PDA

View Full Version : Quà cho anh Hòa TCT và các ADM về sự yếu kém của team antihack

loiroiadmoi
17-12-2015, 09:48 AM
https://www.youtube.com/watch?v=_Ctwq-ue3Bo&feature=youtu.be

đây là clip test antihack em vừa quay sáng nay . Thật sự thì em chưa hiểu lắm hệ thống antihack này , và em cũng chưa hiểu lắm việc anh thuê team antihack về để làm gì , để test hack rồi báo cho anh , để bắt hack , hay là để ngồi rồi lãnh lương ?

Anh vừa update antihack , anh khá tự tin và yên tâm , em cứ nghĩ là anh đã cho những người trong team antihack như là antihack06 test rồi chứ nhỉ , họ nói họ đã qua quá trình kiểm tra kĩ lưỡng của BQT , thế nhưng việc cơ bản nhất là test hack mà họ lại ko làm được là sao ? Thà khó hack thì em ko nói , còn đây , em hack max luôn vẫn ko sao cả ? Đây là yếu kém về trình độ chuyên môn , hay là họ cố tình giấu hack để phục vụ mục đích riêng ? . Hình như em vẫn còn nhớ câu nói " có hack thì cứ xài , hay là tôi đã chắc chắn mình được top " trong 1 bức ảnh vừa được post lên diễn đàn bởi 1 mod .

Em vốn dĩ tính gửi riêng cái clip này cho anh , bản hack này em vừa down trên mạng về xong , nói thế để anh biết nó dễ hack đến thế nào , nhưng nếu gửi riêng thì sẽ không ai biết đấy là đâu , kẻ hãm hại vẫn an toàn , người bị hại vẫn hoàn bị hại .

Em không biết anh muốn vực dậy mu thế nào , chứ vực dậy bằng cách thuê những người thế này thì thôi thà đừng thuê , em có thằng em mới 10 tuổi thôi , nhưng nếu chỉ làm những việc như ngồi lãnh lương , chờ người khác gửi clip rồi nói " đây là hack " - " đây ko phải hack " , hay là ban nick , xóa comment thì nó hoàn toàn có thể làm tốt , chưa kể là nó còn tốt hơn ở việc nó được giáo viên ở trường dạy rất kĩ , còn nhỏ nên không bao giờ sống 2 mặt , 1 mặt làm antihack , 1 mặt xài hack phục vụ mục đích cá nhân đâu ;) .

MrHieuBeo
17-12-2015, 09:51 AM

đây là clip test antihack em vừa quay sáng nay . Thật sự thì em chưa hiểu lắm hệ thống antihack này , và em cũng chưa hiểu lắm việc anh thuê team antihack về để làm gì , để test hack rồi báo cho anh , để bắt hack , hay là để ngồi rồi lãnh lương ?

Anh vừa update antihack , anh khá tự tin và yên tâm , em cứ nghĩ là anh đã cho những người trong team antihack như là antihack06 test rồi chứ nhỉ , họ nói họ đã qua quá trình kiểm tra kĩ lưỡng của BQT , thế nhưng việc cơ bản nhất là test hack mà họ lại ko làm được là sao ? Thà khó hack thì em ko nói , còn đây , em hack max luôn vẫn ko sao cả ? Đây là yếu kém về trình độ chuyên môn , hay là họ cố tình giấu hack để phục vụ mục đích riêng ? . Hình như em vẫn còn nhớ câu nói " có hack thì cứ xài , hay là tôi đã chắc chắn mình được top " trong 1 bức ảnh vừa được post lên diễn đàn bởi 1 mod .

Em vốn dĩ tính gửi riêng cái clip này cho anh , bản hack này em vừa down trên mạng về xong , nói thế để anh biết nó dễ hack đến thế nào , nhưng nếu gửi riêng thì sẽ không ai biết đấy là đâu , kẻ hãm hại vẫn an toàn , người bị hại vẫn hoàn bị hại .

Em không biết anh muốn vực dậy mu thế nào , chứ vực dậy bằng cách thuê những người thế này thì thôi thà đừng thuê , em có thằng em mới 10 tuổi thôi , nhưng nếu chỉ làm những việc như ngồi lãnh lương , chờ người khác gửi clip rồi nói " đây là hack " - " đây ko phải hack " , hay là ban nick , xóa comment thì nó hoàn toàn có thể làm tốt , chưa kể là nó còn tốt hơn ở việc nó được giáo viên ở trường dạy rất kĩ , còn nhỏ nên không bao giờ sống 2 mặt , 1 mặt làm antihack , 1 mặt xài hack phục vụ mục đích cá nhân đâu ;) .

giá như anti ICM đc update thì mu-hanoi.net quá hay chứ ko phải nhưu cái anti này

sallya3
17-12-2015, 09:52 AM
Nói làm gì nữa a nghỉ là nghỉ

Shift
17-12-2015, 09:52 AM
Hay đấy mình coment cái banks nick

loiroiadmoi
17-12-2015, 09:54 AM
Nói làm gì nữa a nghỉ là nghỉ

nghỉ thì mình nghỉ rồi , hôm qua đến giờ ko hề vào mu , nhưng mình có nghỉ thì cũng ko để bọn nó hả hê tác oai tác quái được , cho mọi người biết trình độ của chúng nó là thế nào .

Shift
17-12-2015, 09:57 AM
nghỉ thì mình nghỉ rồi , hôm qua đến giờ ko hề vào mu , nhưng mình có nghỉ thì cũng ko để bọn nó hả hê tác oai tác quái được , cho mọi người biết trình độ của chúng nó là thế nào .

sao không xem được Clip Anh ơi

Great
17-12-2015, 09:58 AM
ta cũng post máy clips hack mà GM antihack nói chưa đủ thuyết phục.^^. Chác phải như thế này mới gần thuyết phục. ^^,Đề nghị ADM vào xem đy để AE yên tâm cày cuốc ^^. Cần thỳ có vài cờ nhíp của Ronaldo vói Shoangxi đưa ra luôn 1 thể ^^.

GameThuMUHN
17-12-2015, 09:58 AM

tôi thích cái suy nghĩ cuả cậu..cho tôi biết quý danh bạn dc hok :))

HoLyTinh
17-12-2015, 10:02 AM
nếu k thuê nó,ai là người dẫn dắt lôi kéo bọn HD+LM chơi Mu,nói cho đúng TCT rất cần 1 người LĐ để lôi kéo ae về chơi Mu.cho nó làm thêm cái mod antihack cho nó đưa ae bạn bè nó sài,nếu k ai chơi lại với lượng đồ Vip của ae HN+LM.cho người chơi làm mod anti là 1 sự sai lầm,vì cái bọn này biết cc j về test hack...hãy thuê những người chuyên môn và trả họ = VND,

imbeohehe
17-12-2015, 10:03 AM
Like mạnh cho bạn, làm thế này a Hòa mới biết được hy vọng xem xong Clip này a biết cách vực dậy MUHN. "Đã làm thì cho ra làm, còn không thì nghỉ luôn hết đi"!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

o0HacAm0o
17-12-2015, 10:06 AM
Theo mình nhìn thì đấy chưa đc gọi là hack,chỉ là 1 video dc chỉnh lai toc độ của video mà thoi.

Ngưỡng Thiên Tiếu
17-12-2015, 10:11 AM
"Nguyễn Quân" liệu có phải Bemap Úp cái Clip này =)) Cay Cú đến thế sao :5;

Đạt Warlord
17-12-2015, 10:14 AM
Like cho a bỏ tiền ra thuê những thằng vô tác dụng thà bỏ tiền cho bọn trẻ con nó đi chơi.......

Bemap_Muhanoi
17-12-2015, 10:24 AM

Đây là đứa em cùng chơi chung acc nhé

- - - Updated - - -

"Nguyễn Quân" liệu có phải Bemap Úp cái Clip này =)) Cay Cú đến thế sao :5;

ai vậy nhỉ tôi đã nghỉ thì đừng lôi tôi vào ok không lại bảo là cho anh xin 1 cơ hội không trẻ con 2 mặt như vậy đâu

- - - Updated - - -

Theo mình nhìn thì đấy chưa đc gọi là hack,chỉ là 1 video dc chỉnh lai toc độ của video mà thoi.

thật ông ơi lâu ko gặp - rất vui nếu có sự hợp tác viết bài +poi tiếp nhưng giờ công việc bận có gi pm yahoo tôi

Ngưỡng Thiên Tiếu
17-12-2015, 10:28 AM
Nếu ko phải XL a Quân nhé =)) Rất tôn trọng a từ các bài viết +Poi và MT

NhimSuper
17-12-2015, 10:28 AM

Chỉnh Sửa dc Cả Delay ak Bác ơi

o0HacAm0o
17-12-2015, 10:31 AM
Ừ Quân, Mu có nhiều thay đổi mà.. lâu lâu vào diễn đàn thấy vẫn có nhiều cái hót như ngày nào. ^^.. Game thôi hài hòa là cần thiết, có dịp thì nc tiếp nhé... MU thay đổi các nv cũng có nét tùy chỉnh khác nhau nên là poin hay MT cũng phải thay đôi nhiều để phù hợp với hiện tại. Có dịp thì nc với Quân

- - - Updated - - -

Chỉnh Sửa dc Cả Delay ak Bác ơi

Lâu nay có biết hack là gì đâu, cũng ko hiểu delay trong video là đoạn nào nữa.. nhưng quan sát sơ bộ thì đánh giá thế bởi nhìn cách di chuyển của nv thì phán đoán thế

NhimSuper
17-12-2015, 10:35 AM
tôi thích cái suy nghĩ cuả cậu..cho tôi biết quý danh bạn dc hok :))

Đệ Ruột Bemap mà Hải ơi ^^

- - - Updated - - -

Ừ Quân, Mu có nhiều thay đổi mà.. lâu lâu vào diễn đàn thấy vẫn có nhiều cái hót như ngày nào. ^^.. Game thôi hài hòa là cần thiết, có dịp thì nc tiếp nhé... MU thay đổi các nv cũng có nét tùy chỉnh khác nhau nên là poin hay MT cũng phải thay đôi nhiều để phù hợp với hiện tại. Có dịp thì nc với Quân

- - - Updated - - -

Lâu nay có biết hack là gì đâu, cũng ko hiểu delay trong video là đoạn nào nữa.. nhưng quan sát sơ bộ thì đánh giá thế bởi nhìn cách di chuyển của nv thì phán đoán thế

Di chuyển Chân dứng yên là Delay đó bác có gì Cứ ? antihack06 sành về món này lắm

ChiVayThoi
17-12-2015, 10:36 AM

- - - Updated - - -

Lúc đầu cũng nghĩ như bạn, nhg nhìn time trên thanh task bar thì ko phải, speed thật ^^

sallya3
17-12-2015, 10:40 AM

- - - Updated - - -

Di chuyển Chân dứng yên là Delay đó bác có gì Cứ ? antihack06 sành về món này lắm

Hỏi nó em hỏi dầu gối em còn hơn

o0HacAm0o
17-12-2015, 10:41 AM

- - - Updated - - -

^^.. khi mình quan sát thì nhìn vào nhiều thứ như tốc độ bắn,di chuyển, hình ảnh qoái, tốc độ mất mana..vv.. nhưng đó chỉ là cảm quan mắt thường, có thể lâu ko tiếp xúc với các bản hack thì sự đánh giá chỉ là 1 phía. Nên dành cho những người có kinh nghiệm hơn vậy...

sallya3
17-12-2015, 10:56 AM
Mấy thằng scan hack sau khi up antihack chưa đầy 20p có bản mới =))

Shift
17-12-2015, 10:58 AM
Làm thế nào cho tôi coi với hay gửi vào FB Trần Duy Nhật ___ Tìm qua Sdt 0915 300 861
để tôi úp FB cho vui nữa

huybote3
17-12-2015, 11:04 AM
Di chuyển Chân dứng yên là Delay đó bác có gì Cứ ? antihack06 sành về món này lắm[/QUOTE]

t thấy m còn rành hơn đó Óc Chó ơi! ;))

Shift
17-12-2015, 11:14 AM
Lại Căng như đàn sắp đứt

9718153
17-12-2015, 12:16 PM

bạn nói đúng đó . Xin hãy cho hải xom 1 cơ hôi

BoDitCan1
17-12-2015, 12:27 PM
hack kinh vãi :))

idoncare
17-12-2015, 12:43 PM
tin hot thế này mà ko thấy ben BQT vào đây nhĩ =))

zChiPheoz
17-12-2015, 12:54 PM

Diễn hay vãi =))

Xin thưa A MrPhạm hay phải gọi là Phạm Tuấn Kiệt nhỉ.

=)) Dow trên mạng về chăng, Cái trình đồ giấu hack khỏi status bar thì cũng hiểu rằng A Đ phải dạng bt =))

Mà công nhận không phải dạng vừa đâu, clip chứng minh còn làm được huống gì hack thế này =))

- Xin hãy cho MrPhạm 1 cơ hội, xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội =))

zl0v3g4m3z
17-12-2015, 12:59 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

zChiPheoz
17-12-2015, 01:00 PM
- Xin hãy cho MrPhạm 1 cơ hội, xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội
- Làm hack mà bị bắt không bảo vệ được ae thì ức chế lăm

Sting Dâu
17-12-2015, 01:00 PM
Diễn hay vãi =))

Xin thưa A MrPhạm hay phải gọi là Phạm Tuấn Kiệt nhỉ.

=)) Dow trên mạng về chăng, Cái trình đồ giấu hack khỏi status bar thì cũng hiểu rằng A Đ phải dạng bt =))

Mà công nhận không phải dạng vừa đâu, clip chứng minh còn làm được huống gì hack thế này =))

- Xin hãy cho MrPhạm 1 cơ hội, xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội =))

biết đích danh chắc cũng hay đã và đang la liếm bản hack của mrpham295 =))

zChiPheoz
17-12-2015, 01:08 PM
biết đích danh chắc cũng hay đã và đang la liếm bản hack của mrpham295 =))

Ố hoá ra mrPham thật à =))

Xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội, hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội

Sting Dâu
17-12-2015, 01:12 PM
Ố hoá ra mrPham thật à =))

Xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội, hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội

tay lại nhanh hơn não r` =))

zChiPheoz
17-12-2015, 01:14 PM
tay lại nhanh hơn não r` =))

Xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội =)) Hack dow trên mạng nên hãy cho a ấy 1 cơ hội. A ấy không biết viết hack, và không hack bh, hãy cho a ấy 1 cơ hội

zl0v3g4m3z
17-12-2015, 01:14 PM
https://www.youtube.com/watch?v=tFlrJaxnPX0

Khóc-Nửa-Đêm
17-12-2015, 01:33 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o
love love đây rồi =))
http://pre-load.com/image/h8

zChiPheoz
17-12-2015, 01:43 PM
Xin hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội, làm hack cho ae chơi mà bị bắt thì nhục lắm, hãy cho Tuấn Kiệt 1 cơ hội =))