PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Xin Mời các cao nhân MU HN Lâu năm vào thảo luật.

DontCare
17-11-2015, 07:34 PM
Mình có 2 sét đồ DK. 1 Sét TT Luck 4/5+13 5 Socket ( Chưa khảm )

........................... 2 ... Sét Rồng đỏ luck 4/5 +11 GC 5% GST

Xin hỏi ý kiến của Các lão tướng sét nào khoẻ hơn.

Thanks all

OngTuongHN
17-11-2015, 07:43 PM
Ôg thử nhìn def của 2 cái Áo sẽ biết mà.

DontCare
17-11-2015, 07:46 PM

Mọi chỉ số Titans đều khoẻ hơn.

Nhưng test thử thì Titans lại yếu hơn Rồng đỏ. Thế mới khó hiểu chứ :D

OngTuongHN
17-11-2015, 07:47 PM

tôi chỉ sợ chỉ số vẽ vào cho nó khác thôi.
tốt nhất rủ thêm 1 ngươi nữa tự test ..?

- - - Updated - - -

Mọi chỉ số Titans đều khoẻ hơn.

Nhưng test thử thì Titans lại yếu hơn Rồng đỏ. Thế mới khó hiểu chứ :D

tôi chưa kịp Rep ôg đã nói đúng ý hehehe.

Racing
17-11-2015, 07:49 PM
Theo ý kiến của mình, là mua thêm 2 vé hòm đồ mở rộng cất đồ =))

Ý kiến chuẩn là :
- Titan pk.
- Rồng đỏ train.

:D

OngTuongHN
17-11-2015, 07:52 PM

Ý kiến chuẩn là :
- Titan pk.
- Rồng đỏ train.

Mod ko hiểu hết ý của Dont.
Dont no muốn tham khao set nào kheo de di PK.
Chu tam nay Poi coi tran đi train cho no "Man"

DontCare
17-11-2015, 07:57 PM

Ý kiến chuẩn là :
- Titan pk.
- Rồng đỏ train.

Vừa là hỏi dò ý kiến xem sét nào thủ khoẻ hơn khi PK

Chứ Mình cũng test rồi TT Như trên ko khoẻ = rồng đỏ

Và mình cũng dò ý kiến Mọi người.

Có khi nào là lỗi không Mod nhỉ ^^

OngTuongHN
17-11-2015, 08:00 PM

Meo kieu no phai nhu vay ma

làm clip test luôn cho nóng ,để lâu nguội mất

Racing
17-11-2015, 08:01 PM

Theo như ý kiến của mình thì bao server PK Titan vẫn khỏe là chắc chắn :D Có thể nhìn mục hiển thị nó không cao nhưng chưa chắc thời gian và tỉ lệ dame là thực :D

OngTuongHN
17-11-2015, 08:08 PM
Theo như ý kiến của mình thì bao server PK Titan vẫn khỏe là chắc chắn :D Có thể nhìn mục hiển thị nó không cao nhưng chưa chắc thời gian và tỉ lệ dame là thực :D

Nhìn vào thì những ai chơi MU lâu 1 chút đều hiểu TiTan là Item cấp cao hơn Rdo. Cấp cao hơn thì dĩ nhiên phải hơn,nhung chu Top lai Test Rdo thu kheo hơn.
Vấn đề này Mod Nghĩ sao

ChiVayThoi
17-11-2015, 08:09 PM
Theo ý kiến cá nhân của mình thì cậu nhận thấy RD thủ khỏe hơn là đúng vì nó đã dk GC all 5% nhé. Còn TT mà đập đk socket vào thì lại miễn bàn :D

OngTuongHN
17-11-2015, 08:11 PM
Theo ý kiến cá nhân của mình thì cậu nhận thấy RD thủ khỏe hơn là đúng vì nó đã dk GC all 5% nhé. Còn TT mà đập đk socket vào thì lại miễn bàn :D

Đây mới là câu trả lời chuân cho viec so sanh giua 2 set (TT chưa khảm Và Rôg Đỏ đã GC) .
1k Like ưng ko

ChiVayThoi
17-11-2015, 08:29 PM
^^ vào thấy ae thảo luận sôi nổi nên có hứng cào phím tý thôi. Chứ chơi MUHN mình chưa bao giờ dk cầm 2set VIP đó cả. Nhưng like thì nhận nhiệt tình :D

OngTuongHN
17-11-2015, 08:34 PM
^^ vào thấy ae thảo luận sôi nổi nên có hứng cào phím tý thôi. Chứ chơi MUHN mình chưa bao giờ dk cầm 2set VIP đó cả. Nhưng like thì nhận nhiệt tình :D

này thì Like này. thêm cái nữa để tạo cảm hứng cào phim nhé .Like like like.
og Dont nay tôi nhớ ko nhầm có cả set QN 2op nua thi phai

traipk
17-11-2015, 10:05 PM
noichung titan chưa khảm thỳ vứt sop bạn ơi

DontCare
17-11-2015, 11:02 PM
Mình thì chỉ nghĩ đến 2 khả năng . Thứ nhất là lỗi . vs thứ 2 là do đồ Sket chưa khảm. đồ exc thì đã GC 5%.

Thắc mắc nên mới đem lên đây thảo luật chút cho vui .

này thì Like này. thêm cái nữa để tạo cảm hứng cào phim nhé .Like like like.
og Dont nay tôi nhớ ko nhầm có cả set QN 2op nua thi phai
Uhm có QN 2 OP Nhưng đổi lấy HLK 2 OP Từ bên ANB RỒI Bạn ơi :D

noichung titan chưa khảm thỳ vứt sop bạn ơi

Nhìn nó cũng sáng sáng nên để trang trí cũng đc mà bạn.

Phi shop mà đc nhiều zen chắc tôi cũng phi shop thật =))

o0oTienKoyo0o
17-11-2015, 11:07 PM
Mình có 2 sét đồ DK. 1 Sét TT Luck 4/5+13 5 Socket ( Chưa khảm )

........................... 2 ... Sét Rồng đỏ luck 4/5 +11 GC 5% GST

Xin hỏi ý kiến của Các lão tướng sét nào khoẻ hơn.

Thanks all

đập về +0 thì khỏe hơn sét RongDo đó :))
Set TT éo gì +15 ko = set RDo +11

vinhtuyen
17-11-2015, 11:37 PM
cùng là 2 set Đồ VIP cao cấp. sét Bão táp thì khoẻ quá. còn set Titan chưa khảm ( mà tỉ lệ up NTT thế này chắc về đến sv HT may ra mới khảm đc) set TT ko = sét da chứ chưa nói set Rdo . nghi nó cũng haz :))
ADM co nên xem sét lại ko nhj

- - - Updated - - -

Ý kiến chuẩn là :
- Titan pk.
- Rồng đỏ train.

MOD này nói ngược rồi :)) sv SM giờ TT + 15 mặc để trang trí + trian. Rdo mới để đi PK :))

KeThemRuou
17-11-2015, 11:37 PM
tất nhiên là rồng đỏ titan chưa khảm sao= rdo GC dc

ChiVayThoi
18-11-2015, 06:45 AM
Thật ra các bạn đừng nghĩ là lỗi này lỗi kia cho mất niềm tin. Cứ nghĩ bản chất của nó là thế đi. Vì cơ bản thì sdunga là TT khỏe hơn thật nếu mình sử dụng hết tính năng của nó. Thử nghĩ xem TT 2op 5sk thì mình coi như là 7op đi mà mình mới sử dụng có 2op (nghĩa là 2/7 tính năng) tất nhiên ko thể so với rồng đỏ cũng là 1 item cấp cao mà có tới 3op (tính cả GC) mà có tới 8%gst 1 món ^^ . Tự tin mà chơi đi. Chỉ nghĩ BQT nên xem lại phần up NNT là ok ấy mà

traipk
18-11-2015, 07:31 AM
Thật ra các bạn đừng nghĩ là lỗi này lỗi kia cho mất niềm tin. Cứ nghĩ bản chất của nó là thế đi. Vì cơ bản thì sdunga là TT khỏe hơn thật nếu mình sử dụng hết tính năng của nó. Thử nghĩ xem TT 2op 5sk thì mình coi như là 7op đi mà mình mới sử dụng có 2op (nghĩa là 2/7 tính năng) tất nhiên ko thể so với rồng đỏ cũng là 1 item cấp cao mà có tới 3op (tính cả GC) mà có tới 8%gst 1 món ^^ . Tự tin mà chơi đi. Chỉ nghĩ BQT nên xem lại phần up NNT là ok ấy mà

câu trả lời hay nhất trong ngày,mặc định titan nó la thế rồi ,chưa khảm mà mạnh hơn RD thy ai chơi mấy món đồ đó nữa

ChiVayThoi
18-11-2015, 08:39 AM
câu trả lời hay nhất trong ngày,mặc định titan nó la thế rồi ,chưa khảm mà mạnh hơn RD thy ai chơi mấy món đồ đó nữa

Câu trả lời hay nhất trong ngày thì like thôi bạn ơi :D thể hiện bằng hành động cho họ sợ chơi ^^ kiểu như RD cùi cùi nhg phải GC thì mới chất đó :D

vinhtuyen
18-11-2015, 10:15 AM

Vẫn biết khảm fulll sẽ rất khỏe :)) nhưng tỉ lệ upp NNT như này gần như ko thể. coi như set TT phế còn gì. lựa chọn sáng suốt nên tập trung vào set RDo để khỏi mất công, mất tiền dual 2 -3 top để có set TT + 15 :))

ChiVayThoi
18-11-2015, 10:29 AM
Vẫn biết khảm fulll sẽ rất khỏe :)) nhưng tỉ lệ upp NNT như này gần như ko thể. coi như set TT phế còn gì. lựa chọn sáng suốt nên tập trung vào set RDo để khỏi mất công, mất tiền dual 2 -3 top để có set TT + 15 :))

Mình ko biết là các bạn chơi sv nào, chắc ko phải là HT rồi, nhg yên tâm đi, đua top tháng có set socket ắt sẽ có tháng phần thưởng đua top sẽ là NNT (đương nhiên) ^^ chịu khó đợi thôi, chứ giờ ép dk NNT cùi mà ép socket nham nhở vào set VIP nhìn còn chán hơn ý, chúc cấc bạn sớm có set +15 5socket full LV5 :D :D :D
P/S: ADM cũng nên để tỷ lệ ép NNT chuẩn chút, nghe than ghê quá, mà công nhận ép 20 món đồ thần chả dk viên ngọc nào kể cũng nản thật

vinhtuyen
18-11-2015, 10:37 AM
Mình ko biết là các bạn chơi sv nào, chắc ko phải là HT rồi, nhg yên tâm đi, đua top tháng có set socket ắt sẽ có tháng phần thưởng đua top sẽ là NNT (đương nhiên) ^^ chịu khó đợi thôi, chứ giờ ép dk NNT cùi mà ép socket nham nhở vào set VIP nhìn còn chán hơn ý, chúc cấc bạn sớm có set +15 5socket full LV5 :D :D :D
P/S: ADM cũng nên để tỷ lệ ép NNT chuẩn chút, nghe than ghê quá, mà công nhận ép 20 món đồ thần chả dk viên ngọc nào kể cũng nản thật

Về đến HT còn có gì để mà chơi :)) vào kho cho nhanh :)). bên đó tôi cũng có sẵn mấy kho rồi :)) cần gi phải đual tốp lấy NNT nữa :))

ChiVayThoi
18-11-2015, 10:49 AM
Về đến HT còn có gì để mà chơi :)) vào kho cho nhanh :)). bên đó tôi cũng có sẵn mấy kho rồi :)) cần gi phải đual tốp lấy NNT nữa :))

Ầy, thế thì ỉm hàng chờ về HT thôi :D nhg mà về HT thì TT cũng ít dk trọng dụng thì phải, toàn thấy các bác khoe HL (thời trang) và BT (bá đạo) thôi :D