PDA

View Full Version : [Phoenix] Vấn Đề H A C Khác

thuanke
14-10-2015, 12:38 AM
đừng nói những điền ko có căn cứ như thế ae ơi mất uy tín Mu Hà Nội ra:109;

cavexm
14-10-2015, 12:40 AM
game là của nta
nta làm sao thì làm
mình chỉ chơi thôi cậu à
có hack càng nhanh có sv mới
lần đầu tiên suất hiện tại VN. duy nhất chỉ có ở MUHN.............................................. .........

thuanke
14-10-2015, 12:41 AM
đừng dùng từ "hack" lại bị đóng topic ko nc đc nữa bây giờ ^^

cavexm
14-10-2015, 12:43 AM
hack là hack
hay tế nhị tí là dùng phần mền thứ 3 can thiệp vào game
hacker lợi dụng kẽ hở của NPH để tạo ra hack
hoạc NPH k muốn bịt kẽ hở ấy ^^

thuanke
14-10-2015, 12:44 AM
^^ mấy a ấy bận quá nên ko đi xem từng nhân vật đc ấy mà, được yêu cầu kiểm tra cũng bận ^^

cavexm
14-10-2015, 12:47 AM
kệ đi lúc nào cũng cần có clip 18+ mới xem 😁
mấy ông antihack có chịu đi tìm hack đâu
toàn đợi ng khác dâng lên miệng mới ăn

Sương Đêm
14-10-2015, 12:59 AM
đừng nói những điền ko có căn cứ như thế ae ơi mất uy tín Mu Hà Nội ra:109;

Vấn đề hack là nạn chung của tất cả các game tại Việt Nam nên mu-hanoi.net cũng không thể tránh khỏi được. BQT đã và đang cố gắng chiến đâu với nạn hack mỗi ngày, chúng tôi xin đảm bảo sẽ hạn chế hack một cách tối đa để đem lại sân chơi lành mạnh cho mu-hanoi.net nhé !
Thân !

thuanke
14-10-2015, 01:07 AM
Vấn đề hack là nạn chung của tất cả các game tại Việt Nam nên mu-hanoi.net cũng không thể tránh khỏi được. BQT đã và đang cố gắng chiến đâu với nạn hack mỗi ngày, chúng tôi xin đảm bảo sẽ hạn chế hack một cách tối đa để đem lại sân chơi lành mạnh cho mu-hanoi.net nhé !
Thân !

^^ mình xẽ xem như 1 lời động viên. Cho minh nói ý này, những cái đứa hack ấy chúng nó toàn traill 1 mình 1 bãi gặp mình cái là chúng nó đổi máp, mình kéo Game xuống bật quay clip thì mất 5 6s rồi ko biết nó ở phương trời nào nữa, bảo nó là "hack thế mât vui bạn à" nó còn bảo "uk" mà lần sau gặp vẫn thấy nó skill điên đảo.
Mình mong BQT hay xem sét đến việc điều tra 1 nhân vật theo yêu cầu có member. nếu người đó ko hack thì adm biết ngay còn thời gian kiểm tra có mất thời gian là mấy đâu

Sương Đêm
14-10-2015, 01:27 AM
^^ mình xẽ xem như 1 lời động viên. Cho minh nói ý này, những cái đứa hack ấy chúng nó toàn traill 1 mình 1 bãi gặp mình cái là chúng nó đổi máp, mình kéo Game xuống bật quay clip thì mất 5 6s rồi ko biết nó ở phương trời nào nữa, bảo nó là "hack thế mât vui bạn à" nó còn bảo "uk" mà lần sau gặp vẫn thấy nó skill điên đảo.
Mình mong BQT hay xem sét đến việc điều tra 1 nhân vật theo yêu cầu có member. nếu người đó ko hack thì adm biết ngay còn thời gian kiểm tra có mất thời gian là mấy đâu

Rất cảm ơn bạn đã góp ý, cũng như tinh thần chung tay chống hack cùng BQT của bạn. Nếu bạn nghi ngờ nhân vật nào thì có thể PM mật qua yahoo của antihack (có trên forum) hoặc PM qua hệ thống hỗ trợ online (trong giờ hành chính nhé), BQT sẽ tiếp nhận ý kiến của bạn và bí mật theo dõi nhân vật đó nhé ! Hiện tại đã có một số nhân vật bị BQT lưu vào danh sách đen để theo dõi !
Thân !

thuanke
14-10-2015, 04:29 AM
ok like ^^