PDA

View Full Version : Tình hình , Post lần 2 sau khi lần 1 nhờ giúp đỡ ko ai quân tâm để ý

shivash
15-10-2015, 02:56 PM
Tình hình là acc của mình sv Athena khi lập acc bằng sdt 11 số, giờ mình ko nhớ nổi số đó, nên muốn nhờ sự giúp đỡ của admin để đổi sdt khác , mong bạn admin hay bạn nào đó có thể can thiệp thì giúp đỡ mình.
Minh buzz Yh! Meohoang rất nhiều , và nhờ giúp đỡ nhưng bạn này ko trả lời, rất buồn.

Pisces
15-10-2015, 02:58 PM
Rất mong bạn thông cảm vấn đề này, hiện tại mấy ngày gần đây ADM bận rất nhiều công việc nên có thể hỗ trợ hơi thiếu xót một chút, vấn đề này tôi sẽ báo lên ADM 1 lần nữa để ý và hỗ trợ giúp bạn
THân !

MeoHoang1102
15-10-2015, 03:08 PM
Tình hình là acc của mình sv Athena khi lập acc bằng sdt 11 số, giờ mình ko nhớ nổi số đó, nên muốn nhờ sự giúp đỡ của admin để đổi sdt khác , mong bạn admin hay bạn nào đó có thể can thiệp thì giúp đỡ mình.
Minh buzz Yh! Meohoang rất nhiều , và nhờ giúp đỡ nhưng bạn này ko trả lời, rất buồn.

Muốn đổi số đt thì ít nhất bạn cũng phải có toàn bộ thông tin và ít nhất cũng phải nhớ đc số đt cũ . Nếu không có khó có thể xác minh đó là acc của bạn để thay đổi thông tin đc.
Bạn pm YH thì nói rõ vấn đề luôn nhé. Cứ Buzzz không tôi ko biết bạn cần gì để trả lời đâu.

shivash
16-10-2015, 03:09 PM
Muốn đổi số đt thì ít nhất bạn cũng phải có toàn bộ thông tin và ít nhất cũng phải nhớ đc số đt cũ . Nếu không có khó có thể xác minh đó là acc của bạn để thay đổi thông tin đc.
Bạn pm YH thì nói rõ vấn đề luôn nhé. Cứ Buzzz không tôi ko biết bạn cần gì để trả lời đâu.

mình PM YH! và nói rõ nguyên nhân rồi, chứ ko buzz ko, vấn đề là mình ko có nhớ rõ sdt nên mới phải nhờ bạn :D chứ nhớ sdt thì nói làm gì, bạn có thể banned nick thoải mái để chứng thực thời gian.