PDA

View Full Version : cần adm vào giúp

zkhongsaoz
30-11-2015, 06:27 PM
- adm cho hỏi adm đả từng nói là adm củng là 1 trong nhửng game thủ ra mới có được ngày hôm nay như vậy adm cho hỏi bạn có tôn trong anh em chơi game cùng nhửng gì của anh bây giờ không...

Sương Đêm
30-11-2015, 06:40 PM
- adm cho hỏi adm đả từng nói là adm củng là 1 trong nhửng game thủ ra mới có được ngày hôm nay như vậy adm cho hỏi bạn có tôn trong anh em chơi game cùng nhửng gì của anh bây giờ không...

Bạn muốn nói đến vấn đề gì thì đề nghị bạn diễn đạt nội dung một cách rõ ràng cụ thể ! Bạn nên vào thẳng vấn đề, còn với nội dung không rõ như topic thì sẽ bị xóa topic mà không cần báo trước theo đúng nội quy của diễn đàn nhé !

zkhongsaoz
30-11-2015, 07:02 PM
Bạn muốn nói đến vấn đề gì thì đề nghị bạn diễn đạt nội dung một cách rõ ràng cụ thể ! Bạn nên vào thẳng vấn đề, còn với nội dung không rõ như topic thì sẽ bị xóa topic mà không cần báo trước theo đúng nội quy của diễn đàn nhé !
- thấp cổ bé họng thì biết phải nói làm sao cho bạn quan tâm tôi củng tâm huyết với game Mu-hanoi.net hơn 1 năm rồi công sức của tôi củng đả bỏ ra để cày cho được 1 cái ạc là biết bao nhiêu máy anh thử nghỉ đi ...
- tôi là chủ ạc sockstey tôi đả đợi các anh cả máy ngày ở cái topic http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212873-khong-biet-tai-sao-khoa-ac.html?p=1326459#post1326459 để đợi máy anh giải quyết mà không thấy ai trả lời nay tôi đi làm về thi thấy anh meohoang gì đó báo tôi hack item và nói tôi không nói đúng sự thật thì tôi chấp nhận vì người bán cho tôi nhỏ hơn tôi rất nhiều tuổi nên tôi sống không muốn mất lòng em nhỏ em ấy bảo nghỉ game bảo với tôi là kỷ niệm tôi set sum thiếu tay và cả w3 tôi thấy vậy nên nói với em ấy là thôi anh để lại em vài trăm karr để khổi mất lòng còn chuyện an hbaor tôi hack item thì tôi không bao giờ làm chuyện đó
- suy ra trong vụ đó tôi chính là người đả bỏ tiền ra mua hàng thì giờ tôi đả mất cả tiền và đồ đạt vậy có ai giúp tôi lấy lại được ạc hay không vì công sức của tôi bỏ vào ạc đó rất nhiều tôi mong bạn thông cảm

tkezojkuah
30-11-2015, 08:33 PM
úp cho bạn sớm có lại ạc chơi với anh em

MeoHoang1102
30-11-2015, 09:00 PM
- thấp cổ bé họng thì biết phải nói làm sao cho bạn quan tâm tôi củng tâm huyết với game Mu-hanoi.net hơn 1 năm rồi công sức của tôi củng đả bỏ ra để cày cho được 1 cái ạc là biết bao nhiêu máy anh thử nghỉ đi ...
- tôi là chủ ạc sockstey tôi đả đợi các anh cả máy ngày ở cái topic http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212873-khong-biet-tai-sao-khoa-ac.html?p=1326459#post1326459 để đợi máy anh giải quyết mà không thấy ai trả lời nay tôi đi làm về thi thấy anh meohoang gì đó báo tôi hack item và nói tôi không nói đúng sự thật thì tôi chấp nhận vì người bán cho tôi nhỏ hơn tôi rất nhiều tuổi nên tôi sống không muốn mất lòng em nhỏ em ấy bảo nghỉ game bảo với tôi là kỷ niệm tôi set sum thiếu tay và cả w3 tôi thấy vậy nên nói với em ấy là thôi anh để lại em vài trăm karr để khổi mất lòng còn chuyện an hbaor tôi hack item thì tôi không bao giờ làm chuyện đó
- suy ra trong vụ đó tôi chính là người đả bỏ tiền ra mua hàng thì giờ tôi đả mất cả tiền và đồ đạt vậy có ai giúp tôi lấy lại được ạc hay không vì công sức của tôi bỏ vào ạc đó rất nhiều tôi mong bạn thông cảm

Bạn nói lại 1 lần nữa , bạn mua của ai ? giao dịch những gì và giao dịch như thế nào ?
HI vọng tìm đc chút sự thật để mở acc cho bạn

MrNhat
30-11-2015, 09:07 PM
Quá đen đen quá

tkezojkuah
30-11-2015, 09:24 PM
-
Bạn nói lại 1 lần nữa , bạn mua của ai ? giao dịch những gì và giao dịch như thế nào ?
- nói chung là không phải là mua mà thật ra là người ta nói là ngỉ game rồi kỷ niệm lại cho tôi tất cả nói chung là nhiều tôi chỉ nhớ đc là 1 set sum thiêu cái tay + 1 cái w3 sum +9 và 1 cay KBD cùi SMK và gì đó tôi không nhớ sâu đó tôi thấy ngại vì nó nhỏ hơn tôi không lẻ tôi lấy không như vậy tôi mới hứa sẻ trả cho nó vài trăm thẻ để cho khỏi mất lòng rồi qua ngày hôm sau tôi vào thì bị khóa ạc tôi và nó trade như vậy chứ tôi không biết hack item là cái gì cả

- - - Updated - - -

người trong cuộc

zkhongsaoz
30-11-2015, 10:21 PM
uppppppppppppppp

MeoHoang1102
30-11-2015, 11:22 PM
-
- nói chung là không phải là mua mà thật ra là người ta nói là ngỉ game rồi kỷ niệm lại cho tôi tất cả nói chung là nhiều tôi chỉ nhớ đc là 1 set sum thiêu cái tay + 1 cái w3 sum +9 và 1 cay KBD cùi SMK và gì đó tôi không nhớ sâu đó tôi thấy ngại vì nó nhỏ hơn tôi không lẻ tôi lấy không như vậy tôi mới hứa sẻ trả cho nó vài trăm thẻ để cho khỏi mất lòng rồi qua ngày hôm sau tôi vào thì bị khóa ạc tôi và nó trade như vậy chứ tôi không biết hack item là cái gì cả

- - - Updated - - -

người trong cuộc

Tôi vẫn thấy bạn loanh quanh rồi , bạn trả lời trực tiếp vấn đề tôi hỏi nhé !

zkhongsaoz
30-11-2015, 11:43 PM
sự thật như thế nào nửa meohoang bây giờ tôi sẻ trả lời các câu hỏi của bạn
1 ban mua của ai : anhphieu
2 giao dich nhửng gì : 1 set sum thiêu tay và 1 win3 +9 omo 1 KBD ko rỏ nó như thế nào 1 sách ma công rin pen hết
3 giao dich như thế nào : nó điện thoại bảo tôi là nó kỷ niệm đồ hêt cho tôi để nó nghỉ game sau đó tôi thấy ngại mới cho nó vài trăm thẻ để anh em trong game khỏi mất lòng nó hay lấy ạc linkin con ef để nói chuyện với tôi hết

OngTuongHN
01-12-2015, 01:14 AM
Tôi vẫn thấy bạn loanh quanh rồi , bạn trả lời trực tiếp vấn đề tôi hỏi nhé !

Mod cho tôi hỏi cái vấn đề cần giải quyết của cái Even tháng 10 sver ATN có giải quyết đc ko hay như thế nào nói mẹ 1 câu cho nhanh đỡ phải hỏi nhiều mất thời gian của cả 2 bên.
Báo lỗi từ đầu tháng đến giữa tháng thì hẹn cuối tháng ,giờ sang tháng mới rồi mà vẫn ko trả lời. PM YH thì im thin thít.

zkhongsaoz
02-12-2015, 09:01 PM
ai có thể giúp tôi .........

Pisces
02-12-2015, 09:20 PM
Vấn đề của bạn nằm ở chỗ bạn có thành thật trả lời không nhé, tôi khuyên bạn hãy thành thật trả lời những gì ADM Mèo hỏi vấn đề sẽ dễ dàng giải quyết hơn !

zkhongsaoz
02-12-2015, 09:26 PM
sự thật như thế nào nửa meohoang bây giờ tôi sẻ trả lời các câu hỏi của bạn
1 ban mua của ai : anhphieu
2 giao dich nhửng gì : 1 set sum thiêu tay và 1 win3 +9 omo 1 KBD ko rỏ nó như thế nào 1 sách ma công rin pen hết
3 giao dich như thế nào : nó điện thoại bảo tôi là nó kỷ niệm đồ hêt cho tôi để nó nghỉ game sau đó tôi thấy ngại mới cho nó vài trăm thẻ để anh em trong game khỏi mất lòng nó hay lấy ạc linkin con ef để nói chuyện với tôi hết

Vấn đề của bạn nằm ở chỗ bạn có thành thật trả lời không nhé, tôi khuyên bạn hãy thành thật trả lời những gì ADM Mèo hỏi vấn đề sẽ dễ dàng giải quyết hơn !
vậy phải nói như thế nào nửa adm rỏ ràng là như vậy mà thật sự không còn gì để mà zối trá

zkhongsaoz
03-12-2015, 07:50 PM
uppppppppppppp

traipk
03-12-2015, 09:33 PM
vậy phải nói như thế nào nửa adm rỏ ràng là như vậy mà thật sự không còn gì để mà zối trá

muốn lừa cũng ko lừa đc đâu^^up cho chu thớt lần sau cấm mua đồ lậu rẻ,thả người ta để ngươi ta còn cay chứ

zkhongsaoz
03-12-2015, 09:37 PM
muốn lừa cũng ko lừa đc đâu^^up cho chu thớt lần sau cấm mua đồ lậu rẻ,thả người ta để ngươi ta còn cay chứ
mất thẻ giờ bị khóa ạc mà cậu bảo tôi đi lừa ai hiểu cho ai ( đắng )

traipk
03-12-2015, 09:42 PM
mất thẻ giờ bị khóa ạc mà cậu bảo tôi đi lừa ai hiểu cho ai ( đắng )

ai bảo cậu đi lừa^^,đang nói chung chung là qua mặt thế nào đc adm mà

zkhongsaoz
03-12-2015, 11:50 PM
bác meohoang ơi ai củng đả về nhà đấy rồi còn tôi sao cô lập thế này bác bác giúp sockstey 1 lần nay đi bác chứ không ai muốn ra 4rum ntn cả :((

zkhongsaoz
04-12-2015, 05:49 PM
máy bác cho sin lại ạc đi máy bác ơi thông cảm cho chủ ạc sockstey lần này đi máy bác tại người ta bán rẻ mới mua thôi mà khổ quá

zkhongsaoz
04-12-2015, 09:47 PM
upppppppppppp

zkhongsaoz
05-12-2015, 04:36 PM
giúp zùm đi bac meohoang cho sin lại ạc đi bác

zkhongsaoz
06-12-2015, 12:11 AM
uppppppppppppppp

zkhongsaoz
06-12-2015, 07:22 PM
uppppppppppp

zkhongsaoz
07-12-2015, 12:21 AM
uppppppppppppppppp

Phố Vắng
07-12-2015, 09:08 AM
Bạn có vấn đề gì cần giải quyết ?

zkhongsaoz
07-12-2015, 04:43 PM
nhờ các bác cho sin lại ac sockstey bị khóa lý do ở chổ mua hàng quá chất rẻ bác meohoang thi bao nói sự thật thì ạc sẻ được thả về nhưng cứ đợi mải mà ..... đến bây giờ bác phố vắng ạ

zkhongsaoz
07-12-2015, 08:28 PM
upppppppppppppp

locx2002
07-12-2015, 08:52 PM

xin lỗi ADM cho e góp dooi lới
T1.Anh xem lại va giúp đỡ chủ topic
T2 ADM xem lai tư câch cua ngươi chơi acc linkin vi e biết người chơi acc linkin tên là trường sdt 0913000068 chuyên đi Lừa đảo và gây rắc rối cho ngươi thât thà nhẹ dạ
T3 ADM có thể biết người chơi gd o khu vưc nào ma đúng k.cha nhẽ 1 người lấy dược đồ đạc tư 2 địa điểm khác nhau ak
T4.ADM phải xử phạt nặng nhưng người pha hoại lam nhơ bẩn mu -hanoi.net
T5 e xin chào và cảm ơn ADM đã đọc ^^

Sương Đêm
07-12-2015, 09:13 PM
Sáng mai, chủ topic Pm trực tiếp kênh hỗ trợ online để được giải quyết trực tiếp 1 lần dứt điểm ! Mong bạn nhiệt tình hợp tác một cách thành thật vì đây là lần cuối cùng nhé ! Close Pic !