PDA

View Full Version : [Phoenix] UT ca ngay ko len dc pp

OngTuongHN
19-12-2015, 06:00 AM
Như tip.
Tại thấy điểm pp ko lên .tôi đã để ý và thấy ko lên điểm PP cả ngày hôm qua.
Ko biết tình trạng như này đã sảy ra lâu chưa .Mod check lại dùm
ID:causock

Sương Đêm
19-12-2015, 08:40 AM
Như tip.

Bạn ủy thác bằng hình thức nào ? Ủy thác treo máy hay dùng lệnh /offtrade không cần treo máy ? Lần sau bạn chỉ cần cung cấp thông tin tên nhân vật là chúng tôi có thể kiểm tra được, không cần cung cấp tên tài khoản để giúp bảo mật tốt hơn cho tài khoản của bạn nhé !

OngTuongHN
19-12-2015, 09:07 AM
Bạn ủy thác bằng hình thức nào ? Ủy thác treo máy hay dùng lệnh /offtrade không cần treo máy ? Lần sau bạn chỉ cần cung cấp thông tin tên nhân vật là chúng tôi có thể kiểm tra được, không cần cung cấp tên tài khoản để giúp bảo mật tốt hơn cho tài khoản của bạn nhé !

tôi sử dụng UT treo máy. nick xFamerSo1x. vì ko nhớ đã sảy ra tình trạng này bao lâu. nhưng có thể khẳng định là cả ngày hôm ko lên đc. vì lúc tôi vào tài khoảng trên Wes là đc 3140pp sáng nay lúc 5h sáng vào pp vẫn chỉ dừng lại ở 3140pp

- - - Updated - - -

nhtu sáng đến giờ lại thấy nhảy điểm pp .

hienminh
19-12-2015, 09:41 AM
Như tip.

Tương tự,.........

Sương Đêm
19-12-2015, 10:04 AM
tôi sử dụng UT treo máy. nick xFamerSo1x. vì ko nhớ đã sảy ra tình trạng này bao lâu. nhưng có thể khẳng định là cả ngày hôm ko lên đc. vì lúc tôi vào tài khoảng trên Wes là đc 3140pp sáng nay lúc 5h sáng vào pp vẫn chỉ dừng lại ở 3140pp

- - - Updated - - -

Vậy là nhân vật:
xFamerSo1x
Sv: Zeus
Trước khi đăng nhập wed tài khoản, bạn đã thoát game rồi đăng nhập lại game 1 lần chưa bạn ?

OngTuongHN
19-12-2015, 10:19 AM
Vậy là nhân vật:
xFamerSo1x
Sv: Zeus
Trước khi đăng nhập wed tài khoản, bạn đã thoát game rồi đăng nhập lại game 1 lần chưa bạn ?

vì là acc clon kẹp ÚT lấy điểm pp . tôi ko ryset chỉ thỉnh thoảng vào Wes để xem đc bao điểm pp thôi,lên rất ít khi thoát .
5h sáng ngày hôm qua tôi vào thấy có 1 số điểm ko phù hợp với số ngày ÚT, lên mới để ý. 5h sáng nay vào vẫn thấy số điểm ko thay đổi lên mới có topic như này. và cũg muốn hỏi tình trạng như này đã sảy ra lâu chưa.

Sương Đêm
19-12-2015, 10:30 AM
vì là acc clon kẹp ÚT lấy điểm pp . tôi ko ryset chỉ thỉnh thoảng vào Wes để xem đc bao điểm pp thôi,lên rất ít khi thoát .
5h sáng ngày hôm qua tôi vào thấy có 1 số điểm ko phù hợp với số ngày ÚT, lên mới để ý. 5h sáng nay vào vẫn thấy số điểm ko thay đổi lên mới có topic như này. và cũg muốn hỏi tình trạng như này đã sảy ra lâu chưa.

Bạn có thể thoát nhân vật ra khỏi game, sau reset lại máy tính rồi đăng nhập game lại, rồi sau đó mới ra wed tài khoản đăng nhập tài khoản và kiểm tra lại số điểm PP+ xem sao nhé !

OngTuongHN
19-12-2015, 10:58 AM
Bạn có thể thoát nhân vật ra khỏi game, sau reset lại máy tính rồi đăng nhập game lại, rồi sau đó mới ra wed tài khoản đăng nhập tài khoản và kiểm tra lại số điểm PP+ xem sao nhé !

Nhận thoát khỏi sver 5-10phút ngày nào cũg có.
còn chuyện ryset lại máy tính tôi thấy ko hề liên quan tới vụ việc tôi nói. ngày nào cũng ryset ít nhất 1 lần.
hay có cần tôi làm phép tính chi tiết hơn để các check cho cẩn thận hơn ko

Sương Đêm
19-12-2015, 11:09 AM
Nhận thoát khỏi sver 5-10phút ngày nào cũg có.
còn chuyện ryset lại máy tính tôi thấy ko hề liên quan tới vụ việc tôi nói. ngày nào cũng ryset ít nhất 1 lần.
hay có cần tôi làm phép tính chi tiết hơn để các check cho cẩn thận hơn ko

Reset máy để bảo đảm không có những vấn đề do lỗi liên quan đến IP thôi mà bạn. Mình đã gửi lên Admin kiểm tra trường hợp của bạn rồi nhé ! Bạn vui lòng chờ nhé ! Thân !

LegendHeroes
19-12-2015, 03:07 PM

- - - Updated - - -

Tôi đã kiểm tra hệ thống và thấy số điểm của bạn: 3692 . Khi xảy ra trường hợp thấy mất thì hãy thông báo lại cho chúng tôi để kiêm tra.Xin cảm ơn .