PDA

View Full Version : ctc SV ZEUS BH CÓ CHUẨN BỊ VÀO DĨ VÃNG KO

9718153
20-12-2015, 07:49 PM
Admin cần xem set lai vấn đề giải thưởng CTC . để sv hot trở lại.
Để cho các G mới còn có mục đích phấn đấu.
đây là minh gop y kiến thôi nhé.

banyboon
20-12-2015, 07:50 PM
Phần thường lèo tèo khiến ko ai hứng thú cả.

medusa333
20-12-2015, 07:50 PM
khi có thay đổi phần thưởng CTc chúng tôi sẽ có thông báo đến các bạn

OngTuongHN
20-12-2015, 08:06 PM
Phần thường lèo tèo khiến ko ai hứng thú cả.

lèo tèo để tránh lạm phát. hahahaha

banyboon
20-12-2015, 08:19 PM
Chơi MU hứng khởi nhất lúc CTC pk team mà vào tìm dd ko thấy ai để pk thì chả còn tâm trạng cày cuốc.

- - - Updated - - -

Chơi MU hứng khởi nhất lúc CTC pk team mà vào tìm dd ko thấy ai để pk thì chả còn tâm trạng cày cuốc.

9718153
20-12-2015, 08:29 PM
lèo tèo để tránh lạm phát. hahahaha

sv wing 2.5 thi ko lam phát mà chả nhe 1 chut PT CTC lai lạm phát à. Suy nghĩ 1 chút nó sẽ phát triển dc game hơn !

- - - Updated - - -

khi có thay đổi phần thưởng CTc chúng tôi sẽ có thông báo đến các bạn

sv đến tầm này event ingame ko thấy PK . Chi mong sao có 1 trận CTC cho nó ra hồn 1 chút ^^
mong răng BQT sẽ xuy nghĩ dc cái giải thưởng CTC tốt hơn .

OngTuongHN
20-12-2015, 08:37 PM
[QUOTE=9718153;1331996]sv wing 2.5 thi ko lam phát mà chả nhe 1 chut PT CTC lai lạm phát à. Suy nghĩ 1 chút nó sẽ phát triển dc game hơn !

Tôi đây là trích dẫn suy nghĩ của 1 số mod kém hiểu biết thôi. Con rất muốn MU ngày 1 tốt hơn.
Góp ý của 1 gamer chỉ đổi lại 1 cái rep đầy nhiệt huyết : chúng toi se tham khao y kien cua ban (sau cai rep day la vut luon vao sot rac)

ngocngoc1111
20-12-2015, 09:40 PM
[QUOTE=9718153;1331996]sv wing 2.5 thi ko lam phát mà chả nhe 1 chut PT CTC lai lạm phát à. Suy nghĩ 1 chút nó sẽ phát triển dc game hơn !

Tôi đây là trích dẫn suy nghĩ của 1 số mod kém hiểu biết thôi. Con rất muốn MU ngày 1 tốt hơn.
Góp ý của 1 gamer chỉ đổi lại 1 cái rep đầy nhiệt huyết : chúng toi se tham khao y kien cua ban (sau cai rep day la vut luon vao sot rac)

tưởng phải vất lun vào ShopRac chứ

9718153
20-12-2015, 09:44 PM
tôi chả phai vi bản thân mình mà tôi thấy CTC hiện nay nó nhạt nhoà quá. Mà nguyên nhân cũng vì tất cả các G khac thấy CTC ko dc gi` nên họ cung chẳng muốn đi. ko co mục đích để đánh CTC như vây sv liệu phat triển dc ko. còn như mình nói sai thì cứ cloes toppic
lần sau cũng ko giám y kiến ^^

Còi Luxury
20-12-2015, 10:50 PM
- lấy acc mod mà xin adm ý làm gì phải post lên đây
- khi G AEHN là chủ thành k đc Phần thưởng thì adm cũng ko nên cho phần thưởng từ bây giờ đến khi sv sập , phải giữ công = cho các G

khanhnam21
20-12-2015, 10:54 PM
cái loại che mu này cùi mà vãn thò mõm vào dây sủa dc ko tháy nhục à

9718153
20-12-2015, 11:20 PM
- khi G AEHN là chủ thành k đc Phần thưởng thì adm cũng ko nên cho phần thưởng từ bây giờ đến khi sv sập , phải giữ công = cho các G

Anh có phải mod gì đâu em lâu lâu vào thấy CTC nhạt nhẽo quá thì góp ý thôi .

- - - Updated - - -

thời thế nó thay đổi ,mọi thứ nó đều thay đổi con người ko thay đổi thì thành lạc hậu. Huynh đê ko nhận phần thưởng CTC chỉ mong admin cho giải thưởng để các G khac tham gia cho SV zeus nhộn nhịp 1 chut ^^

- - - Updated - - -

thời thế nó thay đổi ,mọi thứ nó đều thay đổi con người ko thay đổi thì thành lạc hậu. Huynh đê ko nhận phần thưởng CTC chỉ mong admin cho giải thưởng để các G khac tham gia cho SV zeus nhộn nhịp 1 chut ^^

Đạt Warlord
21-12-2015, 12:02 AM
Anh có phải mod gì đâu em lâu lâu vào thấy CTC nhạt nhẽo quá thì góp ý thôi .

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Phần thưởng có lớn đi chăng nữa thì sv h đâu còn ai khi LM aehn đã nghỉ hết hả bạn :))

9718153
21-12-2015, 06:55 PM
Phần thưởng có lớn đi chăng nữa thì sv h đâu còn ai khi LM aehn đã nghỉ hết hả bạn :))

còn nhiều G mà team SG chăng hạn rồi 1 st vip tn
ba dao ....
mình muốn các G liên kết lai đanh CTC sẽ ok hơn và các su kiện ko bi nhạt nhoà

Shift
21-12-2015, 07:10 PM
đí cái đầu buồi vào CTC
địt có 1 lần có giải chán đéo buồn CTC
Bây giờ mà lại cho giải thì đéo Công bằng

huybote3
21-12-2015, 08:38 PM
CTC ko cho phần thưởng đi chỉ tốn sd+ máu shop
nếu win thì cũng chả đc gì vì thế chắc CTC sẽ đi vào dĩ vãng =))

Sương Đêm
21-12-2015, 09:32 PM

Nhắc nhở bạn cân nhắc kỹ khi sử dụng từ ngữ, cần chú ý không nên gây ảnh hưởng đến uy tín của mu-hanoi.net ! Thân !

Sương Đêm
21-12-2015, 09:34 PM
đí cái đầu buồi vào CTC
địt có 1 lần có giải chán đéo buồn CTC
Bây giờ mà lại cho giải thì đéo Công bằng

Quá thô tục, bạn đóng của 1 ngày suy nghĩ về cách dùng ngôn từ của mình nhé !

GameThuMUHN
21-12-2015, 09:42 PM
phần thưởng CTC to vào ...ko chúng nó chết đói :))

lúc thành của aehn thì chả ai nói j

h aehn nghỉ hết lại lên day xin PT to lớn :))

đạo đức giả VL :))

ae G khác ko gato đâu...nó chết đói cứ cho nó :))

9718153
21-12-2015, 09:59 PM

mình hoàn toàn ko nói vì cá nhân nhé
nếu vì Huynh đệ đang chủ thành thi có thể bao admin huy di .CTC lai từ đầu. chứ CTC mà ko co phần thưởng gì mình thấy vô vị quá.

- - - Updated - - -

nếu ko thì mình xin admin dep luôn CTC đi ^^

1stphuly_HN
21-12-2015, 10:24 PM

ko có tiền mà cứ thích nói sang

9718153
21-12-2015, 10:39 PM
mình đóng góp y kiến cho admin tham khảo thôi .Ae nao hưởng ứng thì like còn ko thì thôi !

Sương Đêm
21-12-2015, 11:54 PM
BQT đã tiếp nhận ý kiến của chủ topic và tất cả những ý kiến đóng góp của các bạn vào tham gia comment. Cho dù có những ý kiến giống nhau, khác nhau và có cả trái ngược nhau nhưng nó cũng đều thể hiện được sự quan tâm của các bạn đối với game. Hiện tại BQT sẽ đưa vấn đề này ra họp bàn lại, cân nhắc lại một cách khách quan nhất rồi mới có quyết định cuối cùng được nhé ! Tạm thời đóng topic để tránh những tranh cãi không đáng có, khi có kêt quả BQT sẽ có thông báo trực trên diễn đàn !
Một lần nữa cảm ơn toàn thể các bạn và mong các bạn tiếp tục nhiệt tình đóng góp ý kiến tích cực góp phần xây dựng trong mọi vẫn đề liên quan đến sự phát triển của mu-hanoi.net ! Thanks !