PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Cảm nghĩ của anh em như thế nào về dw sv Zeus ?

Moze
17-11-2015, 09:13 AM
Mấy pro dw sau một thời gian chơi sv Zeus cảm thấy dw thế nào.Riêng bản thân tôi thì tôi thấy dw yếu hơn xa so với sv ATN.
1. MNS giảm
2. Khi solo với MG,Elf,DL, thậm chí trong lúc tele vẫn bị giết.Không phải là đoán chỗ hiện ra đánh skill vào mà đánh thẳng trực tiếp vào chỗ đang tele khi vừa hiện ra thì đã ngủm.
3. Def giảm đã đành damge lại quá bé so với quy định

Theo cảm nghĩ của riêng tôi thì cho tới lúc nát sv thì lúc đó dw mới có cửa pk với class khác :)) Có thể trình pk tôi gà nhưng tôi tin vẫn còn những pro dw thấy những lỗi đó.Người chơi dw càng ngày càng ít,vì dw là nhân vật tốt nhất trong công nghiệp BUFF :)) Mong anh em vào góp những gì còn thiếu sót,để dw ko phải tuyệt chủng :((:71;:71;:71;:71;

Ging
17-11-2015, 09:36 AM
tầm này chả yếu tầm 50k poin xem hơi bị lì luôn :))

medusa333
17-11-2015, 10:07 AM
tất cả các lạo buff sv này đều đã được giảm mà bạn

OngTuongHN
17-11-2015, 10:10 AM
Mấy pro dw sau một thời gian chơi sv Zeus cảm thấy dw thế nào.Riêng bản thân tôi thì tôi thấy dw yếu hơn xa so với sv ATN.
1. MNS giảm
2. Khi solo với MG,Elf,DL, thậm chí trong lúc tele vẫn bị giết.Không phải là đoán chỗ hiện ra đánh skill vào mà đánh thẳng trực tiếp vào chỗ đang tele khi vừa hiện ra thì đã ngủm.
3. Def giảm đã đành damge lại quá bé so với quy định

Theo cảm nghĩ của riêng tôi thì cho tới lúc nát sv thì lúc đó dw mới có cửa pk với class khác :)) Có thể trình pk tôi gà nhưng tôi tin vẫn còn những pro dw thấy những lỗi đó.Người chơi dw càng ngày càng ít,vì dw là nhân vật tốt nhất trong công nghiệp BUFF :)) Mong anh em vào góp những gì còn thiếu sót,để dw ko phải tuyệt chủng :((:71;:71;:71;:71;

yên tâm kiểu gì chả đc làm Buff.

hpvn2014
17-11-2015, 10:20 AM
mns dw quá chán so với quy định :3

Moze
17-11-2015, 11:16 AM
tất cả các lạo buff sv này đều đã được giảm mà bạn

mod ơi :)) đồ đạc đầy đủ pk ko lại class nào,thua thiệt đủ thứ :)) trừ acc clone :)))))))

- - - Updated - - -

yên tâm kiểu gì chả đc làm Buff.

có câu này của bác em éo yên tâm được

quá chuẩn :((

OngTuongHN
17-11-2015, 03:26 PM

thắc mắc nhiều Mod lại chuẩn bị fix 5-7 lần chán lại nghỉ bây giờ,
ko chơi DW nữa quá đơn giản

huybote3
17-11-2015, 03:28 PM
thắc mắc nhiều Mod lại chuẩn bị fix 5-7 lần chán lại nghỉ bây giờ,
ko chơi DW nữa quá đơn giản

dw sv zues tăng agi và ene điều có mds trâu nhees
nếu tăng ene sẽ giúp mds ngon hơn là agi =))

OngTuongHN
17-11-2015, 03:35 PM
dw sv zues tăng agi và ene điều có mds trâu nhees
nếu tăng ene sẽ giúp mds ngon hơn là agi =))

vào bar loren chem ku ơi. ngồi 1 mình buồn quá

huybote3
17-11-2015, 03:48 PM
vào bar loren chem ku ơi. ngồi 1 mình buồn quá

uk qua liền :D

OngTuongHN
17-11-2015, 05:26 PM
uk qua liền :D

quên vừa nãy ko lấy của mày ít zen để còn có tiền post hic