PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] mang tiếng chủ G hà nội man tiếng đàn a

Ging
07-11-2015, 04:14 PM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212608-moi-a-meo-va-a-hoa-vao-ve-cai-skin-hon-loan-cua-class-dl.html?p=1322661#post1322661
xin lỗi a chứ a ko đọc kĩ à DL mạnh thật nhưng e bảo ngay từ đầu là khó chịu cái skin chứ kêu ca j class Mạnh đâu mà đòi fixx lại e chỉ nói là khóa tạm cái skin hỗn loạn vì nó gây ức chế ko ra đc skin đã đành lại ko bơm máu SD đc chứ e nói thật a chắc hơn tuổi e đấy nhưung a cmt 1 câu ngu vãi ra :))

kidkid2009
07-11-2015, 05:07 PM
http://forum.mu-hanoi.net/threads/1212608-moi-a-meo-va-a-hoa-vao-ve-cai-skin-hon-loan-cua-class-dl.html?p=1322661#post1322661
xin lỗi a chứ a ko đọc kĩ à DL mạnh thật nhưng e bảo ngay từ đầu là khó chịu cái skin chứ kêu ca j class Mạnh đâu mà đòi fixx lại e chỉ nói là khóa tạm cái skin hỗn loạn vì nó gây ức chế ko ra đc skin đã đành lại ko bơm máu SD đc chứ e nói thật a chắc hơn tuổi e đấy nhưung a cmt 1 câu ngu vãi ra :))
Khóa làm sao đk cái skill đó bạn,khóa thì DL sao PK đk...MU hàn quốc chuẩn nó cũng toàn PK bằng skill hỗn loạn đó..skill nó ra bạn bị lag tốc độ đánh với bơm máu nó chậm đi chứ ko phải ko ra với ko bơm đk nhé :)

Ging
07-11-2015, 05:10 PM
Khóa làm sao đk cái skill đó bạn,khóa thì DL sao PK đk...MU hàn quốc chuẩn nó cũng toàn PK bằng skill hỗn loạn đó..skill nó ra bạn bị lag tốc độ đánh với bơm máu nó chậm đi chứ ko phải ko ra với ko bơm đk nhé :)

bạn có hiểu thế nào là góp ý ko :))

- - - Updated - - -

mình có bảo khóa vĩnh viễn cái skill đấy đâu mà bạn lôi mu # ra đây :))

kidkid2009
07-11-2015, 05:13 PM
bạn có hiểu thế nào là góp ý ko :))

- - - Updated - - -

mình có bảo khóa vĩnh viễn cái skill đấy đâu mà bạn lôi mu # ra đây :))

Theo bạn góp ý là ntn? vào tôi đang ko phải là góp ý cho bạn à :) và bạn có bảo là khóa tạm thời :) khóa là khóa thế nào? 1 giờ cũng ko đk vì DL dùng skill đó để chiến..thế bạn ko nghĩ MU này từ đâu ra..và nguồn gốc nó xuất phát từ đâu :)

Ging
07-11-2015, 05:22 PM
Theo bạn góp ý là ntn? vào tôi đang ko phải là góp ý cho bạn à :) và bạn có bảo là khóa tạm thời :) khóa là khóa thế nào? 1 giờ cũng ko đk vì DL dùng skill đó để chiến..thế bạn ko nghĩ MU này từ đâu ra..và nguồn gốc nó xuất phát từ đâu :)

vãi cả khóa là khóa ntn :)) bạn học lớp mấy rùi
thế khóa tạm thời đợi update xong rùi mở chứ tui bảo khóa vĩnh viễn à còn mu này nguồn gốc đâu ra thì bạn hỏi admin nhá :))
tui sợ blog lắm ko dám nói đâu :))

KeThemRuou
07-11-2015, 05:25 PM
hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

đọc cmt mà ko nhịn dc cười cái lợi mỗi class nó chỉ đến múc nào thôi chứ giờ cho DK 20% choáng xem có fix gấp ko , Kill DL quá lag fix là đúng

Ging
07-11-2015, 05:27 PM
các sv cũ DL vẫn hỏa âm chiến đều bạn chơi class mình yêu thích mà sợ ko ăn đc DK thì bạn chuyển DK mà chơi :))
ăn nhau cái trình độ PK đúng nhưng ko phải ăn nhau cái lỗi game đâu ban à :))

- - - Updated - - -

hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

đọc cmt mà ko nhịn dc cười cái lợi mỗi class nó chỉ đến múc nào thôi chứ giờ cho DK 20% choáng xem có fix gấp ko , Kill DL quá lag fix là đúng

m.l BMQTV vào ẳng câu dùm bạn hay vãi đái :))

KeThemRuou
07-11-2015, 05:29 PM
sao lại BMQTV :7;

thienton00
07-11-2015, 05:29 PM

Bạn cho mình hỏi bản nào của Mu Korea skill hỗn loạn làm chậm tốc độ bơm máu và SD vậy ? Hỗn loạn làm giảm tốc độ đánh của đối phương thì thực sự là có, chứ giảm tốc độ bơm máu thì chưa có bạn à !
Bạn mang Mu Korea ra mà bạn có biết Mu Korea nó non-reset không ? Tôi chơi gần 3 năm mà được hơn 500 lever bạn nói xem được bao nhiêu point, tăng vào agi được bao nhiêu, tốc độ ra skill có nhanh không ? Chỉ với mức point hiện tại thì đã gấp 30 40 lần số point của sv non-reset rồi, lượng agi gấp 30 40 lần kèm theo tốc độ skill khói đen ra gấp 30 40 lần thì nó là làm chậm à ? Bạn nên test thực tế rồi hãy phát biểu, nó là không ra skill không bơm máu, gọi theo cách của gamer là khóa skill và cấm thực ! Số point hiện giờ đã vậy thì sau này point cao thì sao ?

Chốt lại đừng so sánh sv reset và non-reset, đừng so sánh mu-hanoi.net với mu nào cả vì nó tồn tại và phát triển đến giờ vì nó chính là mu-hanoi.net chứ không phải Mu nào khác cả ! Oke ?

kidkid2009
07-11-2015, 05:40 PM
vãi cả khóa là khóa ntn :)) bạn học lớp mấy rùi
thế khóa tạm thời đợi update xong rùi mở chứ tui bảo khóa vĩnh viễn à còn mu này nguồn gốc đâu ra thì bạn hỏi admin nhá :))
tui sợ blog lắm ko dám nói đâu :))

=)) bạn là người rừng xuống hay người đâu thế mà ko hiểu.học lớp mấy à,bạn chỉ cần biết trình độ của tôi bằng thằng BỐ bạn đấy..oki
NÓI CHUYỆN VỚI 1 THẰNG NÃO NGẮN,TRẺ CON KHÓ CHỊU LẮM :)

- - - Updated - - -

Bạn cho mình hỏi bản nào của Mu Korea skill hỗn loạn làm chậm tốc độ bơm máu và SD vậy ? Hỗn loạn làm giảm tốc độ đánh của đối phương thì thực sự là có, chứ giảm tốc độ bơm máu thì chưa có bạn à !
Bạn mang Mu Korea ra mà bạn có biết Mu Korea nó non-reset không ? Tôi chơi gần 3 năm mà được hơn 500 lever bạn nói xem được bao nhiêu point, tăng vào agi được bao nhiêu, tốc độ ra skill có nhanh không ? Chỉ với mức point hiện tại thì đã gấp 30 40 lần số point của sv non-reset rồi, lượng agi gấp 30 40 lần kèm theo tốc độ skill khói đen ra gấp 30 40 lần thì nó là làm chậm à ? Bạn nên test thực tế rồi hãy phát biểu, nó là không ra skill không bơm máu, gọi theo cách của gamer là khóa skill và cấm thực ! Số point hiện giờ đã vậy thì sau này point cao thì sao ?

Chốt lại đừng so sánh sv reset và non-reset, đừng so sánh mu-hanoi.net với mu nào cả vì nó tồn tại và phát triển đến giờ vì nó chính là mu-hanoi.net chứ không phải Mu nào khác cả ! Oke ?

Thiên Tôn này :) tôi đang nói là skill hỗn loạn mu hàn quốc dùng để PK chứ chưa nói là có làm chậm hay lag hay ko dùng đk skill của class khác vì chưa chơi MU đó chưa biết...bạn vào test thực tế đi..tôi vừa nghịch 1 DK với 1 DL đó
Bạn hay văn vẻ trên 4rum nhưng văn từng lúc thôi nhé...khuyên thế :)

- - - Updated - - -

Ko phải là so sánh nhé..đọc ko hiểu thì tốt nhất ko lên đọc...ô kề :)

- - - Updated - - -

hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

cmt nào buồn cười hả Tuấn? :)

Ging
07-11-2015, 05:51 PM
=)) bạn là người rừng xuống hay người đâu thế mà ko hiểu.học lớp mấy à,bạn chỉ cần biết trình độ của tôi bằng thằng BỐ bạn đấy..oki
NÓI CHUYỆN VỚI 1 THẰNG NÃO NGẮN,TRẺ CON KHÓ CHỊU LẮM :)

- - - Updated - - -

Thiên Tôn này :) tôi đang nói là skill hỗn loạn mu hàn quốc dùng để PK chứ chưa nói là có làm chậm hay lag hay ko dùng đk skill của class khác vì chưa chơi MU đó chưa biết...bạn vào test thực tế đi..tôi vừa nghịch 1 DK với 1 DL đó
Bạn hay văn vẻ trên 4rum nhưng văn từng lúc thôi nhé...khuyên thế :)

- - - Updated - - -

Ko phải là so sánh nhé..đọc ko hiểu thì tốt nhất ko lên đọc...ô kề :)

- - - Updated - - -

cmt nào buồn cười hả Tuấn? :)

ở nhà m cũng bảo m = bố m à mà ra ngoài kêu = trình độ bố ng # chốt câu ngu vcc :))

- - - Updated - - -

m ăn j ngu thế ko hiểu thế nào là lỗi game à mà đem so sánh với Mu # :))

Đạt Warlord
07-11-2015, 05:52 PM

Bên Bạn Có iromans Và MrHieuBeo... Bêm Tôi Có Thandarus mỗi bên có lợi cũng có hại. còn fixx hay k là việc của adm. cãi nhau làm gì cho đau đầu :D

aloanh
07-11-2015, 05:54 PM

lớn tuổi hay chủ G hay như nào k quan trọng
đã là thế giới ảo rồi = pheo hết
tôn trọng gọi = a . k tôn trọng lớn gấp 10 lần vẫn gọi = mày
chủ G k đc nói bậy hay sao ?
còn cậu nói k uống đc máu là sai , tôi vẫn uống máu và pk với DL bên G bạn đây ai bảo k uống đc
mà tôi uống máu bán quán bar nhé chưa bao giờ thèm dùng đến máu shop hay sd shop
vẫn uống và phang ầm ầm
sik đó bình thường đã là lag rỗi tôi chơi mu nào tôi cũng thấy thế , nhất là máy cấu hình kém gặp 5 DL đánh sik đó thì lag thôi rồi
thứ 2 bạn cứ úp đồ đeo w ngon lên xem DL có đánh sik đó có chết đc bạn k
còn tầm nay đi PK MG DL là bá nhât rồi mới tính đến các class khác
còn riêng sv này DW - EF thì chỉ làm nô tì đi mns và buf thôi k tác dụng
DL mà cứ tầm RL là phế . agi bị khống chế _ sik hỏa âm đi đánh team ăn không thua - còn mỗi xích để đánh choáng cho vui 2s cho các class pk
bạn qua DL chơi thử đi xem có bá đạo k
còn xl bạn 1 câu tôi chấp tất cả DL toàn sv này solo luôn win tôi cho 10tr thua xin 1tr

Ging
07-11-2015, 05:58 PM
lớn tuổi hay chủ G hay như nào k quan trọng
đã là thế giới ảo rồi = pheo hết
tôn trọng gọi = a . k tôn trọng lớn gấp 10 lần vẫn gọi = mày
chủ G k đc nói bậy hay sao ?
còn cậu nói k uống đc máu là sai , tôi vẫn uống máu và pk với DL bên G bạn đây ai bảo k uống đc
mà tôi uống máu bán quán bar nhé chưa bao giờ thèm dùng đến máu shop hay sd shop
vẫn uống và phang ầm ầm
sik đó bình thường đã là lag rỗi tôi chơi mu nào tôi cũng thấy thế , nhất là máy cấu hình kém gặp 5 DL đánh sik đó thì lag thôi rồi
thứ 2 bạn cứ úp đồ đeo w ngon lên xem DL có đánh sik đó có chết đc bạn k
còn tầm nay đi PK MG DL là bá nhât rồi mới tính đến các class khác
còn riêng sv này DW - EF thì chỉ làm nô tì đi mns và buf thôi k tác dụng
DL mà cứ tầm RL là phế . agi bị khống chế _ sik hỏa âm đi đánh team ăn không thua - còn mỗi xích để đánh choáng cho vui 2s cho các class pk
bạn qua DL chơi thử đi xem có bá đạo k
còn xl bạn 1 câu tôi chấp tất cả DL toàn sv này solo luôn win tôi cho 10tr thua xin 1tr

thưa a đây là công = nhé chứ ko pahir solo hay j ở đây còn e chơi DW thật côgn nhận e chỉ làm nô tì nhưng cái này do lỗi game mà a vào nói câu như vậy là ko đc

thienton00
07-11-2015, 06:01 PM
Thiên Tôn này tôi đang nói là skill hỗn loạn mu hàn quốc dùng để PK chứ chưa nói là có làm chậm hay lag hay ko dùng đk skill của class khác vì chưa chơi MU đó chưa biết...bạn vào test thực tế đi..tôi vừa nghịch 1 DK với 1 DL đó
Bạn hay văn vẻ trên 4rum nhưng văn từng lúc thôi nhé...khuyên thế

Bạn chỉ nghịch test với 1 class DK và không cần biết là DL của bạn tăng point sao, bao nhiêu point, agi nhiêu, agi của DL là nhiêu mà đã ra 1 kết quả và hùng hồn kết luận thì tôi hiểu bạn rồi !

Khóa làm sao đk cái skill đó bạn,khóa thì DL sao PK đk...MU hàn quốc chuẩn nó cũng toàn PK bằng skill hỗn loạn đó..skill nó ra bạn bị lag tốc độ đánh với bơm máu nó chậm đi chứ ko phải ko ra với ko bơm đk nhé

ý bạn không phải là DL mu-hanoi.net hiện giờ cũng PK theo kiểu của DL Mu Hàn thì là gì ? Đây không phải là so sánh thì bạn nên học lại môn Tiếng Việt lớp 4 có bài dạy phép " So Sánh " đó. Học xong bạn sẽ biết từ " cũng " mà mình đã im đậm ở coment của bạn ý, xét trong câu nó có nghĩa tương đương với " cũng là, cũng như " và được xem là dấu hiệu nhận biết câu so sánh đấy !

Trường Đẹp Zai
07-11-2015, 06:01 PM

Thiên Tôn nói thế là bênh người nhà và nói sai trong trường hợp này nhé :) Hỗn loạn làm lag lên tốc độ bơm máu cũng chậm đi..như bị choáng và đóng băng của DK...bạn nói chơi MU korea 3 năm với cái tính toán gì đó ko hiểu gì hết...MU korea cũng có MU cho reset
Cái mà bảo tét thực tế thì Thiên Tôn lên vào game test xem có ra skill với bơm máu đi :) đừng bảo cái thực tế ko phải
Còn nữa nghe rất nhiều bài viết là xin ADM đừng có fix lên fix xuống gì nữa và chỉnh lúc test đừng để thế này thế kia...
Nhưng trong trường hợp này có ng kêu là skill Hỗn Loạn lag quá lên fix thì cũng lên xem sét còn ko thì qua class DL chơi và cảm nhận

Ging
07-11-2015, 06:04 PM
e ý kiến ở đây ko chỉ riêng class DW của e mà còn các class # cả thằng bạn e nó chơi DK nữa nguyên set + 9 5% gc 3% mà DK máu chơi máu shop mà vẫn bị nằm do cái lỗi skin ko ăn máu đc thì ai chả tức còn a pk thế nào e ko biết nhưng ôgn ManhGa G e chơi DL bên ÂTN vụ event tổ đội pk chết cả ThanGa rùi nhé pk trực diện vẫn bơm máu đều chứ ko phai do cái lỗi skin sv này đâu a à ai chả muốn class mình mạnh nhưng e nói ở đây là lỗi game ko phải do DL qua trâu nhé a chơi mấy năm mu này rùi vậy e cũng chỉ chơi đc từ đầu năm nay thôi

- - - Updated - - -

Thiên Tôn nói thế là bênh người nhà và nói sai trong trường hợp này nhé :) Hỗn loạn làm lag lên tốc độ bơm máu cũng chậm đi..như bị choáng và đóng băng của DK...bạn nói chơi MU korea 3 năm với cái tính toán gì đó ko hiểu gì hết...MU korea cũng có MU cho reset
Cái mà bảo tét thực tế thì Thiên Tôn lên vào game test xem có ra skill với bơm máu đi :) đừng bảo cái thực tế ko phải
Còn nữa nghe rất nhiều bài viết là xin ADM đừng có fix lên fix xuống gì nữa và chỉnh lúc test đừng để thế này thế kia...
Nhưng trong trường hợp này có ng kêu là skill Hỗn Loạn lag quá lên fix thì cũng lên xem sét còn ko thì qua class DL chơi và cảm nhận

bạn có cần mình úp clip chứng minh skin hỗn loạn của DL ko mình thử 4 5 lần với 1 con DL 20x rùi rõ ràng nó làm cho các class # ko ra đc skill nhé bơm máu ko lên vạch nào

aloanh
07-11-2015, 06:06 PM
thưa a đây là công = nhé chứ ko pahir solo hay j ở đây còn e chơi DW thật côgn nhận e chỉ làm nô tì nhưng cái này do lỗi game mà a vào nói câu như vậy là ko đc

ok tuỳ bạn
l lỗi thì để admin vào fick
thôi cũng k nói nữa . tôi khuyên bạn 1 câu . chơi dw sv này chỉ xác định pk team chỉ là cave

thienton00
07-11-2015, 06:10 PM

Trường Đẹp Trai thích mình vào tăng DL và chọn vị trí ra skill (khoảng cách giữa DL và mục tiêu) chuẩn, bảo đảm bạn không ra được skill và bơm máu luôn, chứ không phải chậm đâu Trường Xinh Gái ^^ !

- - - Updated - - -

ok tuỳ bạn
thôi cũng k nói nữa . tôi khuyên bạn 1 câu . chơi dw sv này chỉ xác định pk team chỉ là cave

cái này thì chuẩn này :101; !

- - - Updated - - -

à nhầm, bơm máu có mất đi bình máu nhưng mà không lên máu ^^ !

Ging
07-11-2015, 06:13 PM
ok tuỳ bạn

a kéo lên trên xem e có nhận mình là cave ko :))
đối với những Mu cày rs kiểu này thì chả cave có bao giờ như mu đi trước đâu

Trường Đẹp Zai
07-11-2015, 06:17 PM
Trường Đẹp Trai thích mình vào tăng DL và chọn vị trí ra skill (khoảng cách giữa DL và mục tiêu) chuẩn, bảo đảm bạn không ra được skill và bơm máu luôn, chứ không phải chậm đâu Trường Xinh Gái ^^ !

- - - Updated - - -

cái này thì chuẩn này :101; !

- - - Updated - - -

à nhầm, bơm máu có mất đi bình máu nhưng mà không lên máu ^^ !

bạn cứ vào tăng như theo cách của bạn và test gửi lên đây cho Tôi tâm phục khẩu phục nào Đít Tôn :) thật sự khâm phục đấy :)

Ging
07-11-2015, 06:33 PM
khổ góp ý lỗi game mà các thanh niên chém cái j thế này :18;

- - - Updated - - -

mod nào đi qua close dùm cái mấy thanh niên trẩu hơi tí vác bố mẹ ra sợ quá :))

kidkid2009
07-11-2015, 06:42 PM
ở nhà m cũng bảo m = bố m à mà ra ngoài kêu = trình độ bố ng # chốt câu ngu vcc :))

- - - Updated - - -

m ăn j ngu thế ko hiểu thế nào là lỗi game à mà đem so sánh với Mu # :))
Loại NÃO NGẮN như mày chỉ có ở 1 xó mà cào bàn phím sủa lung tung chứ thử bò ra xã hội ẳng 1 câu xem...lại ko còn cái răng nào mà hốc c =))

- - - Updated - - -

Bạn chỉ nghịch test với 1 class DK và không cần biết là DL của bạn tăng point sao, bao nhiêu point, agi nhiêu, agi của DL là nhiêu mà đã ra 1 kết quả và hùng hồn kết luận thì tôi hiểu bạn rồi !

ý bạn không phải là DL mu-hanoi.net hiện giờ cũng PK theo kiểu của DL Mu Hàn thì là gì ? Đây không phải là so sánh thì bạn nên học lại môn Tiếng Việt lớp 4 có bài dạy phép " So Sánh " đó. Học xong bạn sẽ biết từ " cũng " mà mình đã im đậm ở coment của bạn ý, xét trong câu nó có nghĩa tương đương với " cũng là, cũng như " và được xem là dấu hiệu nhận biết câu so sánh đấy !

Vì sao test bằng class DK chơi MU lâu rồi mà ko biết :) DK máu nhiều khi DL dame lâu chết và có thể biết xem bơm máu đk hay ko :) chứng tỏ có bơm máu đk..và cộng poid ntn ko cần biết...Ở ĐÂY ĐANG BẢO KHI RA SKILL HỖN LOẠN THÌ NV BỊ ĐÁNH KO BƠM MÁU ĐK là sai :)

Ging
07-11-2015, 07:04 PM
Loại NÃO NGẮN như mày chỉ có ở 1 xó mà cào bàn phím sủa lung tung chứ thử bò ra xã hội ẳng 1 câu xem...lại ko còn cái răng nào mà hốc c =))

- - - Updated - - -

Vì sao test bằng class DK chơi MU lâu rồi mà ko biết :) DK máu nhiều khi DL dame lâu chết và có thể biết xem bơm máu đk hay ko :) chứng tỏ có bơm máu đk..và cộng poid ntn ko cần biết...Ở ĐÂY ĐANG BẢO KHI RA SKILL HỖN LOẠN THÌ NV BỊ ĐÁNH KO BƠM MÁU ĐK là sai :)

m kinh quá :))

9718153
07-11-2015, 07:25 PM
thôi nó lỗi thì cứ để admin fix lai. chưa gì đã cãi nhau.
Chưa gì đã ông đánh con tôi , tôi đánh con ông ^.^
Nhạc vẫn cứ là nhẹ

cavexm
07-11-2015, 08:21 PM
đã có thông báo big update master câc class vào ngày 24/10 nhg giờ đã là 7/11
mai ctc rồi
mà.lỗi.lên.lỗi xuống
với dạo này mu hay bị hacker tấn công ko biết liệu mai ctc có ổn ko

- - - Updated - - -

thấy bảo các class fix cân bằng nhau r mà con rf của e có mns f buf dk gm 45k máu mà ra con dl quẩy 1 quẩy nằm
ko kịp bơm.mau bơm.sd gì cả
ảo vcl
cân bằng vãi đái

Ging
07-11-2015, 08:33 PM

- - - Updated - - -

m chê ng # a hùng bàn phím nhưng m đang bàm phím đấy :))

- - - Updated - - -

đã có thông báo big update master câc class vào ngày 24/10 nhg giờ đã là 7/11
mai ctc rồi
mà.lỗi.lên.lỗi xuống
với dạo này mu hay bị hacker tấn công ko biết liệu mai ctc có ổn ko

- - - Updated - - -

thấy bảo các class fix cân bằng nhau r mà con rf của e có mns f buf dk gm 45k máu mà ra con dl quẩy 1 quẩy nằm
ko kịp bơm.mau bơm.sd gì cả
ảo vcl
cân bằng vãi đái

tôi cũng chỉ ý kiến đấy là lỗi game thôi mà đâu ra 1 thằng rr chửi ng # trước xong cmt lung tung so sánh mu này vs mu kia nếu cái hỗn loạn ấy nó làm ko bơm máu sd thì còn đc hoặc ko ra skill chứ đây nó làm cả 2 loại đều ko sử dụng đc # j hack 1hit

cavexm
07-11-2015, 08:39 PM
hình như dl có skill mới thì phải
mình gà nên đéo biết cái skill này là skill lồng gì
hnay 5h chiều đi santa
gặp 1dl mình full buff 45k máu hắn chắc cũng full buff ra hắn đập cái nghẻo
đang raikon mình bỏ xuống d2 săn
đang ăn hưan lại xuống đập cái nghèo
hắn vấn đứng d2 mình lại move lên raikon
vừa ra bãi đập 2 con cave của hắn. hắn lại vù cái trc mặt r đập cái lại đi
bgio dl vừa coa skill thtv vừa có skill di chuyển tức thời qua không gian à. mà còn kinh hơn dw tele từ maps này sang maps khác
vcl. đm tiếc k có bằng chứng. nên chả làm.lôz gì dc. nói cho ae biết thì chỉ cho đấy là cái skill.lồng gì thế 😁

IIChiChiII
07-11-2015, 09:17 PM
hình như dl có skill mới thì phải
mình gà nên đéo biết cái skill này là skill lồng gì
hnay 5h chiều đi santa
gặp 1dl mình full buff 45k máu hắn chắc cũng full buff ra hắn đập cái nghẻo
đang raikon mình bỏ xuống d2 săn
đang ăn hưan lại xuống đập cái nghèo
hắn vấn đứng d2 mình lại move lên raikon
vừa ra bãi đập 2 con cave của hắn. hắn lại vù cái trc mặt r đập cái lại đi
bgio dl vừa coa skill thtv vừa có skill di chuyển tức thời qua không gian à. mà còn kinh hơn dw tele từ maps này sang maps khác
vcl. đm tiếc k có bằng chứng. nên chả làm.lôz gì dc. nói cho ae biết thì chỉ cho đấy là cái skill.lồng gì thế 😁

nay t cung thấy VuBao y như thế ko hiểu sao nhanh thế ^^

cavexm
07-11-2015, 09:27 PM
chuẩn cmnl rồi dl vubao đó bác à 😁
tele xuyên không gian từ maps này qua maps khác
skill thần thánh kiểu này chắc mỗi lần đi event.phải để săn CAM quay lại thôi

Sexy Night
08-11-2015, 08:16 AM
chuẩn cmnl rồi dl vubao đó bác à 😁
tele xuyên không gian từ maps này qua maps khác
skill thần thánh kiểu này chắc mỗi lần đi event.phải để săn CAM quay lại thôi

Mình không phải VuBao nhưng mình nghĩ , chỉ có 2 map thì có thể là đổi nv trace thì sao nhỉ @@

cavexm
08-11-2015, 10:27 AM
Mình không phải VuBao nhưng mình nghĩ , chỉ có 2 map thì có thể là đổi nv trace thì sao nhỉ @@

cũng k biết phải trace ko nhưng nhìn k giống cho lắm
nhìn NV nó như kiểu là tele của dw ấy ^^

herotuyen
10-11-2015, 12:54 AM
69 nó cũng chỉ đến thế thôi a Thịnh già à =)))))))))))) đau ruột lắm. toàn gặp phải member trẩu