PDA

View Full Version : [Phoenix] ADM cho hỏi vụ nghi vấn mod Event ADM giải quyết ntn rồi nhỉ

lalalavs
01-01-2016, 07:36 PM
Mấy a mod k nhiệm vụ thì đừng có vào xoá bài đi nhé

LolMulove
01-01-2016, 09:38 PM
upppppppppppppppp

motgoctoi
01-01-2016, 09:42 PM

chờ chủ topic hôm trc post tập 2 mà ko thấy đâu?

Quỳ Cmm Xuống
02-01-2016, 02:55 AM
topic cũ đâu rồi thế :)) sao phải lập cái mới làm gì :)) ai lại xóa rồi à :))

lalalavs
04-01-2016, 09:08 PM
k sếp nào vào trả lời a e à

9718153
04-01-2016, 09:30 PM
nhạc vẫn cứ là nhẹ !

HaiXomHN_MUHN
04-01-2016, 09:39 PM
thôi bỏ đi... muhn này là vậy đó :))

h nó vần làm mod thì nói nhiu cũng vô ích

chơi và cảm nhận

9718153
04-01-2016, 09:58 PM
Mình cũng từng là mem của Ae Hà nội .Trước đây khi mới vào mình có đăng ký tên ... sdt...yahoo... .Chỉ vì muốn giao lưu ae vui vẻ giải trí sau những giờ làm việc căng thăng .Nhưng mình cũng ko ngờ đó là kẽ hở để kẻ gian có thể lấy cắp dc FB và yahoo của mình.
Từ FB người nay lấy dc toàn bộ thông tin acc Replay sv ANB và gd trực tiếp MU bank làm mình mất trắng mà ko biết tại sao .tiếp tuc là moi móc thông tin từ bạn bè tìm ra vài cai code nay nọ nhằm phá hoại game .Loai người như thế mà các bạn cũng hùa theo . Nói thật những cái code đó nó là gi ? vài viên choas 1 it vc+ va 1 it zen de rs ngoài ra cha có gì .Còn về việc hack thì nói thật từ hồi sv SM mình đã từng còn từ đó về sau là ko bh có mà cũng ko quan tâm đến viêc hack .

MrNhat
05-01-2016, 04:09 AM
upppppppppppppppppppppppppp

lalalavs
05-01-2016, 02:20 PM
Mình cũng từng là mem của Ae Hà nội .Trước đây khi mới vào mình có đăng ký tên ... sdt...yahoo... .Chỉ vì muốn giao lưu ae vui vẻ giải trí sau những giờ làm việc căng thăng .Nhưng mình cũng ko ngờ đó là kẽ hở để kẻ gian có thể lấy cắp dc FB và yahoo của mình.
Từ FB người nay lấy dc toàn bộ thông tin acc Replay sv ANB và gd trực tiếp MU bank làm mình mất trắng mà ko biết tại sao .tiếp tuc là moi móc thông tin từ bạn bè tìm ra vài cai code nay nọ nhằm phá hoại game .Loai người như thế mà các bạn cũng hùa theo . Nói thật những cái code đó nó là gi ? vài viên choas 1 it vc+ va 1 it zen de rs ngoài ra cha có gì .Còn về việc hack thì nói thật từ hồi sv SM mình đã từng còn từ đó về sau là ko bh có mà cũng ko quan tâm đến viêc hack .

K phải là hùa, bạn nói vậy là sai rồi nhé. Bạn nói phá hoại game thì lại càng sai nữa. Bạn k thấy vậy là thiếu công bằng à bạn. Người cầm cân nảy mực mà như vậy là k đc. Chính những người như vậy mới là phá hoại game đó chứ

lalalavs
05-01-2016, 06:47 PM
thôi bỏ đi... muhn này là vậy đó :))

h nó vần làm mod thì nói nhiu cũng vô ích

chơi và cảm nhận

Sao lại bị band rồi nè. Mình k cần biết bạn đó làm gì, mình chỉ cần biết ADM trả lời người chơi ntn thôi.
Nếu mà thật như vậy mà k xử lý thì k đc

lalalavs
05-01-2016, 10:07 PM
upppppppppppppppppp

MrHuuTheOne
05-01-2016, 10:11 PM
phải nói là mu nảy giờ làm ăn vcl tính chơi lại mà thấy atmin bán hack chán ngỉ mẹ nó cho khỏe

GameThuMUHN
05-01-2016, 11:42 PM
bảo sao muhn này ĐẠI GIA đi đâu hết rồi

còn lại toàn liu tiu..buôn bán mãi chẳng ai mua :))

toàn bỏ 100k BTS + 200k hak là chơi đến tàn sv :))

như vậy chúng nó chơi cả đời cũng dc

- - - Updated - - -

Sao lại bị band rồi nè. Mình k cần biết bạn đó làm gì, mình chỉ cần biết ADM trả lời người chơi ntn thôi.
Nếu mà thật như vậy mà k xử lý thì k đc

à họ có quyển họ bank

:)) :)) ko biết cay cú j mà band..nhưng với mình chả quan tâm cho lắm :)) :)) :)) cứ vui vui vậy thôi =((

lalalavs
06-01-2016, 12:38 PM

K có ADM nào trả lời đc à

9718153
06-01-2016, 12:45 PM
nhạc nhẹ ! ^^

Khóc-Nửa-Đêm
06-01-2016, 12:49 PM
bất mãn với các ông mod lắm rồi :)) không còn sự tin tưởng vào công chính liêm minh ở đây nữa =))

LegendHeroes
06-01-2016, 01:05 PM

Đối với mod event chúng tôi đã có quyết định xử lý phạt nội bộ như sau :

- Tiến hành họp BQT và Cảnh cáo Mod Event trước toàn bộ ban quản trị.
- Trừ lương thưởng tháng 12
- Nếu có trường hợp tương tự tiếp tục xảy ra sẽ tiến hành cắt chức và sa thải

Chính vì hành vi chưa thực sự rõ ràng và gây hậu quả nghiêm trọng nên chúng tôi đưa ra hình thức xử lý nội bộ nên chúng tôi không thông báo ra ngoài mong các bạn thông cảm . Xin chân thành cảm ơn !