PDA

View Full Version : [Phoenix] adm xem lại top 0h ngày 27-12

buivandat
27-12-2015, 09:13 AM
Đấy đâu phải top 0h . Top 1h thì đúng hơn adm check lại
( tôi nghi ngờ có sự gian lận trong việc đua top tháng . Nv hothot12 tại sao đang kém top1 1 lần mà hôm qua lại bằng top 1 )

- - - Updated - - -

sr chắc em nhầm . Close topic :))))))))

Sương Đêm
27-12-2015, 09:22 AM
( tôi nghi ngờ có sự gian lận trong việc đua top tháng . Nv hothot12 tại sao đang kém top1 1 lần mà hôm qua lại bằng top 1 )

- - - Updated - - -

Chính xác là Top 00h ngày hôm qua có sự cố, tôi đã thông báo lên Admin kiểm tra rồi bạn nhé ! Những bạn sau khi được cập nhật lần 2 lúc vào khoảng gần 1h sáng vẫn có thể được reset tiếp và hiện giờ đang reset sẽ có sử lý thỏa đáng ! Cảm ơn bạn đã thông báo !

SanMU
27-12-2015, 09:38 AM

- - - Updated - - -

KoTheCanDc thông minh thế thấy BXH lỗi nhưng mình vẫn top1 tháng
nên mới có dòng " sr chắc em nhầm, Close topic" :D

- - - Updated - - -

Chính xác là Top 00h ngày hôm qua có sự cố, tôi đã thông báo lên Admin kiểm tra rồi bạn nhé ! Những bạn sau khi được cập nhật lần 2 lúc vào khoảng gần 1h sáng vẫn có thể được reset tiếp và hiện giờ đang reset sẽ có sử lý thỏa đáng ! Cảm ơn bạn đã thông báo !

Em đang bị tụt 1RS trong BXH tháng đó ADM làm thế nào cho công bằng cho em

buivandat
27-12-2015, 09:42 AM
KoTheCanDc thông minh thế thấy BXH lỗi nhưng mình vẫn top1 tháng
nên mới có dòng " sr chắc em nhầm, Close topic" :D

- - - Updated - - -

Em đang bị tụt 1RS trong BXH tháng đó ADM làm thế nào cho công bằng cho em

San ơi bạn vẫn đứng cuối cùng mà :))))) hôm qua bạn chạy vẫn chậm nhất :)))

Sương Đêm
27-12-2015, 09:48 AM
Mong các bạn thông cảm và yên tâm, chúng tôi sẽ sử lý thỏa đáng để đảm bảo công bằng cho quá trình đua Top tháng nhé ! Sẽ đảm bảo không có cá nhân nào thiệt thòi hay hưởng lợi nhé ! Thân !

buivandat
27-12-2015, 09:53 AM
Mong các bạn thông cảm và yên tâm, chúng tôi sẽ sử lý thỏa đáng để đảm bảo công bằng cho quá trình đua Top tháng nhé ! Sẽ đảm bảo không có cá nhân nào thiệt thòi hay hưởng lợi nhé ! Thân !

Những Gì bạn SanSan nói là Đúng nhưng việc oh hôm qua acc HotHot12 rs = top 5 là quá ảo :))))