PDA

View Full Version : Gửi đến 1 số thành phần rách nát nhất của xã hội

–HuyVn™
09-12-2015, 10:09 PM
Tao đã nát rồi chúng mày còn nát hơn cả tao nữa à

Hầu như sever nào tao đăng ký TK để tham gia sự kiện thì chúng mày rình mò trang TK cho đăng ký là phải vào đăng ký thật nhanh để lợi dụng lấy code. Xin thưa vs chúng mày là đăng ký TK ở mục sự kiện là 1 chuyện còn khi tổng kết có quyền đổi TK được nhé.

Cứ để ta phải bực mình :)

ChiVayThoi
09-12-2015, 10:28 PM
:) Thánh top đây rồi. Kệ cno bạn ah. Mình có góp ý kiểu "gậy ông đập lưng ông" thế này. Bạn cố tình dky TK nhận code là 1 tên TK vớ vẩn mà bạn ko muộn tạo acc thật đó. Để cho cno vào tranh tạo acc bị mất công (vừa ko đúng ý lại còn dính cái tên acc xấu) cho cno chừa ^^

–HuyVn™
09-12-2015, 10:33 PM
:) Thánh top đây rồi. Kệ cno bạn ah. Mình có góp ý kiểu "gậy ông đập lưng ông" thế này. Bạn cố tình dky TK nhận code là 1 tên TK vớ vẩn mà bạn ko muộn tạo acc thật đó. Để cho cno vào tranh tạo acc bị mất công (vừa ko đúng ý lại còn dính cái tên acc xấu) cho cno chừa ^^

Cái TK ko quan trọng lắm nhưng bọn này nó cặn bã VKL. Gây ức chế trước giờ G :P

ChiVayThoi
09-12-2015, 10:47 PM
Vạn sự khởi đầu nan. Bạn cứ lập 1 topic đăng ký đua top class nào đi. Đảm bảo loại 80% đối thủ. Muhn này ai muốn đua top mà ko biết huyvn :D

–HuyVn™
09-12-2015, 10:49 PM
Vạn sự khởi đầu nan. Bạn cứ lập 1 topic đăng ký đua top class nào đi. Đảm bảo loại 80% đối thủ. Muhn này ai muốn đua top mà ko biết huyvn :D

Núi cao còn có núi cao hơn bạn à. Tui vài tháng mới vào forum 1 lần tưởng ko ai nhớ :D

Khóc-Nửa-Đêm
09-12-2015, 11:54 PM
Huy mặt .... :))

Đới Xuân Tùng
09-12-2015, 11:55 PM

Hầu như sever nào tao đăng ký TK để tham gia sự kiện thì chúng mày rình mò trang TK cho đăng ký là phải vào đăng ký thật nhanh để lợi dụng lấy code. Xin thưa vs chúng mày là đăng ký TK ở mục sự kiện là 1 chuyện còn khi tổng kết có quyền đổi TK được nhé.

Chú đua top còn xanh và non lắm :))

–HuyVn™
10-12-2015, 07:31 AM
Chú đua top còn xanh và non lắm :))

Huy mặt .... :))

Chúng mày định làm phản hả >"<

Sexy Night
10-12-2015, 07:46 AM

http://pre-load.com/images/2015/12/10/24125125.png (http://pre-load.com/image/ab)

Ộp pa ờ . Ộp pa cố lên nha , Idol của lòng em ! Em đặt hết cửa mình lẫn cửa sau cho ộp pa đó nha :'x

CậuSáng
10-12-2015, 08:05 AM
làm cái lồn gì mà căng :))=)))

Ra quán đi ngồii bất nhạc phê pha tí cầy cho thích