PDA

View Full Version : [Phoenix] Thật đúng là RF chuyển qua RL...

quyen83
09-12-2015, 12:44 AM
Từ SS6.3 năm 2009 RF phải nói là ăn boss vàng là số 1
Trải qua 6 năm qua bao nhiêu SV cho đến SV zeus RF pk+ăn bos NHư Cái Lồn. Eó = mấy con đĩ cave.
DKM RFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF

huybote3
09-12-2015, 12:45 AM
nóng thế ku em...cái gì cũng từ từ nói chứ....cho time nữa GM lại fix dame lại thui lo gì ;))

Sương Đêm
09-12-2015, 12:53 AM
Trải qua 6 năm qua bao nhiêu SV cho đến SV zeus RF pk+ăn bos NHư Cái Lồn. Eó = mấy con đĩ cave.

1.Bạn nên xem lại cách tăng point và item của bạn nhé, RF hiện tại ăn boss vàng không nhanh hơn các chủng tộc khác như trước kia nhưng cũng không thua kém là mấy đâu !
2.Mong bạn giữ bình tĩnh và không sử dụng những từ ngữ thô tục vi phạm nội quy của diễn đàn bạn nhé !

quyen83
09-12-2015, 12:53 AM
nóng thế ku em...cái gì cũng từ từ nói chứ....cho time nữa GM lại fix dame lại thui lo gì ;))

Ku j mà ku...Ku tui ra đời trước ku chú từ 6>8 năm đó

--- Mako ---
09-12-2015, 01:11 AM
1.Bạn nên xem lại cách tăng point và item của bạn nhé, RF hiện tại ăn boss vàng không nhanh hơn các chủng tộc khác như trước kia nhưng cũng không thua kém là mấy đâu !
2.Mong bạn giữ bình tĩnh và không sử dụng những từ ngữ thô tục vi phạm nội quy của diễn đàn bạn nhé !

MOD vào săn boss thử đi, nói nghe hay quá
Ko 1 ai ở SV Zeus ko nhận ra là RF quá phế đâu
Điều Qtrong là ADM có Fix hay ko thôi

Thêm Lần Nữa
09-12-2015, 04:41 AM

Sao lại là RF cái lồn ông có hẳn 1 đội chuyên săn bắt của các nhân vật thì sợ gì ko săn bos dc.hay xúc dc sét raves thần giờ tiếc hee

Motel
09-12-2015, 05:08 AM

RF sv zeus thua kém xa cac class khac day mod ak. Bạn da thu tét sv này chua vay. Ko yếu thì tại sap game thủ bỏ classs này mà chuýn classs khác . Bạn tbu vào game xem dc may mống rf. Và đồ dac hiện tại ntn. Tôi nói sai toi ko phải la nguoi .toi dang chờ cau tra loi cuâ a Tổng Cục Trưởng đó bạn

1stphuly_HN
09-12-2015, 06:36 AM
mod chỉ biết ngồi gõ bàn phím

newstar148
09-12-2015, 09:26 AM

dw thì tăng dame 1 cách k rõ lí do mà cũng chẳng có thông báo =))

traipk
09-12-2015, 09:45 AM

sao bảo rf sv này đc cộng thêm 20% dame ở ene

banyboon
09-12-2015, 10:01 AM
Mình cũng mê class RF lắm.
Nhưng đến với sv Zeus thì mình bỏ RF từ lúc test sv mới,giai đoạn test là thấy RF ko ổn rồi nên chơi class khác.

Ging
09-12-2015, 10:10 AM
dw thì tăng dame 1 cách k rõ lí do mà cũng chẳng có thông báo =))

chuẩn rùi mẹ nó mình full bufff nó ko buff nó có ĐQ ring nó vả mình chết nhuw đúng rùi :))

9718153
09-12-2015, 12:15 PM
sv đếm trên đầu ngón tay clas RF. công nhận phế thật :)). nhưng từ đầu đã nói ko fix rồi giờ phải chiu thôi.

traipk
09-12-2015, 12:41 PM
sv đếm trên đầu ngón tay clas RF. công nhận phế thật :)). nhưng từ đầu đã nói ko fix rồi giờ phải chiu thôi.

âm thầm sẽ fix