PDA

View Full Version : [Phoenix] admin cho hỏi

huybote3
10-11-2015, 04:40 PM
CUng mỹ nhân bắn lúc đc lúc mất.....skill thì ra ko đều GM xem lại dùm với nha
Gậy Thiên Nữ khi mình +11 gc dòng minmaxx đến >400 viên DTH vẫn ko đc là sao ??
có tí thắc mắc mong admin giải đáp

MrNhat
10-11-2015, 04:43 PM
Mỹ nhân cung và bị lỗi chả ai dùng
Cả cung Thiên Mệnh Nữa để quay w3 hoặc đáp shop
hay là + hưởng

Sương Đêm
10-11-2015, 04:49 PM
CUng mỹ nhân bắn lúc đc lúc mất.....skill thì ra ko đều GM xem lại dùm với nha
Gậy Thiên Nữ khi mình +11 gc dòng minmaxx đến >400 viên DTH vẫn ko đc là sao ??
có tí thắc mắc mong admin giải đáp

1. Vấn đề một số cung của chủng tộc EF bị lỗi BQT đã ghi nhận ý kiến từ nhiều gamer và chúng tôi đã tiến hành sửa lỗi bạn nhé

2. Việc ép đá gia cường hoàn toàn là do may mắn của mỗi người, chứ không có lỗi gì bạn à. Có thể là bạn phải gia cuờng thêm rồi, chúc bạn may mắn nhé !

huybote3
10-11-2015, 04:58 PM
1. Vấn đề một số cung của chủng tộc EF bị lỗi BQT đã ghi nhận ý kiến từ nhiều gamer và chúng tôi đã tiến hành sửa lỗi bạn nhé

2. Việc ép đá gia cường hoàn toàn là do may mắn của mỗi người, chứ không có lỗi gì bạn à. Có thể là bạn phải gia cuờng thêm rồi, chúc bạn may mắn nhé !

bjk là thiếu may mắn nhưng GM có thể thử xem cái gia cường đó ko..dong minmaxx bt chỉ cần tầm 5 việc đến 10 viên nếu xui quá thì 20v....còn cái này đến |>400 viên nhé....mới hỏi để Gm kiểm tra..chỉ riêng GTN +11 thui nhé ko pãi những vũ khí #

Sương Đêm
10-11-2015, 05:19 PM
bjk là thiếu may mắn nhưng GM có thể thử xem cái gia cường đó ko..dong minmaxx bt chỉ cần tầm 5 việc đến 10 viên nếu xui quá thì 20v....còn cái này đến |>400 viên nhé....mới hỏi để Gm kiểm tra..chỉ riêng GTN +11 thui nhé ko pãi những vũ khí #

Có rất nhiều option gia cường ngẫu nhiên nên việc option mình cần thì không ra mà option không cần thì lại ra là chuyện bình thường. Bạn có chắc là gia cường một lúc 400 viên đá tạo hóa 1 lần không hay là tổng hợp tất cả những lần bạn gia cường vào là cần đó. Cũng ví dụ lô đề 100 số thì có 2x kết quả lô, vậy mà vẫn có không ít người đánh lô cả tháng không trúng đó bạn nhé !

huybote3
10-11-2015, 06:31 PM
Có rất nhiều option gia cường ngẫu nhiên nên việc option mình cần thì không ra mà option không cần thì lại ra là chuyện bình thường. Bạn có chắc là gia cường một lúc 400 viên đá tạo hóa 1 lần không hay là tổng hợp tất cả những lần bạn gia cường vào là cần đó. Cũng ví dụ lô đề 100 số thì có 2x kết quả lô, vậy mà vẫn có không ít người đánh lô cả tháng không trúng đó bạn nhé !

tổng hợp tất cả 3 lần gc là >400 viên

Sương Đêm
10-11-2015, 06:34 PM
tổng hợp tất cả 3 lần gc là >400 viên

Vậy là bạn muốn gia cường option mà bạn cần thì cứ gia cường bình thường nhé, mình xin khẳng định lại là không có lỗi trong vấn đề gia cường, tất cả chỉ là do may mắn thôi bạn nhé ! Chúc bạn may mắn ! Close !