PDA

View Full Version : Mình viết bài này cảm thấy rất bức xúc ve BQT..

ChotKhoc
27-10-2015, 10:07 AM
mình chơi MUHN nam nay da la nam thứ 7 tư khi sv HT mới Open. minh dang ol acc HAIPHONG sv HT .
do minh chẳng may làm mất sdt dki acc ko lam lai dc sdt. cAn su giúp đỡ cua ADM xem set giup trường hợp của mình mak còn rat nhiều ae khac cũng giống như mình.
Mình đã viết bài từ cách đây 3 tháng trc đến bgio mak vẫn chưa có câu trả lời có chăng chỉ là mod bảo pm YH ong nay ông kia . mak cha thấy ông nao trả lời >>>>>ADM ko giúp hoac ko the đổi lại SDT thi it ra cũng phải thông báo cho ae bit chứ . Tình trạng coi thường game thủ wa nhiều.

Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
Thank bạn rất nhiều, một loạt các nhân tố lâu năm đã nghỉ và bây giờ mọi thứ đang chỉnh chu lại từng ngày một. Hệ thống nhân sự BQT vẫn luôn đảm bảo hỗ trợ cho các bạn mỗi khi các bạn cần, yên tâm và không phải lo lắng gì cả. Vâng hay cho câu nói. Đúng là yên tâm thật ....=))

MagicOfWar
27-10-2015, 11:16 AM
tình hình là TCT buộc thôi việc 1 loạt GM nên các hỗ trợ đang gặp khó khăn . nhân lực đang bị thiếu nên ko hỗ trợ dc 100% cho AE chỉ 10% cho qua ngày thôi ( suy đoán cá nhân thôi ko dc coi là chứng cứ =)) ) cần thêm time để hoàn thành công việc.

Sương Đêm
27-10-2015, 11:24 AM
tình hình là TCT buộc thôi việc 1 loạt GM nên các hỗ trợ đang gặp khó khăn . nhân lực đang bị thiếu nên ko hỗ trợ dc 100% cho AE chỉ 10% cho qua ngày thôi ( suy đoán cá nhân thôi ko dc coi là chứng cứ =)) ) cần thêm time để hoàn thành công việc.

Đúng là Tổng Cục Trưởng quyết tâm thanh lọc hệ thống BQT và sẵn sàng chịu thiệt hại rất nhiều để mang lại sân chơi lành mạnh, rõ ràng và minh bạch cho mu-hanoi.net. Lực lượng BQT mặc dù bị ảnh hưởng nhưng không phóng đại như bạn nói đâu, mong bạn lần sau chú ý ngôn từ và hạn chế suy đoán vô căn cứ như vậy ! Thanks !

Pisces
27-10-2015, 11:32 AM
Bạn bị mất sđt chắc hẳn bạn vẫn còn nhớ sđt cũ, và tôi đã hỏi bạn trên support là bạn có nhớ bất cứ thông tin gì về tài khỏan trên không như: câu trả lời bí mật,yahoo, mk cấp 1 2 ???

1stphuly_HN
27-10-2015, 11:35 AM
Bạn bị mất sđt chắc hẳn bạn vẫn còn nhớ sđt cũ, và tôi đã hỏi bạn trên support là bạn có nhớ bất cứ thông tin gì về tài khỏan trên không như: câu trả lời bí mật,yahoo, mk cấp 1 2 ???

e nhờ tý e bị mất SDT+ e có đầy đủ thông tin ve ac nhớ cả SDT minh lap nhưng nhờ ADM đổi SDT. ko Giai quyet cho e

Pisces
27-10-2015, 11:40 AM
e nhờ tý e bị mất SDT+ e có đầy đủ thông tin ve ac nhớ cả SDT minh lap nhưng nhờ ADM đổi SDT. ko Giai quyet cho e
Bạn pm trực tiếp yahoo: hanoi_meohoang1102 để được hỗ trợ cụ thế hơn nhé !

1stphuly_HN
27-10-2015, 03:03 PM
Bạn pm trực tiếp yahoo: hanoi_meohoang1102 để được hỗ trợ cụ thế hơn nhé !

PM ko thay TL nhe

MeoSuper
27-10-2015, 03:05 PM
PM ko thay TL nhe

gửi anh 1 cái Car 50k a sẻ tl ngay và lập tức

Phố Vắng
27-10-2015, 04:53 PM
gửi anh 1 cái Car 50k a sẻ tl ngay và lập tức

Bạn nói thế là có ý gì ? Muốn phát ngôn bừa bãi làm giảm uy tín Muhn à, cẩn thận lời nói không là đi nghỉ mát 1 tuần đấy nhé ;)

1stphuly_HN
27-10-2015, 04:56 PM
Bạn nói thế là có ý gì ? Muốn phát ngôn bừa bãi làm giảm uy tín Muhn à, cẩn thận lời nói không là đi nghỉ mát 1 tuần đấy nhé ;)

nóng thế này đc đi ngỉ mát thì tốt qua ^^^ PM e doi SDT voi

Phố Vắng
27-10-2015, 04:59 PM
nóng thế này đc đi ngỉ mát thì tốt qua ^^^ PM e doi SDT voi

Yahoo hanoi_meohoang1102 hiện vẫn đang online nhé bạn, bạn vui lòng pm lại lần nữa coi sao

Tổng Cục Trưởng
27-10-2015, 05:04 PM
Bạn PM vào kênh hỗ trợ Online nhé http://support.mu-hanoi.net

MagicOfWar
27-10-2015, 05:20 PM
Yahoo hanoi_meohoang1102 hiện vẫn đang online nhé bạn, bạn vui lòng pm lại lần nữa coi sao

đã có tay trong thông báo rồi nhưng đai ca mèo vẫn giữ im lặng bùn ơi là bùn =))

- - - Updated - - -

kênh đó ko hỗ trợ dc vấn đề TCT ơi toàn là đợi đó gởi cấp cao hơn ^^

- - - Updated - - -

quốcco ai o do ko giup toi voi
hello
Phố Vắngcó vấn đề gì k bạn
quốcđổi số điên thoại
Phố Vắngbạn có nhớ thông tin tái khoản SDT đã đăng kí k
quốccó
Phố VắngMình sẽ báo lên ADM cấp cao để đổi giúp bạn
17:19:13quốcy như mình đã nói với TCT =))
TCT có thể đối chiếu kênh đó giống bù nhìn BQT đưa ra để câu time

MeoHoang1102
27-10-2015, 05:23 PM
Đã tìm trong các tin nhắn offline . Không hề thấy acc này PM . Bạn cứ PM hanoi_meohoang1102 nhé . nói rõ vấn đề cần trợ giúp luôn
Bạn có thể tham khảo hướng dẫn thay đổi số đt trong topic này : http://forum.mu-hanoi.net/threads/1125435-ho-tro-thay-doi-thong-tin-tai-khoan.html

MagicOfWar
27-10-2015, 05:36 PM
Đã tìm trong các tin nhắn offline . Không hề thấy acc này PM . Bạn cứ PM hanoi_meohoang1102 nhé . nói rõ vấn đề cần trợ giúp luôn
Bạn có thể tham khảo hướng dẫn thay đổi số đt trong topic này : http://forum.mu-hanoi.net/threads/1125435-ho-tro-thay-doi-thong-tin-tai-khoan.html
ké tý anh mèo có thấy vấn đề của em ko
:‎ anh meo kiem tra dum em NV Cau5 thứ 7 ngày 24/10/2015 chỉ rs dc 3 lần lần hnay 27/10/2015 chỉ rs dc 2 lần
3 ngày rồi ko thấy coment trả lời :D

- - - Updated - - -

sao acc pm anh ko dám trả lời vậy

MeoHoang1102
27-10-2015, 09:44 PM
ké tý anh mèo có thấy vấn đề của em ko
:‎ anh meo kiem tra dum em NV Cau5 thứ 7 ngày 24/10/2015 chỉ rs dc 3 lần lần hnay 27/10/2015 chỉ rs dc 2 lần
3 ngày rồi ko thấy coment trả lời :D

- - - Updated - - -

sao acc pm anh ko dám trả lời vậy
Sao lại không dám trả lời ? tôi không online khi bạn PM thì sẽ vào trong danh sách tin nhắn offline mà

MagicOfWar
28-10-2015, 11:51 AM
Sao lại không dám trả lời ? tôi không online khi bạn PM thì sẽ vào trong danh sách tin nhắn offline mà

vậy anh có đọc vấn đề em gởi ở danh sách off ko . TCT bảo pm giờ hành chính nhưng em thấy ngược lại em cũng như anh cũng phải kiếm tiền lo cho cuộc sống ko thể ngồi đây hóng mãi dc.
sao anh mèo ko trả lời cẩu hỏi của chủ thớt mà cm 1 vấn đề khác. hình như các anh muốn vặt vẹo AE là chình đúng ko. 2 topic ko 1 lời cm hợp lý chỉ vặn vẹo những thứ đâu đâu . người ko xử lý dc thì cứ bảo chờ nhưng phải chờ bao lâu
qui trình tiếp nhận sự cố là ntn vài ngày hay vài tháng mới xử lý hả anh.