành coi

YeU1nG
01-05-2016, 06:15 PM
Video Delay lòi mắt ra còn cãi đc///... tôi chuyên bắt mấy thể loại Delay speed đây.. mà nhìn cái biết ngay..... tự làm tự nhận. sao phải nhân cách trong cái game ảo mà chán thế.

YeU1nG
02-05-2016, 08:04 PM

hahahaha ông anh lâu lắm mới gặp.. e có chân trong cái thần hack thái bình k anh KKK

giờ cũng LOl cơ đấy.. sang LOL EU ( bắc mỹ ) chơi với e đi a......

YeU1nG
12-08-2017, 10:50 AM
Up.............

- - - Updated - - -

:52;:21;:52;:105;:41;

MrNhat
02-09-2017, 06:56 PM
Tết nhé bạn :D

NhoMaShock
19-09-2017, 04:20 PM

Tôi thấy bạn rẻ rách từ ngày xưa giờ vẫn vậy à =))
Ngày xưa khen tôi hách giờ định khen ai nữa =))

soltheles
07-10-2017, 04:24 PM
upppppppppp