PDA

View Full Version : [Phoenix] Vấn đề tóp thabsg 12 sever zeus

nhoang
05-01-2016, 05:47 PM
Kính thưa BQT mu-hanoi.net, hiện tại là vụ đua top tháng 12 của server Zeus có hiện tượng là 1 nhân vật dùng phần mềm thứ 3 (hack speed), can thiệp vào game để chiếm đoạt giải. Nhân vật này đã bị các anh xử lý đích đáng (block). Vậy mong BQT sẽ điều chỉnh lại vị trí trong Top một cách chính xác để đảm bảo công bằng cho game, và cũng để làm gương cho tất cả mọi người cần phải tham gia đua Top một cách chung thực (một Event diên ra hàng tháng của mu-hanoi.net).
Mong mod nào ghé ngang gởi lên BQT giúp em ^^

Ging
05-01-2016, 05:53 PM
Kính thưa BQT mu-hanoi.net, hiện tại là vụ đua top tháng 12 của server Zeus có hiện tượng là 1 nhân vật dùng phần mềm thứ 3 (hack speed), can thiệp vào game để chiếm đoạt giải. Nhân vật này đã bị các anh xử lý đích đáng (block). Vậy mong BQT sẽ điều chỉnh lại vị trí trong Top một cách chính xác để đảm bảo công bằng cho game, và cũng để làm gương cho tất cả mọi người cần phải tham gia đua Top một cách chung thực (một Event diên ra hàng tháng của mu-hanoi.net).

upppppppppppppppppp:6;

rengudan
05-01-2016, 07:18 PM
upppppppppppppppppppp:28;

MeoHoang1102
05-01-2016, 08:06 PM
Đã có quyết định cuối cùng của BQT . Nhân vật nào hack sẽ bị Block . đương nhiên vị trí top sẽ bị hủy bỏ và đẩy top dưới lên . trong hôm nay sẽ có thông báo chính thức về việc này.

SanMU
05-01-2016, 08:41 PM
Đã có quyết định cuối cùng của BQT . Nhân vật nào hack sẽ bị Block . đương nhiên vị trí top sẽ bị hủy bỏ và đẩy top dưới lên . trong hôm nay sẽ có thông báo chính thức về việc này.
Thế Set Thần Long thì tính sao
Em thấy NV KoTheCanDc đã mặc set đó đi PK trc khi khoá acc rồi nhé, liệu đã tuồn đò đi chưa Anh
Anh Mèo phải thu hồi lại chứ

CậuSáng
05-01-2016, 08:44 PM
Đúng là toàn thành phần hài vl =)) đéo bán quay sang cắn =)))))

NoBjTa
05-01-2016, 08:51 PM

Người ta trung thực đua top cả 1 tháng mất bao nhiu công sức và tiền của thì đương nhiên phải đòi lại phần thưởng mình đc hưởng mà e. Ta nghỉ mu nhưng thấy việc gì đúng ta vẫn cứ up. Up cho a e lm HD có thêm set mới :D

GameThuMUHN
05-01-2016, 09:03 PM

khả năng anh lên cho những ai đup top 1 ngày chạy rs quay video post lên diễn đàn cho 1 mod quản lý :))

ai đua top chạy rs phải bật video 1 ngày rs bao lần thì post video lên cho 1 mod chuyên quản lý mục này là công bằng

cứ GATO thế này chỉ mệt thêm :))

như thế là chẳng có ai dám hak mà đua top đâu :))

lalalavs
05-01-2016, 10:06 PM
Làm gì có thằng nào đua top k hack mà lại đc chứ. Cái Mu này ảo ghê

buivandat
05-01-2016, 10:16 PM
Đồ đã đc tẩu tán hết rồi nhé :))))))

huybote3
06-01-2016, 02:58 AM

a hãy làm những gì mà a cho là đúng và chuẩn nhé.....
đừng vì quán tính hay 1 vấn đề riêng mà phãi mang tiếng sau này
3 năm chơi MU chỉ mong duy nhất 1 điều ko có hack+ công bằng mà chả thấy đâu...
cái vụ này chả sv chả bjk là sao là ntn???
1 lần nữa mong a hãy làm đúng nghĩ vụ của 1 nhà cần quyền
đúng với cái cái mà 1 game Mu onl có lượng người chơi đông 1-2 Việt Nam

Lun Ti Te
06-01-2016, 07:16 AM

vẫn kiểu cũ vẫn phong cách cũ :)) ko ăn đc là đạp đổ à

nhoang
06-01-2016, 10:23 AM
vẫn kiểu cũ vẫn phong cách cũ :)) ko ăn đc là đạp đổ à

Đạp gì nhỉ ^^ !
Đòi quyền lợi chút thôi ^^ nv KoTheCanDc đả bị tố hack và k cm đc mình trog xạch nên bị gạt khỏi BXH .
Vì thế t lên đây đòi lại quyền lợi của mình . Nv tóp4 phải đc điều chỉnh chứ nhể ^^ .
Như vậy mà gọi là đạp đổ à . Trog qá trình đua tóp đến qá trình trao giải t chảng nói lên tiếg nào về ai hack . Khi có công bố của GM DaoPhu thì t mới vào đòi lại quyền lợi bxh chứ chả có gì gọi là đạp đổ .

- - - Updated - - -

T cắn gì nhỉ ^^ nv bị block thì tôi phải cân nhắc adm về phần thưởng tóp vừa qa sao cho chính xác ^^
Đúg là có rất nhiều thứ k thể mua = tiền
Mà sẽ mua = rất rất nhiều tiền ^^ .
Có tiền chẳng sợ k có đồ mà mua ^^

MeoHoang1102
06-01-2016, 11:52 AM
Đã có thông báo , các bạn đọc lại cho chắc chắn nhé !

http://forum.mu-hanoi.net/threads/1213947-thay-doi-ket-qua-bang-xep-hang-top-thang-12.html?p=1336708#post1336708

GameThuMUHN
06-01-2016, 01:25 PM
có những top lập tố cáo và báo lỗi báo hak 4 5 ngày chẳng thấy ADM nào vào trả lời gamethu

top vừa lạp ra cái đã có ADM vào cm rồi :))

chơi như các bạn tôi chơi cả đời cũng dc :))

có ng nhà làm bên trong chơi cũng sướng thật :))

nhoang
06-01-2016, 01:41 PM
có những top lập tố cáo và báo lỗi báo hak 4 5 ngày chẳng thấy ADM nào vào trả lời gamethu

top vừa lạp ra cái đã có ADM vào cm rồi :))

chơi như các bạn tôi chơi cả đời cũng dc :))

có ng nhà làm bên trong chơi cũng sướng thật :))

tôi k hiểu cái người nhà ở đây là thế nào ^^
tôi chơi game này chả có cái gì là k mua = tiền cả ^^
à còn cái vụ topic bị tố là rất lâu rồi vào tầm ngày 27 28 tháng 11 ấy . cho đến thời điểm này mới sử lý là hội Đồng BQT đả nương tay lắm rồi ấy^^ . bạn nên xem sét lại tình hình nhé^^

MrNhat
06-01-2016, 01:53 PM
Có người nhà à ghê phết
mình cũng chịu khó hối lộ ADM thôi nhỉ :D
ADM thích Tình Hay Tiền ADM :D

MeoHoang1102
06-01-2016, 04:27 PM
Closed topic !