PDA

View Full Version : [Phoenix] Phiền MOD và ADM ghé qua cho e xin câu trl về class MG

Thằng Quỷ Nhỏ
27-10-2015, 10:50 PM
như tiêu đề mình muốn hỏi bàng skill master của MG đã được fix lại chưa. và mình muốn hỏi các skill MG phép có được MOD duyệt kỹ không . mình có ý định đánh MG phép. mong ADM và MOD trl sớm để mình còn RS điểm máter

toilatung
27-10-2015, 11:00 PM
ADM ơi mình muốn góp ý báo lỗii nhưng mình gà không biết phải làm như thế nào nên nhờ tạm topic này.
Mình đang chơi ơe SV ZEUS___Guild THEWIN___ tên nhân vật là TungXinh
Vào khoảng 22h5p ngày 27/10 mình có mang cái Mũ và Quần Thánh Nữ +9 L4% đến Aida1 để gia cường. Lúc mình bỏ cái quần vào để hủy cái dòng màu vàng thì nhà mình bị mất điện. lúc đó cái quần vẫn ở trong chỗ thằng Cheris. Kết quả là khi mình vào acc thì không thấy Quần thánh nữ +9 L4% đâu nữa. Mong ADM sớm giải quyết giùm mình

1stphuly_HN
27-10-2015, 11:36 PM
ADM ơi mình muốn góp ý báo lỗii nhưng mình gà không biết phải làm như thế nào nên nhờ tạm topic này.
Mình đang chơi ơe SV ZEUS___Guild THEWIN___ tên nhân vật là TungXinh
Vào khoảng 22h5p ngày 27/10 mình có mang cái Mũ và Quần Thánh Nữ +9 L4% đến Aida1 để gia cường. Lúc mình bỏ cái quần vào để hủy cái dòng màu vàng thì nhà mình bị mất điện. lúc đó cái quần vẫn ở trong chỗ thằng Cheris. Kết quả là khi mình vào acc thì không thấy Quần thánh nữ +9 L4% đâu nữa. Mong ADM sớm giải quyết giùm mình

lap hẳn pic ý

Sương Đêm
28-10-2015, 02:12 AM
như tiêu đề mình muốn hỏi bàng skill master của MG đã được fix lại chưa. và mình muốn hỏi các skill MG phép có được MOD duyệt kỹ không . mình có ý định đánh MG phép. mong ADM và MOD trl sớm để mình còn RS điểm máter

Sắp tới đây, chỉ vài ngày nữa sẽ update mới, tất cả các bảng master của các chủng tộc đều được hoàn thiện hơn và trong đó có cả chủng tộc MG bạn nhé !

toilatung
28-10-2015, 04:50 AM
Mình cũng muốn thế mà không làm được. Mình vào góp ý báo lỗi rồi ma k thấy chỗ nào để tạo bài viết ới như mọi người nói cả. hix

cavexm
28-10-2015, 08:09 AM
hóng mỗi fixx Skill MG thôi ^^

Thằng Quỷ Nhỏ
29-10-2015, 04:42 PM
uppppppppppppppppppp ADM cho câu trl đi. tiẹn đây cung hỏi luôn các skill phép của MG có bị lỗi không. mình có ý định chơi MG phép

cavexm
29-10-2015, 04:45 PM
SV này MG phép vứt đi nhé ^^
còn MasTer thì class nào cũng lỗi
BQT đang test hoàn thiện sẽ bảo trì big update ^^

Thằng Quỷ Nhỏ
29-10-2015, 10:43 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

I am Khánh
30-10-2015, 06:26 AM
-lúc đéo nào cũng fixx muốn class của mình là nhất à...qên đi còn ko tạo 1mu off mà chơi là nhất đấy

Thằng Quỷ Nhỏ
01-11-2015, 11:41 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp câu trl vẫn là âm tinh HIV