PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Gửi AD.....Đọc và cãm nhận...^^

botchien
27-12-2015, 11:33 AM
---Thư1 :Acc Need tạm thời mình không nói tới..
---Thư2 :Còn acc ZuZu cũng bị hack ngày 24.12..tầm 21g đến sáng 25.12.Xib hoi AD nhũng ai gd với acc ZuZu AD không nói ra.....ly' do
---Thư3 :Có thễ BCT log 2 acc Need + ZuZu chuyễn đố sang 1 acc Need..roi` lai gd voi BCT..voi Need tầm 00g15p đêm ngày 25.12....Rối BCT bán đố cho Ronaldo + Incris ngay lúc ban đêm thễ lệ BCT đưa đồ trước gữi tiền sau...
---Thư4 :Từ xưa tới nay ai báo mất đồ là báo với AD ngay đề nghị AD khóa những acc có liên quan tới những acc mua đồ không hợp pháp.Mà sao tới mình bị hack acc cũng đề nghị AD khóa acc nhung lại làm ngơ nhu không có gì tới người bị hại...
---Thư5 :AD toàn gọi mình chứng minh trong khi đó ngày 21.22.23 mình + them ngày 24 luon....toàn afk từ 20g đệm tới 22g là người cháu tắt máy đóng cữa tiệm...
---Thư6 :Máy mình là máy đẽ riêng không 1 ai đươc sử dụng nếu máy có dis vẫn đễ máy tới 22g đêm là tắt.
---Thư7 :Nếu máy dis các acc cũa mình như acc Need + ZuZu...thì bão đãm bi hack do BachCaoThu log vào như AD đã kiễm tra ngày 21.22.23....toàn vào lúc 20g30....tận 24g đêm là người hack acc cũa mình
---Thư8 :BachCaoThu log acc Need lấy đồ rồi gd sang acc BCT...Rồi BCT bán đồ cho Ronaldo...Rồi Ronaldo bán đồ cho InCris và gd diễn ra như thế nào....
---Thư9 :Đồ mình đâu phãi giá trị nhõ...Và hom qua Incris có nói với mình mua đồ CBK + pen + cap ring gia 750k VND cua BCT...CÒn Ronaldo mua sét Bão táp 1m5 VND...mà BCT đưa đồ trước nhận tiền sau mới kinh
---Thư10...Trong game 10k VND or 20k VND...còn bị lừa gạt nói chi 1 số tiền không phãi nhõ như mình nói ở trện
có ai làm như thế được..vd như mình mua đồ lấy đồ trước rồi mình không trã tiền vẫn được...tại người bán đưa đồ cho mình chứ phãi mình hack lấy đồ đâu mình nói thế có đúng không..Cũng vì thế AD mới mờ thêm 1 GM trung Gian nhu MUbank...đễ trợ giúp anh em mua đố có tính phí.....Cho nên 1 số anh em nhiu khi mua đồ mà không gặp đươc GM Trung Gian MUBank ...Rồi toàn phãi nhờ những người có uy tín....gd va trung gian mua đồ...Mình chũ acc Need chơi cũng lâu rồi...nên anh em tin tưỡng toàn gọi mình Trung Gian mua đồ hoặc bán đồ...nếu mình không có Onli....anh em sẽ nhờ MrJack tên "Thịnh hay Thích" chũ cũ Trung Gian dùm.....Nói như vậy những anh em nào từng nhờ Need + MrJack cũ sẽ rõ nhất...có từng làm Trung Gian lấy 1 món đồ cũa anh em không.....Vì thế anh em quý mến mình...hi`hi`.....:8;
---Thư11 :Mình choi game không hề phá 1 anh em nào.Và lừa 1 ai.....và 1 số anh em hỏi mình sao bác chơi mà không thấy pk gì hết vậy....mình trã lời mình chơi giãi trí qua ngày thôi....:8;
---Thư12 :Xin lỗi AD như mình biết acc BCT đã từng xóa trong BXH..lâu rồi.....lý do gì AD lại tạo acc BCT lại dùm chẵn lẽ có quen biết với AD.....v.v....
---Thu13 :Trong gần 1 tuần nay acc BCT...xuất hiện rao bán đồ ma trong khi đó không có chơi game + cày top tháng làm gì có những món đồ bán cho " Ronaldo + InCirs "....mà toàn đồ cũa mình báo mất....:40;
---Thu14 :Là 1 AD khi game thũ báo mất đồ cũng phai ít nhất gì AD cũng phãi vào Game kiẽm chứng như sự thật không....Nếu AD bận cộng việc thì gọi GM vào game xem câu chuyện có phãi sự thật hay không...mà AD + GM....không vô Game kiễm tra đâu biết BCT bị anh em chữi như thế nào....chẵn lẽ AD...thuê GM chĩ đễ làm cảnh có hình thức......:29;
---Thu15 :Mình thấy AD toàn bắt mình chứng minh trong khi mấy acc hack đồ cũa mình AD không bắt vô giải thích có những đồ đó như thế nào...mới ra ngô với khoai chứ.....toàn gọi mình trã lời sử ép mình thế.....:40;
---Thu16 :AD biết những đồ mình vừa báo mất cày vất vã cực khỗ như thế nào không ....mấy tháng liền liên tục có khi cày gần cã nam mới được như thế...Hỏi AD bi hack ai mà không bực.....:40;
---Thu17 :AD đặt hoàn cãnh cũa 1 Member xem từng trãi qua ngồi cày game 1 tháng được 1 món đồ đua TOP công sức biết bao nhiu mới có 1 món đồ rối lại bị Hack mất....chỉ 1 món thôi nha có khi còn bực hơn mình....Trong Khi đó mình mất biết bao nhiu đồ Bỏ công sức cày mấy tháng....Nên AD không biết tâm trạng như thế nào.....:40;
---Thu18 :Và theo nguyen văn cũa AD...ai Hack hay trộm đồ trộm cắp khong lý do giải thích..+ không qua GM TG MuBank...xác thật đều phãi trã cho người bị Hack acc từ xưa tới nay....Chẵn lẽ AD nói 1 lại nói thêm 2.....:9;
--------AD cho mình xin câu trã lời hộp lý......thx.........:41;

rogerthat
27-12-2015, 11:39 AM
---Thư2 :Còn acc ZuZu cũng bị hack ngày 24.12..tầm 21g đến sáng 25.12.Xib hoi AD nhũng ai gd với acc ZuZu AD không nói ra.....ly' do
---Thư3 :Có thễ BCT log 2 acc Need + ZuZu chuyễn đố sang 1 acc Need..roi` lai gd voi BCT..voi Need tầm 00g15p đêm ngày 25.12....Rối BCT bán đố cho Ronaldo + Incris ngay lúc ban đêm thễ lệ BCT đưa đồ trước gữi tiền sau...
---Thư4 :Từ xưa tới nay ai báo mất đồ là báo với AD ngay đề nghị AD khóa những acc có liên quan tới những acc mua đồ không hợp pháp.Mà sao tới mình bị hack acc cũng đề nghị AD khóa acc nhung lại làm ngơ nhu không có gì tới người bị hại...
---Thư5 :AD toàn gọi mình chứng minh trong khi đó ngày 21.22.23 mình + them ngày 24 luon....toàn afk từ 20g đệm tới 22g là người cháu tắt máy đóng cữa tiệm...
---Thư6 :Máy mình là máy đẽ riêng không 1 ai đươc sử dụng nếu máy có dis vẫn đễ máy tới 22g đêm là tắt.
---Thư7 :Nếu máy dis các acc cũa mình như acc Need + ZuZu...thì bão đãm bi hack do BachCaoThu log vào như AD đã kiễm tra ngày 21.22.23....toàn vào lúc 20g30....tận 24g đêm là người hack acc cũa mình
---Thư8 :BachCaoThu log acc Need lấy đồ rồi gd sang acc BCT...Rồi BCT bán đồ cho Ronaldo...Rồi Ronaldo bán đồ cho InCris và gd diễn ra như thế nào....
---Thư9 :Đồ mình đâu phãi giá trị nhõ...Và hom qua Incris có nói với mình mua đồ CBK + pen + cap ring gia 750k VND cua BCT...CÒn Ronaldo mua sét Bão táp 1m5 VND...mà BCT đưa đồ trước nhận tiền sau mới kinh
---Thư10...Trong game 10k VND or 20k VND...còn bị lừa gạt nói chi 1 số tiền không phãi nhõ như mình nói ở trện
có ai làm như thế được..vd như mình mua đồ lấy đồ trước rồi mình không trã tiền vẫn được...tại người bán đưa đồ cho mình chứ phãi mình hack lấy đồ đâu mình nói thế có đúng không..Cũng vì thế AD mới mờ thêm 1 GM trung Gian nhu MUbank...đễ trợ giúp anh em mua đố có tính phí.....Cho nên 1 số anh em nhiu khi mua đồ mà không gặp đươc GM Trung Gian MUBank ...Rồi toàn phãi nhờ những người có uy tín....gd va trung gian mua đồ...Mình chũ acc Need chơi cũng lâu rồi...nên anh em tin tưỡng toàn gọi mình Trung Gian mua đồ hoặc bán đồ...nếu mình không có Onli....anh em sẽ nhờ MrJack tên "Thịnh hay Thích" chũ cũ Trung Gian dùm.....Nói như vậy những anh em nào từng nhờ Need + MrJack cũ sẽ rõ nhất...có từng làm Trung Gian lấy 1 món đồ cũa anh em không.....Vì thế anh em quý mến mình...hi`hi`.....:8;
---Thư11 :Mình choi game không hề phá 1 anh em nào.Và lừa 1 ai.....và 1 số anh em hỏi mình sao bác chơi mà không thấy pk gì hết vậy....mình trã lời mình chơi giãi trí qua ngày thôi....:8;
---Thư12 :Xin lỗi AD như mình biết acc BCT đã từng xóa trong BXH..lâu rồi.....lý do gì AD lại tạo acc BCT lại dùm chẵn lẽ có quen biết với AD.....v.v....
---Thu13 :Trong gần 1 tuần nay acc BCT...xuất hiện rao bán đồ ma trong khi đó không có chơi game + cày top tháng làm gì có những món đồ bán cho " Ronaldo + InCirs "....mà toàn đồ cũa mình báo mất....:40;
---Thu14 :Là 1 AD khi game thũ báo mất đồ cũng phai ít nhất gì AD cũng phãi vào Game kiẽm chứng như sự thật không....Nếu AD bận cộng việc thì gọi GM vào game xem câu chuyện có phãi sự thật hay không...mà AD + GM....không vô Game kiễm tra đâu biết BCT bị anh em chữi như thế nào....chẵn lẽ AD...thuê GM chĩ đễ làm cảnh có hình thức......:29;
---Thu15 :Mình thấy AD toàn bắt mình chứng minh trong khi mấy acc hack đồ cũa mình AD không bắt vô giải thích có những đồ đó như thế nào...mới ra ngô với khoai chứ.....toàn gọi mình trã lời sử ép mình thế.....:40;
---Thu16 :AD biết những đồ mình vừa báo mất cày vất vã cực khỗ như thế nào không ....mấy tháng liền liên tục có khi cày gần cã nam mới được như thế...Hỏi AD bi hack ai mà không bực.....:40;
---Thu17 :AD đặt hoàn cãnh cũa 1 Member xem từng trãi qua ngồi cày game 1 tháng được 1 món đồ đua TOP công sức biết bao nhiu mới có 1 món đồ rối lại bị Hack mất....chỉ 1 món thôi nha có khi còn bực hơn mình....Trong Khi đó mình mất biết bao nhiu đồ Bỏ công sức cày mấy tháng....Nên AD không biết tâm trạng như thế nào.....:40;
---Thu18 :Và theo nguyen văn cũa AD...ai Hack hay trộm đồ trộm cắp khong lý do giải thích..+ không qua GM TG MuBank...xác thật đều phãi trã cho người bị Hack acc từ xưa tới nay....Chẵn lẽ AD nói 1 lại nói thêm 2.....:9;

Có lý gió thỏi lá mới lung lai

ilovemuhn
27-12-2015, 11:46 AM
Bac nee vi ae no choi ban ban mat do rui day!

Còi Đua Đòi Muzik
27-12-2015, 11:50 AM
- k biết acc mình ra sao , có bị ai hack k :))

probaby
27-12-2015, 11:53 AM
Uppppppp..............Mong AD giải quyết một cách hợp tình, hợp lý nhất cho ae :9;

ilovemuhn
27-12-2015, 11:53 AM
AC coi nhiều thằng vào được nó lại bán mất lúc nào không hay biết

DoReM0n
27-12-2015, 11:54 AM
Có lý gió thỏi lá mới lung lai

Tôi mua của Ro vào chiều 25 nhé có tài khoản chứ ko phải vụng trộm vào ban đêm nhé

vanbang
27-12-2015, 11:54 AM
Tình tiết vụ việc có nhiều chi tiết cái đó người có thẩm quyền như ADM giải quyết. Riêng bản thân mình là một Gamer SV HT tuy mới tham gia chưa lâu nhưng rất có cảm tình vơi bác Need! Bác chăm cày, acc Víp nhưng không bao giờ phá Ae hay có bất đồng xích mích với ae. Là người mà được ae tin cậy nhờ làm trung gian khi mua bán không gọi GM Trung gian! Và cũng chưa thấy Bác rao bán bất cứ món đồ nào! Bản thân mình và ae HT tin tưởng nhân cách của Bác Need !!! Mong ADM giải quyết vụ việc cho thấu tình đạt lý đem lại niềm tin cho ae còn cày cuốc! Cảm ơn!!!

ilovemuhn
27-12-2015, 11:55 AM
Bán đồ song rùi bảo háck là trường hợp hay sảy ra nhất. BCT cũng là môt pro game không lẽ lại đi ăn cắp.

probaby
27-12-2015, 11:58 AM
Bán đồ song rùi bảo háck là trường hợp hay sảy ra nhất. BCT cũng là môt pro game không lẽ lại đi ăn cắp.

Acc BCT qua nhiều đời chủ rồi, trước kia đã từng bị xóa khỏi BXH vì hack :)

DoReM0n
27-12-2015, 11:58 AM
Đây mua của mạnh Ro nhé chứ ko mua của BCT nghe cho nó rõ nhé đều có tuổi rồi ăn nói cho đoàng hoàng...cây ngay sợ gì chết đứng Vĩnh ạ

Còi Đua Đòi Muzik
27-12-2015, 11:59 AM

- dân gian tương truyền là acc BCT đã truyền tay rất nhiều ng` r` :D

ilovemuhn
27-12-2015, 12:01 PM
tui nghĩ chắc chắn bác nee cho AE vào ác nên bị bán mất đồ. mà chắc trắn là người thân quen bán đồ rùi. đó gọi là giao chứng cho ác.
nói đi thì cùng phải nói lại. lòng dạ con người hiểm ác (có lẽ nào vi ham chơi bác nê đến lúc nợ nần nên bán đồ, cũng có thể sảy ra)

botchien
27-12-2015, 12:04 PM
Eo`....khong 1 ai vo acc anh choi dau.....^^

probaby
27-12-2015, 12:06 PM
tui nghĩ chắc chắn bác nee cho AE vào ác nên bị bán mất đồ. mà chắc trắn là người thân quen bán đồ rùi. đó gọi là giao chứng cho ác.
nói đi thì cùng phải nói lại. lòng dạ con người hiểm ác (có lẽ nào vi ham chơi bác nê đến lúc nợ nần nên bán đồ, cũng có thể sảy ra)

Biết thì thưa thớt, k biết dựa cột mà nghe. Bạn biết ae quen biết qua game mà chơi cùng vs nhau 6 năm là ntn k ?

- - - Updated - - -

aB còn lưu số em k, nháy qua máy em đi

botchien
27-12-2015, 12:09 PM
vd có chơi di nữa không thễ nào log được acc BCT và Need cùng gd sang BCT cầm đồ và bán được
---acc BCT là acc nào bí ẫn....^^

betiteo
27-12-2015, 12:33 PM

00:12:14 Request to trade [xxxxxxng76][BachCaoThu][58.186.23.35] to [xxxxyet][INeedYou][58.186.23.35]

00:12:32 Request to trade [xxxxxxxng76][BachCaoThu][58.186.23.35] to [xxxxxxxai][Ronald0][117.5.135.27]
đây là IP GD của BCT đến INeedYou là vào lúc 00h 12 phut. còn IP ingame từ 20h >22h có khác nhau ko nhỉ

botchien
27-12-2015, 12:39 PM
up......AD kiễm tra đi kìa....nếu dis.2 acc Need + ZuZu...thi log kiễm tra...dùm...acc UncJhony + zMzThi3u + ProBaby + CauUtXiTin + Tomhum tại 1 máy lúc nào cũng cắm 7 acc.....^^ co' phãi cùng 1 máy IP như nhau hem....thx

ilovemuhn
27-12-2015, 12:42 PM
close toppic

Còi Đua Đòi Muzik
27-12-2015, 12:48 PM
- mua lại xác cauutxitin đây về Ủy thác cho đẹp :D

betiteo
27-12-2015, 12:54 PM
close toppic

làm gì vội thế =)

botchien
27-12-2015, 01:40 PM

----------Mod báo AD vào và có cách giải quyết cho mình như thế nào chứ.....không thấy AD hồi âm....thx

toilaai82
27-12-2015, 01:51 PM
thôi công cốc công cò cho chó nó ăn rồi bạn Need ơi:52;:52;:52;

botchien
27-12-2015, 02:33 PM
up..........^^

banyboon
27-12-2015, 03:00 PM
Sao BCT có đc pass hàng loạt acc của bác nhỉ.

botchien
27-12-2015, 03:08 PM
Thế mới độc và bị hack đồ.....mới gọi AD...kiễm tra...nhưng câu trã lời cũa AD...không giúp đươc gì....nên mới viết bài....

Ngưỡng Thiên Tiếu
27-12-2015, 03:22 PM
Theo Em biết BCT giờ là Cigaret nhé a Bảo ! mà Cigaret là ng thân quen vs GM Châu Bá Thông đó a ! Rất buồn khi để xảy ra chuyện này ! Em tin đồ đạc a chả thiếu gì mấy đồng bạc mà bán :) Mong ADM Giúp a ấy

botchien
27-12-2015, 04:17 PM
CIga hèn gì mấy hôm nay không thấy....Ciga vô úp phát nào.....^^
----acc BCT có phải Ciga mua hem.....vô đống dấu....:8;

0985003218
27-12-2015, 04:17 PM
khổ thân bác. đồ mất tật mang.@@

AD xem giải quyết thế nào cho bác ý. vụ này có gì đó mờ ám @@

botchien
27-12-2015, 04:21 PM
-----Mod + AD đậu rồi sao không vô Giải thích dùm mình.....vô tư thế.........:8;

vanbang
27-12-2015, 04:47 PM
Upsssss. Theo tận cùng vụ nãy :))))

vounghbac
27-12-2015, 04:56 PM
ADM này có rất nhiều nghi vấn vụ này.MU này có ai có thẩm quyền cao hơn ko nhỉ? Chắc fai nhờ bà xã adm thui^^

botchien
27-12-2015, 05:07 PM
Đành đợi AD.....trã lời vậy......thx......:8;

betiteo
27-12-2015, 06:19 PM
mid theo dõi vụ này thấy BCT quả là một cao thủ =).
-it khi thấy BCT sub 1 rao ban đồ mấy ngày liên tiếp...? -->tìm bạn hang`hay gọi là tiêu thụ.
-lý do gì một hackker vào ac lại ko lấy đồ ngay...? -->lấy ngay sẽ bị tịch thu ,thành công cốc.=)
-lại đăng nhập vào game mấy ngày liên tiếp...? --> tạo hiện trường giả .nhưng rất thuyết phục =)
-kết luận: BachCaoThu còn tồn tại sẽ rất nguy hiểm

ChanDoi113
27-12-2015, 06:25 PM
đặt gạch hóng xem thế nào

probaby
27-12-2015, 06:36 PM
Upppppppppppp :51;

botchien
27-12-2015, 06:36 PM
AD....có thễ kiễm tra ngày...22..23...24..tháng 12
----Từ lúc 20g....tới 24g....những ai log acc Need + ZuZu ve` lorencia ỏ Noria or e1 gd đồ...đó chính là acc mình bi Hack...thx
----Mình nhớ không nhầm toàn afk 2 acc Need + ZuZu toan o kan1..Sv3....tu 20g---22g.là nghĩ Game...ngoài ra BCT...log acc mình về sv1..tầm 21g...24g...là do BCT log Hack
----AD ch mình xin cái kiễm tra vào những ngày mình ba'o ngày 22..23...24 tháng12.....thx....:8;

opengo
27-12-2015, 06:37 PM
Năm hết tết đến trộm cắp như rươi.
Mất tiền còn đỡ tức hơn mất những thứ này.
ADM lập ban chuyên án để điều tra trả lại sự trong sạch trong game cho các gamethu

MeoHoang1102
27-12-2015, 07:03 PM
Truớc khi tôi CLosed topic , Tôi đề nghị chủ topic và mọi mọi người tò mò theo dõi đọc lại từ đầu topic này : http://forum.mu-hanoi.net/threads/1213635-mod-bao-ad-dum.html?p=1333696#post1333696 và giải thích hộ tôi tại sao trong ít nhất 4-5 ngày IP chủ topic log vào game và IP giao dịch lại trùng nhau . Nếu chỉ cần nói 1 câu : " ko phải em , ko phải mình , không phải tôi làm ...." Là xong việc thì ai chấp nhận được.

Không giải quyết vụ việc này vì có nhiều nghi vấn liên quan bạn bè ( chưa nói đến trường hợp chủ acc ) cố tình lấy đồ đem bán.

Closed topic !