PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] a hòa. và ae vào xem giùm và ủng hộ

cavexm
24-10-2015, 10:13 PM
ở topic kia ko cmt dc nên e mạn.phép lập topic nay để bày tỏ 1 số quan điểm của cá nhân e
e thì cũng đã chơi muhn này từ giữa sv huyền thoại r
cũng đủ lâu đủ hiểu về các vấn đề của muhn r
e cũng nói thật về nhưng vấn đề dupe đồ bug đồ ở muhn là có. ở sv huyền thoại chính tay ep. dupe 1 set thạch anh luck 5 4+15 . vcent thì ném shop cả ngày ko hết. nhưng duy trì dc tầm 2 tuần thì bị.phát hiện 😁
em.là đoàn koi. chắc e cũng là 1 trong số người gây khó chịu nhất cho bqt đúng ko. anh hòa
nhưng e có thái độ và hành động như vậy ko phải e cố ý gây dỗi các anh bqt. mà 1 phần cũng.là do cách làm.của các anh...... thôi chuyện cũ qua r k nhắc.lại
đi vào vấn đề chính của topic này
. e cũng chỉ nghe qua là a hòa rất là cứng rắn ( nếu k gọi là cứng đầu bảo thủ cố chấp )
nhưng vừa đọc dc cái topic kia của A. ở đó a cũng đã dán tiếp nhận lỗi về bản thân và đội ngũ bqt r ( k phati trực tiếp 😁)., xem dc như vậy cũng thấy mừng
tuy rằng sv này ko dc thu hút nhiều mem chơi nhưng cá nhân e cảm nhận dc. sv này còn hay hơn các sv khác.
hay nhất trong tất cả các sv. trừ sv huyền thoại thời sơ khai
e cũng thấy MUHN cũng đang có nhưng bước đi đúng. rồi. điều này rất đáng mừng
tuy còn 1 số vấn đề còn thiếu sót mà ae cuzng đã góp ý nhiều ngày qua. hy vọng bqt sẽ xem.sét và khắc phục trong thời gian tới.
còn về vấn đề tâm huyết. e cũng đã coi muhn như 1 bữa ăn trong ngày r. 1 ngày ko onl dc 1 tý cảm.giác khó chịu
kể cả nhưng.lúc nghỉ gảme r hàng ngày vẫn đang nhập game lượn vài vòng các maps. gặp ai thì pk cái xong off. cho đỡ nhớ 😁. ko biết các bác khác có như em ko
muhn đang có nhưng bước tiến tích cực. biết nhìn nhận sự việc biết ưu khuyết điểm và nhận trách nhiệm. cứ như vậy thì ae tâm huyết sẽ đi cùng. a. hòa. cùng.muhn đến hết chặng đường
cũng.mong muhn ngày càng hoàn thiện hơn.
chúc ae tìm dc niềm vui trong game 😁
hơi dài ae chắc chả muốn đọc 😁

Tổng Cục Trưởng
24-10-2015, 10:17 PM
Cám ơn em đã có những cách nhìn tích cực.
Anh và mọi người trong BQT sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.

cavexm
24-10-2015, 10:18 PM
cuộc đời là vậy
ko lzi là gòn hảo cả
con ng cũng vậy ko ai là hoàn hảo
nhưng phải biết nhìn nhận
biết phân biệt đúng sai. biết sai và sửa
đó mới là người gặt hái dc thành công

haily
24-10-2015, 10:19 PM
like cho bác.toàn cái bọn nào là tâm huyết.nào là muốn gắn bó lâu dài với MU HN
xong hành động lại đi ngược lại hoàn toàn.bới móc chuyện cũ lên để tuyên chuyền phá game.tâm huyết cái l... gì ở đây.
tôi chơi MU này từ thời sv Anh Hùng.ngoài ra ko chơi bất kỳ 1 MU nào khác nữa.
MU-HN mà sập thì cũng từ bỏ đam mê MU

cavexm
24-10-2015, 10:20 PM
Cám ơn em đã có những cách nhìn tích cực.
Anh và mọi người trong BQT sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.

em cũng mong là như vậy
tuy em nhiều.lúc ăn nói khiến bqt và bản thân a khó chịu
nhưng a cũng thôn cảm. vì e còn rất ít tuổi. rất trẻ trâu. 😁😁

hpvn2014
24-10-2015, 10:20 PM
a van online co a:)) a doan

cavexm
24-10-2015, 10:25 PM
mỗi ng có 1 cách suy nghĩ khác nhau mà bạn
với tôi mu cũng lf 1 thế giới nhỏ
nhưng lúc buồn là cuộc sống của tôi chìm đắm trong MU
vì khi chơi game. chơi mu tìm dc nhiều thứ mà ở ngoài k thể tìm dc
thậm chí chơi game mình có thể tìm dc nhưng người bạn người ae tốt
game cũng dạy cho mình 1 số kỹ năng để tồn tại trong cái xã hội này

- - - Updated - - -

nay a mang máy len quán k cầm về nên giờ đang nằm xem.đá bóng ko onl game dc 😁
a đang nằm.xem.đá bóng vào 4rum hóng tí 😁
a van online co a:)) a doan

piza
24-10-2015, 10:28 PM
gắn bó vs MU Private cũng 7 8 nắm rồi chơi qua rất nhiều sv và chỉ mới gắn bó vs MU-hanoi dc vài sever nhưng ai chắc cũng như mình tìm đến chỉ mong có 1 sân chơi bền ( nhiều MU mở ra dc 1 2 ngày đã sập ), chỉ mong sv mới sẽ khắc phục dc những khuyết điểm của sv cũ thôi, chơi MU cũng có nhiểu cách chơi người có time thì bỏ sức ra cầy , người ko có time thì dùng $ để bắt kịp và đôi khi vượt qua người chơi khác , đấy là chuyện bt của tất cả các thể loại game onl .
Mu-hanoi vừa rồi cũng gặp ko it sóng gió và đã xoay mình về 1 hướng đi mới rất lạ , sv Zeus là 1 sv vs tỉ lệ drop khá mới mẻ mình thì vừa mới cảm nhận niềm vui thì lại sảy ra phốt này phốt nọ toàn kiểu bới lông tìm vết móc mói cái ở tận đâu đâu lên và cũng có những niềm vui khi nghe dc tin sẽ có update thay đổi tuy nhỏ nhưng vẫn thấy có cảm giác muốn chờ đợi =))
p/s thôi thì ae chơi game đều muốn niềm vui , còn những thành phần ko muốn vui thì nghỉ bớt đi cũng dc .....

hpvn2014
24-10-2015, 10:37 PM
mỗi ng có 1 cách suy nghĩ khác nhau mà bạn
với tôi mu cũng lf 1 thế giới nhỏ
nhưng lúc buồn là cuộc sống của tôi chìm đắm trong MU
vì khi chơi game. chơi mu tìm dc nhiều thứ mà ở ngoài k thể tìm dc
thậm chí chơi game mình có thể tìm dc nhưng người bạn người ae tốt
game cũng dạy cho mình 1 số kỹ năng để tồn tại trong cái xã hội này

- - - Updated - - -

nay a mang máy len quán k cầm về nên giờ đang nằm xem.đá bóng ko onl game dc 😁
a đang nằm.xem.đá bóng vào 4rum hóng tí 😁

e vừa xong cho a hiếu với a nghĩa mệt quá

cavexm
24-10-2015, 10:40 PM
đù mế chelsea lại thua nữa r. chắc mùa này cúp c2 cũng đéo dc đá mất 😁

Đèn Cù
24-10-2015, 10:41 PM
em cũng mong là như vậy
tuy em nhiều.lúc ăn nói khiến bqt và bản thân a khó chịu
nhưng a cũng thôn cảm. vì e còn rất ít tuổi. rất trẻ trâu. 😁😁

ĐM! Thằng trẻ trâu. :102;

hpvn2014
24-10-2015, 10:42 PM
đù mế chelsea lại thua nữa r. chắc mùa này cúp c2 cũng đéo dc đá mất 😁

e ko ham bóng đá mấy ^^

cavexm
24-10-2015, 10:43 PM
ĐM! Thằng trẻ trâu. :102;

cho xin cái danh tính nào 😁

loiroiadmoi
24-10-2015, 10:44 PM
trước thì kiên quyết bênh nhau , chối bay chối biến ko ai bán , ko bán , ko này ko nọ , giờ thì thừa nhận tất cả sv trước đều có , hay thiệt :|

cavexm
24-10-2015, 10:50 PM
e ko ham bóng đá mấy ^^

a đóng bóng nên xem.thôi e à 😁

- - - Updated - - -

dù sao.cũng đã biết chỗ sai để sửa r
ỏe.đời ko ai hoàn hảo cả
chúng ai ai tự tay bóp chết đứa con mình cả ( có ng tự bóp nhưng nó bị điên các kiểu )
ae cứ xem thời gian tới muhn sẽ có nhưng bước đi nào 😁

hpvn2014
24-10-2015, 10:54 PM
a đóng bóng nên xem.thôi e à 😁

- - - Updated - - -

dù sao.cũng đã biết chỗ sai để sửa r
ỏe.đời ko ai hoàn hảo cả
chúng ai ai tự tay bóp chết đứa con mình cả ( có ng tự bóp nhưng nó bị điên các kiểu )
ae cứ xem thời gian tới muhn sẽ có nhưng bước đi nào 😁

ol fb e bao

Ghét Lũ Óc Chó
24-10-2015, 11:01 PM
trước thì kiên quyết bênh nhau , chối bay chối biến ko ai bán , ko bán , ko này ko nọ , giờ thì thừa nhận tất cả sv trước đều có , hay thiệt :|

Bao nhiêu người ra đi hay bị ban nick cũng vì công khai vấn đề này và BQT nói đó là việc hạ uy tín của mu-hanoi, giờ BQT đăng tất cả sự thật nhưng không thấy bất kỳ từ nào xin lỗi đến những thành viên tâm huyết và thẳng thắn ấy.

Đèn Cù
24-10-2015, 11:06 PM
Bao nhiêu người ra đi hay bị ban nick cũng vì công khai vấn đề này và BQT nói đó là việc hạ uy tín của mu-hanoi, giờ BQT đăng tất cả sự thật nhưng không thấy bất kỳ từ nào xin lỗi đến những thành viên tâm huyết và thẳng thắn ấy.

Đúng hay sai thì ai trong chúng ta cũng phải rút kinh nghiệm thôi. "Ai nên khôn mà chẳng dại đôi ba lần".
Chẳng phải chúng ta đang sống ở 1 cái đất nước có nhiều "kinh nghiệm" nhất sao??:5;

loiroiadmoi
24-10-2015, 11:11 PM

thế thì đừng hỏi tại sao sub lại mất ;))

cavexm
24-10-2015, 11:13 PM
bác ở trên nói cũng có.lý của bác ấy
để xem.sét sự việc đúng đắn nhất
thì cần.phải nhìn sự việc từ 2 phía
và dĩ nhiên mỗi hành động việc.làm.của.mỗi người đều có.lý do của họ
ko ai có thể hiểu hết dc

Đèn Cù
24-10-2015, 11:23 PM
bác ở trên nói cũng có.lý của bác ấy
để xem.sét sự việc đúng đắn nhất
thì cần.phải nhìn sự việc từ 2 phía
và dĩ nhiên mỗi hành động việc.làm.của.mỗi người đều có.lý do của họ
ko ai có thể hiểu hết dc

Cái cay đắng nhất là người mà mình tin tưởng trở mặt và lừa dối mình.
Sự việc ra như thế này lỗi là do bác Hòa Tổng Cục Trưởng quá chủ quan vào những người thân cận. Đến lúc nhận ra thì mọi chuyện đã rồi. Hi vọng sau đợt này sẽ biết việc gì nên làm và không nên làm để giúp hồi phục lại "HP, Mana,..." cho MUHN. :24;

- - - Updated - - -

cho xin cái danh tính nào 😁

Nếu thím đích thị là cave thì cứ tạm gọi tôi là phò. Cùng ngành nghề đều "lấy lỗ làm lãi" cả! :5;

Tổng Cục Trưởng
24-10-2015, 11:43 PM

Vấn đề ở đây là họ chưa hiểu hết đã vội vàng "làm loạn" . Nếu như họ nói và làm 1 cách bình tĩnh và có suy nghĩ thì sự việc đã khác rồi.

cavexm
25-10-2015, 12:01 AM
việc này tất cả.mọi người cả a hòa đều chả ai muốn cả. chit nhưng người vụ.lợi với gây ra chuyện này
1 con sâu làm giầu nồi canh như a hòa nói
thôi thì bgio bqt cố gắng xây dựng lại niềm.tin với menber
cho dù thế nào e tin. nếu a hòa và bqt làm đúng về cả tình cả lý
sẽ luôn luôn có member ủng hộ
muhn sẽ ngày càng phát triển và vươn xa hơn

MrNhat
25-10-2015, 08:54 AM
Nhất trí tôi cũng gắn bó từ sv Anh Hùng Tới Giờ đây
Rất mong muốn đội ngủ ADM họp lại và thảo luận các ý kiến mà rất nhiều topic đề cập

À mà xem đổi 1 số quái mới cho vui mắt a ơi chứ mấy năm rồi nhìn bọn quái vật chán quá

Pisces
25-10-2015, 09:10 AM
Nhất trí tôi cũng gắn bó từ sv Anh Hùng Tới Giờ đây
Rất mong muốn đội ngủ ADM họp lại và thảo luận các ý kiến mà rất nhiều topic đề cập

À mà xem đổi 1 số quái mới cho vui mắt a ơi chứ mấy năm rồi nhìn bọn quái vật chán quá
Add Ngọc Trinh, Phương Trình vào làm quái nhé bác :5;

Ghét Lũ Óc Chó
25-10-2015, 10:11 AM
Vấn đề ở đây là họ chưa hiểu hết đã vội vàng "làm loạn" . Nếu như họ nói và làm 1 cách bình tĩnh và có suy nghĩ thì sự việc đã khác rồi.
Khi những con người tâm huyết ấy đặt niềm tin vào sai chỗ và biết mình bị lừa dối thì chắc không đủ để bình tĩnh để suy nghĩ lựa chọn cách khôn ngoan để trình bày được đâu à, TCT cũng nên hiểu cho họ đi. Dù sao cũng thấy rất vui khi TCT đã nói hết sự thật, đấy cũng là bước ngoặt lớn cho sự phát triển của MU-Hanoi sau này.

Tổ 49 Vui Vẻ
25-10-2015, 10:35 AM
MUHN Number One :48;

cavexm
25-10-2015, 10:48 AM
Khi những con người tâm huyết ấy đặt niềm tin vào sai chỗ và biết mình bị lừa dối thì chắc không đủ để bình tĩnh để suy nghĩ lựa chọn cách khôn ngoan để trình bày được đâu à, TCT cũng nên hiểu cho họ đi. Dù sao cũng thấy rất vui khi TCT đã nói hết sự thật, đấy cũng là bước ngoặt lớn cho sự phát triển của MU-Hanoi sau này.

bác này nói cũng đúng
e nghĩ A hòa cũng xem set 1 số trường hợp bị block do việc phơi bày chuyện đó
1 phần họ cũng vì nông nổi 1 phần vì đam mê mà thôi
bắt đầu 1 hành trình mới cho MUHN

xe đạp ơii
25-10-2015, 11:05 AM
upppppppppppppppp

Nguyễn Bờm
25-10-2015, 11:18 AM
mỗi con đường đều lắm chông gai. tôi tim rằng 1 ngày không xa mu-hanoi.net sẻ thành công.

xe đạp ơii
25-10-2015, 11:21 AM
uppppppppppppppp

cavexm
25-10-2015, 12:25 PM
upppppppppppppppp

thôi m à sau vụ này chắc MUHN sẽ có vẻ ổn định hơn đấy ^^