PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Giúp với ADMIN .

shivash
19-10-2015, 08:31 PM
Tình hình là đã được admin trả lại những đồ đã mất , nhưng vẫn xót lại cái Hỏa Long Kiếm, Mong admin xem xét lại, check kỹ lại để mình lấy lại được đồ mình đã mất nhé.

Pisces
19-10-2015, 08:34 PM
Bạn vui lòng cung cấp thông tin về chiếc Hỏa Long Kiếm để chúng tôi kiểm tra và xử lý nhé !

shivash
20-10-2015, 12:13 AM
Bạn vui lòng cung cấp thông tin về chiếc Hỏa Long Kiếm để chúng tôi kiểm tra và xử lý nhé !

HLK tôi ko nhớ rõ, hình như L 2op 5SK+15 mượn của đứa em chưa kịp dùng, vứt trong hòm đồ +set titan thì lấy lại được rồi .

shivash
20-10-2015, 10:01 AM
Upppppppppppppppppppppppp

MeoHoang1102
20-10-2015, 10:15 AM
BackUp lại dữ liệu thêm 4 tiếng nữa vẫn không thấy cái Kiếm bạn nói trong thùng đồ chung. Bạn có từ bao giờ và từ ai giao dịch về acc bạn ?

Zuzu.09
20-10-2015, 12:19 PM
HLK tôi ko nhớ rõ, hình như L 2op 5SK+15 mượn của đứa em chưa kịp dùng, vứt trong hòm đồ +set titan thì lấy lại được rồi .

Ko nhớ rõ thì ADM biết tìm đâu bi giờ :24;

Chửi Thuê
20-10-2015, 02:14 PM
upppppppppppppppppp

shivash
20-10-2015, 02:40 PM
BackUp lại dữ liệu thêm 4 tiếng nữa vẫn không thấy cái Kiếm bạn nói trong thùng đồ chung. Bạn có từ bao giờ và từ ai giao dịch về acc bạn ?

vô lý quá, dg cách đây 3 ngày, acc dg đua là acc phụ tớ ko nhớ tên, hiện giờ trong hòm đồ có cái GTN 2% ko biết o đâu ra,cứ cầm ra tay lài Reconect lại nvat, báo là đồ có vấn đề . tớ nghi là HLK nhầm thành cais GTN này, bạn ko tin có thể vào acc tớ check thử thì biết ngay.

- - - Updated - - -

vô lý quá, dg cách đây 3 ngày, acc dg đua là acc phụ tớ ko nhớ tên, hiện giờ trong hòm đồ có cái GTN 2% ko biết o đâu ra,cứ cầm ra tay lài Reconect lại nvat, báo là đồ có vấn đề . tớ nghi là HLK nhầm thành cais GTN này, bạn ko tin có thể vào acc tớ check thử thì biết ngay.

shivash
21-10-2015, 01:19 PM
Ơ thế là xong à? là mất luôn cái HLK của tớ à ADMIN ?? xem thế nào giúp với ban ơi.

Pisces
21-10-2015, 02:57 PM

- - - Updated - - -

Bạn vui lòng khai đúng sự thật nhé, chiếc Hỏa Long Kiếm này bạn có được từ ở đâu và giao dịch với ai để có. Sao giờ lại là GD ở acc phụ không nhớ tên ???

shivash
21-10-2015, 05:26 PM
Bạn vui lòng khai đúng sự thật nhé, chiếc Hỏa Long Kiếm này bạn có được từ ở đâu và giao dịch với ai để có. Sao giờ lại là GD ở acc phụ không nhớ tên ???

vừa gọi điện hỏi lại thằng em , HLK 1op 5SK +15 , nhớ làm sao được ngày gd người giao dịch là người có nick Diễn đàn CoiiLuxury , tôi khai đúng sự thật, trẻ con đâu mà nói bừa bãi bạn ơi, nói ko thành có làm sao được, các bạn là mod là admin thì tôi đâu có dám nói lung tung trong game của các bạn được .

shivash
23-10-2015, 04:06 PM
UPpppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

UPpppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

UPpppppppppppppppppppp

cdkgucci
23-10-2015, 05:58 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppp