PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Một lần nữa , kính mời A Mèo hạ tay nói chuyện

Sexy Night
11-10-2015, 03:06 PM
Lỗi ! Không ai muốn xảy ra lỗi .

Nhưng nếu xảy ra lỗi chỉ 1 vài câu " Ờ thôi chết , lỗi à , mình sẽ fix lỗi này ! Thế nha , cảm ơn bạn đã góp ý "

Vâng , bọn em là người chơi game dưới thành quả lao động của các anh ! Nhưng là CHƠI chứ không phải LÀM .

Có thể nhiều mem chơi class khác ngoài class sum em chơi , nhìn về mặt ngoài thì các top đó họ cũng biết về sự hiện diện của " chức năng VIP " nhưng vì không có sự cạnh tranh ở class đó có thể họ cũng chẳng có gì dị nghị và có thể suy nghĩ là " Thực ra thì nó cũng chẳng thể làm thay đổi được cái kết quả ở top class mình "

+ Nhưng cũng có thể bên trong họ nghĩ " Chẳng liên quan cho lắm , biết thì thôi cũng kệ , dù sao cũng chỉ có 1 ngày hết đua top thì mình cũng như người ta thôi , mình không có nhiều tham vọng "

Nhưng ở class sum của em , em không biết là anh có hiểu cái toppic trước em viết gì không ? Hay là anh giả vờ không hiểu vì chuyện đó quá khó xử lý ? Chỉ vì cái lỗi quá trách nhiệm đổ lên không phải ở bọn em , thứ lỗi em nói thẳng : Là ở các anh !

Em không muốn kể lể quá nhiều , vì nói thật , để được cái vinh dự top 1 sm em cũng chưa từng nghĩ là mình có thể chắc chắn được , nhưng với khoảng cách chục lần reset , tốc độ train rs đều đều khá ổn đối với class sm thật sự nhìn chỉ trong 3 4 tiếng " Mặc dù không lơi là chểnh mảng việc train rs " em lại bị vượt tới 5 lần :)) .

Viết 2 toppic rất rõ ràng kèm theo cả ảnh chứng minh điều trái ngược , sự sai lầm , em chẳng hiểu sao anh lại có thể trả lời với những câu tựa như " TÔI LÀ TƯỚNG , CÒN BẠN LÀ BINH , VỊ TRÍ KHÁC NHAU HOÀN TOÀN "

Anh Mèo ạ , em cũng đã từng nhìn qua facebook của anh , em biết anh là người có gia đình là trụ cột kiếm tiền nuôi cả gia đình mình nghĩa là anh là người có trách nhiệm rồi ! Nhưng anh làm vậy đã đủ trách nhiệm với những mem nhiệt huyết như em chưa vậy ? Anh làm vậy anh không áy náy à ?

Thôi thì em nói thật 1 câu như này : Em viết ra để anh đọc và mong sau này anh có trách nhiệm hơn với NGƯỜI KHÁC , chứ còn em ! Em chẳng thèm !

Cái cảm giác đua top đang hưng phấn lại nhìn ra như kiểu mình đang gặp thành phần gian lận nó nản mức nào , bất lực mức nào như kiểu anh muốn có cháu bồng bế tuổi già mà KHÔNG THỂ ấy anh ạ ;) .

luongduytn92
11-10-2015, 03:11 PM
:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:14;:1 4;:14;

caub0m
11-10-2015, 03:15 PM
l ê n

9718153
11-10-2015, 03:20 PM
chúc bạn may mắn lần sau !

DauGau002
11-10-2015, 03:25 PM
lỗi là do ai. adm hay bạn. các member hầu như chẳng quan tâm. mình đi ngang qua phán 1 câu thế này:
ADM thông báo trong thời gian đua top. gói vip kim cương khi được kích hoạt sẽ không có tác dụng
Bạn là người đua top > 1 cái gói chắc chả nhằm nhò gì mà ko test. để ng khác test. ng ta làm được thì bạn đổ tại adm
cũng đúng. cả 2 đều đúng

Tổng Cục Trưởng
11-10-2015, 03:28 PM
Tôi ko hiểu bạn nghĩ gì khi cứ phải thắc mắc mãi vấn đề này ?
Đã có thông báo của chúng tôi về việc các phúc lợi của gói quà VIP sẽ không có tác dụng trước khi Open Beta diễn ra. Và sau khi Open Beta vì có sai sót trong config nên phúc lợi mới chưa được bỏ hết. Đúng ra bạn là người biết có lỗi bạn phải báo cho BQT nếu bạn là 1 gamer tâm huyet . Đằng này bạn im ỉm và trục lợi cho cá nhân của mình để rồi sau khi BQT sửa lỗi thì bạn lại kêu gào lên.
Hay thật !

Sexy Night
11-10-2015, 03:30 PM
lỗi là do ai. adm hay bạn. các member hầu như chẳng quan tâm. mình đi ngang qua phán 1 câu thế này:
ADM thông báo trong thời gian đua top. gói vip kim cương khi được kích hoạt sẽ không có tác dụng
Bạn là người đua top > 1 cái gói chắc chả nhằm nhò gì mà ko test. để ng khác test. ng ta làm được thì bạn đổ tại adm
cũng đúng. cả 2 đều đúng

Nếu bạn nói câu " Mình đi ngang qua , đọc và mình nghĩ không biết như này có đúng không ... " thì mình sẽ trả lời là " Ồ bạn nghĩ sai rồi , sự việc là như này ... như này .... v .v .. "

Nhưng bạn lại nói câu " Mình đi ngang qua và PHÁN 1 câu thế này .... " nên mình sẽ trả lời là " Não bạn để ở cốp xe rồi kìa , quay lại mở cốp lắp não rồi hãy cúi đầu nói chuyện tiếp với mình :') "

DauGau002
11-10-2015, 03:33 PM
Nếu bạn nói câu " Mình đi ngang qua , đọc và mình nghĩ không biết như này có đúng không ... " thì mình sẽ trả lời là " Ồ bạn nghĩ sai rồi , sự việc là như này ... như này .... v .v .. "

Nhưng bạn lại nói câu " Mình đi ngang qua và PHÁN 1 câu thế này .... " nên mình sẽ trả lời là " Não bạn để ở cốp xe rồi kìa , quay lại mở cốp lắp não rồi hãy cúi đầu nói chuyện tiếp với mình :') "

thua là thua. có cố gắng cũng chỉ mang nhục về mình. chúc bạn may mắn lần sau

Mutizen
11-10-2015, 03:38 PM
Thông cảm với bạn! Thằng bạn mình đang chơi bên gamethu, thấy ra mắt Zeus liền rất háo hức quay lại, mua đồ ăn, nước uống dự trữ ngay tại bàn máy, quyết đua top, hô hào anh em bằng một thái độ không thể hào hứng hơn. Nó đua, đua điên cuồng không ngừng nghỉ, nhưng đến tầm 23h ngày open, nó nhận ra top 1 DW (mà nó theo đuổi) hơn nó cả 40-50 lần gì đó mà không thể hiểu vì sao. Nó chán, nó buồn và nghỉ luôn, bỏ lại sau lưng bao ấm ức, bao công sức hô hào anh em, quảng cáo sv mới. Và vì đó mình cũng mất 1 chiến hữu. Việc lỗi, hack mình biết là không thể 100% là ko có, MU nào cũng có cả nên mình vẫn chơi (chơi theo cách 1 người chơi chân chính) nhưng giai đoạn đua top open sever nó rất nhạy cảm, cho nên đề nghị BQT phải hết sức nghiêm túc trong giai đoạn này. Zeus là 1 sv mới theo QC là khác biệt, là đổi mới, do vậy mong các anh BQT sẽ xử lý thật nghiêm các thành phần hack, bug bằng cách khóa IP vĩnh viễn chứ ko phải là block acc, block acc này, nó lại mua acc khác... Mỏi tay quá, tạm thời em viết vậy đã. Cảm ơn các bạn, các anh đã đọc

Sexy Night
11-10-2015, 03:47 PM
Đã có thông báo của chúng tôi về việc các phúc lợi của gói quà VIP sẽ không có tác dụng trước khi Open Beta diễn ra. Và sau khi Open Beta vì có sai sót trong config nên phúc lợi mới chưa được bỏ hết. Đúng ra bạn là người biết có lỗi bạn phải báo cho BQT nếu bạn là 1 gamer tâm huyet . Đằng này bạn im ỉm và trục lợi cho cá nhân của mình để rồi sau khi BQT sửa lỗi thì bạn lại kêu gào lên.
Hay thật !

Anh ạ ! Anh rất nhiều tuổi rồi nhưng em xin nói luôn câu này : Anh hãy đọc kĩ lại vấn đề em đưa ra , và suy xét kĩ nhân vật trong nội dung bài viết rồi hãy PHÁN nhé anh !

Bỏ qua cái tôi to lớn của các anh và đi sâu vào lòng member để hiểu họ thêm đi các anh ! Là một người tướng tài nếu muốn có quân trung thành thì trước hết là thu phục nhân tâm trong lòng binh sĩ anh ạ ! Dùng cường bạo chỉ có thể có được sự sợ hãi bề ngoài chứ không có được cái lòng trung đâu anh . Nhìn lại đi anh !

- - - Updated - - -

Thông cảm với bạn! Thằng bạn mình đang chơi bên gamethu, thấy ra mắt Zeus liền rất háo hức quay lại, mua đồ ăn, nước uống dự trữ ngay tại bàn máy, quyết đua top, hô hào anh em bằng một thái độ không thể hào hứng hơn. Nó đua, đua điên cuồng không ngừng nghỉ, nhưng đến tầm 23h ngày open, nó nhận ra top 1 DW (mà nó theo đuổi) hơn nó cả 40-50 lần gì đó mà không thể hiểu vì sao. Nó chán, nó buồn và nghỉ luôn, bỏ lại sau lưng bao ấm ức, bao công sức hô hào anh em, quảng cáo sv mới. Và vì đó mình cũng mất 1 chiến hữu. Việc lỗi, hack mình biết là không thể 100% là ko có, MU nào cũng có cả nên mình vẫn chơi (chơi theo cách 1 người chơi chân chính) nhưng giai đoạn đua top open sever nó rất nhạy cảm, cho nên đề nghị BQT phải hết sức nghiêm túc trong giai đoạn này. Zeus là 1 sv mới theo QC là khác biệt, là đổi mới, do vậy mong các anh BQT sẽ xử lý thật nghiêm các thành phần hack, bug bằng cách khóa IP vĩnh viễn chứ ko phải là block acc, block acc này, nó lại mua acc khác... Mỏi tay quá, tạm thời em viết vậy đã. Cảm ơn các bạn, các anh đã đọc

Thực ra thì đua có rất nhiều cách , không phải MU nào cũng như MU nào ! Mình chọn cách nào đua tốt nhất , hiệu quả nhất ! Có thể đó là bạn bạn chưa tìm ra cách hợp lý nhất để chạy cùng người TOP 1 nên mới xảy ra khoảng cách xa như vậy , nhất là class DW . Theo mình thấy , class dw thật sự cũng k dễ đua chút nào !

hmgkta3
11-10-2015, 03:53 PM
tiện thể cho e hỏi mấy bác tốp kiếm chao ở đâu để rs mà tài thế :">

Sexy Night
11-10-2015, 03:56 PM

Code bạn à ! Tầm 150 viên thì bạn ăn chưa đủ code đã có thừa rồi mà bạn :D

OngTuongHN
11-10-2015, 04:28 PM
Sver Zeus suy đi nghĩ lại đơn giản chốt 1 phát vô cùng vô tư:Bình Mới Rượu Cũ.
Đua top nhìn cái cảnh tự nhiên nó cách mình 1 cách khó hiểu,có đôi lời thắc mắc Admin có thèm quan tâm đâu.
Chắc chắn ko phải cái thắc mắc nào Amin cũng có thể để ý. Những thác của những người từ 1->5 thắc mắc thì lên có 1 chút quan tâm chứ đừng để mọi chuyện đã đâu vào đấy rồi mới phán 1 câu.
chúng tôi đã kiểm tra hay v.v.v..?.

0905346747
11-10-2015, 04:41 PM
Hay thật !
Anh là người lớn, nên nói chuyện cũng nên tỏ ra lớn người 1 chút.
"vì có sai sót trong config nên phúc lợi mới chưa được bỏ hết " . Tôi hỏi cái này là lỗi của game hay lỗi của người chơi. Các anh làm ra được game, đã test tiệc đủ thứ. Giờ xảy ra lỗi không chịu nhận trách nhiệm mà còn đổ lỗi cho ai.
Khi đua top người ta mới phát hiện ra là lỗi ở 1 số người, thì người ta mới "kêu gào" như anh nói.
Người lớn mà nói chuyện hay thật.
Nói thẳng ra thanh niên thì xin lỗi 1 câu đi còn cứ xào quần.

Sexy Night
11-10-2015, 04:48 PM
Sver Zeus suy đi nghĩ lại đơn giản chốt 1 phát vô cùng vô tư:Bình Mới Rượu Cũ.
Đua top nhìn cái cảnh tự nhiên nó cách mình 1 cách khó hiểu,có đôi lời thắc mắc Admin có thèm quan tâm đâu.
Chắc chắn ko phải cái thắc mắc nào Amin cũng có thể để ý. Những thác của những người từ 1->5 thắc mắc thì lên có 1 chút quan tâm chứ đừng để mọi chuyện đã đâu vào đấy rồi mới phán 1 câu.
chúng tôi đã kiểm tra hay v.v.v..?.

Cái vấn đề xuất hiện VIP nói thật thì cũng là do may mắn của mỗi người trên vòng quay may mắn !

Tôi quay thông mọi ngày có nhưng chỉ toàn code bạc , ồ đó là do tôi đen ! Không sao , có người đen người đỏ .

Nhưng hỏi thật thì code vàng , kim cương trong vòng quay may mắn có chắc là không thất thoát không ? Câu hỏi nằm trên lòng trắc ẩn của BQT thôi :')

KaLong37
11-10-2015, 04:55 PM

Đọc bài viết này . Thấy giống mình quá :v.

Cũng tâm huyết như vậy. Trang bị tất cả để cày. Ai ngờ check in bảng xếp hạng thấy DK chênh lệch hơn 50 lần rs mà éo hiểu vì sao. ......

Pó tay . ....đảm bảo BQT cũng không hiểu luôn.:)

- - - Updated - - -

Đua top hơn nhau 1 đến 5 lần còn cố gắng để vợ con ngủ còn mình ra phòng làm việc cày xuyên đêm. Ai dè nhìn bảng xếp hạng chênh lệch "vãi đa..i'.....ra ý"

Thực sự có 1 sự ĐUA ẢO LÒI

Sexy Night
11-10-2015, 04:56 PM
Thực ra toppic đầu tiên viết lên , nói thẳng với anh mèo hoang là em cũng vì lợi ích cá nhân thôi !

Ai đua top hùng hục dù kể cả thua thiệt con panda hay vài viên chaos , cre , chút zen thì cũng chẳng ai nói gì . Vì người có người không !

Nhưng việc phát sinh ra là vài lv trong mỗi lần rs đc sớm hơn , chút point nhỉnh hơn làm dame lên quái tăng một chút .

Dù chỉ một chút nhưng nó là cả vấn đề đó anh !

Thực ra nếu kết quả không được bồi thường thỏa đáng cũng có thể hiểu là vì do số member chịu chung 1 số phận như e là rất lớn nên việc khắc phục quả thật rất gian nan ! A nói ra với sự biết đó là sai lầm thực tâm nhất có lẽ sẽ chẳng ai nghĩ gì , người ta sẽ chỉ nghĩ có người may mắn ,mình là người đen đủi thôi ! Việc sống chung với lũ có lẽ đã quá quen thuộc với các member mu-hanoi.net rồi ! Dù rất nhiều người bức xúc nhưng vì sao họ vẫn ở lại với các anh , nói thật không phải là do các anh làm ra 1 MUonline quá tuyệt vời để người takhông thể sang Mu khác mà là do người ta đã quen thuộc với Mu-hanoi.net mỗi sv mới như là 1 nơi tụ tập của những người thân quây quần về với nhau đó các anh .

Thu liễm lại đi anh Mèo nói riêng và các anh khác nói chung !

Em trai 16 tuổi :)

KaLong37
11-10-2015, 04:58 PM
Thiết nghĩ , BQT đã khóa chức năng nạp thẻ để cho " CÔNG BẰNG " .

Thì cũng nên cho ăn code sau khi đua TOP xong. Thế mới đúng 2 chữ " CÔNG BẰNG "

Cái này nói khách quan thì BQT đã mắc 1 sai lầm không hề nhỏ..và để lại cho những game thủ tâm huyết có 1 sự bất bình không hề nhẹ.

Cảm ơn BQT đã đọc và suy nghĩ. Không cần cm lại đâu. Mình nghĩ các bạn cần thời gian suy nghĩ nhiều hơn là nói.

OK

Sexy Night
11-10-2015, 05:05 PM
Thiết nghĩ , BQT đã khóa chức năng nạp thẻ để cho " CÔNG BẰNG " .

Thì cũng nên cho ăn code sau khi đua TOP xong. Thế mới đúng 2 chữ " CÔNG BẰNG "

Cái này nói khách quan thì BQT đã mắc 1 sai lầm không hề nhỏ..và để lại cho những game thủ tâm huyết có 1 sự bất bình không hề nhẹ.

Cảm ơn BQT đã đọc và suy nghĩ. Không cần cm lại đâu. Mình nghĩ các bạn cần thời gian suy nghĩ nhiều hơn là nói.

OK

Cái vấn đề này mình nói thật thì nó đã xảy ra như là 1 cánh tay , hay 1 miếng thịt của Muhn ! Code thì thực ra như vậy mới có tính tranh đua ! Không ai nói gì , có lẽ là do bạn chưa quen :D

KaLong37
11-10-2015, 05:07 PM
Người chạy bằng 2 chân , người đi xe đạp .....ai về đích trước :))....

1 Cuộc đua vô nghĩa.

Sexy Night
11-10-2015, 05:12 PM
Người chạy bằng 2 chân , người đi xe đạp .....ai về đích trước :))....

1 Cuộc đua vô nghĩa.

Bạn nhầm rồi ! Vì sao sum lập lâu mà mình vẫn train đc 100 lần .

Đua top đâu có đơn giản !!!

KaLong37
11-10-2015, 05:23 PM
Đó mới chính là điều không đơn giản .

caub0m
11-10-2015, 07:15 PM
Lên phát nữa. Lên thật cao để được nhìn tổng quát sự thay đổi của Zeus

Một SV mà ADM khẳng định khác với các SV trước, SV lấy lại lòng tin của game thủ

XeDapOi
11-10-2015, 08:23 PM
Lên phát nữa. Lên thật cao để được nhìn tổng quát sự thay đổi của Zeus

Một SV mà ADM khẳng định khác với các SV trước, SV lấy lại lòng tin của game thủ

- 1 câu nói mà chứa nhiều nhàm ý :))
:))

Ging
11-10-2015, 09:17 PM

tổng tất cả code mình có đc gọi là treo avatar quảng cáo là gần 200 viên bạn à

- - - Updated - - -

i like ịt thằng bạn :))

Sexy Night
12-10-2015, 12:12 PM
Ngủ dậy tưởng Mèo vào nói được câu gì cơ :))) .

Vẫn thấy mất bóng hình :)) . Trên mạng mà đã ngại ngùng như thế thì không biết gặp bên ngoài ngại ngùng như nào :)))

caub0m
12-10-2015, 12:14 PM
Ngủ dậy tưởng Mèo vào nói được câu gì cơ :))) .

Vẫn thấy mất bóng hình :)) . Trên mạng mà đã ngại ngùng như thế thì không biết gặp bên ngoài ngại ngùng như nào :)))

Bẽn lẽn chứ :))

Sexy Night
12-10-2015, 12:36 PM
Bẽn lẽn chứ :))

Đáng buồn cho một người cao tuổi :)))))))))

Em mới 16 tuổi thôi mà sao nói không lên được lời nào ?

Sexy Night
12-10-2015, 02:54 PM
Nếu như ngày đó ta không gặp nhaooooooo

Sexy Night
12-10-2015, 07:12 PM
Với một đội ngũ ban quản trị lâu đời , RÀY RẶN kinh nghiệm đã tạo ra 1 mu online CÔNG BẰNG , ổn định nhất cho game thủ :)))

Vâng giới thiệu thì hay mà đến lúc gặp lỗi nói năng với member giọng vớ vẩn tránh trách nhiệm rồi để thằng nhóc 15 16 tuổi nó nói cho không dám vào xem :))))

Nhiều tuổi mà chán quá anh MÈO HOANG ạ :)) . Sau này chắc mang được nhiều lộc lá cho con cháu lắm :)))

cavexm
12-10-2015, 07:14 PM
thôi bác à
đàng nào cũng an bài r

Sexy Night
12-10-2015, 07:16 PM
thôi bác à
đàng nào cũng an bài r

Cái cần là câu trả lời hợp lý chứ tôi nói rõ bên trên là tôi cũng chẳng xác định được và chẳng chắc chắn tôi được top 1 mà :D

Cái quan trọng là 2 toppic 1 toppic trả lời vô trách nhiệm , 1 toppic thì khóa và để lại 1 câu vớ va vớ vẩn xàm !

Người làm cha làm chú có khi làm ông rồi mà xử lý tình huống kém ! Để đến bên giờ chẳng dám mở miệng :)))

o0oTienKoyo0o
12-10-2015, 07:26 PM
Dell thôi Đỏ Quên đi :))

Sexy Night
12-10-2015, 07:30 PM
Không biết sau này mình về già có xử lý mọi chuyện kém hơn bây giờ không nhỉ !!!

Hầy , lo lắng quá , càng lớn tuổi kinh nghiệm sống càng ngày càng nhạt phai ra đường chắc bị trẻ con nó sỉ vả suốt quá .

Khổ thật !!!

DauGau002
12-10-2015, 07:30 PM
van điên đơn tố cáo toà à :))

NgườiMới
12-10-2015, 07:33 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

Sexy Night
12-10-2015, 07:49 PM
van điên đơn tố cáo toà à :))

Tố cáo gì đâu !

Làm bài viết nói chuyện với người lãnh đạo NHIỀU TUỔI thôi ấy mà .

Trẻ con chưa kịp lớn nên muốn nói chuyện với người già giàu KINH NGHIỆM SỐNG ấy mà :))) .

Mà người già thì ăn nói phải chuẩn , không được chưa SUY NGHĨ đã NÓI như trẻ con được :)))

GiaBaoGia
12-10-2015, 09:20 PM
chào anh em mình thì xin phát biểu 1 cái thôi,mình chơi MU từ lúc mới mở tới giờ hack gì mình chả biết,chứ giờ mà MU ko poin event thì mình sẽ phát cuồng vì MU hà nội

Sexy Night
12-10-2015, 10:24 PM
Buồn thay la lá la lá :)))) . Thanh niên mang tên Mèo Hoang cho biết :))

Sexy Night
13-10-2015, 09:10 PM
Lên luônnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nnn

cavexm
13-10-2015, 09:18 PM
hiểu và thông cảm với thớt

shadow
13-10-2015, 09:20 PM
Hack nó là vấn đè muôn thủa rồi ad ko đủ trình để giải quyết cho ae.còn vấn đề dua top open thì 100% những thằng nhận top ko hack thì cũng có quan hệ vs add.thân

Vua Xếp Hình
14-10-2015, 08:23 AM
Lỗi ! Không ai muốn xảy ra lỗi .

Nhưng nếu xảy ra lỗi chỉ 1 vài câu " Ờ thôi chết , lỗi à , mình sẽ fix lỗi này ! Thế nha , cảm ơn bạn đã góp ý "

Vâng , bọn em là người chơi game dưới thành quả lao động của các anh ! Nhưng là CHƠI chứ không phải LÀM .

Có thể nhiều mem chơi class khác ngoài class sum em chơi , nhìn về mặt ngoài thì các top đó họ cũng biết về sự hiện diện của " chức năng VIP " nhưng vì không có sự cạnh tranh ở class đó có thể họ cũng chẳng có gì dị nghị và có thể suy nghĩ là " Thực ra thì nó cũng chẳng thể làm thay đổi được cái kết quả ở top class mình "

+ Nhưng cũng có thể bên trong họ nghĩ " Chẳng liên quan cho lắm , biết thì thôi cũng kệ , dù sao cũng chỉ có 1 ngày hết đua top thì mình cũng như người ta thôi , mình không có nhiều tham vọng "

Nhưng ở class sum của em , em không biết là anh có hiểu cái toppic trước em viết gì không ? Hay là anh giả vờ không hiểu vì chuyện đó quá khó xử lý ? Chỉ vì cái lỗi quá trách nhiệm đổ lên không phải ở bọn em , thứ lỗi em nói thẳng : Là ở các anh !

Em không muốn kể lể quá nhiều , vì nói thật , để được cái vinh dự top 1 sm em cũng chưa từng nghĩ là mình có thể chắc chắn được , nhưng với khoảng cách chục lần reset , tốc độ train rs đều đều khá ổn đối với class sm thật sự nhìn chỉ trong 3 4 tiếng " Mặc dù không lơi là chểnh mảng việc train rs " em lại bị vượt tới 5 lần :)) .

Viết 2 toppic rất rõ ràng kèm theo cả ảnh chứng minh điều trái ngược , sự sai lầm , em chẳng hiểu sao anh lại có thể trả lời với những câu tựa như " TÔI LÀ TƯỚNG , CÒN BẠN LÀ BINH , VỊ TRÍ KHÁC NHAU HOÀN TOÀN "

Anh Mèo ạ , em cũng đã từng nhìn qua facebook của anh , em biết anh là người có gia đình là trụ cột kiếm tiền nuôi cả gia đình mình nghĩa là anh là người có trách nhiệm rồi ! Nhưng anh làm vậy đã đủ trách nhiệm với những mem nhiệt huyết như em chưa vậy ? Anh làm vậy anh không áy náy à ?

Thôi thì em nói thật 1 câu như này : Em viết ra để anh đọc và mong sau này anh có trách nhiệm hơn với NGƯỜI KHÁC , chứ còn em ! Em chẳng thèm !

Cái cảm giác đua top đang hưng phấn lại nhìn ra như kiểu mình đang gặp thành phần gian lận nó nản mức nào , bất lực mức nào như kiểu anh muốn có cháu bồng bế tuổi già mà KHÔNG THỂ ấy anh ạ ;) .

vẫn còn yêu nghề hả em

01644633315
14-10-2015, 11:50 AM
YH PM tu chieu hwa còn đéo thèm TL luôn cơ