PDA

View Full Version : [Phoenix] BQT và anh em chú ý vấn đề Code thân thủ lấy set cấp 5

Mutizen
23-11-2015, 09:23 PM
Như tiêu đề, tôi chọn nhân vật để nhận set cấp 5. Khi vào game, toàn bộ set đang mặc trên người bị mất (chỉ mất quần áo, mọi item khác không ảnh hưởng) Set tân thủ thì nhận được trong hòm đồ chung. Rất may tôi chọn nhân vật phụ để nhận set nên chỉ mất set shop+9 cùi. Giả dụ nếu tôi chọn nhân vật chính thì kết quả sẽ ra sao? ADM kiểm tra lại và có thể trả lại set shop+9 của tôi (set có từ trước, không phải set tan thủ)
Nhân vật Nobita, nhân vật chính Chaien. Thank

Pisces
23-11-2015, 09:27 PM
Bạn vui lòng cung cấp thêm item mà bạn bị mất 1 cách chính xác và ngày giờ phát hiện mất để chúng tôi kiểm tra và cả tên nhân vật cụ thể là nhân vật nào bạn nhé !

Mutizen
23-11-2015, 09:46 PM
Bạn vui lòng cung cấp thêm item mà bạn bị mất 1 cách chính xác và ngày giờ phát hiện mất để chúng tôi kiểm tra và cả tên nhân vật cụ thể là nhân vật nào bạn nhé !

Mình nhận set lúc 21h17p ngày hôm nay 23/11. Nhân vật Nobita

- - - Updated - - -

Set Trâu xanh shop +9 để trang trí acc thôi. Rất may không phải là nhân vật chính

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Set Trâu xanh shop +9 để trang trí acc thôi. Rất may không phải là nhân vật chính

À, Xin lỗi ADM, mình vừa kiểm tra, do thằng em mình vào acc lấy chứ không phải do mất. Rất mong các anh thông cảm

Ging
23-11-2015, 10:10 PM
đề nghị admin blog tội lừa đảo :))

Pisces
24-11-2015, 07:46 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

À, Xin lỗi ADM, mình vừa kiểm tra, do thằng em mình vào acc lấy chứ không phải do mất. Rất mong các anh thông cảm
Lần sau bạn chú ý hơn nhé !